เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 05:32:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 522 523 524 [525] 526 527 528 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1363950 ครั้ง)
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #7860 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 03:32:33 PM »

ถ้าพี่แก้วรู้ว่า มีพยาบาล มือนุ่มด้วย คงแกล้งเป็นลมเป็นแล้งไปแล้ว...  อะแฮ่ม  Grin หลงรัก
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #7861 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 03:37:17 PM »

ไม่ธรรมดา Grin Grin Grin

ลืมบอกไปว่าคุณพยาบาลเนีย เป็นภรรยาของลูกน้องพี่สกายครับ เป็นหัวหน้าแผนกอาวุธหนักบนเรือรบครับ Grin Grin Grin
[/color]

คุณ Carrera ว่าสองวันนั้นแดดร้อนหรือเปล่าวครับ ผมพูดถูกใช่ไหม๊ครับ Grin Grin Grin

คุณ Tony ทราบได้อย่างไรครับ Grin Grin Grin ผมเองอยู่ทั้ง 2 วันยังไม่ทราบว่ามีพยาบาลมาช่วยดูแลนักกีฬาด้วยเลยครับ Grin Grin Grin
มีครอบครัวแล้ว ตกใจ เป็นหัวหน้าแผนกอาวุธหนักบนเรือรบ ขอโทษด้วยครับบบบ Wink

เรื่องน้องๆพยาบาล มาประจำที่สนามวันละสองท่านครับ คนหนึ่งเป็นภรรยาของนายทหารการอาวุธ หัวหน้าแผนกอาวุธและการเรือ ของเรือผมครับ ส่วนอีกท่านเป็นรุ่นน้องพยาบาลครับ(คนนี้โสด) อิอิ
พี่น้องครับ Put the right woman on the right job. นะครับ.....อิอิ ...........โปรดฟังอีกครั้ง.....Put the right woman on the right job.        5555555555

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #7862 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 03:44:25 PM »

น้องๆทหารจากหน่วยยามฝั่งราชนาวีที่มาช่วยงานในทุกสนามตลอดทั้งสองวัน และหน่วยพยาบาล เป็นผู้มีเกียรติที่มากันภายใต้ความอนุเคราะห์ของผู้การสกาย  ผู้การเรือหลวงฯท่านนี้ครับ

ทหารจากหน่วยบัญชาการต่อสู้อากาศยานและรักษาฝั่ง(สอ.รฝ.) หกสิบกว่านาย ทำงานด้วยความตั้งใจเต็มที่ครับ สำหรับข้อผิดพลาดที่เกิดขึ้น และทำให้ท่านใดไม่พอใจ ผมต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ......
สำหรับน้องๆพยาบาลที่มานั้นเป็นพยาบาลวิชาชีพชั้นสูง และเป็นนายทหารสัญญาบัตรทั้งคู่เลยครับ....เพื่องานนี้โดยเฉพาะครับ....

...ผมเพิ่งทราบว่ามีพยาบาลมาด้วย เยี่ยมครับ Cheesy

น้องพยาบาลสองท่านอยู่ในเต๊นท์บริเวณเดียวกับที่ทานข้าวเที่ยงครับพี่....นี่แสดงว่าพี่แก้วร่างกายแข็งแรงมาก เลยไม่ได้ไปขอยาดมน้องๆเขา....อิอิ

...ขอบคุณสำหรับคำชมครับ เอ หรือว่าเยาะเย้ยผมกันแน่ครับเนี่ย Grin

...ที่จริงแมตช์นี้ผมเดี้ยงเพราะอาหารเป็นพิษตั้งแต่ก่อนขึ้นเครื่องไปแข่งแล้วครับ Undecided ดีที่ว่าพอรู้จักวิธีรักษาตัวเอง ทู่ซี้ประคับประคองไปจนจบ :Smiley Cool

คำชมครับ คำชม....ก็แข็งแรงขนาดไม่คิดถึงพยาบาลเลยแสดงว่า ฟิตมาดีนะครับ.....ไม่เอาน่า อย่าคิดมากนะจ๊ะ ท่านพี่......
คราวนี้พี่แก้วยิงได้ดีมากเลยนะครับ ขนาดปืนแจม ศูนย์หลุดฯลฯ ยังยิงได้ขนาดนี้ ไม่ธรรมดาแล้วครับ.....

