เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 01:29:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 451 452 453 [454] 455 456 457 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1366314 ครั้ง)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #6795 เมื่อ: กันยายน 03, 2006, 02:08:11 PM »

นายใหม่ถ้าไม่ลืมโหลดลูกนี่สนาม 8 มันส์น่าดู  Grin Grin Grin

Grin มีถ่ายผมด้วย เยาะเย้ย
 หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ได้ลืมโหลดลูกครับพี่ ปืนแจมครับ หัวกระสุนไปชนปากรังเพลิง พอปลดแมกสไลด์ก็ป้อนกระสุนนัดที่ค้างอยู่นั้นเข้ารังเพลิงไปเลย ผมเอาแมกใหม่ใส่แล้วก็ยิงต่อจนจบครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #6796 เมื่อ: กันยายน 03, 2006, 06:41:20 PM »

นายใหม่ถ้าไม่ลืมโหลดลูกนี่สนาม 8 มันส์น่าดู  Grin Grin Grin

Grin มีถ่ายผมด้วย เยาะเย้ย
 หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ได้ลืมโหลดลูกครับพี่ ปืนแจมครับ หัวกระสุนไปชนปากรังเพลิง พอปลดแมกสไลด์ก็ป้อนกระสุนนัดที่ค้างอยู่นั้นเข้ารังเพลิงไปเลย ผมเอาแมกใหม่ใส่แล้วก็ยิงต่อจนจบครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

นึกว่าลูกหมด แก้ปืนเร็วมาก Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #6797 เมื่อ: กันยายน 03, 2006, 07:36:14 PM »

เข้ามาบอกว่าลาแล้วจ๊ะพี่ๆจะเข้ามาอีกทีเมื่อวันนั้นมาถึง....ผมจะมาฝอยเป็นละอองอีกที Grin Grin Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #6798 เมื่อ: กันยายน 03, 2006, 08:35:45 PM »

นึกว่าลูกหมด แก้ปืนเร็วมาก Grin Grin Grin

Grin จะบอกว่าฟลุคก็ได้ครับพี่ อีกอย่างยกความดีความชอบให้พี่นกไฟ ที่เน้นเรื่องการเปลี่ยนแมกให้ผมมาซ้อมก่อนไปแข่ง เปลี่ยนได้เร็วขึ้นแต่ก็รู้ตัวว่ายังทำได้ไม่ดีเท่าที่ควรครับ Grin

เข้ามาบอกว่าลาแล้วจ๊ะพี่ๆจะเข้ามาอีกทีเมื่อวันนั้นมาถึง....ผมจะมาฝอยเป็นละอองอีกที Grin Grin Grin Grin Grin

Huh อารายว๊า.......... Huh
 Grin จะยอมไปง่าย ๆ หรอ ไม่ได้ ๆ ขาดโม่งดำก็แย่ดิ Grin

Grin ใครได้รับผลการแข่งส่งให้ผมบ้างสิครับ ผมไม่ได้รับครับ maipkw แอดยาฮูดอทคอมครับ ขอบคุณครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 03, 2006, 08:39:22 PM โดย NaiMai » บันทึกการเข้า

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #6799 เมื่อ: กันยายน 04, 2006, 12:13:12 AM »

ส่งให้แล้วนะครับ Wink

We can either find the way or make one.
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #6800 เมื่อ: กันยายน 04, 2006, 12:14:09 PM »

ดูแล้วครับ   Grin  นายใหม่ยิงดี กริ๊ปปืนแน่นมาก

ฝากแจ้งข่าวถึงท่านที่มีถ่ายไว้และควรจัดหา มีคุณต้นวายุ  ผู้กองพรพงศ์  พี่หมอนันทิกาหรือนันทริกา จำไม่ได้ชัด
น้องทิ๊บบี้ สาวสวยจากชุมพร  และนายหนึ่ง บบท. แผ่นนี้ เป็นของนายโดยเฉพาะ แจ๋วมาก  Grin

แต่ไม่เห็นมะปราง  เสียดายอย่างเดียว มีถ่ายท่าน สว. น้อยไปหน่อย  Grin Cheesy

น่ายินดีกับคุณแสงเดือน แต้มไม่เอา เอาแต่ปืน แจ๋ว  Cheesy

สรุปเป็นแผ่นคอลเล็กชั่น น่าเก็บสะสมครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 04, 2006, 12:15:44 PM โดย pimuk » บันทึกการเข้า
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #6801 เมื่อ: กันยายน 04, 2006, 12:22:03 PM »

