เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 05:21:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 521 522 523 [524] 525 526 527 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1363893 ครั้ง)
Orange
Committee THPSA
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #7845 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 09:20:22 AM »

ขอขอบคุณท่านผู้การสกาย มา ณที่นี้ด้วยครับ ซึ่งเป็นผู้หนึ่งในคณะทำงานในการจัดการแข่งขัน
ผู้อยู่เบื้องหลังในการจัดกำลังพลและพยาบาล มาสนับสนุนในการแข่งขันครั้งนี้จนประสพความสำเร็จ
ไปได้ด้วยความดี 
ขอแสดงความขอบคุณอย่างสูงในน้ำใจที่ท่านมี

ขอบคุณครับ     

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2006, 09:23:16 AM โดย Orange » บันทึกการเข้า

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
THAILAND PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #7846 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 11:09:55 AM »

ขอขอบคุณท่านผู้การสกาย มา ณที่นี้ด้วยครับ ซึ่งเป็นผู้หนึ่งในคณะทำงานในการจัดการแข่งขัน
ผู้อยู่เบื้องหลังในการจัดกำลังพลและพยาบาล มาสนับสนุนในการแข่งขันครั้งนี้จนประสพความสำเร็จ
ขอแสดงความขอบคุณอย่างสูงในน้ำใจที่ท่านมี

ขอบคุณครับ     

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

แถมอีกนิดครับ...ขอบคุณนักกีฬาทั้งในและนอกประเทศทุกท่านที่มี...น้ำใจนักกีฬา..ทำให้แม็ทช์นี้จบลงด้วยดีครับ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2006, 11:11:26 AM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #7847 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 11:30:44 AM »

คะแนนดิบพี่เสือ 43 ครับ

8 A = 40
1 C = 3

พี่ยิงลูกไมเนอร์ (?) ผมคิดให้ถูกแล้วนะครับ HF ไม่ถึง 5.xxx

จัดการแข่งขันได้ดีมากครับ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2006, 11:34:21 AM โดย pimuk » บันทึกการเข้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7848 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 01:59:47 PM »

ขอบคุณครับคุณPimuk....ที่คุณPimukคิดมานั้นถูกต้องแล้วครับ  ผมเพิ่งได้รับการร้องขอจากมิตรผู้ไม่ประสงค์ออกนามเมื่อตะกี้นี่เองว่าเขาลืมไปว่าผมยิงลูกไมเนอร์แต่เขาคิดเมเจอร์มาให้ เขาบอกให้ผมแก้ตามที่คุณPimukคิดมาให้ครับ  ผมจะกลับไปแก้แล้วครับ....แหม๋ มิตรผมคนนี้เป็นคนดีจริงๆ ดังคำพระที่ว่า  คนดีชอบแก้ไข   คนจัญไรชอบแก้ตัว   คนชั่วชอบทำลาย  คนมักง่ายชอบทิ้ง  คนจริงชอบทำดี คน.....(ไม่กล้าพิมพ์ครับ55 ใครรู้เติมได้ครับ)

ขอบคุณอีกครั้งครับ Grin Grin Grin
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #7849 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 02:15:32 PM »

ผมเพิ่งได้รับการร้องขอจากมิตรผู้ไม่ประสงค์ออกนามเมื่อตะกี้นี่เองว่าเขาลืมไปว่าผมยิงลูกไมเนอร์แต่เขาคิดเมเจอร์มาให้

ไม่ประสงค์จะออกนาม เหมือนเวลาโทรมาบริจาคเลยครับ Grin Grin Grin  เรื่องคิดคะแนนให้ไม่ได้ผิดอะไรเลยอ่านแล้วรู้สึกจี้ดีครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #7850 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 02:34:44 PM »

ขอบคุณครับพี่ งานนีเนี่ย ผมมาช่วยเป็นเพียงส่วนน้อยครับ เป็นการร่วมมือร่วมใจจากพี่ๆ หลายๆ ท่านครับ

พี่สุนันท์ พี่อนุรักษ์ พี่ณรงศักดิ์ อยู่จัดสนามก่อนแข่งเป็นอาทิตย์

พี่แม้ว เฮียชิว และ พี่สมศักดิ์ ขับรถไปตรวจสนามนับครั้งไม่ถ้วน

พี่หม่อง และพี่ๆ อีกหลายท่าน ที่ช่วยประสานงานในหลายๆ อย่าง ทั้งเรื่อง Sponsors จัดพิมพ์หนังสือ และ ทางการท่าฯ

