เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 02:40:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 29 30 31 [32] 33 34 35 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1355170 ครั้ง)
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #465 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2005, 10:50:09 PM »

เหอะ เหอะ ยิงตามวรกฤษ มีหวัง 2M 2M 2M 2M 2M 2M 2M .........เพราะท่านไวเหลือเกิน.....แนะนำว่าใหม่ๆไม่ต้องรีบครับ เอาแม่นไว้ก่อนยังไงก็มีคะแนน อย่ามิส อย่าประกันก็พอครับแม็ทซ์นี้ ได้มีถ้วยกลับบ้านแน่นอน......ต่อๆไปมันจะเร็วขึ้นเองโดยอัตโนมัติครับ.....เชื่อผมเถอะ

บ่งบอกถึงชั่วโมงบิน เริ่มเก๋า

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #466 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2005, 12:10:16 AM »

เหอะ เหอะ ยิงตามวรกฤษ มีหวัง 2M 2M 2M 2M 2M 2M 2M .........เพราะท่านไวเหลือเกิน.....แนะนำว่าใหม่ๆไม่ต้องรีบครับ เอาแม่นไว้ก่อนยังไงก็มีคะแนน อย่ามิส อย่าประกันก็พอครับแม็ทซ์นี้ ได้มีถ้วยกลับบ้านแน่นอน......ต่อๆไปมันจะเร็วขึ้นเองโดยอัตโนมัติครับ.....เชื่อผมเถอะ

บ่งบอกถึงชั่วโมงบิน เริ่มเก๋า

Grin Grin Grin Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #467 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2005, 05:30:55 AM »

ลั่น หล่น เสียว ทีม  ยินดีต้อนรับน้องใหม่ทุกท่านครับ...วี๊ดดดดบึ๊มมมม.......

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #468 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2005, 07:58:53 AM »

คุณวรกฤษ.....ได้คุยกับเจ้าของไอเดียแล้วครับ  เพื่อความสะดวกเนื่องจากบางท่านไม่มีเสื้อที่ระลึก ประกอบกับเสื้อที่ระลึกก้ออกจะหนักไปทางสีขาวเสียด้วย  ....ดังนั้นจึงหมายถึงเสื้อสีแดงทั่วๆไปที่ใช้อยู่ครับ Grin

อัพเดทอีกรอบๆ(ก่อนนอน)

รวมพลคนอยาก  มือใหม่ป้ายแดง ipsc .... 25/12/48 ณ ฟาร์มจรเข้ฯ  ... ****เชิญชวน(ถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรนะครับ)สวมเสื้อแดงด้วยครับเพื่อแสดงเอกลักษณ์ของพวกเรา** ... ใครจะไปขอเสียงหน่อยครับ  :Smiley

1.uncle...............confirm(เสื้อแดง)
2.ผองพัฒ............confirm(เสื้อแดง)
3.tim1911..........confirm(เสื้อแดง)
4.Tiger wut..........confirm

ถ้าชัวร์ไม่มั่วนิ่ม   โปรดลงชื่อต่อเลยครับ Grin

...คุณ uncle ลงแข่งในรุ่นไหนครับ  :Smiley Cool

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #469 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2005, 08:02:40 AM »

น่าจะเป็น Production มั๊งครับพี่ Coda เห็นพี่เสีอ(uncle) ใช้กล๊อกที่ บบท.

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #470 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2005, 09:56:25 AM »

นึกว่าแถวเดี่ยวเสียอีก

I am dying... -*-

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #471 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2005, 09:58:55 AM »

น่าจะเป็น Production มั๊งครับพี่ Coda เห็นพี่เสีอ(uncle) ใช้กล๊อกที่ บบท.

...G17 หรือ 19 ครับ  :Smiley Cool

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #472 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2005, 10:10:32 AM »

...G17 หรือ 19 ครับ  :Smiley Cool

วันที่พบพี่ลุงเสือยังไม่ทันได้ทักทายครับ..มัวแต่เก็บเกี่ยวจากพี่นกไฟ แตพี่ลุงใช้ กล๊อก 19 ครับ..มีหลักฐาน.. Grin

coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #473 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2005, 10:17:18 AM »

...ขอบคุณสำหรับคำตอบ  ไปสืบค้นมาจนได้นะครับ  Grin

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #474 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2005, 10:22:48 AM »

ลั่น หล่น เสียว ทีม ยินดีต้อนรับน้องใหม่ทุกท่านครับ...วี๊ดดดดบึ๊มมมม.......

ไม่ต้องเรียกแขกขนาดนี้ก็ได้นะครับ  Grin Grin Grin เดี๋ยวเกร็งกันหมด  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #475 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2005, 10:30:50 AM »

สวัสดียามเช้าๆครับพี่codaและทุกท่าน Grin

ผมลง production division  ด้วยกล็อค 19 ครับ.....ความจริงจะเอาอินฟินิตี้ไปลงอยู่หรอก  แต่เมื่อคุณน้องtim1911 แสดงหลักฐานออกมาแจ่มแจ้งแบบนั้น ก็คงจะต้องจำใจเอากล็อค 19 ลงล่ะครับ.....(ล้อเล่นครับ :Smiley :Smiley :Smiley)

