เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 03:34:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 64 65 66 [67] 68 69 70 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1353553 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #990 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2005, 09:26:26 PM »

...ขอบคุณนะครับน้องเก่งคุง  Grin

...ส่งไปรษณีย์มาได้ไหมครับ  ไหนๆ ก็ไหนๆ  อยากดูเร็วๆ Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #991 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2005, 09:26:37 PM »

ผมได้รับแผ่น dvd จากพี่ tim1911 แล้วแต่ยังไม่ได้ดูเลยครับ
ขอบคุณมากครับพี่ tim1911
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #992 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2005, 09:40:07 PM »

ยินดีเสียสละครับ Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #993 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2005, 11:33:00 PM »

...อยากจะดูมั่งง่ะครับ ทำไงดี :Smiley Cool

ชมหนังตัวอย่างก่อนได้คร๊าบบบ  Grin

...อิอิ เป็นข้าพเจ้าเองนี่ สเตจนี้ที่นอนยิงตอนสุดท้ายได้รับคำชมจาก RO ด้วยนะครับ "ยูยิงดับเบิลแท๊ปดีมาก 2 นัดติดกันเลย 555" Grin Grin

สเตรทนี้มีวางปืนก่อนใส่ซองด้วยนี่นา Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #994 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2005, 11:39:38 PM »

...อยากจะดูมั่งง่ะครับ ทำไงดี :Smiley Cool

ชมหนังตัวอย่างก่อนได้คร๊าบบบ  Grin

...อิอิ เป็นข้าพเจ้าเองนี่ สเตจนี้ที่นอนยิงตอนสุดท้ายได้รับคำชมจาก RO ด้วยนะครับ "ยูยิงดับเบิลแท๊ปดีมาก 2 นัดติดกันเลย 555" Grin Grin

สเตรทนี้มีวางปืนก่อนใส่ซองด้วยนี่นา Grin

...จำได้ว่าไม่ได้วางครับ RO บอกให้ยืนขึ้นก่อนค่อยเอาปืนใส่ซอง  Cheesy

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #995 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2005, 11:49:08 PM »

...จำได้ว่าไม่ได้วางครับ RO บอกให้ยืนขึ้นก่อนค่อยเอาปืนใส่ซอง Cheesy

ครับ Cheesy....หากได้ป๋านกไฟ ปรับการยิงให้ พี่แก้วไปโลดแน่ Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #996 เมื่อ: มกราคม 01, 2006, 02:34:19 AM »

พี่แก้วเอาของ Match ไหนเหรอครับ แต่ผมไม่ทราบว่าของ Match ฟาร์มที่ผ่านมา มีความจุกี่GB อะครับ Tongue Tongue Tongue แล้วพี่แก้วไม่มาบบท. วันที่2ด้วยกันเหรอครับ มาฝึกวิทยายุทธ์กับเจ้าสำนักป๋านกไฟ อิอิ :Smiley :Smiley :Smiley

เก่งคุง....เขียนครับฟ้องเลย Grin Grin Grin Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #997 เมื่อ: มกราคม 01, 2006, 07:40:57 AM »

อัพเดทล่าสุด

ขออนุญาตทราบจำนวนสมาชิก.... PHOENIX IPSC SHOOTER CLUB ...ที่จะไปร่วมพบปะสังสรรค์/สนทนา/ฝึกยิงปืนกันที่สนามบบท.ในวันที่ 2 ม.ค. 49 เวลา 10.00 น. สมาชิกโปรดยืนยันอีกครั้งครับ เผื่อว่าถ้าจะต้องมีการจัดเตรียมอะไร หรือ ใครจะเอาอะไรมาร่วมจะได้กะจำนวนคนได้ถูกต้อง

ลงชื่อยืนยันต่อได้เลยครับ

1.Phoenix
2.tim1911
3.uncle
4.joe(Les Baer)
5.วรกฤษ
6.Kengkung
7.Army
8.นาจา
9.ติ๊ก
10.ผองพัฒ
11.num
12.Pex Shotgun
13.ประพันธ์
14.camerider
15.Tiger wut
16.aun

coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #998 เมื่อ: มกราคม 01, 2006, 08:41:12 AM »

ครับ Cheesy....หากได้ป๋านกไฟ ปรับการยิงให้ พี่แก้วไปโลดแน่ Grin
หุหุ เสียดายที่พี่แก้วติดงานวันที่2 ไม่งั้นหลังจากได้รับการแนะนำจากพี่นกไฟ อาจจะขึ้นClass B เลยนะครับ Wink Wink Wink

...ถึงไม่ได้ไปก็อยากได้แนะนำครับ  นะคุณนกไฟและเพื่อนๆ ขอ comments หน่อย  :Smiley :Smiley Grin

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #999 เมื่อ: มกราคม 01, 2006, 10:51:15 AM »

อัพเดทล่าสุด

ขออนุญาตทราบจำนวนสมาชิก.... PHOENIX IPSC SHOOTER CLUB ...ที่จะไปร่วมพบปะสังสรรค์/สนทนา/ฝึกยิงปืนกันที่สนามบบท.ในวันที่ 2 ม.ค. 49 เวลา 10.00 น. สมาชิกโปรดยืนยันอีกครั้งครับ เผื่อว่าถ้าจะต้องมีการจัดเตรียมอะไร หรือ ใครจะเอาอะไรมาร่วมจะได้กะจำนวนคนได้ถูกต้อง