พี่เล็ก พี่ติ้ง ที่ช่วยติดต่อโรงแรม ประสานงานกับโรงแรมและจัดเลี้ยง

พี่อ๋อง ในส่วนของ RO และ พี่ป้อมในส่วนของการแข่งขันและ Stat

ผู้หมวดโอ๋ ที่ช่วยดูแลเรื่องอาวุธปืนของนักกีฬาต่างชาติ

และพี่ๆ อีกหลายๆ ท่านครับ

ยิ่งที่ลืมไม่ได้เลยคือ พี่สกายครับ ที่ช่วยจัดทหารและพยาบาลมาสนับสนุนในสนาม

งานนี้ถือเป็นผลงานของพี่ๆ ทุกท่านครับ

ขอบคุณครับพี่ Grin Grin Grin
[/color]

ขอบคุณทุกท่านนะครับที่ได้ช่วยจัด Match ดีๆและสนุกให้พวกเรานักกีฬาได้สนุกกันแต็มอิ่ม
พี่สกายไม่เห็นบอกเลยว่ามีพยาบาลมาด้วยไม่งั้นผมคงจะไปล้มป่วยบ้าง Grin Grin Grin แดดร้อนมากครับ เป็นหวัดแดดนะครับ Wink 555
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #7851 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 02:38:22 PM »

พี่สกายไม่เห็นบอกเลยว่ามีพยาบาลมาด้วยไม่งั้นผมคงจะไปล้มป่วยบ้าง Grin Grin Grin แดดร้อนมากครับ เป็นหวัดแดดนะครับ Wink 555

ไม่ธรรมดา  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #7852 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 02:47:33 PM »

ไม่ธรรมดา Grin Grin Grin

ลืมบอกไปว่าคุณพยาบาลเนีย เป็นภรรยาของลูกน้องพี่สกายครับ เป็นหัวหน้าแผนกอาวุธหนักบนเรือรบครับ Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #7853 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 03:03:14 PM »

ไม่ธรรมดา Grin Grin Grin

ลืมบอกไปว่าคุณพยาบาลเนีย เป็นภรรยาของลูกน้องพี่สกายครับ เป็นหัวหน้าแผนกอาวุธหนักบนเรือรบครับ Grin Grin Grin
[/color]

คุณ Carrera ว่าสองวันนั้นแดดร้อนหรือเปล่าวครับ ผมพูดถูกใช่ไหม๊ครับ Grin Grin Grin

คุณ Tony ทราบได้อย่างไรครับ Grin Grin Grin ผมเองอยู่ทั้ง 2 วันยังไม่ทราบว่ามีพยาบาลมาช่วยดูแลนักกีฬาด้วยเลยครับ Grin Grin Grin
มีครอบครัวแล้ว ตกใจ เป็นหัวหน้าแผนกอาวุธหนักบนเรือรบ ขอโทษด้วยครับบบบ Wink
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #7854 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 03:15:18 PM »

มีอะไรที่ผมพอช่วยเหลือได้ ผมทำให้เต็มที่ครับ.....
Grin Grin Grin Grin ที่พี่ช่วยผมปีที่แล้วก็ไม่รู้จะตอบแทนยังไงหมดละครับ Grin Grin Grin Grin ผมสิยังติดหนี้พี่อยู่เลยยังไม่มีโอกาสใช้ซักที

พี่น้องกันต้องช่วยเหลือกันครับ....อย่าถือเป็นหนี้อะไรเลย.....คนเรามีความปรารถนาดีให้กันและกันแค่นี้ก็เป็นสุขใจแล้วครับ..

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #7855 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 03:19:31 PM »

มีอะไรที่ผมพอช่วยเหลือได้ ผมทำให้เต็มที่ครับ.....

ขอขอบคุณอีกครั้งครับผู้การและน้องๆทหาร Grin Grin Grin

ผมนับถือน้ำใจของผู้การและน้องๆทหารมากครับที่ให้ความเอื้อเฟื้อกับส่วนรวมคือสมาคม สมาชิกและนักกีฬาในครั้งนี้    ....ผมขอปรบมือให้ผู้การและน้องๆทหารทุกนายครับ Grin Grin Grin

ขอบคุณมากครับอาเสือ...ผมจะถ่ายทอดไปให้กับทหารสอ.รฝ.ที่มาทำงานนะครับ....พวกเขาคงดีใจที่มีคนชื่นชมในการทำงานหนักของเขา.....

