เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 03:48:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 712 713 714 [715] 716 717 718 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1357924 ครั้ง)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10710 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2007, 10:46:09 AM »

ศูนย์ LPA เอามาใส่ sp-01 แล้วใช้แข่งได้รึเปล่าครับ http://www.ghostholster.com/gallery/gallery.html

ผมคิดว่าคงเอาลงแข่งดิวิชั่นโปรดัคชั่นไม่ได้   แต่คงต้องรอผู้รู้จริงๆมาตอบดีกว่าครับ Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10711 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2007, 10:57:36 AM »

เชื่อว่าหลายคนคงทราบเรื่องนี้แล้ว   เป็นเรื่องที่เกี่ยวข้องโดยตรงกับบรรดาคนเล่นเน็ตอย่างเราๆ  ดังนี้ครับ(ถ้ามีลงที่หัวข้ออื่นไปแล้วก็ขออภัยด้วยครับ)

พระราชบัญญัติว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ พ.ศ. 2550
จากวิกิพีเดีย สารานุกรมเสรี

พระราชบัญญัติว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ พ.ศ. 2550 เป็นพระราชบัญญัติที่ประกาศลงในราชกิจจานุเบกษาเมื่อวันที่ 18 มิถุนายน พ.ศ. 2550 และมีผลบังคับใช้ตั้งแต่วันที่ 18 กรกฎาคม พ.ศ. 2550 เหตุผลในการประกาศพระราชบัญญัติฉบับนี้ตามข้อความในราชกิจจานุเบกษาระบุว่า เนื่องจากในปัจจุบันระบบคอมพิวเตอร์ได้เป็นส่วนสำคัญของการประกอบกิจการและการดำรงชีวิตของมนุษย์ หากมีผู้กระทำด้วยประการใด ๆ ให้ระบบคอมพิวเตอร์ไม่สามารถทำงานตามคำสั่งที่กำหนดไว้หรือทำให้การทำงานผิดพลาดไปจากคำสั่งที่กำหนดไว้ หรือใช้วิธีการใด ๆ เข้าล่วงรู้ข้อมูล แก้ไข หรือทำลายข้อมูลของบุคคลอื่นในระบบคอมพิวเตอร์โดยมิชอบ หรือใช้ระบบคอมพิวเตอร์เพื่อเผยแพร่ข้อมูลคอมพิวเตอร์อันเป็นเท็จหรือมีลักษณะอันลามกอนาจาร ย่อมก่อให้เกิดความเสียหาย กระทบกระเทือนต่อเศรษฐกิจ สังคม และความมั่นคงของรัฐ รวมทั้งความสงบสุขและศีลธรรมอันดีของประชาชน สมควรกำหนดมาตรการเพื่อป้องกันและปราบปรามการกระทำดังกล่าว

รายละเอียดถ้าไม่เกรงปวดหัวก็อ่านที่นี่ Grin Grin Grin
http://www.ratchakitcha.soc.go.th/DATA/PDF/2550/A/027/4.PDF

แต่ถ้าจะดูที่เขาสรุปๆไว้ก็ลองที่นี่ Grin Grin Grin
http://www.thaigaming.com/archive/t-20235.html

ดังคำว่า..บ้านต้องมีกฏบ้าน  เมืองต้องมีกฏหมาย .. เราทุกคนก็ต้องปฏิบัติตามกฏหมายกันอยู่แล้ว  หรือใครเจ๋ง55 Grin Grin Grin
Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #10712 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2007, 10:58:50 AM »

ศูนย์ LPA เอามาใส่ sp-01 แล้วใช้แข่งได้รึเปล่าครับ http://www.ghostholster.com/gallery/gallery.html
ผมคิดว่าคงเอาลงแข่งดิวิชั่นโปรดัคชั่นไม่ได้   แต่คงต้องรอผู้รู้จริงๆมาตอบดีกว่าครับ Grin Grin Grin
ขออนุญาต เสริมลุงเสือนิดนึงนะครับ
ศูนย์เปิดที่นำมาใส่โดยไม่ต้องกัดหรือบากหรือขยายโครงปืน สามารถใช้ได้ครับ
ผมเองก็ใช้ศูนย์หลังปรับได้ของ LPA อยู่ครับ Grin Grin Grin

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10713 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2007, 11:26:43 AM »

ผมคิดว่าคงเอาลงแข่งดิวิชั่นโปรดัคชั่นไม่ได้ แต่คงต้องรอผู้รู้จริงๆมาตอบดีกว่าครับ Grin Grin Grin
ขออนุญาต เสริมลุงเสือนิดนึงนะครับ
ศูนย์เปิดที่นำมาใส่โดยไม่ต้องกัดหรือบากหรือขยายโครงปืน สามารถใช้ได้ครับ
ผมเองก็ใช้ศูนย์หลังปรับได้ของ LPA อยู่ครับ Grin Grin Grin

