เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 04:36:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 46 47 48 [49] 50 51 52 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1355338 ครั้ง)
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #720 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 06:53:50 AM »

สวัสดียามเช้าทุกท่านครับ. Shocked....ขอขอบคุณภาพสวยๆครับคุณTonyman ปกติผมเป็นแฟนประจำที่ได้ติดตามภาพแมชย์ต่างๆจากคุณโทนี่อยู่เสมอ  ขอขอบคุณและยินดีมากที่ได้เจอตัวจริงครับผม Grin

วันนี้นอกจากคนที่เคยรู้จักกันมาก่อน ผมได้พบตัวเป็นๆทั้งที่ได้ทำความรู้จักและแค่ยิ้มๆให้กันเพราะต่างก็มีภารกิจอยู่หลายคนอาทิ   น้องโบ  คุณcholtit(คนนี้ตัวจริงหล่อกว่าในภาพ)  คุณโทนี่   คุณออเร้นท์(สูสีกับคุณอ๋อง)  เฮียชิว คุณผองพัฒ   ....ยินดีที่ได้รู้จักครับ  Grin

ไปเห็นบรรยากาศแล้ว คนซีเนียร์มีไม่น้อย  ค่อนแฮปปี้หน่อยในการที่จะมาร่วมแฮปปี้ชูตติ้งในระบบนี้ต่อไป....สปอนเซ่อร์หลักของผมอนุมัติแล้วว่าปีแรกนี้(49)   ถ้าผมไม่ติดภารกิจอะไร  อนุมัติทุกแมชย์ที่แข่งในจังหวัดชลบุรีซึ่งมีทั้งหมด 7 แมชย์เพื่อหาประสบการณ์   เหตุที่สปอนเซอร์ให้การสนับสนุนไม่ใช่เพราะผมยิงดีหรอก... แต่สปอนเซ่อร์บอกว่าสนุกดีๆและการยิงมีระบบความปลอดภัยดีมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ยินดีมากๆ เลยครับ ที่จะมี Shooter มาร่วมสนุกอีกครับ

อยากให้มายิงกันเยอะๆ นะครับ

แรกๆ ผมไปยิง เพราะว่าผมชอบยิงปืนครับ

ตอนนี้ ผมไปยิงเพราะว่า เพื่อนๆ พรรคพวกครับผม Grin Grin

We can either find the way or make one.
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #721 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 07:55:39 AM »

รูปนี้ดูก็รู้เลย ว่านานโทนี่ชอบนอนดิ้น  Grin

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #722 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 08:05:12 AM »

รูปนี้ดูก็รู้เลย ว่านานโทนี่ชอบนอนดิ้น Grin

ปกติจะมีน้องๆ คอยสะกิดน่ะครับ พอมานอนคนเดียว เลยต้องดิ้นเป็นธรรมดา Grin Grin

We can either find the way or make one.
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #723 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 09:11:41 AM »

ขอถามหน่อยครับ

การจับสไลด์ขึ้นลำจากด้านล่างกับด้านบนอันไหนจะดีกว่าและเร็วกว่าครับ

ขึ้นสไลด์ด้านล่างทำไงเนี้ย  Shocked  Shocked

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
Orange
Committee THPSA
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #724 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 09:32:19 AM »

ยินดีที่รู้จักคุณuncle และทุกๆท่านครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
THAILAND PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #725 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 09:57:22 AM »

การจับสไลด์ขึ้นลำจากด้านล่างกับด้านบนอันไหนจะดีกว่าและเร็วกว่าครับ

ขึ้นสไลด์ด้านล่างทำไงเนี้ย Shocked Shocked

เหมือนคัดปลอกไง Grin Grin Grin มืออย่าผ่านลำกล้องแล้วกัน Grin Grin Grin  DQ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #726 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 10:02:25 AM »

ผมก็สนใจคนหนึ่งครับ อาทิตย์ก่อนลองไปดูเขายิง IPSC รบพิเศษ เชียงใหม่ ใช้ STI ทั้งนั้น เราเอาไปเลยไม่กล้าอายเค้า ต้องดูเฉยๆ แต่ก็สนุกดี

