เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 11:36:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 52 53 54 [55] 56 57 58 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1354727 ครั้ง)
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #810 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2005, 10:43:14 AM »

คนนี้ครับ สมศักดิ์ หรือ Orange

ใช่เลยครับ..ใช่เลย...ผมจำได้..เป็นคู่กัดที่น่ารักครับ..55555

นึกว่าไม่อยากจำเสียอีกเจ้าค่ะ Grin

ผมจำเฉพาะคู่แข่งที่ดี น่ารัก ส่วนที่ไม่ดีไม่เป็นคู่แข่งก็ไม่จำ..ไม่ได้ว่าใครนะครับแค่ปรัชญาส่วนตัว

ไม่รู้จะพูดอย่างไรผมว่านักกีฬาอาวุโสทุกๆท่านมีน้ำใจงามมากครับ

ตั้งแต่เริ่มเข้ามายิงผมยังไม่เคยเจอสิ่งที่ไม่ดีในกีฬา IPSC เลยครับ

ทุกคนใจดีมาแต่กำเนิดครับ Grin Grin

ถูกต้องครับ เพิ่งจะเห็นด้วยเป็นครั้งแรก Grin Grinพูดเล่นครับ แต่เปลี่ยนไปเมื่อโตขึ้นเนื่องจากจิตไม่บริสุทธิ์และสิ่งแวดล้อมครับ

สวัสดีครับ พี่เล็ก จตุพล
พวกผมก็ได้พี่เล็กนี่แหละครับ ที่ยิงนำทาง ไม่งั้นคงเละมากกว่านี้ครับ
ขอบคุณมากๆครับ

พี่เล็กก็เป็นนักกีฬาที่น่าจดจำเสมอครับ..ไม่เคยอวดตัวและดีกับนักกีฬาใหม่ทุกคนครับ..ผมโหวตให้ 1 เสียงครับ

ขอถามซุปเปอร์สควอท์ป้ายแดงหน่อยครับยิงผ่านไปแล้ว 1 เเมทช์

รู้สึกอย่างไรบ้างครับหนาวๆร้อนๆมือไม้อยู่ไม่เป็นสุขจะจับปืนขึ้นมาดรายฟรายตลอดหรือเปล่าครับ

เชื้อกระจายทั่วร่างกายหรือยังครับ Grin Grin Grin Grin

และรู้มั๊ยว่าเราจะต้องแก้ไขจุดไหนกันบ้างครับ

ผมตอบก่อนละกันครับ

ผมยังรู้สึกว่าเชื้อยังแรงอยู่ครับวันนี้ก็ยังซ้อมไม่ขาด

ส่วนจุดบกพร่องที่พบ

1. ตกใจ เปลี่ยนแม็กก่อนแล้วค่อยวิ่งทั้งๆที่วิ่งไปก็เปลี่ยนได้

2. ตกใจ กริ๊ปปืนมือซ้ายไม่แน่นทำให้กลุ่มออกมากระจาย

3. ตกใจ วิ่งยังไม่เร็วสเต็ปยังไม่ลงตัวยึกยัก

4. ตกใจ วางแผนการยิงแล้วลืมหมดเมื่อยิงผิดแผนที่วางไว้

สรุป ผมต้องเข้าซุ๊มไปอบรมขั้นสูงเพิ่มแล้ว Grin Grin Grin Grin Grin Grin

คนนี้รักษาไม่หายแล้วครับ..กู่ไม่กลับ...อนาคตรุ่งแน่ถ้าฟิตต่อเนื่อง

..............................................ฯลฯ...................................
สรุป ผมต้องเข้าซุ๊มไปอบรมขั้นสูงเพิ่มแล้ว Grin Grin Grin Grin Grin Grin

เปิดอบรมที่ไหนครับ...ช่วงปิด 4 วันหรือเปล่าครับ
 Grin Grin ผมลงทะเบียนด้วย.. Grin Grin

