เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 06:46:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 761 762 763 [764] 765 766 767 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1355564 ครั้ง)
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11445 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 06:32:58 PM »

คุณนาจาครับ เข้าใจครับ คุณพิมุขก็เคยบอกผมอย่าไปยุ่งกับเขาเลย แต่ด้วยเราก็คนเคยเห็นหน้ากันและก็รู้อยู่ ก็แค่คุยและยิ้มๆให้กันทางของเขาแต่จะคุยทับกันหรืออะไรนั้น ไม่ได้ยินแต่เข้าใจอย่างที่รู้อยู่ เคยถูกทาบทาม แต่ผมมีทีมขอใช้ชื่อในนามราชการก็เลยเคร่งครัด ไม่เอาชื่อมาระบุ และก็ไม่ได้สนใจเรื่องนี้เราก็สอนกัน แนะกันเอง เขาถือว่าเป็นGURU ก็เรื่องของเขา เขาไม่กล้าเบ่งทับด้วยครูหัวหน้าทีมผมแกก็ไม่เป็นลองใคร แกก็ทำบุ๊ยใบ้ไปไม่ให้สนใจ
               แต่ไอ้คำพูดของน้องนิจนิรันด์นั้นคือถ้าไม่โพสท์ก็ไม่มีเรื่องหรอกครับกระทู้ร้อนฉ่าเลย ผมลงความเห็นไม่สมควรโพสท์ลงมาหรอก ดีที่เด็กรับผิด 50/50 ครับอยากให้สงบลงเพราะผมก็อ่านกระทู้นี้อยู่ ก๊วนไอพีเหมือนกัน แต่ไม่ได้แนะนำกันด้วยตัวตน ครับ ไม่มีอคติกับทีม ชมชอบความกลมเกลียวแน่นดี ทีมผมยังเล็กกว่า แข่งกันเอาสนุกๆ ผมจึงไม่อ้างชื่อทีม ไม่อยากดังแต่อยากมีเพื่อนเยอะๆครับ
               เรียนมาด้วยเคารพครับ

ผมพูดในฐานะสมาชิกเวบนะครับ ไม่ใช่สมาชิกบบท. ยังไม่ได้เข้าก๊วนIPSCกับใคร

ผมเห็นว่าการที่คุณ"นิจนิรันด์"ออกมาชี้แจง เป็นเรื่องจำเป็นอย่างยิ่งครับ ถ้าผมโดนใครแอบลอกอินชื่อผมเข้ามาทำให้คนอื่นเสียหาย เป็นผมก็ต้องชี้แจงให้ชัด .... อยู่ดีๆโดนคนเอาคำพูดพล่อยๆมายัดใส่ปากมันไม่สนุก หรืออยู่ๆมีใครเอาชื่อผมมาแอบแฝงหากิน ผมก็ไม่ชอบ

ฉะนั้น การชี้แจงของคุณ"นิจนิรันด์"เป็นเรื่องสมควรอย่างยิ่ง เป็นสิทธิโดยชอบธรรมและผมเห็นว่าคุณ"นิจนิรันด์"เป็นผู้เสียหายอีกท่านหนึ่ง ไม่ได้มีความผิดแม้แต่น้อย

บางทีให้ร้อนซะมั่งก็ดีครับ จะได้คั่วพยาธิให้ตาย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 15, 2007, 06:55:35 PM โดย E_mail » บันทึกการเข้า
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #11446 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 06:33:57 PM »

เข้ามาอ่าน...

กำลังดูเปาปุ้นจิ้น ตอนประหารราชครู สนุกมาก  Grin Cheesy

อ้อ... การยิงไอพี เป็นน้ำจิ้มชนิดหนึ่งของชีวิต....

...กำลังดูอยู่เหมือนกันครับ  ดูไปด้วยผัดข้าวผัดปลาเค็มไปด้วย  ทานเสร็จแล้วก็มานั่งพิมพ์นี่แหละครับ  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #11447 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 06:39:10 PM »

นิทานเรื่องนี้สอน(คุณนิจนิรันดร์)ให้รู้ว่า "เพื่อนมาเที่ยวบ้าน อย่าลืมปิดคอม"

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #11448 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 06:44:20 PM »

กำลังดูเปาปุ้นจิ้น ตอนประหารราชครู สนุกมาก  Grin Cheesy

อ้อ... การยิงไอพี เป็นน้ำจิ้มชนิดหนึ่งของชีวิต....

...กำลังดูอยู่เหมือนกันครับ  ดูไปด้วยผัดข้าวผัดปลาเค็มไปด้วย  ทานเสร็จแล้วก็มานั่งพิมพ์นี่แหละครับ  Grin

กลับมาซื้อน้ำตกหมู อร่อยมาก แต่อยากทานข้าวผัดปลาเค็มด้วย ครับพี่  Grin

ส่วนที่ว่า อย่ายุ่งกับเขาเลย หมายถึง การมีปฏิสัมพันธ์ใดๆ ในสังคมนั้น ต้องพอเหมาะพอดี ในบางกิจการ ถ้าวุ่นมากไปก็ไม่ดี
ผมเคารพทุกท่านทั้งที่นี่และที่ใดๆ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 15, 2007, 06:46:35 PM โดย pimuk » บันทึกการเข้า
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11449 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 06:50:45 PM »

นิทานเรื่องนี้สอน(คุณนิจนิรันดร์)ให้รู้ว่า "เพื่อนมาเที่ยวบ้าน อย่าลืมปิดคอม"