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #7863 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 04:12:53 PM »

ยินดีสุดๆที่ได้คนอย่างผู้การอยู่ในทีม Phoenix ครับ... หลงรัก หลงรัก หลงรัก Grin Grin Grin

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #7864 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 04:22:29 PM »

ยินดีสุดๆที่ได้คนอย่างผู้การอยู่ในทีม Phoenix ครับ... หลงรัก หลงรัก หลงรัก Grin Grin Grin

...ditto  หลงรัก

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7865 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 05:27:43 PM »

สายรายงานมาว่า 24 ธ.ค.แมชย์ฟาร์มจรเข้สมุทรปราการครั้งนี้  ชาวแถวเดี่ยวจะพาเหรดกันไประลึกความหลังกันหลายคน  จริงไหมครับผู้การ? Grin Grin Grin

สนามนี้ ถ้าไม่ติดธุระจริงผมจะไม่ขาดเลย  เปิดบริสุทธิ์ก็ที่สนามนี้ จึงถือเป็นสนามครูเสมอมา  ยิงที่นี่สนุกทุกทีครับ จัดสนามได้ดี อาหารการกินก็เยี่ยม  แม้ถ้วยรางวัลคลาสเตี้ยๆจะน้อยไปหน่อย...ผมลงโปรดัคชั่นตามเคยครับงานนี้ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2006, 05:30:37 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #7866 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 07:09:15 PM »

จะไปป้องกันเเชมป์แถวเดี่ยวครับ Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #7867 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 07:31:49 PM »

...ditto หลงรัก

เช่นกัน.....สายสัมพันธ์ด้วยใจครับ หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #7868 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 08:13:51 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ...เอ...ทำไมหากระทู้ไม่เจอ...หายไปตั้งเยอะแนะ...ที่ผมเขียนก็หายไปด้วย...ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #7869 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 08:21:12 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ...เอ...ทำไมหากระทู้ไม่เจอ...หายไปตั้งเยอะแนะ...ที่ผมเขียนก็หายไปด้วย...ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ให้มันแล้ว  แล้วไป  ครับพี่

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #7870 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 10:28:07 PM »

...ditto หลงรัก

เช่นกัน.....สายสัมพันธ์ด้วยใจครับ หลงรัก

ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่ให้ความเอ็นดู กระผมนะครับ........

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #7871 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 10:39:42 PM »

ดีใจด้วยคนครับ ปลื้มมากๆครับ  Cheesy

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #7872 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 10:49:38 PM »

มานั่งนึกๆดูแมทช์นี้ผม " ได้ "มาหลายอย่างครับ

ได้ทดสอบความนิ่งของจิตใจ Cheesy

ได้เปิดตัวไอ้โม่ง Grin Grin Grin

ได้รับมิตรภาพที่ดีของนักกีฬาร่วมสควอท Cheesy

ได้เห็นฝีมือต่างประเทศเเบบใกล้ๆ Grin

ได้เรียนรู้ว่ายิงจบต้องตรวจเป้าและอ่านเวลา Angry Grin Grin Grin

ได้รู้อีกว่าปืนถ้าเเปลกกว่าชาวบ้านจะโดนตรวจ Grin Grin Grin Cheesy

และได้สุดท้ายคือ ได้รู้ว่าตัวผมเป็นของเเท้หรือของปลอม  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #7873 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 10:57:12 PM »

ดีใจด้วยคนครับ ปลื้มมากๆครับ Cheesy

ขอบคุณครับน้องวรกฤษ....พี่ก็ชื่นชมในฝีมือของน้องมากๆเลยครับ.....

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #7874 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 11:06:33 PM »

มานั่งนึกๆดูแมทช์นี้ผม " ได้ "มาหลายอย่างครับ

ได้ทดสอบความนิ่งของจิตใจ Cheesy

ได้เปิดตัวไอ้โม่ง Grin Grin Grin

ได้รับมิตรภาพที่ดีของนักกีฬาร่วมสควอท Cheesy

ได้เห็นฝีมือต่างประเทศเเบบใกล้ๆ Grin

ได้เรียนรู้ว่ายิงจบต้องตรวจเป้าและอ่านเวลา Angry Grin Grin Grin

ได้รู้อีกว่าปืนถ้าเเปลกกว่าชาวบ้านจะโดนตรวจ Grin Grin Grin Cheesy

และได้สุดท้ายคือ ได้รู้ว่าตัวผมเป็นของเเท้หรือของปลอม Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

เจ้าจงรักษาความเป็นสุภาพบุรุษทั้งใน และนอกสนาม....
เจ้าจงรู้จักคำว่า "แพ้" "ชนะ" และ "อภัย....
เจ้าจงยึดมั่นในกฎ กติกา และมารยาทของเกมส์กีฬา....
เจ้าจงอ่อนน้อมถ่อมตน...เชื่อฟังคำสั่งสอนครูบาอาจารย์....
รู้ผู้ใหญ่...รู้ผู้น้อย....เจ้าจะเป็นที่รักของทุกทุกคน....(จำไว้)
หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: 1 ... 522 523 524 [525] 526 527 528 ... 942
  พิมพ์