เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 06:45:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 43 44 45 [46] 47 48 49 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1355560 ครั้ง)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #675 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2005, 09:11:14 PM »

15 องศา!  เป็นผมสั่นแล้วครับ Grin     แถวบ้านเมื่อวานแค่ 20 องศาผมก็หนาวแล้ว..ราตรีสวัสดิ์ครับ ต้องนอนเอาแรงพรุ่งนี้เดินทางไม่ใกล้ไม่ไกลเพราะเชื้อipscอีกแล้ว Grin Grin Grin
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #676 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2005, 09:13:33 PM »

...ขอให้สนุกและโชคดีครับ  แมตช์แรกของผมไม่มีโอกาสเตรียมตัวอย่างนี้เลย อิอิ   Cool Cool

...วันอาทิตย์ไม่ใช่หรือครับ  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #677 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2005, 09:42:22 PM »

...ขอให้สนุกและโชคดีครับ แมตช์แรกของผมไม่มีโอกาสเตรียมตัวอย่างนี้เลย อิอิ Cool Cool

...วันอาทิตย์ไม่ใช่หรือครับ Grin

พี่เสือติดเชื้อค่อนข้างแรงครับพี่แก้ว วันเสาร์นี้จะมาที่ บบท สงสัยอาการอาจจะหนักกว่าเดิมอีกครับ...ผมถึงได้บอกว่าอาการกำเริบรุนแรงครับ..... Grin Grin Grin Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2005, 09:44:16 PM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #678 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2005, 09:46:01 PM »

...เมื่อพบวันแรกที่นวมินทร์ฯ  ผมไม่นึกว่าเชื้อจะรุนแรงขนาดนี้  Grin Grin

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #679 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2005, 09:50:14 PM »

...เมื่อพบวันแรกที่นวมินทร์ฯ ผมไม่นึกว่าเชื้อจะรุนแรงขนาดนี้ Grin Grin

ครับ..ดูไม่ออกเลย...อายุเป็นเพียงตัวเลขพี่แก้ว...ใจพี่เสือแค่....20 ต้นๆครับ... Grin Grin Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #680 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2005, 09:52:49 PM »

...เมื่อพบวันแรกที่นวมินทร์ฯ ผมไม่นึกว่าเชื้อจะรุนแรงขนาดนี้ Grin Grin

ครับ..ดูไม่ออกเลย...อายุเป็นเพียงตัวเลขพี่แก้ว...ใจพี่เสือแค่....20 ต้นๆครับ... Grin Grin Grin

น่าจะเพราะนวมินทร์นะครับ...เชื้อถึงได้รุนแรง Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #681 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2005, 09:55:33 PM »

...ขอให้สนุกและโชคดีครับ แมตช์แรกของผมไม่มีโอกาสเตรียมตัวอย่างนี้เลย อิอิ Cool Cool

ผมยังจำได้ แม็ชแรกพี่ coda ลืมเข็มขัดซองปืนมา
ต้องใช้คนขับรถกลับไปเอาให้  Smiley

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #682 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2005, 09:56:37 PM »

...วันอาทิตย์ไม่ใช่หรือครับ Grin

พี่เสือติดเชื้อค่อนข้างแรงครับพี่แก้ว วันเสาร์นี้จะมาที่ บบท สงสัยอาการอาจจะหนักกว่าเดิมอีกครับ...ผมถึงได้บอกว่าอาการกำเริบรุนแรงครับ..... Grin Grin Grin Grin Grin Grin

ปายไหนกานครับผมไปด้วยครับ Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #683 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2005, 11:26:49 PM »

ขอถามหน่อยครับ

การจับสไลด์ขึ้นลำจากด้านล่างกับด้านบนอันไหนจะดีกว่าและเร็วกว่าครับ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #684 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2005, 11:31:29 PM »