ผมได้ดูแผ่นนี้แล้วบอกได้คำเดียวว่า ใครไม่มีไว้ในครอบครอง น่าเสียดายมากกกกก...
ในแผ่นมีการนำเอามือมาสเตอร์สองท่านมาแบ่งเป็นสองจอให้ดูเปรียบเทียบความเร็วกัีนจะๆไปเลยด้วยครับ
ชอบอีตรงนี้แหละ Grin Grin Grin
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #6802 เมื่อ: กันยายน 04, 2006, 02:17:48 PM »

ส่งให้แล้วนะครับ Wink

Grin ขอบคุณครับ Grin

ดูแล้วครับ   Grin  นายใหม่ยิงดี กริ๊ปปืนแน่นมาก

เยาะเย้ย ชมมากตัวลอยแล้ว เยาะเย้ย

ผมได้ดูแผ่นนี้แล้วบอกได้คำเดียวว่า ใครไม่มีไว้ในครอบครอง น่าเสียดายมากกกกก...
ในแผ่นมีการนำเอามือมาสเตอร์สองท่านมาแบ่งเป็นสองจอให้ดูเปรียบเทียบความเร็วกัีนจะๆไปเลยด้วยครับ
ชอบอีตรงนี้แหละ Grin Grin Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมยังไม่ได้รับการติดต่อกลับจากคุณ...... (จำชื่อไม่ได้ซักที หัวเราะร่าน้ำตาริน) ร้านมิตรภาพเลย อยากดูไว ๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน
 หัวเราะร่าน้ำตาริน อยากดู อยากดู อยากดู อยากดู อยากดู อยากดู อยากดู อยากดู อยากดู อยากดู อยากดู อยากดู อยากดู หัวเราะร่าน้ำตาริน

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #6803 เมื่อ: กันยายน 04, 2006, 03:35:06 PM »

นายห้างมิตรภาพ ชื่อเบิ้มครับ  Smiley

(ท่านนายใหม่ยังไม่ตอบ PM ผมเลย ขอรับ ที่ผมถามเรื่องลูก รวท. กับ บูลเล็ตฯ อ่ะครับ)
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #6804 เมื่อ: กันยายน 04, 2006, 04:21:24 PM »

นายห้างมิตรภาพ ชื่อเบิ้มครับ  Smiley

(ท่านนายใหม่ยังไม่ตอบ PM ผมเลย ขอรับ ที่ผมถามเรื่องลูก รวท. กับ บูลเล็ตฯ อ่ะครับ)

ตกใจ ฮึ่ย! ตอบไปแว๊ววววววครับ ตอบใหม่ก็ได้ ลูก รวท. แรงกว่าแน่นอน (สเปคทหาร 1200 +-40) ความแม่นยำถ้ายิงเองก็ไม่เห็นความต่างครับ (เพราะยิงห่วย หัวเราะร่าน้ำตาริน) แต่กับลำกล้องทดสอบ+เครื่องทดสอบกระสุนของโรงงาน รวท. แม่นกว่า Grin

Grin แต่แน่ ๆ เมื่อสักพักคุณเบิ้มติดต่อกลับมาแว๊วววว จะได้ดูแว๊วววววว เยาะเย้ย

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #6805 เมื่อ: กันยายน 04, 2006, 04:33:45 PM »

ขอบคุณครับ  Grin   PM ยังไม่เห็นขอรับ แต่ไม่เป็นไร  Grin

ผมไปคว้าบูลเล็ตฯ มาแล้วครับ ถ้ามีโอกาสดีๆ จะหา รวท. มาลองหน่อย
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6806 เมื่อ: กันยายน 04, 2006, 07:45:22 PM »

ขอเข้ามารายงานตัวสักหน่อยครับ    Grin Cheesy Grin

วันเสาร์ที่ 26 พอแข่งเสร็จ  เพื่อนนัดไปให้หมอฉีดยาเข้าที่หัวเข่า  ยาฉีด Glucosamine ให้ 2 เข็ม (ข้างละเข็ม)  มีอาการเยื่อบุหัว

เข่าฉีกขาด ทำให้อักเสบและบวม  และให้ยามากินด้วย  พวก norgesic กับ nimulid   กลับมาบ้าน  ผ่านมาอาทิตย์นึง  อาการดีขึ้น