ผมเห็นจะต้องหามาด้วยสักอันครับ  เพราะคิดว่าน่าจะปรับตั้งศูนย์ได้ง่ายกว่าศูนย์หลังชาโดว์ที่เลื่อนซ้ายขวาได้ยากกว่า   ขอบคุณคุณongs@ ครับ Grin Grin Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #10714 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2007, 01:15:02 PM »

เถ้าแก่คนนี้ล่ะ หายไปเลย.... Cheesy
[/color]

สวัสดีครับพี่ นาจา ไม่ได้หายไปไหนครับพี่
ช่วงนี้บังเอินเข่าเจ็บ เลยออดไปนาน (คุณหมอห้ามครับ)
คิดว่ากว่าจะเริ่มได้อาจจะต้องเป็นช่วงปลายปีนี้ครับ หวังว่าคงทัน

ขอให้หายไวๆครับ...
อย่าใช้เข่ามาก Grin
รักษาสุขภาพด้วยครับ..แล้วเจอกันครับ Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #10715 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2007, 05:50:23 PM »

เท่าที่ดูด้วยตาผมว่าไม่ได้เพราะมันต้องเเต่งสไลด์หนิครับ

ใช่เเบบนี้ใช่ไหมครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
MASINFO
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #10716 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2007, 06:28:11 PM »

วันที่่ 9 กันยายนนี้ อย่าลืม
แมทซ์ สตีลชาเลนท์ครับ ที่ ศรภ.
ยิงเหล็กอย่างเดียว 6 สนามครับ... Cheesy

ไม่ได้ยิงปืนสักแปะ มาเกือบสองปีแล้ว
จะไปแจมด้วยก็กลัวทำลาย record เดิมที่ทำไว้ 5555...
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #10717 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2007, 06:50:06 PM »

เท่าที่ดูด้วยตาผมว่าไม่ได้เพราะมันต้องเเต่งสไลด์หนิครับ

...ถ้าแต่งศูนย์ก็ไม่ต้องแต่งสไลด์  Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #10718 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2007, 09:06:18 PM »

วันที่่ 9 กันยายนนี้ อย่าลืม
แมทซ์ สตีลชาเลนท์ครับ ที่ ศรภ.
ยิงเหล็กอย่างเดียว 6 สนามครับ... Cheesy

ไม่ได้ยิงปืนสักแปะ มาเกือบสองปีแล้ว
จะไปแจมด้วยก็กลัวทำลาย record เดิมที่ทำไว้ 5555...

มีเกทับกันด้วย...
มาเคาะสนิมบ้างครับพี่.. Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #10719 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2007, 10:34:33 PM »

เห็นศูนย์ปรับได้แล้วอยากเสียตังจริงๆครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่ไม่เปลี่ยนดีกว่าครับ เดี๋ยวจะยิงแย่ลง หัวเราะร่าน้ำตาริน Cheesy Grin Wink Smiley

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #10720 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2007, 09:48:15 AM »

รักษาสุขภาพด้วยครับ..แล้วเจอกันครับ Cheesy
[/color]

ขอบคุณครับพี่ ตอนนี้ใช้เดินอย่างเดียวครับ Grin
(วิ่งยังไม่ได้ เดินได้ก็ยังไม่แข็งแรงเท่าไรเลยครับ) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #10721 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2007, 10:09:43 AM »

[/color]

ขอบคุณครับพี่ ตอนนี้ใช้เดินอย่างเดียวครับ Grin
(วิ่งยังไม่ได้ เดินได้ก็ยังไม่แข็งแรงเท่าไรเลยครับ) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มีอีก 1 สว แล้ว Grin Grin Grin
รักษาสุขภาพดีๆนะครับ Grin Grin

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #10722 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2007, 02:14:37 PM »

...ถ้าแต่งศูนย์ก็ไม่ต้องแต่งสไลด์ Wink

โห๋....เอาอย่างนั้นเลยหรือครับพี่    เดี๋ยวเค้าก็ว่าเป็นศรีธนนชัยอีก  ทำฐานศูนย์ขึ้นมาหน่อยให้พ้นสไลด์เเต่ว่ามันจะลอยโด่เด่ไม่สวยมากกว่าหนะซิครับ Grin Grin Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #10723 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2007, 03:55:39 PM »

...ถ้าแต่งศูนย์ก็ไม่ต้องแต่งสไลด์ Wink

โห๋....เอาอย่างนั้นเลยหรือครับพี่    เดี๋ยวเค้าก็ว่าเป็นศรีธนนชัยอีก  ทำฐานศูนย์ขึ้นมาหน่อยให้พ้นสไลด์เเต่ว่ามันจะลอยโด่เด่ไม่สวยมากกว่าหนะซิครับ Grin Grin Grin

อยากสวยก็ไม่ต้องใส่ครับ...จบ  Grin

Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #10724 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2007, 04:00:41 PM »

Grin Grin กราบบบบบบบบบบบ สวัสดีพระ อาจารย์นกไฟ พี่ๆ น้าๆ ลุงๆ   34 วัน ครับ ไกล้แข่ง อิอิ อ๊บๆ Grin Grin

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
หน้า: 1 ... 712 713 714 [715] 716 717 718 ... 942
  พิมพ์