นิทานเรื่องนี้สอนผมด้วยครับ ว่าอย่ามองคนในแง่ดีจนเกินไป

ตอนที่คุณลุงจเรมาเปิดตัวรับสอนIDPA มีสมาชิกในเวบตั้งข้อสังเกตอยู่หลายเรื่อง ผมก็ดันพาซื่อมาโพสท์ให้กำลังใจ โพสท์ว่าควรรอให้คุณลุงจเรได้มีโอกาสพิสูจน์ความเป็น"ทองแท้"ของตัวเองซะก่อน ..... ไม่ควรชิงมาตั้งข้อติตั้งแต่ยังไม่ทันเริ่ม

ถ้าพฤติกรรมครั้งนี้เป็นเรื่องจริง โดยที่คุณลุงจเรไม่สามารถออกมาให้คำอธิบายที่ดี ที่เข้าท่าได้ ผมจะลงเห็นว่าคุณลุงจเร"ไม่ใช่ทองแท้"ครับ

ผมจะเสียใจอย่างยิ่งที่เคยเอาคอไปขวางชะลอกระแสให้คนแบบนั้น

คนที่มีพฤติกรรมแบบนั้น"ไม่คู่ควร"ที่จะตั้งตัวเป็นครูของใคร เป็นเพื่อนก็ไม่คู่ควร ทะลึ่งมาเรียกผมน้องผมก็จะตอบกลับตามจริงว่าผมเป็นลูกคนโต...........
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11450 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 06:58:14 PM »

[/qu

ผมก้ดูครับน้องPimuk  ท่านเปาโดนปลดจากตำแหน่งไปแล้ววเพราะฤทธิ์ของนักพรตที่ทำท้องเทียมให้พระสนม   ....สัญญลักษณ์ยันต์ของนักพรตที่เป็นสีขาวดำอยู่ในวงกลม คือ หยิน และ หยาง  ..ดำและขาว...

นัยหนึ่ง สะท้อนถึงในอ่อนมีแข็งในแข็งมีอ่อน  แต่จะแข็งจะอ่อนต้องขึ้นอยู่กับสถานการณ์ที่เหมาะสมด้วย  ....ขอภาวนาว่าอย่าอ่อนในยามที่ต้องการให้แข็งก้โอเคแล้วววว จริงไหมล่ะครับ555 Grin Grin Grin
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #11451 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 07:04:46 PM »

แค่ผ่านไปหนึ่งกระบวนท่า แล้วมันอ่อนครับพี่...  Grin
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #11452 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 07:06:27 PM »

เข้ามาอ่านครับ .............

ผมไม่เคยเรียกคุณนกไฟว่าอาจารย์...............

แต่ที่แน่ๆ พี่เฉลิมชัย เป็นพี่ชายผม  หลงรัก

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11453 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 07:27:46 PM »

แค่ผ่านไปหนึ่งกระบวนท่า แล้วมันอ่อนครับพี่...  Grin

หอมแดงจิ้มมันกุ้งอาจช่วยได้ คิดดูๆ Grin Grin Grin
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #11454 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 07:53:12 PM »

หอมแดงจิ้มมันกุ้งอาจช่วยได้ คิดดูๆ Grin Grin Grin

อ๋ายหยา... แหลงแล้วเนือย... อยากกินจัง  Tongue

ตอนเป็นเด็ก กินบ่อย แต่ตอนนั้น นกเขายังไม่ขัน เลยไม่รู้สรรพคุณ...  Grin Cheesy 
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11455 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 08:21:26 PM »

อ๋ายหยา... แหลงแล้วเนือย... อยากกินจัง  Tongue

ตอนเป็นเด็ก กินบ่อย แต่ตอนนั้น นกเขายังไม่ขัน เลยไม่รู้สรรพคุณ...  Grin Cheesy 

เห็นใจคนคอเดียวกัน...เดี๋ยวถ้าหาได้จะเอาไปฝากที่แมชย์ AA07  วันนี้ดูภาพไปก่อนแล้วกานน Grin Grin Grin

ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #11456 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 09:20:10 PM »

นังอยู่ขอบสนามมอง ๆ ดูครับ

นั่งติดขอบระวังตกนะ อิอิ อ๊บอ๊บ

นั่งดูกันเฉย ๆ ครับเจ้ กินอะไรไปตามเรื่องตามราว นั่งคุยกันไปตามเรื่องที่ชอบ ๆ เหมือน ๆ กัน ไม่เกี่ยวกับเรื่องของธุรกิจ ฮิ ฮิ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #11457 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2007, 12:30:40 AM »

หลากหลายจริง ๆ ครับ คนในวงการปืน

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #11458 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2007, 12:57:11 AM »

ฝากไว้ด้วยนะเจ้าคะ

Competitor list and squading

JarengkaBow

I am dying... -*-

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #11459 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2007, 05:16:35 AM »

ฝากไว้ด้วยนะเจ้าคะ

Competitor list and squading

JarengkaBow

EXcel ของ Profile by Region มี ช่อง E กับ ช่อง J มันรวมกันแล้วแปลกๆ ช่อง E คืออะไรครับ 

แล้วแต่ละ squad ยิงเวลาไหนดูได้ที่ไหนครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
หน้า: 1 ... 761 762 763 [764] 765 766 767 ... 942
  พิมพ์