เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 01:47:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 784 785 786 [787] 788 789 790 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1353225 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11790 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 02:15:30 PM »

ใครพอจะยืนยันได้ไหมว่า... 16 ธ.ค. นี้  แมชย์ฟาร์ม ชัวร์ Huh Huh Grin

เลื่อนเป็นวันที่ 6 มกราคม 2551 แล้วครับพี่เสือ... Cheesy

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=49656.0

ขอบคุณครับท่านรอง....แหม๋ ไม่ทันอ่าน เลยแว๊ปไปซ้อมมาแล้ววว Grin Grin หลงรัก

คิก คิก คิก คิก อะไรจะเข้มขนาดนั้นครับพี่...เพิ่งเสร็จศึกไปแม๊บๆๆ เยี่ยม

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #11791 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 02:35:18 PM »

ผู้การสกายแห่งทร.   สมาชิกหนุ่มหล่ออีกคนของทีมนกไฟ    ....ทหารเรือที่เราเห็นมาช่วยทำงานกันในทุกสนามและบริเวณอื่นๆของสนามนั้น     ..ภายใต้ท่านผู้นี้ครับ     Grin Grin Grin

ผมในฐานะนักกีฬาคนหนึ่งที่ได้รับความสะดวก ขอขอบคุณท่านผู้การและน้องๆทหารทุกนายมา ณ โอกาสนี้ครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก 

ด้วยความยินดีครับ......ทหารเรือที่มาช่วยในแต่ละสนามคราวนี้นั้น มาจาก3หน่วยด้วยกัน คือ
1.หน่วยบัญชาการต่อสู้อากาศยานและรักษาฝั่ง(สอ.รฝ.)
2.หน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน(นย.)
3.ศูนย์ฝึกทหารใหม่(ศฝท.)
การทำงานใดๆต้องมีข้อผิดพลาดขึ้นไม่มากก็น้อย ครั้งนี้ก็คงเช่นกัน แต่ขอยืนยันว่า"ทหาร"เมื่อใด้รับมอบหมายงานใดๆแล้วก็จะทำเต็มที่ให้ดีที่สุด และน้อมรับผิดหากมีข้อผิดพลาดเกิดขึ้นครับ.....และขอชมเชยคณะกรรมการจัดการแข่งขันทุกท่าน ที่จัดการแข่งขันระดับนี้ได้อย่างยอดเยี่ยมครับ.....ลงแบบนี้คงได้จัดกันบ่อยๆแน่นอน....

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11792 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 05:46:29 PM »

น้องโรนินชาวบินไทย ก็ไปร่วมให้กำลังใจชาวนกไฟในครั้งนี้ด้วย  ...ขอบคุณครับน้อง  ว่างๆก็ไปทบทวนกับพระอาจารย์บ้างนะครับ Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11793 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 05:49:44 PM »

พระอาจารย์ตัดหน้าท่านรองไปเรียบร้อยแล้ววววว... ตกใจ Grin หลงรัก

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11794 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 05:56:24 PM »

ยิงปืนบ้านเราถ้าไม่มีสปอนเซ่อร์ค่อนข้างจะลำบาก  เพราะยิงแล้วต้องจ่ายเงินเอง....สปอนเซ่อร์ของผมก็มีเหมือนกานนน จะได้ยิงต่อหรือจะต้องเลิกยิงก็เพราะสปอนเซ่อร์ท่านนี้นี่แหละ(  อ้อ ผมไม่ใช่คนกลัวเมียนะครับขอบอก..เชื่อเปล่าหว่า55)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11795 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 06:02:17 PM »

ใครพอจะยืนยันได้ไหมว่า... 16 ธ.ค. นี้  แมชย์ฟาร์ม ชัวร์ Huh Huh Grin

เลื่อนเป็นวันที่ 6 มกราคม 2551 แล้วครับพี่เสือ... Cheesy

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=49656.0

ขอบคุณครับท่านรอง....แหม๋ ไม่ทันอ่าน เลยแว๊ปไปซ้อมมาแล้ววว Grin Grin หลงรัก

คิก คิก คิก คิก อะไรจะเข้มขนาดนั้นครับพี่...เพิ่งเสร็จศึกไปแม๊บๆๆ เยี่ยม

สงสัยจะแข็งแรงนะครับท่านรอง ...พูดเล่นๆ    ....คือว่าทำไปตามตารางการฝึกซ้อมนะครับ  มันชินจนเหมือนการทานอาหารไปแล้วล่ะครับ Grin Grin Grin
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11796 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 06:15:35 PM »

พระอาจารย์ตัดหน้าท่านรองไปเรียบร้อยแล้ววววว... ตกใจ Grin หลงรัก

คนนี้เลยครับ Irene Canetta  อันดับ 5 Open Lady
ผมมองหาตากล้องไม่มีคนถ่ายให้ นายกล็อฟก็หมดมู้ดจะถ่ายรูป...อดเลยครับ  ยี๊
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2007, 06:46:07 PM โดย ~NaJa~ » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #11797 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2007, 09:32:39 AM »

คนนี้เลยครับ Irene Canetta  อันดับ 5 Open Lady
ผมมองหาตากล้องไม่มีคนถ่ายให้ นายกล็อฟก็หมดมู้ดจะถ่ายรูป...อดเลยครับ  ยี๊

