เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 01:31:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 67 68 69 [70] 71 72 73 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1353023 ครั้ง)
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #1035 เมื่อ: มกราคม 02, 2006, 08:53:39 PM »

Grin เหนื่อย.....

อิจฉา(มาก)ครับ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1036 เมื่อ: มกราคม 02, 2006, 08:55:53 PM »

ผมยิงได้แค่ 70 นัด ก็ต้องขอตัวกลับก่อนเพราะต้องไปแวะเสรีเซ็นเตอร์ทำธุระนิดหน่อย  แต่ก็ได้ความรู้และความสนุกมาเพียบเช่นเคยครับ  ขอบคุณครับ Grin

ก่อนขึ้นรถกลับรีบไปหน่อย แถบตัวยึดเข็มขัดปืน(ที่ใช้รวบปลายเข็มขัดด้านหลัง)หล่นหายไป  ถ้าสหายท่านใดเจอรบกวนแจ้งด้วยนะครับ  ขอบคุณครับ Grin
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #1037 เมื่อ: มกราคม 02, 2006, 09:02:11 PM »

ผมจะหากล๊อก9มาลงด้วยให้ได้ครับ Grin Grin Grin

สงสัยกล็อกรุ่นใหม่ Grin
ไม่สนใจซีแซดเหรอครับ Smiley

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #1038 เมื่อ: มกราคม 02, 2006, 09:08:35 PM »

ไม่มีรูปมาอวดกันบ้างหรอเจ้าคะ Cheesy

I am dying... -*-

JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #1039 เมื่อ: มกราคม 02, 2006, 09:09:29 PM »

วันนี้คึกคักมากครับ
แต่เสียดายต้องกลับก่อน อดดูหนัง จอยักษ์ เลย หัวเราะร่าน้ำตาริน
เอาไว้นัดกันอีกนะครับ Grin ป๋าขา
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #1040 เมื่อ: มกราคม 02, 2006, 09:19:24 PM »

ขอบพระคุณอาจาร์ย ทุกๆท่านที่มอบความรู้ให้ในวันนี้ครับได้รับมาเยอะมากๆครับ

เยอะจนผมต้องใส่ห่อกลับบ้านเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปิดท้ายด้วยการดูความผิดพลาดจากการแข่งครั้งที่ผ่านมานำกลับมาแก้ไขกันอีกด้วยครับ

ไม่ได้ดูวีดีโอวันนี้ผมก็คงไม่ได้เทคนิคการทิ้งตัวลงนอนกลับมาครับวีดีโอมีประโยชน์มากจริงๆครับ

อยากให้มีการถ่ายวีดีโอกันทุกแมทช์ที่แข่งครับ.....ผมเสนอให้จ้างคนมาถ่ายเลยจะดีมั๊ยครับแล้วแชร์ค่าใช้จ่ายกัน

นักกีฬาจะได้มีสมาธิในการแข่งอย่างเดียวไม่ต้องไปกังวล Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 02, 2006, 09:27:06 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
praphan
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #1041 เมื่อ: มกราคม 02, 2006, 09:26:26 PM »

ผมขอขอบคุณพี่เฉลิมชัย, พี่เล็ก (จตุพล), พี่จเร, พี่เป๊ก  และพี่หลาย ๆท่าน รวมทั้งเพื่อน ๆ ที่ร่วมฝีกซ้อมในวันนี้  ได้ความรู้และเทคนิคต่าง ๆ มากมาย เป็นประโยชน์ในการฝึกซ้อมและพัฒนาการยิงในระดับต่อ ๆ ไป  ช่วยผมประหยัดกระสุนได้ไปหลาย ๆ ลัง ครับ ขอพระคุณอีกครั้ง
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #1042 เมื่อ: มกราคม 02, 2006, 09:30:28 PM »

ผมจะหากล๊อก9มาลงด้วยให้ได้ครับ Grin Grin Grin

สงสัยกล็อกรุ่นใหม่ Grin
ไม่สนใจซีแซดเหรอครับ Smiley

พี่อ๋องแซวต้อนรับปีใหม่เลย55555
เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่๒๕๔๙ ผมขอให้พี่มีความสุข สมหวังในสิ่งอันพึงปรารถนานะครับ
กล๊อกขนาด9มม.ครับ.....ซีแซดก็สนใจครับ ผมมี CZ75B อยู่แล้ว ยังไงก็ของตายครับ.....รอลุ้นกล๊อกไว้เลือกลงดีกว่า พี่อ๋องว่าไงครับ

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #1043 เมื่อ: มกราคม 02, 2006, 09:40:47 PM »

ขอไปร่วมซ้อมด้วยคนนะครับ เดี๋ยวจะเอาแทคติคการเคลื่อนที่ยิง จากเมื่อตอนที่ผมเข้าร่วมคอร์สฝึกกับ Michael Voigt เมื่อ 2-3 ปีก่อนไปติวแนะให้ไปฝึกกัน จะแวะทานข้าวกลางวันระหว่างทางแล้วเข้าไปสนามเลยครับ
ขอบคุณมากครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก ถ้าให้ไปรับการสอน คำแนะนำจาก Michael Voigt โดยตรง ผมคงไม่มีโอกาสแน่ๆ จึงต้องขอขอบคุณเป็นอย่างสูงในความเมตตาและมีน้ำใจต่อนักกีฬาใหม่ๆ ของท่านพี่ Jatuphol ครับ Wink Wink Wink

