เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 11:35:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 28 29 30 [31] 32 33 34 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1354714 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #450 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2005, 09:05:42 PM »

คึกคักดีครับ....
แมทซ์นี้....จะมีดาวรุ่งเกิดสักกี่คนน๊า...
เชื่อว่าจะติดเชื้อกันอีกหลายคน..นะพี่แก้วนะ... Grin Grin

...ชัวร์ครับ รับประกันติดเชื้อ ขออย่า DQ เป็นพอ Grin Grin

อย่าแซว..พอดีร่างกายไม่พร้อม...ถ้าพร้อมละจะยิงนำให้ทุกคนเลยครับ

...คุณนาจาแซวต่างหาก  ผมเปล่านะ   Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #451 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2005, 09:08:35 PM »

พี่แก้ว ขอโทษครับ...ผมดึงผิดไป...พักนี้ไม่ทราบเป็นอะไร....ซึ้งใจมากเกินไปมั่งครับ
ผมตัดสินใจแล้วว่าไม่ลงแข่งเพราะร่างกายไม่พร้อม แต่จะมาเชียร์และคอยดูแล Super Squad ครับ
แล้วพบกัน 25 นี้ครับ

อดใจได้เหร๊ออออ

อย่าแซว....รอร่างกายพร้อมก่อนแล้วจะหยุดไม่อยู่.... Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 20, 2005, 09:10:14 PM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #452 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2005, 09:10:26 PM »

ผมตัดสินใจแล้วว่าไม่ลงแข่งเพราะร่างกายไม่พร้อม แต่จะมาเชียร์และคอยดูแล Super Squad ครับ

น้ำใจท่านช่างประเสริฐแท้......สอนทีไรทุ่มเทเต็มที่จนต้องกลับไปป่วยทุกที แต่ก็ยังเต็มใจสอน....หาพี่ที่น่ารักแบบนี้ไม่ได้อีกแล้วครับ....แฟ้มบุคคลขอปรบมือให้

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #453 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2005, 09:14:15 PM »

25 นี้ผมยิงนำเองครับฟิตครับฟิต....นำไป ดีคิว นะ ใครจะตามผมบ้าง Grin Grin Grin Grin Grin Grin

เหอะ เหอะ ยิงตามวรกฤษ มีหวัง 2M 2M 2M 2M 2M 2M 2M .........เพราะท่านไวเหลือเกิน.....แนะนำว่าใหม่ๆไม่ต้องรีบครับ เอาแม่นไว้ก่อนยังไงก็มีคะแนน อย่ามิส อย่าประกันก็พอครับแม็ทซ์นี้ ได้มีถ้วยกลับบ้านแน่นอน......ต่อๆไปมันจะเร็วขึ้นเองโดยอัตโนมัติครับ.....เชื่อผมเถอะ

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #454 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2005, 09:14:16 PM »

พี่แก้ว ขอโทษครับ...ผมดึงผิดไป...พักนี้ไม่ทราบเป็นอะไร....ซึ้งใจมากเกินไปมั่งครับ

อย่าแซว....รอร่างกายพร้อมก่อนแล้วจะหยุดไม่อยู่.... Grin Grin Grin

แมทซ์นี้....จะมีดาวรุ่งเกิดสักกี่คนน๊า...
เชื่อว่าจะติดเชื้อกันอีกหลายคน..นะพี่แก้วนะ... Grin Grin

...ชัวร์ครับ รับประกันติดเชื้อ ขออย่า DQ เป็นพอ Grin Grin

อย่าแซว..พอดีร่างกายไม่พร้อม...ถ้าพร้อมละจะยิงนำให้ทุกคนเลยครับ

...คุณนาจาแซวต่างหาก ผมเปล่านะ Grin Grin

5555 คนแก่แซวกัน.... Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #455 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2005, 09:16:17 PM »

......สอนทีไรทุ่มเทเต็มที่จนต้องกลับไปป่วยทุกที แต่ก็ยังเต็มใจสอน....หาพี่ที่น่ารักแบบนี้ไม่ได้อีกแล้วครับ....แฟ้มบุคคลขอปรบมือให้

