เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 05:31:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 427 428 429 [430] 431 432 433 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1366721 ครั้ง)
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #6435 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 10:58:34 AM »

Grin Grin เข้ามายิ้มเฉยๆอีกแล้ว

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
ประพันธ์
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #6436 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 05:48:20 PM »

ผมอยากรู้คร๊าบบ.....แชมป์ทำยังไงอ่ะ....ถือว่าเป็นวิทยาทานให้กับเพื่อน ๆ และผู้ที่สนใจด้วยก๊าบบบ น้ำลายหก น้ำลายหก
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #6437 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 05:50:49 PM »

ผมอยากรู้คร๊าบบ.....แชมป์ทำยังไงอ่ะ....ถือว่าเป็นวิทยาทานให้กับเพื่อน ๆ และผู้ที่สนใจด้วยก๊าบบบ น้ำลายหก น้ำลายหก

ผมก็ไม่รู้ครับทั้งๆที่ยิงเองมือก็จับอย่างที่เห็น หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน รอคำตอบเหมือนกันเพราะอะไรถึงถอยมาตรงๆอย่างนั้น

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
ประพันธ์
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #6438 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 05:54:31 PM »

อ้าว...เป็นซะงั้น ตกใจ ตกใจ   แชมป์เรา..... Grin Grin  แต่ภาพเท่ห์น่าดู  หลงรัก
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6439 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 07:25:14 PM »

นี่ เวลาถ่าย(รูป)นะ อย่าไปยืนบนไม้อย่างนั้นอีกนะ เดี๋ยวไม้มันหักหรอก เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

คนมันตัวเตี้ยแต่กำลังปีนป่ายเพื่อคลาสสูงขึ้นนะ...เฮียส้ม Grin Grin Grin

ร้อนตัวแฮะ......อิอิ

ตกใจ ตกใจ ตกใจ.....ผมไม่ได้ตั้งใจครับผู้การ.. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน....เหมือนกับที่ผู้การไม่ได้ตั้งใจว่าผมกับพี่แก้วรวมกัน 100 ปี+.... Grin Grin Grin Grin

ตกใจ ตกใจ จริง จริง ครับไม่ได้ตั้งใจครับ คํามันออกมาเองครับ ผมเป็นพยานได้ครับ ใช่มั้ยครับผู้การ Shocked Shocked Shocked

ครับอาจารย์นกไฟ...The boss is always right. อิอิ....แต่ผมเคยเห้นมอตโตใครน้า....อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน อิอิ....ความจริงแล้ววันนั้นพี่ไม่น่าไปยืนถ่ายรูปกับพี่แก้ว โดยมีผมยืนอยู่ใกล้ๆเลยจริงๆ ....เพราะมันแวปเข้ามาในสมองแล้วพูดไปเลย....เลยไม่ได้กลั่นกรอง...ถ้ากรองแล้วจะพูดว่า....."โอ้โหท่านสว.ทั้งสองดูสง่าน่าเกรงขามสมวัยจริงๆ" ....อิอิ

ตกใจ ตกใจ จริง จริง ครับไม่ได้ตั้งใจครับ คํามันออกมาเองครับ ผมเป็นพยานได้ครับ ใช่มั้ยครับผู้การ Shocked Shocked Shocked

จริงครับผม....ผมกะจะบอกว่าสองท่านนี้(ใจ)เกินร้อยจริงๆ.....อิอิ.....มือคลาส A อุตส่าห์มาเป็นพยานให้ผมเชียวนะท่านอาจารย์

ลื่นๆกันทั้งนั้นเลย รู้สึกจะเหมือนพี่....... Grin Grin Grin

ไม่อยู่กรุงเทพฯ 2 วัน....นินทากันซะแล้ว...เดี๋ยวไม่ให้ประกันตัวหร๊อก Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #6440 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2006, 10:25:10 PM »