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #7856 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 03:23:15 PM »

ยอดเยี่ยมเลยครับท่าน.... Grin   ขอให้ได้นายพลฯในเร็ววันครับ.. Grin หลงรัก Grin

ขอบคุณมากครับพี่บุญสวัสดิ์ สำหรับคำอวยพร....ผมจะทำให้ดีที่สุด และเต็มกำลังความสามารถครับ....
เสียดายคราวนี้ไม่ได้พบพี่เลยครับ....ยังไงก็รักษาสุขภาพด้วยนะครับ น้องเป็นห่วงครับ และหวังว่าคงได้มีโอกาสเจอพี่ในสนามอีกนะครับ....

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #7857 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 03:26:39 PM »

น้องๆทหารจากหน่วยยามฝั่งราชนาวีที่มาช่วยงานในทุกสนามตลอดทั้งสองวัน และหน่วยพยาบาล เป็นผู้มีเกียรติที่มากันภายใต้ความอนุเคราะห์ของผู้การสกาย  ผู้การเรือหลวงฯท่านนี้ครับ

ทหารจากหน่วยบัญชาการต่อสู้อากาศยานและรักษาฝั่ง(สอ.รฝ.) หกสิบกว่านาย ทำงานด้วยความตั้งใจเต็มที่ครับ สำหรับข้อผิดพลาดที่เกิดขึ้น และทำให้ท่านใดไม่พอใจ ผมต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ......
สำหรับน้องๆพยาบาลที่มานั้นเป็นพยาบาลวิชาชีพชั้นสูง และเป็นนายทหารสัญญาบัตรทั้งคู่เลยครับ....เพื่องานนี้โดยเฉพาะครับ....

...ผมเพิ่งทราบว่ามีพยาบาลมาด้วย เยี่ยมครับ Cheesy

น้องพยาบาลสองท่านอยู่ในเต๊นท์บริเวรเดียวกับที่ทานข้าวเที่ยงครับพี่....นี่แสดงว่าพี่แก้วร่างกายแข็งแรงมาก เลยไม่ได้ไปขอยาดมน้องๆเขา....อิอิ

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #7858 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 03:29:41 PM »

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

ด้วยความยินดีครับพี่ส้ม......คราวนี้ไม่ได้เห็นเสื้อแข่งสวยๆของพี่เลยนะครับ.....

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #7859 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 03:31:47 PM »

น้องๆทหารจากหน่วยยามฝั่งราชนาวีที่มาช่วยงานในทุกสนามตลอดทั้งสองวัน และหน่วยพยาบาล เป็นผู้มีเกียรติที่มากันภายใต้ความอนุเคราะห์ของผู้การสกาย  ผู้การเรือหลวงฯท่านนี้ครับ

ทหารจากหน่วยบัญชาการต่อสู้อากาศยานและรักษาฝั่ง(สอ.รฝ.) หกสิบกว่านาย ทำงานด้วยความตั้งใจเต็มที่ครับ สำหรับข้อผิดพลาดที่เกิดขึ้น และทำให้ท่านใดไม่พอใจ ผมต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ......
สำหรับน้องๆพยาบาลที่มานั้นเป็นพยาบาลวิชาชีพชั้นสูง และเป็นนายทหารสัญญาบัตรทั้งคู่เลยครับ....เพื่องานนี้โดยเฉพาะครับ....

...ผมเพิ่งทราบว่ามีพยาบาลมาด้วย เยี่ยมครับ Cheesy

น้องพยาบาลสองท่านอยู่ในเต๊นท์บริเวรเดียวกับที่ทานข้าวเที่ยงครับพี่....นี่แสดงว่าพี่แก้วร่างกายแข็งแรงมาก เลยไม่ได้ไปขอยาดมน้องๆเขา....อิอิ

...ขอบคุณสำหรับคำชมครับ  เอ  หรือว่าเยาะเย้ยผมกันแน่ครับเนี่ย   Grin

...ที่จริงแมตช์นี้ผมเดี้ยงเพราะอาหารเป็นพิษตั้งแต่ก่อนขึ้นเครื่องไปแข่งแล้วครับ  Undecided  ดีที่ว่าพอรู้จักวิธีรักษาตัวเอง  ทู่ซี้ประคับประคองไปจนจบ   :Smiley  Cool

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
หน้า: 1 ... 521 522 523 [524] 525 526 527 ... 942
  พิมพ์