เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 04:44:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 142 143 144 [145] 146 147 148 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1356758 ครั้ง)
praphan
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #2160 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2006, 11:28:34 AM »

ผมได้แบ่งให้คุณวรกฤษเรียบร้อยแล้วก๊าบ...พอดีสำหรับใช้ลงแข่งเลย...เป็นลูก NC ทั้งหมด..  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ผมและคุณวรกฤษ ขอบคุณพี่เฉลิมชัยและพี่เสือ ที่เป็นธุระจัดหาให้ครับ  Wink Wink หลงรัก
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2161 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2006, 12:13:37 PM »

ผมได้แบ่งให้คุณวรกฤษเรียบร้อยแล้วก๊าบ...พอดีสำหรับใช้ลงแข่งเลย...เป็นลูก NC ทั้งหมด.. น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ผมและคุณวรกฤษ ขอบคุณพี่เฉลิมชัยและพี่เสือ ที่เป็นธุระจัดหาให้ครับ Wink Wink หลงรัก

ถ้าพอดีสำหรับแข่งแล้ว    ...สองกล่องที่จะแบ่งให้ผมขอไว้ให้มือใหม่ทบทวนการบ้านก่อนนะครับนะครับ  เพราะไม่มีกระสุนซ้อมแล้วครับ โทร.ไปเมื่อกี้ที่สนามหมดเกลี้ยงไม่มีเหลือ(มือใหม่ล่าสุดก็กำลังอยากยิงมากๆ) Grin Grin Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2162 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2006, 01:06:14 PM »

Grin Grin Grin Grin

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #2163 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2006, 01:09:59 PM »

Wink   โห....ทิ้งกันเลย   มือใหม่อย่างผม  ไม่มีคนดูแลเรื่องกระสุนเลย

Lips Sealed  ไม่มีคำตอบเลยหรือครับ  ว่าที่สนามแข่งมีขายหรือเปล่า? Huh

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2164 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2006, 01:22:02 PM »

Wink โห....ทิ้งกันเลย มือใหม่อย่างผม ไม่มีคนดูแลเรื่องกระสุนเลย

ถ้าน้องวุฒิ  ยินยันผมจะให้มือใหม่ที่บ้านซ้อมแห้งไปก่อนก็ได้ครับ  แต่ก็มีเพียงสองกล่องครับผม Grin Grin Grin
Tiger wut
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #2165 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2006, 01:25:50 PM »

Wink โห....ทิ้งกันเลย มือใหม่อย่างผม ไม่มีคนดูแลเรื่องกระสุนเลย

ถ้าน้องวุฒิ  ยินยันผมจะให้มือใหม่ที่บ้านซ้อมแห้งไปก่อนก็ได้ครับ  แต่ก็มีเพียงสองกล่องครับผม Grin Grin Grin

ไม่เป็นไรครับ อาเสือ....ยังพอมีเวลา     แค่อยากรู้ว่าที่ สนามนวมินทร์จะมีกระสุนขายบ้างหรือเปล่าแค่นั้นครับ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2166 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2006, 01:32:23 PM »

ถ้าน้องวุฒิ ยินยันผมจะให้มือใหม่ที่บ้านซ้อมแห้งไปก่อนก็ได้ครับ แต่ก็มีเพียงสองกล่องครับผม Grin Grin Grin

ไม่เป็นไรครับ อาเสือ....ยังพอมีเวลา แค่อยากรู้ว่าที่ สนามนวมินทร์จะมีกระสุนขายบ้างหรือเปล่าแค่นั้นครับ

พูดถึงถ้ามีขายที่สนาม  ...ถ้าซื้อที่สนามแล้วเก็บบิลล์ไว้ยืนยัน   เราจำเป็นจะต้องเอากระสุนไปทำการทดสอบอีกหรือเปล่าครับ? 
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #2167 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2006, 01:41:17 PM »

ถ้าน้องวุฒิ ยินยันผมจะให้มือใหม่ที่บ้านซ้อมแห้งไปก่อนก็ได้ครับ แต่ก็มีเพียงสองกล่องครับผม Grin Grin Grin

ไม่เป็นไรครับ อาเสือ....ยังพอมีเวลา แค่อยากรู้ว่าที่ สนามนวมินทร์จะมีกระสุนขายบ้างหรือเปล่าแค่นั้นครับ

พูดถึงถ้ามีขายที่สนาม ...ถ้าซื้อที่สนามแล้วเก็บบิลล์ไว้ยืนยัน เราจำเป็นจะต้องเอากระสุนไปทำการทดสอบอีกหรือเปล่าครับ?

