เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 07:24:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 777 778 779 [780] 781 782 783 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1354007 ครั้ง)
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #11685 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2007, 09:57:00 AM »

วันนี้รับหน้าที่ นำนักกีฬาจากปีนังมาส่ง 2 คนครับ

MR. KOH TENGLIM & MR. LIM CHENGWAH.  2 PISTOLS + 3PACKS of 5KGS AMMUNITION

ถึง กทม. 0900 วันนี้ครับ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #11686 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2007, 10:09:08 AM »

...ใครจะไปชมการแข่งขัน  ผมแนะนำให้ฉีดวัคซินป้องกันการติดเชื้อ IPSC ไปก่อนนะครับ  คิก คิก

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #11687 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2007, 10:17:55 AM »

...ใครจะไปชมการแข่งขัน  ผมแนะนำให้ฉีดวัคซินป้องกันการติดเชื้อ IPSC ไปก่อนนะครับ  คิก คิก

เข็มเท่าไหร่ละครับ คิก คิก คิก คิก
แล้วถ้าติดเชื้อแล้ว เยาะเย้ย เยาะเย้ย
ทำไงถึงจะหายละครับ (แต่ผมไม่อยากหายนะครับ อยากติดแบบงอมแงมเลยซะด้วยซ้ำไป) กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11688 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2007, 06:21:48 PM »

THE BEST INSTRUCTER IS PRACTICE.   คนฝรั่งเก่งๆไอพีเอสซีคนหนึ่งกล่าวไว้

คำแนะนำจากคนเก่งๆที่เราได้รับมาก็สู้คนแนะนำที่ชื่อ PRACTICE ไม่ได้เพราะคนนี้เก่งที่สุด

ผมไม่เก่งนะครับจึงต้องซ้อม ซ้อมและซ้อม(ส่วนหนึ่งดังคลิป)   ....รางวัลแมชย์นี้คงยากเพราะมีซีเนียร์PDเก่งๆมาจากหลายประเทศ   แต่ถ้าเขายืนระยะไม่ได้อาจจะมีเฮ   ประกาศผลแล้วจะมาบอกอีกทีครับ Grin Grin Grin

ถ้าไม่เน้นโซนเร็วกว่านี้สบายมากครับ
http://myspacetv.com/index.cfm?fuseaction=vids.individual&videoid=23323284
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #11689 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2007, 06:30:17 PM »

...ขอให้นักกีฬาทุกท่าน  ทั้งไทยและเทศ  โชคดีมีชัย  ปลอดภัยทุกท่านครับ  หลงรัก

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #11690 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2007, 06:57:41 PM »

พรุ่งนี้ออกจากกรุงเทพตี5  เสร็จงานเหลือให้น้องทำต่อเเล้วซิ่งไปพัทยาเลย   น่าจะทัน 8.00 น.

ขอให้นักกีฬาทุกท่านโชคดีครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
zerosocool
Moderator
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #11691 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2007, 11:20:58 PM »

โชคดีมีชัย ทุกท่านครับ จะส่งใจไปเชียร์ทุกคนเลยครับ

เนียนๆ ไว้
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #11692 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2007, 11:28:31 PM »

ขอให้โชคดีมีชัยในการแข่งขันทุกท่านครับ... Grin Grin Grin
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #11693 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2007, 11:32:54 PM »

Grin  ส่งแรงใจไปเชียร์ก่อน......แล้วเดี๋ยวค่อยตามไปเชียร์ทีหลัง... Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11694 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 04:45:17 AM »

ขอบคุณทุกๆกำลังใจที่ให้มานะครับ    ...ตอนนี้ผมไปใกล้ๆ หนองมน แล้ว จากตรงนี้ประมาณ 50 นาทีก็ถึงสนามแข่งแล้วครับ  กะว่าจะไปดู Adam Tyc แชมป์โลกโปรดัคชั่น ยิงช่วงเช้า ผมแข่งบ่ายครับ

ดูพยากรณ์อากาศวันนี้จนถึงวันที่ 7 ยังคงหนาวเย็นมีหมอกในช่วงเช้า ลมแรงคลื่นสูงสองถึงสามเมตร  สนามโล่งๆแบบนั้น  ต้องหาเจ็คเก็ตไปด้วยดีไหม? Grin Grin Grin

http://www.sattmet.tmd.go.th/newversion/mergesat.html

โขคดีทุกท่านเช่นกันครับ

ใครอยากชมภาพเหตุการณ์ แจ้งๆกันเข้ามานะครับ   ถ้าสนใจกันคนสองคนผมอาจจะไม่เอามาลงนะครับ(แต่จะส่งทางพีเอ็มแทน)    เพราะคงเหนื่อยจากการแข่งขัน ตกใจ Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 05, 2007, 04:46:57 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #11695 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 05:58:40 AM »

ขอบคุณทุกๆกำลังใจที่ให้มานะครับ    ...ตอนนี้ผมไปใกล้ๆ หนองมน แล้ว จากตรงนี้ประมาณ 50 นาทีก็ถึงสนามแข่งแล้วครับ  กะว่าจะไปดู Adam Tyc แชมป์โลกโปรดัคชั่น ยิงช่วงเช้า ผมแข่งบ่ายครับ