พี่coda ถ้าผมรู้จักthpsa เร็วกว่านี้ผมเอากล้อค 17 แหงๆ   แต่คิดว่าแแรกๆเรามาหาประสบการณ์ไม่ได้หวังผลเลิศอะไรก็เอา 19 ถูไถไปก่อน  ให้มันเข้าเส้นเอาจริงๆเมื่อไร ต้องค่อยว่ากันตอนต่อไป  แต่อย่างไรก็ตามเมื่อดูกฏต่างแล้วรุ่นที่ผมจะลงนี้ตามความรู้สึกของผมกล็อคจะคล่องตัวมากๆ ดูที่นวมินทร์ล่าสุดกล้อค 17 เข้าชิงจนถึงได้แชมป์เลยครับ..... Grin

มายิงสนุกๆน่ะครับ แค่ไม่โดน DQ ครูเพื่อนผมก็ให้ผ่านแล้วครับ Grin Grin Grin
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #476 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2005, 10:46:05 AM »

สวัสดียามเช้าๆครับพี่codaและทุกท่าน Grin

ผมลง production division  ด้วยกล็อค 19 ครับ.....ความจริงจะเอาอินฟินิตี้ไปลงอยู่หรอก  แต่เมื่อคุณน้องtim1911 แสดงหลักฐานออกมาแจ่มแจ้งแบบนั้น ก็คงจะต้องจำใจเอากล็อค 19 ลงล่ะครับ.....(ล้อเล่นครับ :Smiley :Smiley :Smiley)

พี่coda ถ้าผมรู้จักthpsa เร็วกว่านี้ผมเอากล้อค 17 แหงๆ   แต่คิดว่าแแรกๆเรามาหาประสบการณ์ไม่ได้หวังผลเลิศอะไรก็เอา 19 ถูไถไปก่อน  ให้มันเข้าเส้นเอาจริงๆเมื่อไร ต้องค่อยว่ากันตอนต่อไป  แต่อย่างไรก็ตามเมื่อดูกฏต่างแล้วรุ่นที่ผมจะลงนี้ตามความรู้สึกของผมกล็อคจะคล่องตัวมากๆ ดูที่นวมินทร์ล่าสุดกล้อค 17 เข้าชิงจนถึงได้แชมป์เลยครับ..... Grin

มายิงสนุกๆน่ะครับ แค่ไม่โดน DQ ครูเพื่อนผมก็ให้ผ่านแล้วครับ Grin Grin Grin

...IPSC แมตช์แรก สนุกและตื่นเต้นสุดๆ หายใจลึกๆ  ก่อนลงยิงแต่ละสเตจนอกจากวางแผนในการยิงแล้ว  ควรทบทวน basic ที่เจ้าสำนักแนะนำไว้ครับ  ไม่งั้นยิงๆ ไปแล้ว basic มือใหม่หายหมด  Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #477 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2005, 11:11:14 AM »

แมทช์แรกผมทำตามหน้าที่ให้ครบสมบูรณ์ผมก็สนุกสะใจแล้วครับ Grin Grin Grin  เป้าเยอะๆ ยิงไม่หวาดไม่ไหว  Grin Grin Grin คะแนน เวลา เอาไว้ทีหลัง ไม่สน 

ที่สนามแข่ง เดินดูปืนเพื่อนคุยเล่น กินข้าว ทั้งวันสนุกดี เหมือนไปสวนสนุก

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #478 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2005, 11:13:29 AM »

ลืมบอกถ้าป้ายแดงถึงการทำการยิงแล้ว บอก RO เขาเลยว่า สวัสดีครับ ผมป้ายแดงนะครับ เขาจะได้ช่วยดูช่วยแนะนำให้อย่างใกล้ชิด

แต่ไปเป็นก๊วนมี  Grin Grin Grin พี่นกไฟดูคงสบายบรื๋ออออออออออออ  Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #479 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2005, 11:16:44 AM »

ขอบคุณครับพี่coda  Grinเป็นคำแนะนำที่มีประโยชนย์มาก  ผมขอนำไปปฏิบัติต่อไป   ...และขอขอบคุณในคำแนะนำของท่านอื่นๆอาทิคุณcarreraคุณskynavy(ที่ผมแอบปันทึกเอาไว้) Grin

ขออัพเดทคนป้ายแดงอีกรอบครับ Grin
รวมพลคนอยาก  มือใหม่ป้ายแดง ipsc .... 25/12/48 ณ ฟาร์มจรเข้ฯ  ... ****เชิญชวน(ถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรนะครับ)สวมเสื้อแดงด้วยครับเพื่อแสดงเอกลักษณ์ของพวกเรา** ... ใครจะไปขอเสียงหน่อยครับ 

1.uncle...............confirm(เสื้อแดง)
2.ผองพัฒ............confirm(เสื้อแดง)
3.tim1911..........confirm(เสื้อแดง)
4.Tiger wut..........confirm

ถ้าชัวร์ไม่มั่วนิ่ม   โปรดลงชื่อต่อเลยครับ 

สงสัยคงมีแค่นี้สำหรับตรงนี้(อาจจะมากกว่าที่ไปกันเองตามสะดวก)   แต่แค่ตรงนี้สักพักเราจะนัดเเวลาเจอกันที่สนามเพื่อจะได้ลงทะเบียนอยู่squadเดียวกัน   ซึ่งอาจจะเป็นการติดต่อกันหลังไมด์เฉพาะที่มีรายชื่อ Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 21, 2005, 11:19:55 AM โดย Uncle » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 29 30 31 [32] 33 34 35 ... 942
  พิมพ์