แต่ก็ยังไม่ดีพอ  เพราะนั่งยองๆไม่ได้  คุกเข่าไม่ได้ ปวดที่หัวเข่า  เวลาขยับหัวเข่า  จะมีเสียงดังครืดๆในหัวเข่า.. หัวเราะร่าน้ำตาริน   ผมก็เลย

ไปหาหมอที่สุราษฎร์ฯอีกครั้ง   หมอวินิจฉัยว่า หัวเข่าเสื่อม  คงต้องผ่าตัดหรือเจาะดูอาการก่อน  Sad Cry Cry

(มีอาการเจ็บตั้งแต่ไปแข่งที่สนามพัทลุง  เมื่อเดือนมิถุนายน  แล้วไม่ได้รักษา ปล่อยละเลยจนเรื้อรัง)

เมื่อวานนี้ ตอนเช้า  ไปให้หมอจีนฝังเข็ม   ที่หัวไหล่ 4 เข็ม  ที่หัวเข่าด้านหน้า 4 เข็ม  ที่ข้อพับ(หัวเข่า) 4 เข็ม   ฝังเข็มแล้วกระตุ้นด้วยไฟฟ้าประมาณ ครึ่งชั่วโมง   อาการดีขึ้นครับ Grin   ดูท่าทางน่าจะเวอร์ค   แต่ต้องไปให้หมอฝังเข็มอีกประมาณ 3 ครั้งครับ   ยังจัดเวลาไม่ได้เลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

(อาการเจ็บไหล่  เป็นอาการของไหล่ติด  หรือ สะบักจม )

เดือนตุลาคม  มีโปรแกรมที่สนามกองพันสัตว์ต่าง เชียงใหม่   คงหายไม่ทันแน่ๆเลย   Cry Cry Cry

ลืมบอกว่า  ไปฝังเข็มที่โรงพยาบาลหัวเฉียวครับ  ท่านหมอหวางเอี้ยนจวง เป็นผู้รักษาให้ครับ  ดีเยี่ยมเลยแหละ Grin

แม็ทช์ PD ล้วนที่ผ่านมา  ขอบอกครับว่า  สนุกและมีความสุขมากๆในการแข่งขัน  และได้ร่วม SQUAD ที่แสนจะอบอุ่น หลงรัก
โดยเฉพาะพี่พรรณ ที่กรุณาเป็นผู้จัดการทีมให้กับ Squad  หลงรัก     ขอขอบพระคุณจริงๆครับ   

มีโอกาสครั้งหน้า  ขออยู่ร่วม Squad นี้อีกนะครับท่าน Grin Cheesy Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 05, 2006, 05:15:13 PM โดย Boonsawad » บันทึกการเข้า
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #6807 เมื่อ: กันยายน 04, 2006, 07:51:24 PM »

เฮียบุ๊น ไม่ยอมผมบอกว่าเจ็บเข่า ผมเพิ่งทราบจากสุทัศน์ว่าเฮียแว่บไปแล้ว
ถ้ารู้ ผมตีรถพาเฮียหาหมอหรือกลับ กทม. ก่อนได้เลย

ผมยังรู้สึกกิลตี้อยู่เลยครับ  Embarrassed
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6808 เมื่อ: กันยายน 04, 2006, 07:58:33 PM »

เฮียบุ๊น ไม่ยอมผมบอกว่าเจ็บเข่า ผมเพิ่งทราบจากสุทัศน์ว่าเฮียแว่บไปแล้ว
ถ้ารู้ ผมตีรถพาเฮียหาหมอหรือกลับ กทม. ก่อนได้เลย

ผมยังรู้สึกกิลตี้อยู่เลยครับ  Embarrassed

..โปรดอย่ากังวลใจครับ  เพราะผมก็เพิ่งจะทราบตอนที่เพื่อนที่กรุงเทพฯโทรฯมาบอกเรื่องนัดหมอไว้ ก็เลยตัดสินใจกลับก่อน Grin

สบายใจได้ครับท่าน Grin Cheesy Grin
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #6809 เมื่อ: กันยายน 04, 2006, 08:10:10 PM »

...เอาใจช่วยให้หายเป็นปกติเร็วๆ ครับ  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
หน้า: 1 ... 451 452 453 [454] 455 456 457 ... 942
  พิมพ์