เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 01:19:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 726 727 728 [729] 730 731 732 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1357470 ครั้ง)
~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #10920 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 09:23:30 PM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกคนด้วยคับ
Mr.RONIN
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #10921 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 10:39:22 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้รางวัล โดยเฉพาะอย่างยิ่งพี่ๆที่ปรับคลาสด้วยครับ
เยี่ยมยอดจริงๆ
 เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด... วันพรุ่งนี้จะดีเอง
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #10922 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 07:15:01 AM »

เชิญดูภาพสวยๆ  เเละ  ผลการแข่งขัน IPSC Navamin Championship 2007/5 (Level II) วันที่ 30 ก.ย. 50

ได้ที่นี่ครับ  http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=45646.0

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #10923 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 09:23:55 AM »

Smiley Smiley Smileyสวัสดีคับ ในช่วงนี้บุคคลที่มีฝีมือประสบการณ์ความสามารถสูงแต่ไม่ค่อยมีโชคในด้านการแข่งขันได้ปรับคลาสขึ้นมา
                        อย่างเช่นลุงแผน,อาเฉลิมชัยโดยเฉพาะฝีมือก็เกินคลาสอยู่แล้วพวกที่อยู่ๆแล้วก็คงต้องซ้อมให้มากขึ้นเพื่อรักษาระดับของตนเองไว้
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #10924 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 04:18:58 PM »

Smiley Smiley Smileyสวัสดีคับ ในช่วงนี้บุคคลที่มีฝีมือประสบการณ์ความสามารถสูงแต่ไม่ค่อยมีโชคในด้านการแข่งขันได้ปรับคลาสขึ้นมา
                        อย่างเช่นลุงแผน,อาเฉลิมชัยโดยเฉพาะฝีมือก็เกินคลาสอยู่แล้วพวกที่อยู่ๆแล้วก็คงต้องซ้อมให้มากขึ้นเพื่อรักษาระดับของตนเองไว้

จำไว้นะท่าน สว.ทั้งหลาย...อิอิ Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #10925 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 04:31:32 PM »

เยี่ยม เยี่ยม สวัสดี พระอาจารย์ พี่ๆ น้าๆ ลุงๆ ที่เคารพ ทุกคน ครับ ไม่ได้ซ้อมเลย ครับ  อิอิ อาทิตย์หน้าคงกลับไปซ้อมแล้ว ครับ อิอิ อ๊บๆ  ยิ้มีเลศนัย กิ๊วก๊าว

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #10926 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2007, 12:28:05 PM »

เยี่ยม เยี่ยม สวัสดี พระอาจารย์ พี่ๆ น้าๆ ลุงๆ ที่เคารพ ทุกคน ครับ ไม่ได้ซ้อมเลย ครับ  อิอิ อาทิตย์หน้าคงกลับไปซ้อมแล้ว ครับ อิอิ อ๊บๆ  ยิ้มีเลศนัย กิ๊วก๊าว

สวัสดีเช่นกันครับ เตรียมไว้สำหรับแมทช์ถ้วยพระราชทานเลยครับวันที่ 21 หรืออะไรประมาณนี้แหละครับ

ขอบคุณครับแต่ที่ทำได้เพราะฟลุ๊กมากกว่านะครับ Grin Grin Grin

นาย หมาน้อย รักในหลวง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 6

« ตอบ #10927 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2007, 01:18:27 PM »

สวัสดีเช่นกันครับ เตรียมไว้สำหรับแมทช์ถ้วยพระราชทานเลยครับวันที่ 21 หรืออะไรประมาณนี้แหละครับ

[color=red]ขอบคุณครับแต่ที่ทำได้เพราะฟลุ๊กมากกว่านะครับ Grin Grin Grin[/color]

:[color=green]VOV: ไม่เชื่อครับพระอาจารย์นกไฟ หลงรัก เยี่ยม เยี่ยม[/color]
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #10928 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2007, 02:19:15 PM »

เยี่ยม เยี่ยม  พระอาจารย์สุดยอด.....  เยี่ยม

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #10929 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2007, 07:03:12 PM »

