เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 07:43:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 775 776 777 [778] 779 780 781 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1354250 ครั้ง)
2011
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #11655 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2007, 10:49:41 PM »

ไปเห็นคนนี้ซ้อมมา  แกยิงไม่ค่อยเข้าที่ตัวAเลย   สงสัยยังไม่เก่ง   Huh ถามแกบอกว่าเพิ่งจะได้มาซ้อมเพราะจะไปแข่งAA07กับเขาด้วย;D Grin Grin

ทันสมัยด้วยครับเพราะตัดเป้า ip เหลือแค่นั้น แมทนี้จะเจอแบบนี้เยอะครับเท่าที่ไปจัดมาจะเป็นเป้าที่ตัดครับไม่มีพ่นดำแบบในแบบ แต่วันนี้ได้ข่าวว่า ro ได้ปรับปรุงไปอีกนิดหน่อย แบบว่า แมท level4 ต้องให้ ro มาดูเองครับ
2011
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #11656 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2007, 10:52:49 PM »

เลขสวยๆ ใครๆ ก็ชอบครับ... .. เห็นท่าจะจริงครับ ขนาดทะเบียนรถ เมื่อก่อนยังต้อง จองเลย  แต่เด๋วนี้ประมูล แล้วครับ ....อิอิ

แต่...ของสวยๆ คนชอบเยอะๆ บางทีก็ช้ำๆ นะครับก่อนจะถึงเรา เอื๊อกกก  คิก คิก ขำก๊าก
ที่มาเก๊าไม่ช้ำครับพี่ไปดูมาแล้ว  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ไงไม่ชวน...แบบนี้จะเชื่อได้ไงครับ ยิ้มีเลศนัย
เห็นพี่ไปกินซีฟูด กันเลยไม่กล้าชวนครับ แต่ผมก็ไปสองวันติด ยังไงถ้าเขามาเมืองไทยเดี๋ยวผมโทรบอกพี่คนแรกเลย
zerosocool
Moderator
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #11657 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 06:40:56 AM »

เลขสวยๆ ใครๆ ก็ชอบครับ... .. เห็นท่าจะจริงครับ ขนาดทะเบียนรถ เมื่อก่อนยังต้อง จองเลย  แต่เด๋วนี้ประมูล แล้วครับ ....อิอิ

แต่...ของสวยๆ คนชอบเยอะๆ บางทีก็ช้ำๆ นะครับก่อนจะถึงเรา เอื๊อกกก  คิก คิก ขำก๊าก
ที่มาเก๊าไม่ช้ำครับพี่ไปดูมาแล้ว  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ไงไม่ชวน...แบบนี้จะเชื่อได้ไงครับ ยิ้มีเลศนัย
เห็นพี่ไปกินซีฟูด กันเลยไม่กล้าชวนครับ แต่ผมก็ไปสองวันติด ยังไงถ้าเขามาเมืองไทยเดี๋ยวผมโทรบอกพี่คนแรกเลย

ตกใจหน้าซีด น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน  อยากไปมั่งจังเลยครับ......อิอิ

เนียนๆ ไว้
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #11658 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 06:45:04 AM »

ในที่สุดวันชี้ขาดมาถึงแล้ว
ขอให้พี่ๆทุกท่านโชคดีได้ถ้วยกลับมาจาก match AA 2007 นะคร๊าบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 02, 2007, 02:48:09 PM โดย Marcus_freedom » บันทึกการเข้า

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11659 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 02:39:55 PM »

วันชี้ฉตากรรมมาถึงแล้ว
ขอให้พี่ๆทุกท่านโชคดีได้ถ้วยกลับมาจาก match AA 2007 นะคร๊าบ

ขอบคุณมากครับ.... หลงรัก

แต่คำว่าชตากรรม...คำนี้จะใช้ในทางที่ไม่ดีเท่าไหร่ครับ..แบบร้ายๆ Cool
น้องMarcus_freedom เรียนต่างประเทศ อย่าลืมภาษาไทยเรานะครับ Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #11660 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 02:45:10 PM »

แต่คำว่าชตากรรม...คำนี้จะใช้ในทางที่ไม่ดีเท่าไหร่ครับ..แบบร้ายๆ Cool
น้องMarcus_freedom เรียนต่างประเทศ อย่าลืมภาษาไทยเรานะครับ Cheesy

อุยโยว ขอโทษด้วยคร๊าบดันใช้คำผิดไปซะแล้ว
ขอเปลี่ยนจกคำว่าชี้ชตากรรม เป้นคำว่าชี้ขาดแทนแล้วกันครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11661 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 02:46:27 PM »

