เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 06:26:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 186 187 188 [189] 190 191 192 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1358550 ครั้ง)
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2820 เมื่อ: มีนาคม 27, 2006, 09:38:57 AM »

เดี๋ยวขอเวลานิดครับ...เคลียร์งานเสร็จจะมาเล่าเรื่องเศร้าๆมากมายให้ฟังครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #2821 เมื่อ: มีนาคม 27, 2006, 11:21:59 AM »

ขอถามหน่อยครับว่าใส่หมวกแบบนี้ลงแข่ง IPSC ได้มั๊ยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
แดดร้อนหน้าดำขาวแต่ตรงแว่นตาที่ไม่โดนแดดเลยจะหาหมวกมาใส่ครับ...หมวกไอ้โม่ง โดนชก เยาะเย้ย ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ร้อนแย่เลย ใช้ซันบล็อกแบบพวกตีกอล์ฟใช้กันดีกว่านะ  Cheesy
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #2822 เมื่อ: มีนาคม 27, 2006, 01:12:19 PM »

ได้มาเยอะครับรางวัล Grin Grin Grin เมื่อวานมี DQ ไป 3 คน Grin Grin Grin สนามยากสะใจครับ อุปกรณ์ตั้งเป้าก็สุดยอด เหมือน World Shoot เลย สงสัยพี่เสือต้องไปดู VDO จากคุณ Golf, Top เอาล่ะครับ

แจ่มมม มากกกกกก

ขอถามว่าไปทั้ง 2 คนพี่น้องเลยหรือเปล่า?  Topน้อง(แถวเดี่ยว)      Golfพี่

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2823 เมื่อ: มีนาคม 27, 2006, 05:01:30 PM »

เดี๋ยวขอเวลานิดครับ...เคลียร์งานเสร็จจะมาเล่าเรื่องเศร้าๆมากมายให้ฟังครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มารอครับๆ Huh
zerosocool
Moderator
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #2824 เมื่อ: มีนาคม 27, 2006, 05:11:38 PM »

มารอครับๆ Huh

มารอด้วยคนครับ........

เนียนๆ ไว้
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #2825 เมื่อ: มีนาคม 27, 2006, 05:37:03 PM »

ได้มาเยอะครับรางวัล Grin Grin Grin เมื่อวานมี DQ ไป 3 คน Grin Grin Grin สนามยากสะใจครับ อุปกรณ์ตั้งเป้าก็สุดยอด เหมือน World Shoot เลย สงสัยพี่เสือต้องไปดู VDO จากคุณ Golf, Top เอาล่ะครับ

แจ่มมม มากกกกกก

ขอถามว่าไปทั้ง 2 คนพี่น้องเลยหรือเปล่า? Topน้อง(แถวเดี่ยว) Golfพี่

มาทั้งสองคนครับ  Grin Grin Grin แต่แข่งแล้วรีบกลับจังไม่กินงานเลี้ยงเลยยยยย เห็นเหลือแต่พี่นาจากลับเครื่องบินเที่ยวสุดท้ายกับผม  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #2826 เมื่อ: มีนาคม 27, 2006, 07:44:37 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินสวัสดีครับ p carrera และ พี่ๆ ทุกท่านครับ  ต้องขอโทษครับที่ไม่ได้อยู่ร่วมแสดงความยินดีและสังสรรค์กับพี่ๆทั้งหลายครับ มีความจําเป็นต้องรีบไปดูแล ผบฺ.สส.ที่บ้านครับ ( p num สอนไว้ บอกว่าแล้วจะรุ่ง )  สนามงามมากๆครับและพี่ๆน่ารักทุกท่านครับ น้องใหม่อย่างผมมีความรู้สึกดีๆมากๆเลยครับ  ถึงแม้ว่ามีโอกาสได้ยิงแค่ 8 นัดเองครับ  เรื่องมันเศร้า ไว้โอกาสหน้าลองใหม่ครับ ที่สําคัญได้ประสบการณ์มาเพียบครับเพราะได้ดูวิธีการยิงของพี่ๆทั้งหลายครับ