ดูพยากรณ์อากาศวันนี้จนถึงวันที่ 7 ยังคงหนาวเย็นมีหมอกในช่วงเช้า ลมแรงคลื่นสูงสองถึงสามเมตร  สนามโล่งๆแบบนั้น  ต้องหาเจ็คเก็ตไปด้วยดีไหม? Grin Grin Grin

http://www.sattmet.tmd.go.th/newversion/mergesat.html

โขคดีทุกท่านเช่นกันครับ

ใครอยากชมภาพเหตุการณ์ แจ้งๆกันเข้ามานะครับ   ถ้าสนใจกันคนสองคนผมอาจจะไม่เอามาลงนะครับ(แต่จะส่งทางพีเอ็มแทน)   เพราะคงเหนื่อยจากการแข่งขัน ตกใจ Grin Grin

พี่คร๊าบขอดูรูปมั้งนะ
พอดีไปดูเหตุรณ์จริงไม่ได้อ่ะครับ
ติดเรียนตี่ตั๋วกลับไปดูม่ายทัน
กรุณาด้วยนะครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
George
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #11696 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 07:23:30 PM »

ขอให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ นักกีฬาไทย และ เทศ ทุกท่านโชคดีครับ

ขอบคุณทุกๆกำลังใจที่ให้มานะครับ   

ใครอยากชมภาพเหตุการณ์ แจ้งๆกันเข้ามานะครับ   ถ้าสนใจกันคนสองคนผมอาจจะไม่เอามาลงนะครับ(แต่จะส่งทางพีเอ็มแทน)   เพราะคงเหนื่อยจากการแข่งขัน ตกใจ Grin Grin

พี่เสือครับผมลงชื่อ 1 คนเลยครับ แรกๆตั้งใจว่าจะไปเชียร์ แต่งานเข้าเมื่ออาทิตย์ที่แล้วเพียบเลย
ก็เลยคาดว่าคงจะไปไม่ได้ครับ  ยังไงก็ขอติดตามจากพี่เสือแล้วกันครับ ขอบคุณมากครับ ไหว้
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11697 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 09:46:23 PM »

เพิ่งจะกลับมาถึงบ้าน วันแรกทั้งรูปทั้งคลิป แชมป์โลกโปรดัคชั่นเต็มทั้งสองกล้อง ชนิดแทบไม่มีรูปตัวเองและสหายชาวไทยสักเท่าไร คงจะต้องค่อยๆทยอยดูไปเรื่อยๆนะครับ Grin Grin Grin

มาต้อนรับADAM TYC แชมป์โลกโปรดัคชั่นร่วมกันก่อนแล้วกานนน

WELCOME TO THAILAND,ADAM. Grin Grin Grin

เอาแค่นี้ก่อนต้องนอนเอาแรงพรุ่งนี้ไปลุยรอบเช้าครับ(แข่งเช้า)  วันนี้แข่งบ่ายหกสเตจ  13-18 ไม่ค่อยดีครับ ได้มา 1 miss เซ็งเลยย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #11698 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 10:59:37 PM »

เพิ่งจะกลับมาถึงบ้าน วันแรกทั้งรูปทั้งคลิป แชมป์โลกโปรดัคชั่นเต็มทั้งสองกล้อง ชนิดแทบไม่มีรูปตัวเองและสหายชาวไทยสักเท่าไร คงจะต้องค่อยๆทยอยดูไปเรื่อยๆนะครับ Grin Grin Grin

มาต้อนรับADAM TYC แชมป์โลกโปรดัคชั่นร่วมกันก่อนแล้วกานนน

WELCOME TO THAILAND,ADAM. Grin Grin Grin

เอาแค่นี้ก่อนต้องนอนเอาแรงพรุ่งนี้ไปลุยรอบเช้าครับ(แข่งเช้า)  วันนี้แข่งบ่ายหกสเตจ  13-18 ไม่ค่อยดีครับ ได้มา 1 miss เซ็งเลยย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin

เยี่ยมขอบคุณครับอาเสือสำหรับภาพ..........วันแรกมีมิสเดียวถือว่าไม่เสียหายครับ......... เชียร์ครับเชียร์ เยี่ยม

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11699 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2007, 04:14:02 AM »

วันแรกไปถึงแต่เช้า....ป้ายผ้าด้านหน้าประตูสนาม

เข้าไปหน่อยก็เลี้ยวซ้ายเข้าลานจอดรถ

จอดรถแล้วเดินตรงไปเลี้ยวซ้ายอีกที จะพบกับบู้ทอาหารเครื่องดื่มและโต๊ะอาหารจำนวนมากใต้เต้นท์ผืนยักษ์

ผ่านไปตรวจดูสนามก็เจอยอดฝีมือจาวเหนือคุณคเชน  บริเวณเต้นท์อำนวยการ  แมชย์นี้นักกีฬาชาวเหนือมากันมากมายหลายท่าน

แค่นี้ก่อนนะครับ...ผมจะต้องปั่นจักรยานไล่กรดแล็คติคก่อนสักสิบนาที แล้วจะต้องเตรียมเดินทางไปแข่งต่อรอบเช้านี้ครับ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 06, 2007, 04:20:15 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 777 778 779 [780] 781 782 783 ... 942
  พิมพ์