จำได้ค่าใช้จ่ายอบรมกับMichael Voigt หลายหมื่น....ขอบคุณพี่เล็กครับ
ครับผม Tongue Tongue Tongue

สงสัยดวงผมเริ่มจะไม่สมพงษ์กับการยิงIPSC ซะแล้ว ฮือ ฮือ......มีแม็ทซ์แข่ง/ซ้อมดีๆน่าสนใจ ผมจะติดภารกิจสำคัญเรื่อยเลย........แล้วหยั่งงี้จะพัฒนาไหมเนี่ยผม เฮ้อ......

ยังไงฝากน้องเก่งเรื่องดีวีดีด้วยนะครับ โทรคุยกันก็ได้ ตอนนี้พี่จอดเรือทอดสมอกลางทะเลอยู่ครับ แต่โชคดีเข้าเน็ตโดยใช้ฮัทซ์ จากในห้องผู้การได้เลย เยี่ยมจริงๆสัญญาณCDMAเนี่ย 5555
ยินดีครับพี่ อิอิ Grin Grin Grin
แหะๆ :Smiley :Smiley :Smiley เรื่อง DVD วันนี้กว่าจะฉาย DVD มานั่งดูกันก็6โมงแล้วอะครับ พอดูกันเสร็จ1ทุ่มกว่าๆ ก็แยกย้ายกันกลับเลย ผมเลยฝากแผ่นจำนวนทั้งหมด10แผ่น ให้พี่ Tim1911 เป็นธุระช่วยWriteให้ครับ วันนี้เลยยังไม่ได้ Write แผ่นเลยครับ ที่บ้านผมไม่มี DVD Writer เลยไม่สามารถยืมแผ่นต้นแบบมา Write ได้ครับ เดี๋ยวพอผมได้รับDVD จากพี่Tim1911 ผมจะจัดส่ง DVD Match Level3ให้พี่แก้ว1ชุด(จำนวน5แผ่น) และอีก5แผ่น1ชุด ผมจะนำมา Copy ลงคอมของผมก่อน หลังจากที่ผมCopyเสร็จแล้ว แผ่นDVDที่เหลืออีก1ชุด(จำนวน5แผ่น) ก็นัดเจอกันที่สนามก็ได้ครับ หรือ จะให้ผมส่งทางไปรษณีย์ ก็รบกวนช่วย PM ที่อยู่ให้ผมด้วยครับพี่ Wink Wink Wink

ขอบคุณมากครับน้องเก่ง write เสร็จเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ เรือพี่จะเดินทางกลับ 1 ก.พ. ครับ สงสัยคงต้องรบกวนส่งให้ที่บ้านซะแล้ว เดี๋ยวpmไปบอกครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #1044 เมื่อ: มกราคม 02, 2006, 09:52:30 PM »

เฮ้อ...อ่านตาไม่ทัน หัวเราะร่าน้ำตาริน

I am dying... -*-

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #1045 เมื่อ: มกราคม 02, 2006, 09:57:35 PM »

เฮ้อ...อ่านตาไม่ทัน หัวเราะร่าน้ำตาริน

"ตามไม่ทัน" ย่ะ

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #1046 เมื่อ: มกราคม 02, 2006, 10:23:33 PM »

...ผมมี auto refresh ครับ สบาย  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #1047 เมื่อ: มกราคม 02, 2006, 10:25:33 PM »

...ใครได้อะไรใหม่ๆ มาจากพระฤาษีแล้วไม่ยอมขยายให้เพื่อนๆ ฟัง  เป็นบาปมหันต์รู้ตัวหรือเปล่า  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #1048 เมื่อ: มกราคม 02, 2006, 11:16:30 PM »

กระผมขอขอบคุณพี่ ๆ ที่มาเป็นวิทยากรทุกท่านครับ
รวมทั้งคำแนะนำจากเพื่อน ๆ ร่วม squad ที่ได้กรุณา
แนะนำให้หลังการยิง...ว่าผิดพลาดตรงใหนและควรปรับปรุงอะไร

ผมก็เหนื่อยใจกะตัวเองเหมือนกันครับ...
ขนาดแค่ซ้อมยัง DQ ได้เกือบทุกรอบ.. Undecided
แถมทำปืนของเก่งลั่นอีกต่างหาก...เพราะลืม show clear ก่อน hammer down

โป้ง เมืองคอน
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #1049 เมื่อ: มกราคม 02, 2006, 11:38:34 PM »

เสียดายจริงๆ  ไม่ได้ไป

ชนชั้นใดออกกฎหมาย  ก็เพื่อชนชั้นนั้น
หน้า: 1 ... 67 68 69 [70] 71 72 73 ... 942
  พิมพ์