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #2827 เมื่อ: มีนาคม 27, 2006, 07:48:18 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินสวัสดีครับ p carrera และ พี่ๆ ทุกท่านครับ  ต้องขอโทษครับที่ไม่ได้อยู่ร่วมแสดงความยินดีและสังสรรค์กับพี่ๆทั้งหลายครับ มีความจําเป็นต้องรีบไปดูแล ผบฺ.สส.ที่บ้านครับ ( p num สอนไว้ บอกว่าแล้วจะรุ่ง )  สนามงามมากๆครับและพี่ๆน่ารักทุกท่านครับ น้องใหม่อย่างผมมีความรู้สึกดีๆมากๆเลยครับ  ถึงแม้ว่ามีโอกาสได้ยิงแค่ 8 นัดเองครับ  เรื่องมันเศร้า ไว้โอกาสหน้าลองใหม่ครับ ที่สําคัญได้ประสบการณ์มาเพียบครับเพราะได้ดูวิธีการยิงของพี่ๆทั้งหลายครับ

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน 8 นัด  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  Huh

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #2828 เมื่อ: มีนาคม 27, 2006, 07:57:09 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน 8 นัด  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  Huh

ตกใจ ตกใจ ตกใจ เยาะเย้ย ผมต้องยินดีต้อนรับสู่ "ลั่น หล่น เสียว DQ ทีม" หรือเปล่าครับ หรือจากสาเหตุอื่น Grin
 Grin ความผิดพลาดคือบทเรียนครับ Grin

Tiger wut
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #2829 เมื่อ: มีนาคม 27, 2006, 07:58:56 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินสวัสดีครับ p carrera และ พี่ๆ ทุกท่านครับ ต้องขอโทษครับที่ไม่ได้อยู่ร่วมแสดงความยินดีและสังสรรค์กับพี่ๆทั้งหลายครับ มีความจําเป็นต้องรีบไปดูแล ผบฺ.สส.ที่บ้านครับ ( p num สอนไว้ บอกว่าแล้วจะรุ่ง ) สนามงามมากๆครับและพี่ๆน่ารักทุกท่านครับ น้องใหม่อย่างผมมีความรู้สึกดีๆมากๆเลยครับ ถึงแม้ว่ามีโอกาสได้ยิงแค่ 8 นัดเองครับ เรื่องมันเศร้า ไว้โอกาสหน้าลองใหม่ครับ ที่สําคัญได้ประสบการณ์มาเพียบครับเพราะได้ดูวิธีการยิงของพี่ๆทั้งหลายครับ

Shocked Shocked Shocked  เกิดอะไรขึ้นครับนาย Top   ยิง 8 นัด............  สงสัยได้หม่ำไอศกรีม แดรี่ ควีน

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2830 เมื่อ: มีนาคม 27, 2006, 08:12:07 PM »

เอาละครับมาเริ่มเรื่องเศร้ากันเลยครับ เช้าวันเสาร์เราเริ่มออกเดินทางกันตอน 7.00 น.จากกำแพงเพชรครับ ถึงเชียงใหม่เอา 11.00น. ทานอาหารเสร็จผมกับกอล๊ฟก็เลยไปชำระเงินค่าสมัครแข่งเพื่อความสะดวกของผู้จัดแล้วก็เดินดูสนามพร้อมกับดูพวก RO ยิงไป แค่เห็นสนามก็หนาวแล้วครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินเพราะว่าสนามแต่ละสนามเตรียมไว้จัดการกับผู้ที่ร่างกายไม่ฟิตแท้ๆเลยครับ ดูแล้วก็ไปออกไปหาสนามลองปืนกันข้างนอก ลองไปสักพักก็เตรียมไปพบเจ้านายผม(พี่นาจา)เพื่อส่งมอบกระเป๋าอุปกรณ์ให้ครับ เราเจอกันที่โรงแรมครับเป็นโรงแรมใหม่เพิ่งเปิดทุกอย่างดีครับ ราคาค่าห้องก็ไม่แพงคืนละ 1200บาท
ขอเล่าเรื่องความโชคไม่ดีของพี่นาจาก่อนครับแล้วเพื่อนฝูงลองพิจารณาดูครับ ไปสนามบินเที่ยงวันเสาร์เวลาบิน 13.10 น.เครื่องก็เลื่อนไปจนถึงบ่าย 3 โมงไปถึงสนามบินเชียงใหม่ต้องไปคอยกระเป๋าอีกชั่วโมงกว่าเพราะกระเป๋าเสื้อผ้ามากับอีกลำหนึ่งสรุปเดินทางกว่าจะถึงโรงแรมเวลา18.00น. สรุปใช้เวลาเดินทางทั้งสิ้น 6 ชั่วโมง.....นี่แค่เศร้าแรก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินครับเล็กน้อยมาก
หลังจากเจอกันแล้วก็เตรียมตัวไปทานข้าวกัน สรุปเราไปทานกันที่ผาลาดตะวันรอนกินบรรยากาศและอาหารที่แสนอร่อยครับ หลังจากนั้นก็กลับโรงแรมพักผ่อนเพื่อเตรียมแข่งวันพรุ่งนี้ครับ ไปที่โรงแรมนั่งทานกาแฟซักพัก ประมาณ 22.30 น.ก็กลับห้องกัน ไปเจอนักกีฬายิงปืนซ้อมสเต็จเป้าสวิงกันหลายคน Grin Grin Grin Grin พวกนี้มือพระกาฬทั้งนั้นครับ ซ้อมแหลกยิงกันเสียงดังสนั่นหวั่นไหวครับ Grin Grin Grin Grin เอ้า...ขอพักช่วงนี้ไว้ที่สเต็จเป้าสวิงล้วนๆไว้ก่อนครับ ลูกชายขอใช้เน็ตแล้วเดี๋ยวค่อยมาต่อให้ฟังครับ...เรื่องยาวจริงๆ...อย่าลืมครับเคราะห์พี่นาจาแค่ 1 เอง.... Grin Grin Grin