การจับสไลด์ขึ้นลำจากด้านล่างกับด้านบนอันไหนจะดีกว่าและเร็วกว่าครับ

...ผมว่าแล้วแต่ถนัดครับ  ผมเองใช้วิธีคลาสสิค  Cheesy

BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #685 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2005, 11:53:38 PM »

ผมยังจำได้ แม็ชแรกพี่ coda ลืมเข็มขัดซองปืนมา
ต้องใช้คนขับรถกลับไปเอาให้  Smiley

.....จำได้เหมือนกันครับ  เปิดซิงที่อุดร   บ้านเองเลยแหละ..อิอิ
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #686 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2005, 11:56:29 PM »

...ผมว่าแล้วแต่ถนัดครับ ผมเองใช้วิธีคลาสสิค Cheesy

Grin Grin Grin Grin

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #687 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2005, 03:23:53 AM »

กระทู้วิ่งเร็วยั่งกับติดจรวด  พบกันวันอาทิตย์ครับ...

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #688 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2005, 05:54:10 AM »

พี่แก้ว ครูชัย พี่นาจา.....ผมตื่นมาอ่านแล้ว  ลงความเห็นว่าคงจะต้องมีสมาชิกใหม่วัยใกล้เคียงกันบังเกิดขึ้นค่อนข้างจะแน่นอนแล้วหนึ่งคน  ส่วนจะเป็นใครนั้น...ไม่บอกๆ :Smiley :Smiley :Smiley

น้องเก่ง Grin Grin Grin...ลูกโทรบอกเหมือนกัน  ยินดีๆที่ได้รู้จักคนในเครือข่ายเดียวกัน  ลูกชายผมก็เป็นศิษย์เก่าที่นี้ท้งสองคน  คนที่น้องเก่งเจอคือคนที่ไปถ่ายภาพวันที่ไปซ้อมที่บบท.ใช่ไหม?  คนนี้เป็นคนโตครับจบตรีวิศวคอมพิวเตอร์ จบโทสาขาการจัดการงานโทรคมนาคม  จบที่เอแบคทั้งตรีโทแล้วไม่ไปไหน ติดใจเลยทำงานอยู่ที่เอแบค   คนนี้ไม่หล่อ(เหมือนพ่อ ) แต่คนน้องนี่สาวกรี๊ดเลยครับ(จบตรีวิศวไฟฟ้า)เดี๋ยวกลับมาจากนอกเมื่อไร(ตอนนี้ไปทำงานอยู่ที่ญี่ปุ่นครับ)จะพามาวนเวียนที่สนามipscด้วย(ตามแผน ค่อยๆแพร่เชื้ออ่ะครับ  กะจะเอาให้หมดทั้งบ้านกันเลย ไม่รู้ว่าจะได้ผลแค่ไหน  แต่คนโตนี้พอบอกว่าวันเสาร์นี้จะไปบบท.อีก  เขาบอกว่าไปด้วยๆ  ค่อนข้างจะเป็นไปได้แล้ว แต่ยังกล้าๆกลัวๆ ผมลองให้ยิงหลับตาปี๋เลย).....เห็นลูกบอกว่าที่เอแบคมีพวกที่เล่นปืนยาวบางคนถามว่าปืนยาวไอพีมีไหมและใช้ปืนยาวอะไรได้บ้าง? เขาสนใจ Grin Grin Grin

ขอเตรียมตัวไปเจอเจ้าสำนักที่บบท.ก่อนนะครับผม Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 24, 2005, 06:20:06 AM โดย Uncle » บันทึกการเข้า
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #689 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2005, 06:26:16 AM »

เมื่อวานผมไปสนาม บบท.เป้ากระดาษไอพีหมด  ควรหาสำรองไปก่อนเดี๋ยวจะไม่มีซ้อมแล้วจะหงุดหงิด เพราะเชื้อกำลังแผ่ซ่านครับ หลงรัก

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
หน้า: 1 ... 43 44 45 [46] 47 48 49 ... 942
  พิมพ์