เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 03:22:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 132 133 134 [135] 136 137 138 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1356203 ครั้ง)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #2010 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 05:14:57 PM »

Grin เอามาแนะนำอีกรอบครับ เห็นเค้าเรียกกันว่า "ร้องเท้าร้อยปุ่ม" เอาไว้ใส่แข่งฟุตซอลสนามหญ้าครับ คู่ละสามร้อยกว่าบาท ประหยัดดี ตัวพื้นรองเท้าและปุ่มเป็นยาง มีความยืดหยุ่นสูง ลองวิ่งดูทั้งพื้นหญ้า พื้นหิน พื้นทราย พื้นปูน ผ่านครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 05:18:36 PM โดย NaiMai » บันทึกการเข้า

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #2011 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 05:21:10 PM »

ได้กลับมาสองคู่จ้ะ Grin Grin ใส่กลับมาเลย คู่นึง อีกคู่นึงก็ว่าจะไปลองดูเสาร์นี้ Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 05:32:09 PM โดย Tonyman » บันทึกการเข้า

We can either find the way or make one.
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2012 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 05:23:10 PM »

ผมกะไว้ว่าสิ้นปี 2549 ผมได้ลงแข่งipscรวมทั้งสิ้นอย่างน้อย 14  แมชย์   วนเวียนอยู่แถวๆ ฟาร์มกับนวมินทร์นี่แหละ...ถึงสิ้นปีถ้ายังอยู่คลาสซีโปรดัคชั่นก็จะพิจารณาตัวเองอีกทีว่าจะเอายังไงดี? Grin Grin Grin
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #2013 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 05:43:10 PM »

DVD ที่ได้มาผมลองเปิดหลายเครื่องทั้งเครื่องเล่นทั้ง Com มันเหมือนแผ่นเปล่า Grin Grin Grin มันต้องเล่นเครื่องอะไรครับ Grin Grin Grin ยืมดูหน่อยสิจ๊ะ
DVD ที่ได้มาผมลองเปิดหลายเครื่องทั้งเครื่องเล่นทั้ง Com มันเหมือนแผ่นเปล่า  Grin Grin Grin  มันต้องเล่นเครื่องอะไรครับ  Grin Grin Grin  ยืมดูหน่อยสิจ๊ะ

...ผมก็เปิดบ่ได้คือกัน :Smiley

ต้องขออภัยนะครับ  แบบว่า แมทช์ Level III ที่นวมินทร์ ด้วยความเกรงใจท่านพี่ ๆ ครับ  ว่าไปถ่ายไว้นานแล้ว
แต่ยังไม่ได้แจกจ่ายซักที  เลยรีบร้อนเขียนแผ่นไปหน่อยครับ  ทำให้อ่านแผ่นได้เฉพาะกับคอมพิวเตอร์ผ่านโปรแกรม
เพาเวอร์ดีวีดี(อย่างที่คุณวรกฤษบอก) หรือดับเบิ้ลคลิ๊กที่ชื่อไฟล์ ในวินโดว์ XP ก็จะเรียกโปรแกรม
วินโดว์ มีเดีย เพลยเยอร์ ขึ้นมาเล่นภาพอันโนมัติ อาจทำให้เกิดเป็นเรื่องยุ่งยากในการชมภาพขึ้น
   อย่างนี้จะดีกว่าใหมครับ  พี่ ๆ เพื่อน ๆ ท่านใดไม่สะดวกเล่นไฟล์ภาพจากคอมพิวเตอร์  และประสงค์จะเล่นแผ่นกับเครื่องเล่นดีวีดี แนวโฮมเธียร์เตอร์ แล้วดูภาพจากทีวี  กรุณาลงชื่อแจ้งความประสงค์ครับ...เดี๋ยวดำเนินการส่งแผ่น
ให้ใหม่ครับ

...ผมเปิดด้วย Windows Explorer ในแผ่นไม่มีไฟล์อะไรเลยครับ  ว่างเปล่า  Undecided :Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #2014 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 06:22:06 PM »

มีปุ่มเกาะพื้นหญ้าพื้นดินใช้ได้ดีทุกแบบครับ....ผมเองไปเจอแบนี้ก็เลยเอามาซะเลย น้ำลายหก น้ำลายหก

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #2015 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 06:31:45 PM »

เท้านายใหม่ เอ๊ย... รองเท้าที่นายใหม่ว่ามา หาซื้อได้ที่ไหนครับ

ผมชอบรองเท้าถูกๆ แบบใช้ไม่กี่ทีแล้วทิ้งครับ   
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #2016 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 06:42:11 PM »

ผมกะไว้ว่าสิ้นปี 2549 ผมได้ลงแข่งipscรวมทั้งสิ้นอย่างน้อย 14  แมชย์   วนเวียนอยู่แถวๆ ฟาร์มกับนวมินทร์นี่แหละ...Grin

เห็นคุณอาจัดโปรแกรมแล้ว  ผมเกรงใจคนนี้จัง    

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 06:57:12 PM โดย Choltit » บันทึกการเข้า

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #2017 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 06:47:42 PM »

เท้านายใหม่ เอ๊ย... รองเท้าที่นายใหม่ว่ามา หาซื้อได้ที่ไหนครับ

ผมชอบรองเท้าถูกๆ แบบใช้ไม่กี่ทีแล้วทิ้งครับ   

Grin ซื้อที่ร้านขายร้องเท้ากีฬาทั่วไปครับ แต่ถ้าเป็นร้านที่เน้นฟุตบอลจะหาไม่ยากครับ ถูกแต่ใช้ได้หลายทีครับ Grin

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #2018 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 06:49:37 PM »

นายวรกฤษซื้อคู่นี้เท่าไหร่ ?

