เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 05:29:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 422 423 424 [425] 426 427 428 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1366709 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #6360 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 10:09:34 AM »

...ขอบคุณคุณบุญสวัสดิ์สำหรับไข่เค็มครับ  ยังไม่ได้ชิมแต่มั่นใจว่าต้องอร่อยแน่ๆ  หลงรัก หลงรัก

...ขอแสดงความยินดีกับคุณวรกฤษคลาส M คนล่าสุดครับ  เป็นไปตามความคาดหมายของผมและหลายๆ ท่าน  ดีใจด้วยจริงๆ ครับ ผมแน่ใจว่ายังไปต่อได้อีกไกล หลงรัก หลงรัก

...ผมขออภัยสมาชิก Phoenix Team ทุกท่านที่ไม่ได้ไปร่วมสังสรรค์ด้วยครับ  เนื่องจากมีภาระกิจกับลูกชายทำให้ต้องแว่บปลีกตัวไปก่อน  ลูกชายผมสนใจไต่ถามผมเรื่องความเป็นมาของทีมฟีนิกซ์อย่างมากครับ  พอทราบว่ากำลังไปสังสรรค์กันที่บางแสนยังทำท่าจะขอตามไปแจมด้วย  แต่มีเวลาไม่พอครับ Cheesy

...เมื่อคืนกลับถึงบ้านตีหนึ่งกว่าๆ ครับ ตอนนี้ยังรู้สึกไม่เข้าที่เข้าทางอยู่เลย Tongue

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #6361 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 10:13:15 AM »

สวัสดีค่ะ...สมาชิกทีม Phoenix ทุกท่าน

...สวัสดีครับ  Grin

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #6362 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 10:15:03 AM »

ส่งขึ้นฝั่งไปหนึ่งรายแล้วนะครับ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin Grin หลงรัก หลงรัก หลงรัก
เหลืออีกตั้งหลายคน...คงให้มาสเตอร์ใหม่รับภาระไปบ้างแล้ว...... Grin Grin Grin
กว่าจะส่งหมดนี่สงสัยได้ปลดระวางพอดี... Grin Grin Grin

ขอกราบขอบพระคุณครูนกไฟอย่างสูงครับในระยะเวลา 1 ปี ครูนกไฟได้ให้อะไรกับผมมากมายจนวันนี้ผมไม่รู้จะเอาอะไรตอบแทน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่ผมคิดเสมอว่าสิ่งที่ครูสอนผมเป็นสิ่งล้ำค่าที่ไม่ได้หาง่ายๆในยุคสังคมปัจจุบันนี้ที่มีแต่การเอาตัวรอดตัวใครตัวมัน.....

ทุกวันนี้ผมทำได้เพียงแต่ยิงให้ดีที่สุดไม่ให้ความรู้ที่ครูได้สั่งสอนหายไปกับสายลมครับ....

ด้วยรักและเคารรพครูนกไฟ 

วรกฤษ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #6363 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 10:15:40 AM »

สวัสดีค่ะ...สมาชิกทีม Phoenix ทุกท่าน

สวัสดีครับคุณหมอ....
ยินดีต้อนรับนักกีฬาหญิงทีม Phoenix ด้วยครับ  Cheesy

...อ้าว เป็นคุณหมอหรือครับ  เป็นข่าวดีสำหรับ สว.  Grin Grin

อยากถาม
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #6364 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 10:16:18 AM »

ขอบคุณครับคุณPHOENIX แบบว่าSUPER SQUAD เป็นกลุ่มที่ยิงเก่งสุดยอดขอ IPSC THAILAND เหมือนกับ vdo เมืองนอกที่มีอยู่ เขียนว่า  VDO SUPER SQUAD เห็นแต่ละคนใน VDO ยิงเร็วมากครับและผลที่ออกมาดีมากเลยใน
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6365 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 10:17:55 AM »

ยินดีต้อนรับนักกีฬาหญิงทีม Phoenix ด้วยครับ  Cheesy

...อ้าว เป็นคุณหมอหรือครับ เป็นข่าวดีสำหรับ สว. Grin Grin

หมอรักษา กุ้ง หอย ปู ปลา  เต่าทะเล  ปลาฉลาม  ปลาวาฬ  อะครับ ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 24, 2006, 10:24:13 AM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
อยากถาม
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #6366 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 10:20:14 AM »

