เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 06:38:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 37 38 39 [40] 41 42 43 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1355476 ครั้ง)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #585 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2005, 05:56:57 PM »

ชาวป้ายแดง Cheesy....เพื่อความปลอดภัยในชีวิตและทรัพย์สินทั้งของตัวเราและผู้อื่น  รวมทั้งจะทำให้เรารอดพ้นจากDQได้ด้วย    ผมมีแหล่งคาถาดีๆมาฝากครับ   โปรดทำความเข้าใจกับเนื้อหาให้ดีๆ    ...ผมคิดว่ารู้แค่นี้ก็พอสำหรับพวกเรา(ชาวป้ายแดง)  ขืนรู้มากมึนมาก ดีไม่ดีอาจจะต้องเป็นไปดังภาษิตที่ว่า...ความรู้ท่วมหัวเอาตัวไม่รอดอ่ะครับ Shocked...ไปดูกันนะครับ Grin

http://www.thpsa.com/PHP-Nuke/html/modules.php?name=Content&pa=showpage&pid=19
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #586 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2005, 06:02:11 PM »

ตื่นเต้น ๆ ..... ชาวป้ายแดง อิ อิ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #587 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2005, 06:07:44 PM »

...หลังจากแมตช์วันที่ 25 อาจต้องเปลี่ยนชื่อกระทู้ เพราะคนอยากยิง IPSC ได้ยิงแล้ว  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #588 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2005, 07:09:22 PM »

Grin Grin Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #589 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2005, 07:17:45 PM »

โห...คุยอะไรกันครับมึนด้วยคนไม่กี่ชั่วโมงกระทู้วิ่งไป 5-6 หน้า Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #590 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2005, 07:48:56 PM »

ต้องถามนาย carrera

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #591 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2005, 07:58:52 PM »

มึนตึบ...เอาเรื่องมาเล่าให้ฟังดีกว่า วันนี้ไป ศรภ มาเจอคุณ Camerider ไปซุ่มอยู่ที่นั่น ให้ยิงใหม่เล่นเอาผม ต๊กใจ หมกเลย ผิดหูผิดตาไปเยอะถ้าเทียบกับวันเสาร์ที่ผ่านมา ยินดีเป็นอย่างยิ่งที่แนะแล้วนำไปฝึกหัด ถ้าแรงขับเคลื่อนอย่างนี้ยาวนาน ผมว่าน่าจะได้มือดีขึ้นมาแข่งอีกหนึ่งครับ เผลอๆได้เห็นคนมือเจ็บทำใจไม่ได้แล้วลงวัดฝีมือด้วยในวันที่ 25 นี้....ดีใจเป็นอย่างยิ่งครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #592 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2005, 08:19:47 PM »

มึนตึบ...เอาเรื่องมาเล่าให้ฟังดีกว่า วันนี้ไป ศรภ มาเจอคุณ Camerider ไปซุ่มอยู่ที่นั่น ให้ยิงใหม่เล่นเอาผม ต๊กใจ หมกเลย ผิดหูผิดตาไปเยอะถ้าเทียบกับวันเสาร์ที่ผ่านมา ยินดีเป็นอย่างยิ่งที่แนะแล้วนำไปฝึกหัด ถ้าแรงขับเคลื่อนอย่างนี้ยาวนาน ผมว่าน่าจะได้มือดีขึ้นมาแข่งอีกหนึ่งครับ เผลอๆได้เห็นคนมือเจ็บทำใจไม่ได้แล้วลงวัดฝีมือด้วยในวันที่ 25 นี้....ดีใจเป็นอย่างยิ่งครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Huh มือเจ็บหายแล้วหรือครับถ้ายิงได้ก็ยินดีด้วยครับ 25 จะได้ครึกครื้น หลงรัก

แฮะๆ...วันนี้แว๊ปไป บบท มาซ้อมซะงงเลย Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #593 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2005, 08:20:12 PM »

คนมือเจ็บ Huh

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #594 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2005, 08:22:53 PM »

แสดงให้เห็นว่าถึงเจ็บก็ซ้อมและผมมั่นใจว่าซ้อมมากจริงๆ

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #595 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2005, 08:25:37 PM »

ตั้งใจจริงๆ....นับถือ......นับถือ  Grin

พอๆกะคนไม่มีลูกปืนแต่อยากซ้อมเลย Grin Grin

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #596 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2005, 08:50:07 PM »

...ถ้าซ้อมได้ก็ลงแข่งได้ครับ  Cheesy

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #597 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2005, 09:52:06 PM »

ไม่ทราบว่าในไทยเราเคยนำวิธีการคิดคะแนนแบบ Virginia มาใช้ไหมครับ หรือ จะใช้ในกรณีไหนบ้าง เพราะผมเพิ่งแข่งไปแค่3ครั้ง เลยยังไม่เคยเห็นการคิดคะแนนแบบ Viginia เลยอะครับ Huh Huh Huh

ถ้าจะถามให้ถูกต้อง ต้องถามว่า  Grin Grin Grin เคยใช้แข่งไหมถึงจะถูก  Grin Grin Grin ถ้าไม่เคยแข่งจะคิดคะแนนได้อย่างไร

เคยครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #598 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2005, 10:01:42 PM »

ไม่ทราบว่าในไทยเราเคยนำวิธีการคิดคะแนนแบบ Virginia มาใช้ไหมครับ หรือ จะใช้ในกรณีไหนบ้าง เพราะผมเพิ่งแข่งไปแค่3ครั้ง เลยยังไม่เคยเห็นการคิดคะแนนแบบ Viginia เลยอะครับ Huh Huh Huh

การคิดคะแนนเวลา มี ๓ แบบ คือ comstock, virginia และ fixed time

fixed time ไม่ได้จัดมา 5  ปีแล้ว 
virginia มีแต่ไม่บ่อย  ล่าสุดก็มีสนามหนึ่ง ที่แม็ชเชียงใหม่สองเดือนก่อนครับ
ที่เหลือส่วนมากเป็น comstock

coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #599 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2005, 10:08:31 PM »

การคิดคะแนนเวลา มี ๓ แบบ คือ comstock, virginia และ fixed time

fixed time ไม่ได้จัดมา 5  ปีแล้ว 
virginia มีแต่ไม่บ่อย  ล่าสุดก็มีสนามหนึ่ง ที่แม็ชเชียงใหม่สองเดือนก่อนครับ
ที่เหลือส่วนมากเป็น comstock

...ที่เชียงใหม่  สเตจไหนครับ  จำบ่ได้แล้ว  รีบยิงจัด  Grin

หน้า: 1 ... 37 38 39 [40] 41 42 43 ... 942
  พิมพ์