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #2019 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 07:15:07 PM »

ของผมที่ได้มาก็ถูกครับ คู่ล่ะ 25$ Grin Grin

We can either find the way or make one.
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #2020 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 07:17:47 PM »

ขอบคุณนายใหม่  Cheesy
ของนายโทนี่ แพงกว่านันยางหน่อยเดียว   Grin  Grin  Grin
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #2021 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 07:25:15 PM »

นายวรกฤษซื้อคู่นี้เท่าไหร่ ?

ประมาณ 3500 บาทครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2022 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 08:16:29 PM »

ผมกะไว้ว่าสิ้นปี 2549 ผมได้ลงแข่งipscรวมทั้งสิ้นอย่างน้อย 14  แมชย์   วนเวียนอยู่แถวๆ ฟาร์มกับนวมินทร์นี่แหละ...Grin

เห็นคุณอาจัดโปรแกรมแล้ว  ผมเกรงใจคนนี้จัง   

คุณอ๋องครับ  คนในรูปนี้ส่วนมากถ้าออกนอกเขตจังหวัดที่อยู่มักจะไปไหนมาไหนด้วยกัน เพราะถ้ากลับมืดๆจะช่วยขับรถขากลับครับ  บางนาบางปะกง 25 นาที(บูรพาวิถี)   กลางคืนผมตาไม่ค่อยจะดี....แต่การไปดูแข่งยิงปืนนั้นสงสัยจะชอบด้วย เพราะตอนซ้อมแถวบ้านก็ขอคาดเข็มขัดชักปืนยิงเป้าipscด้วย...ตอนไปเรียนกับพล.ต.ท.จารักษ์ใหม่ๆเมื่อสี่ห้าเดือนที่แล้ว ผมยังหลับตาปี๋ แต่พี่แกซัดหมด 60 นัดแล้วยังจะขอยิงเพิ่มอีก   วันก่อนบอกผมว่าจะไปเรียนการยิงระบบต่อสู้ของทหารเสือ  ผมห้ามไว้ว่าคงไม่ไหวมั้งอายุมากแล้ว ยิงสนุกๆน่ะดีแล้ว

รูปนี้สงสัยตอนนั่งหลับที่ฟาร์ม Grin Grin Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2023 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 08:26:37 PM »

ผมกะไว้ว่าสิ้นปี 2549 ผมได้ลงแข่งipscรวมทั้งสิ้นอย่างน้อย 14  แมชย์   วนเวียนอยู่แถวๆ ฟาร์มกับนวมินทร์นี่แหละ...ถึงสิ้นปีถ้ายังอยู่คลาสซีโปรดัคชั่นก็จะพิจารณาตัวเองอีกทีว่าจะเอายังไงดี? Grin Grin Grin

พี่เสืออย่าเพิ่งท้อครับ ผมมีเพื่อนคนหนึ่งชื่อเล่นว่านาจา ยิงมาจนป่านนี้แกยังไม่อยากไปไหนเลย แกบอกจะปรับภูมิให้แน่นๆ ไม่ไปไหนจะกอดถ้วย Class C ตลอดไปครับ พอไป Class B หน่อยบ่นอุปเลย

คุณอ๋องครับ  คนในรูปนี้ส่วนมากถ้าออกนอกเขตจังหวัดที่อยู่มักจะไปไหนมาไหนด้วยกัน เพราะถ้ากลับมืดๆจะช่วยขับรถขากลับครับ  บางนาบางปะกง 25 นาที(บูรพาวิถี)   กลางคืนผมตาไม่ค่อยจะดี....แต่การไปดูแข่งยิงปืนนั้นสงสัยจะชอบด้วย เพราะตอนซ้อมแถวบ้านก็ขอคาดเข็มขัดชักปืนยิงเป้าipscด้วย...ตอนไปเรียนกับพล.ต.ท.จารักษ์ใหม่ๆเมื่อสี่ห้าเดือนที่แล้ว ผมยังหลับตาปี๋ แต่พี่แกซัดหมด 60 นัดแล้วยังจะขอยิงเพิ่มอีก   วันก่อนบอกผมว่าจะไปเรียนการยิงระบบต่อสู้ของทหารเสือ  ผมห้ามไว้ว่าคงไม่ไหวมั้งอายุมากแล้ว ยิงสนุกๆน่ะดีแล้ว

รูปนี้สงสัยตอนนั่งหลับที่ฟาร์ม Grin Grin Grin

พี่อ๋องกำลังบอกพี่เสือว่า พี่สาวผมนั่งหลับ น่าจะชวนมาซ้อมแล้วลงแข่งไปเลยจะได้ไม่ง่วงนอนแถมเป็น Presenter ให้สมาคม IPSC ด้วย รับรองนักกีฬามองด้วยความตลึงแน่ๆ ตกใจ ตกใจ Grin Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2024 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 08:53:35 PM »

คุณชัยครับ...ผมเกรงว่าถ้าพี่เขาเป็นพรีเซ็นเตอร์แล้ว  นักยิงไอพีสตรีก็จะหนีกันหมดน่ะซีครับ  Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 132 133 134 [135] 136 137 138 ... 942
  พิมพ์