ว่าเป็นสุดขอการแข่งขันครั้งนั้น ของไทยก็คงเหมือนกันใช่ไม่ครับ
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6367 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 10:22:40 AM »

เก่งจริง...เก่งมากครับวรกฤษ  ขอแสดงความยินดีต้อนรับมาสเตอร์ท่านใหม่

กราบขอบพระคุณครูตุ้มด้วยเหมือนกันนะครับ ครูตุ้มก็เป็นส่วนหนึ่งที่ผมมาถึงมาสเตอร์ครับ

เป็นทั้งแบบอย่างที่ดีในการฝึกซ้อมการแข่ง กราบขอบพระคุณด้วยใจจริงครับ หลงรัก

coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #6368 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 10:27:57 AM »

...อ้าว เป็นคุณหมอหรือครับ เป็นข่าวดีสำหรับ สว. Grin Grin

หมอรักษา กุ้ง หอย ปู ปลา  เต่าทะเล  ปลาฉลาม  ปลาวาฬ  อะครับ ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน

...555 เป็นงั้นไป Grin Grin

อยากถาม
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #6369 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 10:32:53 AM »

ได้เห็นหน้าเห็นตาของ SUPER SQUAD ขอไทยแล้วครับแต่ละคนคงฝีมือระดับสุดยอดเหมือนฝรั่ง
อยากถาม
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #6370 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 10:46:04 AM »

อยากขอเข้าทีมด้วยต้องทำไงครับอยากอยู่ SUPER SQUADด้วยจังเลยคงเท่หน้าดู5555
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6371 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 10:46:28 AM »

ได้เห็นหน้าเห็นตาของ SUPER SQUAD ขอไทยแล้วครับแต่ละคนคงฝีมือระดับสุดยอดเหมือนฝรั่ง

ผมว่าคุณเปลี่ยนชื่อเถอะ.... Huh จะได้...อยากตอบ...มั้งครับ Huh

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6372 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 10:46:39 AM »

ดูๆเมื่อวานครูนกไฟจะมีความสุขมากๆกับผลงานศิษย์ในสำนัก หัวเราะร่าน้ำตาริน หลงรัก น้ำลายหก Grin Cheesy Shocked

......เป็นอันว่าฟินิคทีม....มีผลการแข่งขันดังนี้....

Open
....พี่เฉลิมชัย.......ที่ 3  Open คลาส A  ( นี้ขนาดเห็นบ่นว่าปืนแจมหลายสนามน่ะเนี้ย)  Huh Huh
....พี่นาจา...........ที่ 4  Open  คลาส B  (ปืนขัดข้องก๊าบบบ) ตกใจ ตกใจ

Production
....คุณวรกฤษ .....ที่ 1   Production คลาส A  ...ขึ้น M คลาสไปเรียบร้อยด้วยคะแนน 96% หลงรัก น้ำลายหก
....คุณท๊อป.........ที่ 1   Production คลาส B .....ขึ้น A  น้ำลายหก Wink
....คุณกอลฟ์.......ที่ 1   Production คลาส C......ขึ้น B เยาะเย้ย เยาะเย้ย
....พีแก้ว............ ที่ 3  Production คลาส C Grin Grin
....ผู้การสกาย.....ที่ 4   Production คลาส C Grin Grin
....พี่เสือ............ที่ 5   Production คลาส C  ตกใจ Grin Grin

ยินดีกับนักกีฬาทุกท่านที่อยู่ข้างบนนี้....และผมต้องขออภัยกับนักกีฬาท่านอื่น ๆ ด้วยครับ ที่ไม่เอยนาม...........ขอให้ทุกท่านเดินกลับโดยสวัสดิภาพครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6373 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 10:51:40 AM »

อยากขอเข้าทีมด้วยต้องทำไงครับอยากอยู่ SUPER SQUADด้วยจังเลยคงเท่หน้าดู5555

เข้าทีมเพื่อความเท่ห์ก็คงต้องบอกว่าทีมนี้ไม่ได้ยิงแล้วเท่ห์ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #6374 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 11:16:53 AM »

เข้าทีมเพื่อความเท่ห์ก็คงต้องบอกว่าทีมนี้ไม่ได้ยิงแล้วเท่ห์ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบ
ต้องปลอดภัยด้วยครับ
หน้า: 1 ... 422 423 424 [425] 426 427 428 ... 942
  พิมพ์