ผมว่าเรามาศึกษาเรื่องปืนเตะกันดีกว่าครับทำไมในรูปปืนไม่เตะครับ งง สไสด์ถอยสุดแล้วนะนี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมเข้าใจว่าถอยสุดแบบนี้ปลายกระบอกปืนต้องลอยขึ้นบ้างเเหละ..ช่วยบอกที..เเบบวิทยาศาสตร์ครับ

คุณวรกฤษ กริ๊ปปืนดี..ผมเห็นมาตั้งแต่ตอนยิงแถวเดี่ยวแล้ว.. Wink
กับคิมเบอร์ปลายลำกล้องก็แทบจะไม่กระดกเลย  Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6441 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 08:14:20 AM »

มีภาพจากแมชย์ 23 ก.คงที่ผ่านมาของ PHOENIX IPSC TEAM อยู่อีกภาพ  ภาพนนี้มีสมาชิกใหม่ที่ผ่านการโหวตให้เข้าร่วมทีมแล้วหนึ่งคนคือคุณหมอหนิ่ง(ที่หนึ่งคลาสยู ยิงเข้ามาห้าสิบเปอร์เซ็นต์นิดๆ  ไม่ธรรมดาครับ เดี๋ยวก็แซงผมได้แล้ว! ตกใจ)

ต้องขออภัยน้องซีโร่โซคูนด้วยนะครับ ตากล้องถ่ายหายไปหน่อยหนึ่ง Grin Grin Grin

(หมอหนิ่งเช็คพีเอ็มด้วยครับ เกี่ยวกับ url)

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6442 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 09:24:13 AM »

มีภาพจากแมชย์ 23 ก.คงที่ผ่านมาของ PHOENIX IPSC TEAM อยู่อีกภาพ  ภาพนนี้มีสมาชิกใหม่ที่ผ่านการโหวตให้เข้าร่วมทีมแล้วหนึ่งคนคือคุณหมอหนิ่ง(ที่หนึ่งคลาสยู ยิงเข้ามาห้าสิบเปอร์เซ็นต์นิดๆ  ไม่ธรรมดาครับ เดี๋ยวก็แซงผมได้แล้ว! ตกใจ)

ต้องขออภัยน้องซีโร่โซคูนด้วยนะครับ ตากล้องถ่ายหายไปหน่อยหนึ่ง Grin Grin Grin

(หมอหนิ่งเช็คพีเอ็มด้วยครับ เกี่ยวกับ url)

ตกใจ ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน.....คงเข้าใจ..... Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6443 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 09:33:37 AM »

Huh Huh Huh Grin Grin Grin
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #6444 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 09:37:12 AM »

...พลังใจเกินร้อย  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6445 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 09:47:16 AM »

...พลังใจเกินร้อย Grin Grin

เชื่อครับ...2 คน รวมกัน เกินร้อยแน่ๆ  Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #6446 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 09:57:37 AM »

เชื่อครับ...2 คน รวมกัน เกินร้อยแน่ๆ  Grin Grin Grin

...ปีหน้าถ้ารวมคุณนาจาด้วย  พลังใจเกิน 150 ครับ  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #6447 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 10:22:01 AM »

...ปีหน้าถ้ารวมคุณนาจาด้วย  พลังใจเกิน 150 ครับ  Grin Grin

Grin ถ้างั้นต้องบาวแดง Grin

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6448 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 10:41:58 AM »

Grin ถ้างั้นต้องบาวแดง Grin

55555

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6449 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2006, 01:00:27 PM »

อีกหนึ่งตัวอย่างที่ดี(คนนี้ทั้งฝีมืและนิสัยส่วนตัวผมยอมรับนับถือ อีกคนหนึ่งครับ) Grin Grin Grin

(ดูจากการยิงช่องขวาด่อนจะไปจบที่ช่องซ้าย  ปืนไม่แยงเข้าไปในช่องครับ...ผมบอกเฉพาะน้องใหม่ๆนะครับ)

หน้า: 1 ... 427 428 429 [430] 431 432 433 ... 942
  พิมพ์