สวัสดีครับคุณลุง  ขออนุญาตถามสักเล็กน้อยเกี่ยวกับอายุของส.ว.ทั้งหลายคุณลุงเป็นผู้ที่มีอาวุโสสูงสุดหรือเปล่าครับ
                  และใช้เวลาในการปรับคลาสเร็วที่สุดหรือเปล่าครับ  ใช้ระยะเวลาในการยิงทั้งหมดเท่าไหร่ครับแต่ละคลาสใรยะเวลากี่เดือนคับ
               สำหรับคุณอาเฉลิมชัย คำว่าฟลุกสำหรับIPSCไม่มีหรอกครับ(ใครพูด)เสมอ โดยมากแล้วจะเป็นฝีมือและประสบการณ์ล้วนๆจะอาศัยโชคในด้าน อุปกรณ์ไม่มีปัญหาเท่านั้นเอง คำว่าฟลุคไม่มีหรอกคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 03, 2007, 07:48:08 PM โดย ~@น้องGun@~ » บันทึกการเข้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #10930 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2007, 07:14:44 PM »

สวัสดีครับคุณลุง  ขออนุญาตถามสักเล็กน้อยเกี่ยวกับอายุของส.ว.ทั้งหลายคุณลุงเป็นผู้ที่มีอาวุโสสูงสุดหรือเปล่าครับ
                  และใช้เวลาในการปรับคลาสเร็วที่สุดหรือเปล่าครับ
                                                                                           สำหรับคุณอาเฉลิมชัย คำว่าฟลุกสำหรับIPSCไม่มีหรอกครับ(ใครพูด)เสมอ

ตอนนี้ Production พี่เสือน่าจะอาวุโสที่สุดครับ... Grin Grin Grin
ผมพูดเองครับ.... Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10931 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2007, 08:52:56 PM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกคนด้วยคับ

ขอบคุณครับ Grin Grin Grin...(ลุงไม่ค่อยว่างเพิ่งจะเข้ามาอ่านน่ะครับ)

และใช้เวลาในการปรับคลาสเร็วที่สุดหรือเปล่าครับ  ใช้ระยะเวลาในการยิงทั้งหมดเท่าไหร่ครับแต่ละคลาสใรยะเวลากี่เดือนคับ

แหม๋...ถามเป็นสถิติเลยทีเดียว  แต่ไม่เป็นไรลุงไม่มีความลับกับใครอยู่แล้ว55   .....ที่หัวเราะ 55 นั่นคืออายุปัจจุบันครับ

ลุงมาหัดยิงปืนตุลา 48  ....17 ธ.ค. 48 มาเรียนยิงไอพีกับพระฤาษีนกไฟที่บบท.(เจอน้องกัน พี่น้อย  พี่เร และคุณมังกร ครั้งแรกก็ทีนั่น)

ลงยิงไอพีครั้งแรกพร้อมน้องกันที่ฟาร์ม  25 ธ.ค. 48 (วันคริสต์มาส)  ลุงได้ขึ้นคลาสซี(น้องกันไปบีเลยมั้ง?วันนั้น)

จนมีนาคม 50 ลุงจึงได้ขึ้นคลาส บี  ...ใช้เวลานานมากกก

อีกหกเดือนต่อมาคือแมชย์นวมินทร์ล่าสุดจึงได้ขึ้นคลาส เอ ....ก็ใช้เวลานานอีกแล้ว

สิริรวมลุงยิงไอพีมาแล้วประมาณ 1 ปี 9 เดือน 13 วัน  จึงได้ขึ้นคลาส เอ ครับ

เห็นน้องๆหลานๆขึ้นกันแมชย์ละคลาสแล้ว  ขอชื่นชมจริงๆว่าเก่งกันมากๆเลย Grin Grin Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #10932 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2007, 07:27:12 AM »

...พี่เสือปรับคลาสเร็วกว่าผมอีก... Cheesy เยี่ยม

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #10933 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2007, 08:36:49 AM »

...องค์ความรู้จากพระอาจารย์  บวกความตั้งใจสู่เป้าหมาย  ยกกำลังสองด้วยความทุ่มเท  ความสำเร็จของพี่เสือเป็นเรื่องสมเหตุสมผลครับ  เยี่ยม

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #10934 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2007, 02:19:22 PM »

Wink Wink เยี่ยม เยี่ยมสุดยอดครับคุณลุง เยี่ยม เยี่ยม
หน้า: 1 ... 726 727 728 [729] 730 731 732 ... 942
  พิมพ์