อุยโยว ขอโทษด้วยคร๊าบดันใช้คำผิดไปซะแล้ว
ขอเปลี่ยนจกคำว่าชี้ชตากรรม เป้นคำว่าชี้ขาดแทนแล้วกันครับ

อิอิ  Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #11662 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 02:54:02 PM »

...เข้าใจน้อง MF ครับ  ที่จริงอายุเท่าๆ ลูกชายผม  Grin Grin

...แต่ผมขอเป็นพี่ละกัน  คิก คิก

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #11663 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 08:06:42 PM »

...เข้าใจน้อง MF ครับ  ที่จริงอายุเท่าๆ ลูกชายผม  Grin Grin

...แต่ผมขอเป็นพี่ละกัน  คิก คิก

สงสัยพี่แก้วต้องเป็นพี่ของพ่อน้อง MF ครับ..... ไหว้ คิก คิก คิก คิก

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11664 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 09:30:10 PM »

สงสัยพี่แก้วต้องเป็นพี่ของพ่อน้อง MF ครับ..... ไหว้ คิก คิก คิก คิก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อีก ๒ วัน ครับพี่น้องIPSC เจอกันที่พัทยานะ

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #11665 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 09:30:39 PM »

...ไอ๋หย่า   ยี๊ บู่

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11666 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2007, 07:45:53 AM »

วันนี้..เช้าทำงานก่อนหนึ่งช่วงแล้วจะออกเอาปืนไปตรวจที่โรงแรมเอวันพัทยา  บ่ายกลับไปทำงานต่อ    ..พรุ่งนี้ไม่ว่างทั้งวันเลยอดไปร่วมเดินพิธีเปิดที่สวนนงนุช   Grin Grin Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #11667 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2007, 10:02:27 AM »

...ไอ๋หย่า   ยี๊ บู่

Grin Grin หลงรัก หลงรัก

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11668 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2007, 02:07:51 PM »

ไปลงทะเบียนมาแล้วครับ ที่โรงแรมเอวันพัทยา  ไปถึงก่อนเที่ยงเล็กน้อย  เจอนักกีฬาฟิลิปปินส์และฝรั่งหลายคนคน  ถ้าผมจำไม่ผิด   ฝรั่งสี่ห้าคนกลุ่มที่ยืนคุยอยู่หน้าล็อบบี้โรงแรมคือ ANGUS HOBDELL ครับ Grin Grin Grin

ลงไปจอดรถใต้โรงแรมแล้วก็ลัดเลาะขึ้นมา

ผ่านประตูเข้าไป เดินผ่านล็อบบี้ ตรงไปสุดทางขึ้นลิฟท์ซ้ายมือไปชั้น 3

ออกจากลิฟท์ชั้น 3  มองไปทางซ้ายจะพบป้ายห้อง..ชลมารค..

เลี้ยวซ้ายตรงไปก็จะเจออีกป้าย  ห้องนั่นแหละเข้าไปเลย ประตูด้านขวาของเสาใหญ่ที่เห็น

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11669 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2007, 02:29:40 PM »

เข้าไปในห้องชลมารค  ก็บอกหมายเลขหรือเลขที่นักกีฬาของเราแก่จนท.ทางด้านซ้ายเพื่อลงทะเบียนรับเอกสารและของที่ระลึก  ถ้าเอาเสื้อด้วยก็จ่ายเพิ่ม 320 บาท

จากนั้นก็เอา..บัตรนักกีฬา(ที่ได้มาตอนลงทะเบียน)/ปืน/แม๊ก  ให้กับจนท.ฝรั่งซึ่งตั้งโต๊ะอยู่ทางด้านขวามือของห้อง  เขาจะถามว่าลงดิวิชั่น....ใช่ไหม?   แล้วก็ทำไปตามแนวปฏิบัติทั่วๆไปเหมือนที่เคยเห็น

แต่ที่ไม่เคยเจอคือ...ตรวจเสร็จ เขาค้างสไลด์ส่งปืนคืนให้เราและบอกว่า i want the serial number แล้วก็บอกให้เราขานหมายเลขแก่เขา    เมื่อเรียบร้อยแล้วเขาสั่งว่า  if clear ,hammer down. ก็เก็บปืนเก็บแม็กเข้ากล่อง

ฝรั่งบอกว่าจะมีการสุ่มตรวจตลอดการแข่งขันด้วยครับ   

ช่วงที่ผมไปคนตรวจไม่ใช่นายPinto เห็นว่านายปิ่นโตจะยิ่งตรวจละเอียดซ้ำไปซ้ำมามากว่า.....บอกตรงๆเขาละเอียดยิบจริงๆ แค่เห็นเขาชั่งนน.ไก อือ ฮือ?.....ไปดูเอาเองแล้วกันครับ Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 775 776 777 [778] 779 780 781 ... 942
  พิมพ์