ลงชื่อยืนยันต่อได้เลยครับ

1.Phoenix
2.tim1911
3.uncle
4.joe(Les Baer)
5.วรกฤษ
6.Kengkung
7.Army
8.นาจา
9.ติ๊ก
10.ผองพัฒ
11.num
12.Pex Shotgun
13.ประพันธ์
14.camerider
15.Tiger wut
16.aun

อาเสือครับ........ ตัดรายชื่อผมออกไป 1 คน ก่อน   วันที่2 นี้ต้องเป็นพลขับ พาแฟนและญาติ ไปลพบุรี + อยุธยาครับ  กลับมาไม่ทันแน่ๆ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #1000 เมื่อ: มกราคม 01, 2006, 12:30:35 PM »

เดี๋ยวผมจะจดเทคนิคที่ได้รับเพิ่มเติมมาเขียนในกระทู้นี้ละกานครับ แหะๆ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
อ้างถึง

...ดีครับ  ผมอยากได้แบบ exclusive ด้วยอ้ะ  แบบเจาะเฉพาะตัวเล้ย  Grin

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #1001 เมื่อ: มกราคม 01, 2006, 12:39:41 PM »

วันที่2 ผมว่าส่วนใหญ่เข้าไปสนามหลังเที่ยง(ผมด้วย)  หาอาหารทานเองก่อนเลยดีกว่า  ร้านที่อยากซื้อปิดหมดเลยไม่รู้จะซื้ออะไรดี  ขออภัยด้วยครับพี่ๆ Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #1002 เมื่อ: มกราคม 01, 2006, 01:31:57 PM »

เดี๋ยวผมจะจดเทคนิคที่ได้รับเพิ่มเติมมาเขียนในกระทู้นี้ละกานครับ แหะๆ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
อ้างถึง

...ดีครับ  ผมอยากได้แบบ exclusive ด้วยอ้ะ  แบบเจาะเฉพาะตัวเล้ย  Grin
ไม่เข้าใจอะครับพี่ Huh Huh Huh แต่คิดว่าหลายๆท่าน ช่วยกันจำแล้วมาเขียนสรุป แนะนำกันในนี้อีกทีดีกว่าครับ เพราะหลายๆคน จะได้หลายๆเทคนิคเพิ่มขึ้น Wink Wink Wink

...หมายถึงว่าจะช่วยกันจำและจดเทคนิคมาเล่าสู่กันฟังในภาพรวมเป็นสิ่งที่ผมเห็นด้วย  แต่ผมว่านักกีฬาแต่ละคน  เป็นรายบุคคล  ต้องการทราบจุดอ่อนจุดแข็ง  และวิธีการปรับปรุงเกมของตัวเองให้ดีกว่าเดิม  ที่ผมเรียกว่า exclusive ไงครับ  เข้าใจบ่ครับ  Wink

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #1003 เมื่อ: มกราคม 01, 2006, 02:40:15 PM »

อ้างถึง

ไม่เข้าใจอะครับพี่ Huh Huh Huh แต่คิดว่าหลายๆท่าน ช่วยกันจำแล้วมาเขียนสรุป แนะนำกันในนี้อีกทีดีกว่าครับ เพราะหลายๆคน จะได้หลายๆเทคนิคเพิ่มขึ้น Wink Wink Wink

...หมายถึงว่าจะช่วยกันจำและจดเทคนิคมาเล่าสู่กันฟังในภาพรวมเป็นสิ่งที่ผมเห็นด้วย แต่ผมว่านักกีฬาแต่ละคน เป็นรายบุคคล ต้องการทราบจุดอ่อนจุดแข็ง และวิธีการปรับปรุงเกมของตัวเองให้ดีกว่าเดิม ที่ผมเรียกว่า exclusive ไงครับ เข้าใจบ่ครับ Wink

อันนี้สำหรับมือเริ่มจะเก่า.... Cheesy

ตกลงให้ทุกท่านทานข้าวเที่ยงกันไปก่อนนะครับ....ส่วนอาหารว่างใครจะเอาไปก็เชิญ Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #1004 เมื่อ: มกราคม 01, 2006, 02:56:00 PM »

พี่แก้วเอาของ Match ไหนเหรอครับ แต่ผมไม่ทราบว่าของ Match ฟาร์มที่ผ่านมา มีความจุกี่GB อะครับ Tongue Tongue Tongue แล้วพี่แก้วไม่มาบบท. วันที่2ด้วยกันเหรอครับ มาฝึกวิทยายุทธ์กับเจ้าสำนักป๋านกไฟ อิอิ :Smiley :Smiley :Smiley

เก่งคุง....เขียนครับฟ้องเลย Grin Grin Grin Grin Grin Grin
Tongue Tongue Tongue

เรียกให้แก่ให้ได้เลย..... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน นี่ปีใหม่แล้วไม่อยากให้ถึงเลยเพราะจะแกอีกหนึ่งปี... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
สงสัยงานนี้ต้องยอม DQ แล้วละทั้งเจ้าคนฟ้องและคนถูกฟ้อง.... Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 64 65 66 [67] 68 69 70 ... 942
  พิมพ์