Grin Grin แบบว่าไม่มีใครยอมให้พี่เค้านั่งเลยหนะครับ...ยืนจับ Pro + เดิน  + ยิง ตั้งแต่บ่ายยันเย็นเลยครับ  Grin Grin

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #456 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2005, 09:16:21 PM »

ไปดูด้วยกันก็ได้เจ้าค่ะ ขออย่างเดียวอย่าโยนจ้าน้อยลงไปแทนกระดูกไก่

ไอ้ท่านี้หมายถึงกำลังคิดแบบนี้อยู่ หรือคิดว่า "โอ้ว...กู้ดไอเดีย" หล่ะเจ้าคะ

I am dying... -*-

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #457 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2005, 09:16:26 PM »

...คุณนาจาแซวต่างหาก ผมเปล่านะ Grin Grin

5555 คนแก่แซวกัน.... Grin Grin

คนหนุ่มอย่างเราก็มานั่งหัวเราะเนอะพี่นาจาเนอะ  Grin Grin

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #458 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2005, 09:20:13 PM »

คนหนุ่มอย่างเราก็มานั่งหัวเราะเนอะพี่นาจาเนอะ  Grin Grin

จ้ะ Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #459 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2005, 09:23:15 PM »

จ้ะ Grin

Grin Grin Grin ครับผู้การ....ต้องย้อนไปดู เค้าคุยเรื่องกำลังขากันซิ อิอิ หนุ่มๆใช้มากไปหน่อย Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #460 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2005, 09:29:54 PM »

..."อันนินทากาเลเหมือนเทน้ำ  ไม่ชอกช้ำเหมือนเอามีดไปกรีดหิน..."   Grin Grin Grin

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #461 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2005, 09:37:15 PM »

ไม่นินทาแล้วพี่ ต่อหน้า แถมต่อหน้าประชาชีอีกต่างหาก Grin

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #462 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2005, 09:37:49 PM »

คนหนุ่มอย่างเราก็มานั่งหัวเราะเนอะพี่นาจาเนอะ Grin Grin

จ้ะ Grin

Grin Grin Grin ครับผู้การ....ต้องย้อนไปดู เค้าคุยเรื่องกำลังขากันซิ อิอิ หนุ่มๆใช้มากไปหน่อย Grin

นั่นนะสิ........สมัยเป็นนักเรียนนายเรือ รุ่นพี่ชอบสั่งให้สลับเข่า เป็นร้อยๆ เข่าเสียหมด ตอนหลังเลยให้สั่งท่าอื่น....ม่ายงั้นป่านนี้ข้าพเจ้าก็คงเป็นเหมือนท่านสองคนนั่นซะแล้ว........แต่ เอ! ท่านทั้งสองนั่นไม่ได้เป็นนักเรียนทหารมาก่อนนินา......ไปทำอารายกันมาน้า........อิอิ

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #463 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2005, 09:40:16 PM »

..."อันนินทากาเลเหมือนเทน้ำ ไม่ชอกช้ำเหมือนเอามีดไปกรีดหิน..." Grin Grin Grin

..."อันอ้อยตาลหวานลิ้นแล้วสิ้นซาก แต่ลมปากหวานหูมิรู้หาย" Grin Grin Grin

coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #464 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2005, 10:15:36 PM »

นั่นนะสิ........สมัยเป็นนักเรียนนายเรือ รุ่นพี่ชอบสั่งให้สลับเข่า เป็นร้อยๆ เข่าเสียหมด ตอนหลังเลยให้สั่งท่าอื่น....ม่ายงั้นป่านนี้ข้าพเจ้าก็คงเป็นเหมือนท่านสองคนนั่นซะแล้ว........แต่ เอ! ท่านทั้งสองนั่นไม่ได้เป็นนักเรียนทหารมาก่อนนินา......ไปทำอารายกันมาน้า........อิอิ

...สมัยหนุ่มๆ เล่นฟุตบอล  โดนเสียบแรงไปนิดครับ  เข่าขวาเลยชำรุดไปหน่อย  Cool Wink

หน้า: 1 ... 28 29 30 [31] 32 33 34 ... 942
  พิมพ์