ผมยิงกล็อคมิต้องอายไปด้วยหรือครับเนี่ย ผมว่าคงไม่เข้าใจแล้วมั้งครับว่าทำไมเขาใช้ STI กัน

ส่านใหญ่ยิงรุ่น Standard เขาถึงใช้ STI หรือปืน ระบบ 2011-1911 ให้เหมาะสมกับรุ่นเท่านั้น

ถ้ายิง Production เอา STI มายิงยังไม่ได้เลยครับ

Grin Grin Grin DQ ยิงมิส ยิงประกัน ยังไม่เห็นน่าอายทั้งนั้น เรื่องปรกติ  Grin Grin Grin  IPSC โกงเท่านั้นครับที่น่าอาย

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #727 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 10:03:19 AM »

อีกไม่กี่ชม.ก็ต้องตื่นไปสนามแล้ว ยังไม่ได้นอนเลยเรา เฮ้อ...

รักษาสุขภาพด้วยนะครับ น้องโบว์

และแล้วก็ไม่ฉะบาย

I am dying... -*-

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #728 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 10:07:02 AM »

คุณออเร้นท์(สูสีกับคุณอ๋อง) 

ขนาดตัว หรือว่าอะไรเจ้าคะ Grin

เหตุที่สปอนเซอร์ให้การสนับสนุนไม่ใช่เพราะผมยิงดีหรอก... แต่สปอนเซ่อร์บอกว่าสนุกดีๆและการยิงมีระบบความปลอดภัยดีมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มีสปอนเซ่อร์ด้วยอะ Cheesy

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #729 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 10:09:43 AM »

ขึ้นสไลด์ด้านล่างทำไงเนี้ย Shocked Shocked

เหมือนคัดปลอกไง Grin Grin Grin มืออย่าผ่านลำกล้องแล้วกัน Grin Grin Grin  DQ

ข้าน้อยคิดว่าหมายถึงจับสไลด์ส่วนหน้า(ด้านล่าง) กับส่วนหลัง(ด้านบน) ซะอีก

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #730 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 10:17:47 AM »

ยินดีที่รู้จักคุณuncle และทุกๆท่านครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ผมช่วยเรื่องภาพประกอบแล้วกัน

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #731 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 10:20:57 AM »

...ดูเท่ดีแต่ระวังมี DQ จริงๆ ด้วยครับ  Undecided Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #732 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 10:21:01 AM »

ผมช่วยเรื่องภาพประกอบแล้วกัน

คนนี้ใครนะ....อ้อ...คู่กัดที่แสนน่ารักของผมเอง

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #733 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 10:22:24 AM »

ผมก็สนใจคนหนึ่งครับ อาทิตย์ก่อนลองไปดูเขายิง IPSC รบพิเศษ เชียงใหม่ ใช้ STI ทั้งนั้น เราเอาไปเลยไม่กล้าอายเค้า ต้องดูเฉยๆ แต่ก็สนุกดี

ผมยิงกล็อคมิต้องอายไปด้วยหรือครับเนี่ย ผมว่าคงไม่เข้าใจแล้วมั้งครับว่าทำไมเขาใช้ STI กัน

ส่านใหญ่ยิงรุ่น Standard เขาถึงใช้ STI หรือปืน ระบบ 2011-1911 ให้เหมาะสมกับรุ่นเท่านั้น

ถ้ายิง Production เอา STI มายิงยังไม่ได้เลยครับ

Grin Grin Grin DQ ยิงมิส ยิงประกัน ยังไม่เห็นน่าอายทั้งนั้น เรื่องปรกติ  Grin Grin Grin  IPSC โกงเท่านั้นครับที่น่าอาย

...ยิงรุ่นไหน  ปืนยี่ห้ออะไร  ศักดิ์ศรีเท่ากันครับ  Cheesy

...สำคัญที่ Fair Play อย่างที่คุณ Carrera บอก  Cool Cool

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #734 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 10:25:27 AM »

เมื่อวานมีนักกีฬา ยิงStandard แต่ใช้แม็ค Limited มายิงด้วย สนาม 1  Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 46 47 48 [49] 50 51 52 ... 942
  พิมพ์