พวกที่ไม่ไปเที่ยวไหนก็คงนัดกันวันที่1หรือ2ครับ เพราะ 31และ3กลัวรถติด..เวลาที่เหลือให้ครอบครัวครับ เราจะยิงปืนดีไม่ได้ถ้า ผบทบ ไม่สนับสนุนครับ..ต้องแบ่งเวลาให้ด้วย...ผมเริ่มจะโดนเขม่นแล้วครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #811 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2005, 10:59:55 AM »

เห็นหลายคนไม่ไปไหนกัน ผมอยากเสนออย่างนี้ครับ วันที 1ปีใหม่อยู่กับครอบครัวแล้ววันที่ 2 ตอนเช้าเราไปที่ บบท กันคุณ tim1911 เอาแผ่นที่อัดไว้ไปส่วนผมจะเอา Note Book ไปแล้วเราไปร่วมวิจารณ์เรื่อง เป็ดเรื่องไก่ ที่ปล่อยกันไว้ เฮฮา ตามประสาที่ไม่ไปไหนกัน เที่ยงเราทานข้าวด้วยกัน กลางวันยิงปืนกันต่อ เย็นกลับบ้านไปอยู่กับครอบครัวครับ
เชิญโหวตครับเปลี่ยนแปลงกันได้ครับตามสบาย ผมไม่มีปัญหาครับ

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #812 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2005, 11:08:28 AM »

เห็นหลายคนไม่ไปไหนกัน ผมอยากเสนออย่างนี้ครับ วันที 1ปีใหม่อยู่กับครอบครัวแล้ววันที่ 2 ตอนเช้าเราไปที่ บบท กันคุณ tim1911 เอาแผ่นที่อัดไว้ไปส่วนผมจะเอา Note Book ไปแล้วเราไปร่วมวิจารณ์เรื่อง เป็ดเรื่องไก่ ที่ปล่อยกันไว้ เฮฮา ตามประสาที่ไม่ไปไหนกัน เที่ยงเราทานข้าวด้วยกัน กลางวันยิงปืนกันต่อ เย็นกลับบ้านไปอยู่กับครอบครัวครับ
เชิญโหวตครับเปลี่ยนแปลงกันได้ครับตามสบาย ผมไม่มีปัญหาครับ

...โหวตเห็นด้วยแต่ไปร่วมไม่ได้ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #813 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2005, 11:10:09 AM »

ไปด้วยนะชอบคนเยอะๆ นะ นะ นะ...... หลงรัก

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #814 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2005, 11:17:10 AM »

สวัสดีคุณหนุ่มครับ .. วันนั้นที่ฟาร์มได้เจอตัวจริงมาแล้วเหมือนกัน  Grin

ผมมาโหวตด้วยคนครับคุณชัย....จันทร์ที่ 2  มกราคม 49  ..หนึ่งเสียง..ครับ(ถ้าวันเป็นอื่นอนาคตดับวูบค่อนข้างแน่แล้วครับ Grin)
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #815 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2005, 11:41:48 AM »

ไปปั่นจักรยานออกกำลังสัก 25 กม.ก่อนนะครับ Grin Grin Grin

คุณอาUncle อยู่แถวไหนครับ  มีที่เหมาะ ๆ ให้ปั่นขนาด 25 กม.เชียวเหรอครับ  น่าอิจฉาจัง

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #816 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2005, 11:43:55 AM »

ไปปั่นจักรยานออกกำลังสัก 25 กม.ก่อนนะครับ Grin Grin Grin

คุณอาUncle อยู่แถวไหนครับ มีที่เหมาะ ๆ ให้ปั่นขนาด 25 กม.เชียวเหรอครับ น่าอิจฉาจัง

ช่วยตอบ ชลบุรี  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #817 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2005, 11:51:18 AM »

สวัสดีครับคุณลุงUNCLE

ผมปั่นจักรยานแค่1 กิโลก็หอบแฮ่กๆแล้ว  อยู่บ้านก็แค่ออกกำลังกายเครื่องอะไรไม่รู้ยืนกึ่งๆปั่น(เรียกไม่ถูกอ่ะ)อย่างเดียวแล้วแต่อารมณ์ด้วย....