ไม่เกี่ยวกับกระสุนสนามครับพี่เสือ...เป็นกฏกติกาIPSC ต้องตรวจวัดความเร็วกระสุนทุกคนครับ Cheesy

ใครไม่ตรวจ หรือไม่ผ่านการตรวจ....ไม่คิดคะแนนครับ....ยิงฟรี Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2006, 01:43:14 PM โดย น า จ า » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2168 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2006, 01:52:05 PM »

พูดถึงถ้ามีขายที่สนาม ...ถ้าซื้อที่สนามแล้วเก็บบิลล์ไว้ยืนยัน เราจำเป็นจะต้องเอากระสุนไปทำการทดสอบอีกหรือเปล่าครับ?

ไม่เกี่ยวกับกระสุนสนามครับพี่เสือ...เป็นกฏกติกาIPSC ต้องตรวจวัดความเร็วกระสุนทุกคนครับ Cheesy

ใครไม่ตรวจ หรือไม่ผ่านการตรวจ....ไม่คิดคะแนนครับ....ยิงฟรี Grin

ขอบคุณครับคุณนาจา.....แต่ยิงฟรีนี่หมายถึงไม่ต้องจ่ายค่าสมัครหรือคืนเงินค่าสมัครอ่ะครับ Grin Grin Grin
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #2169 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2006, 01:54:21 PM »

ผมได้แบ่งให้คุณวรกฤษเรียบร้อยแล้วก๊าบ...พอดีสำหรับใช้ลงแข่งเลย...เป็นลูก NC ทั้งหมด..  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ผมและคุณวรกฤษ ขอบคุณพี่เฉลิมชัยและพี่เสือ ที่เป็นธุระจัดหาให้ครับ  Wink Wink หลงรัก

ขอบพระคุณครับ....คุณลุงเสือ,พี่ประพันธ์,พี่นกไฟ  หลงรัก หลงรัก

ได้ NC คราวนี้เหมือนมีปีก Grin Grin แถมรอตาเหยี่ยวที่กำลังจะมาคิดแล้วมันส์ครับ น้ำลายหก Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #2170 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2006, 02:16:57 PM »

ขอบคุณครับคุณนาจา.....แต่ยิงฟรีนี่หมายถึงไม่ต้องจ่ายค่าสมัครหรือคืนเงินค่าสมัครอ่ะครับ Grin Grin Grin

Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Tiger wut
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #2171 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2006, 02:37:47 PM »

Wink  ตกลง ณ. ตอนนี้ก็ยังไม่ทราบว่า ที่นวมินทร์มีกระสุนขายหรือเปล่า?(วันแข่ง) Huh Huh Huh

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #2172 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2006, 02:47:33 PM »

Wink  ตกลง ณ. ตอนนี้ก็ยังไม่ทราบว่า ที่นวมินทร์มีกระสุนขายหรือเปล่า?(วันแข่ง) Huh Huh Huh

...หากระสุนไปล่วงหน้าดีกว่าไปนั่งดูเพื่อนยิงครับ  ผมว่า  Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2006, 02:49:52 PM โดย coda » บันทึกการเข้า

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #2173 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2006, 03:36:16 PM »

แมทช์ที่ 12 มี.ค.ถ้วยพระราชทาน สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ  มีรางวัลเป็นกำลังใจให้ชาวแถวเดี่ยวหรือไม่ครับ...

ต้องขอโทษด้วยเจ้าค่ะ ข้าน้อยเพิ่งเปลี่ยนแปลงข้อมูลเมื่อเช้า ทราบมาว่าขอถ้วยพระราชทานไม่ทันก็เลยเปลี่ยนมาเป็น ถ้วยผู้บัญชาการกองพลทหารราบที่ 2 แทนเจ้าค่ะ

I am dying... -*-

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #2174 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2006, 03:40:24 PM »

...หากระสุนไปล่วงหน้าดีกว่าไปนั่งดูเพื่อนยิงครับ  ผมว่า  Grin Grin

Grin

I am dying... -*-

หน้า: 1 ... 142 143 144 [145] 146 147 148 ... 942
  พิมพ์