สาว Italian คนนี้เป็นขวัญใจพี่เลยใช่เปล่า...ผมเลยถ่ายรูปคู่แทนนะ....พอดีเว้ากันรู้เรื่องเขาเลยขอผมถ่ายด้วยครับ...555 คิก คิก Grin

MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #11798 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2007, 09:35:32 AM »

สาว Italian คนนี้เป็นขวัญใจพี่เลยใช่เปล่า...ผมเลยถ่ายรูปคู่แทนนะ....พอดีเว้ากันรู้เรื่องเขาเลยขอผมถ่ายด้วยครับ...555 คิก คิก Grin

อาจารย์ครับ ไวไฟเหมือนกันนะครับเนี๊ย

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11799 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2007, 10:48:31 AM »

งอน งอน งอน งอน งอน คิก คิก

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #11800 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2007, 01:21:23 PM »

อุ้ย...ทำงอน... Grin Grin หลงรัก หลงรัก

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #11801 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2007, 01:22:16 PM »

สาวคนนี้ช่างเหมาะสมกับท่านอาจารย์จริงๆ....ว่าแต่มือขวาอยู่ตรงไหนครับท่านอาจารย์ อิอิ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11802 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2007, 03:18:17 PM »

ช่วงรอดูภาพ....เรามากล่าวถึงสิ่งที่ดีๆเกี่ยวกับแมชย์ AA07ที่ผ่านไปสักหน่อยดีไหม? 

แมชย์นี้เป็นแมชย์ใหญ่ที่สุดเท่าที่เคยมีการแข่งipscในเมืองไทย  เพราะเป็นแมชย์ระดับเลเว่น 4 ที่จัดขึ้นเป็นครั้งแรกนั่นเอง

นักกีฬามาจากเกือบทุกทวีปทั่วโลกรวมๆ 500 กว่าคน  จัดสนามให้ยิงกัน 4 วัน 24 สเตจ  ..บางคนป่วยก่อนสี่วันก็มี หลังจากสี่วันแล้วป่วยก็มี หรือบางคนหลังงานเลี้ยงมอบรางวัลแล้วป่วยก็มี    ไม่แข็งแรงจริงยืนระยะไม่ได้แน่นอน Grin

เชื่อไหมครับ.. ยังมีบุคคลอีกกลุ่มหนึ่งที่เหนื่อยกว่านักกีฬาอย่างเราๆ  คนกลุ่มนั้นก็คือคณะทีมทำงานที่ได้ทำให้การแข่งขันครั้งนี้เกิดขึ้นและจบลงได้เป็นอย่างดีและด้วยความประทับใจของทุกฝ่ายนั่นเอง   ทราบมาว่าทำงานกันหนักมาก ไม่ค่อยได้หลับได้นอนกันมาเป็นแรมเดือนก่อนวันแข่งขันจะเริ่มขึ้น   แถมบางส่วนยังมาต้องยิงพรีแมชย์ 24 สเตจภายในสองวันเสียด้วย...แบบนี้ต้องเรียกว่าคนเหล็กตัวจริงเลยครับ  ..ถ้าเป็นผม  .. ตายสถานเดียว Grin

ผมโดยส่วนตัวได้สังเกตเพื่อเก็บข้อมูลเกี่ยวกับการจัดงานครั้งนี้  โดยเริ่มตั้งแต่การลงทะเบียนไปจนจบถึงงานพิธีมอบรางวัลที่สวนนงนุช.....สำหรับงานใหญ่ที่ไม่เคยจัดมาก่อนแบบนี้ ผมประเมินผลการจัดงานโดยให้เกรด A เลยครับ

(ประสบการณ์ที่ใช้ในการประเมินผมเทียบเอาจากงานBOI FAIRเมื่อหลายปีก่อนที่แหลมฉบัง เพราะเคยเข้าไปร่วมเป็นคณะทำงานชุดหนึ่่งของงานนั้น  เป็นงานใหญ่มากหลายคนคงได้ไปเที่ยวงานนี้มาแล้ว) 

จากผลงานที่พวกท่านกรรมการสมาคมฯได้ทำไว้ในครั้งนี้ เชื่อว่าในอนาคตคงจะได้รับความไว้วางใจให้จัดแมชย์WORLD SHOOTขึ้นมาในเมืองไทยแน่นอน

ขอขอบคุณและขอปรบมือให้ดังๆครับ..YOU ARE THE MANNNNNN!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 12, 2007, 03:21:09 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #11803 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2007, 03:26:32 PM »

สาวคนนี้ช่างเหมาะสมกับท่านอาจารย์จริงๆ....ว่าแต่มือขวาอยู่ตรงไหนครับท่านอาจารย์ อิอิ

คิก คิก...สังเกตุที่มือซ้ายของสาวอิตาเลี่ยนดูครับ....มือผมอยู่อีกฝั่งครับ... คิก คิก Grin Grin

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #11804 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2007, 04:00:35 PM »

คิก คิก...สังเกตุที่มือซ้ายของสาวอิตาเลี่ยนดูครับ....มือผมอยู่อีกฝั่งครับ... คิก คิก Grin Grin

...ไม่ได้ลงแข่งผมเฉยๆ  แต่ดูรูปนี้ผมอิจฉาพระอาจารย์วุ้ย  ยี๊

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
หน้า: 1 ... 784 785 786 [787] 788 789 790 ... 942
  พิมพ์