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #818 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2005, 11:51:56 AM »

OK หายสงสัยเลย  นึกว่าสีลม  Smiley ขอบคุณครับ

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #819 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2005, 11:57:15 AM »

...พลังเหลือเฟือครับ เย้  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #820 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2005, 11:57:33 AM »

คุณtim1911 Grin ลงภาพมาดูได้เลยน้องไม่ต้องขออนุญาตอะไรกันหรอก ...พวกๆกันทั้งนั้น ปกติผมอายไม่เป็นอยู่แล้ว(มีแต่อายค่อบาป) เพราะค่อนข้างจะมีความนับถือตนเองสูง(จึงนับถือคนอื่นด้วยไงล่ะครับ) แต่ก็ขอบคุณที่น้องแสดงความมีมารยาทออกมาซึ่งแสดงว่าน้องก็มีความนับถือตนเองสูงเช่นเดียวกัน.... ผมและแฟนขอบคุณล่วงหน้าสำหรัยซีดีแมชย์แรกนะครับ Grin Grin Grin

ลุ้นอยู่ข้างหลังด้วยคนครับ ได้แต่ร้องอยู่ในใจว่า อย่ายิงๆๆๆๆๆๆ จนคุณพี่ Uncle เคลียร์ปืน โล่งเหมือนยกภูเขาออกจากอกเลย สติดีมากครับพี่ที่ไม่เผลอเหนี่ยวไกไปเมื่อตาเห็น IPSC เป็นเกมส์ฝึกสติ อย่างนึงครับ ไม่ใช่ในแง่สมาธิอย่างเดียว เพราะจะมีปัญหาหลากหลายในแต่ละการเข้ายิงจริง เผลอไม่ได้เลย สนามนี้ผมเองพอตาเห็นเป้าคู่ที่ตั้งก่อนสุดทาง ยังเผลอยิงจนลืมเปลี่ยนแม็กฯเลย

แสดงว่าคุณอา Uncle ยังสติแจ่มใสปิ๊ง 
พี่เล็กมายิงลูกโม่สิครับ  เรื่องเผลอลืมรีโหลด เป็นไม่มี  Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #821 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2005, 12:56:25 PM »

สวัสดีครับคุณCholtit Grin ..ผมหลับไปแป๊บมาตอบช้าไปนิดหนึ่งครับ  พอดีคุณคาร์ได้กรุณาตอบให้แล้ว  เรื่องปั่นจักรยานนั้น ถ้าไม่ฝนไม่หนาวก็จากบ้านเวียนไปเรื่อยๆ-สุขุมวิท-แยกอ่างศิลา- อ่างศิลา-เขาสามมุข-ไปเรื่อยๆครับ...แต่ส่วนมากจะปั่นอยู่กับที่ที่บ้านมากกว่า  กลัวจะโดนรถเฉี่ยวเอาเหมือนกันครับ Grin

พี่coda...ผมเจอพี่ทีแรกยังคิดว่าอายุ40 ต้นๆเลย ดูแข็งแรงเหมือนกันครับ Grin
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #822 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2005, 01:45:13 PM »

เป็นคำแนะนำที่มีประโยชน์มากครับ  ขอขอบคุณคุณJatupholครับ Grin.....ที่บอกว่าสูสีนั้นหมายถึงความหล่อแบบหนุ่มใหญ่ครับน้อง Grin

นึกว่าพุง ถ้าพุงนี่พี่อ๋องนำพี่เล็กไปมากแล้วเจ้าค่ะ Grin

I am dying... -*-

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #823 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2005, 01:47:52 PM »

ดีกว่าบางคนซื้อจักรยานมาเก็บไว้ ไม่ได้ปั่น จนสนิมขึ้นแล้วเจ้าค่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

I am dying... -*-

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #824 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2005, 03:18:12 PM »

Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: 1 ... 52 53 54 [55] 56 57 58 ... 942
  พิมพ์