zerosocool
Moderator
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #2831 เมื่อ: มีนาคม 27, 2006, 08:42:12 PM »

มานั่งรอชมต่อ...........ครับ

เนียนๆ ไว้
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #2832 เมื่อ: มีนาคม 27, 2006, 09:03:30 PM »

เอาละครับมาเริ่มเรื่องเศร้ากันเลยครับ เช้าวันเสาร์เราเริ่มออกเดินทางกันตอน 7.00 น.จากกำแพงเพชรครับ ถึงเชียงใหม่เอา 11.00น. ทานอาหารเสร็จผมกับกอล๊ฟก็เลยไปชำระเงินค่าสมัครแข่งเพื่อความสะดวกของผู้จัดแล้วก็เดินดูสนามพร้อมกับดูพวก RO ยิงไป แค่เห็นสนามก็หนาวแล้วครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินเพราะว่าสนามแต่ละสนามเตรียมไว้จัดการกับผู้ที่ร่างกายไม่ฟิตแท้ๆเลยครับ ดูแล้วก็ไปออกไปหาสนามลองปืนกันข้างนอก ลองไปสักพักก็เตรียมไปพบเจ้านายผม(พี่นาจา)เพื่อส่งมอบกระเป๋าอุปกรณ์ให้ครับ เราเจอกันที่โรงแรมครับเป็นโรงแรมใหม่เพิ่งเปิดทุกอย่างดีครับ ราคาค่าห้องก็ไม่แพงคืนละ 1200บาท
ขอเล่าเรื่องความโชคไม่ดีของพี่นาจาก่อนครับแล้วเพื่อนฝูงลองพิจารณาดูครับ ไปสนามบินเที่ยงวันเสาร์เวลาบิน 13.10 น.เครื่องก็เลื่อนไปจนถึงบ่าย 3 โมงไปถึงสนามบินเชียงใหม่ต้องไปคอยกระเป๋าอีกชั่วโมงกว่าเพราะกระเป๋าเสื้อผ้ามากับอีกลำหนึ่งสรุปเดินทางกว่าจะถึงโรงแรมเวลา18.00น. สรุปใช้เวลาเดินทางทั้งสิ้น 6 ชั่วโมง.....นี่แค่เศร้าแรก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินครับเล็กน้อยมาก
หลังจากเจอกันแล้วก็เตรียมตัวไปทานข้าวกัน สรุปเราไปทานกันที่ผาลาดตะวันรอนกินบรรยากาศและอาหารที่แสนอร่อยครับ หลังจากนั้นก็กลับโรงแรมพักผ่อนเพื่อเตรียมแข่งวันพรุ่งนี้ครับ ไปที่โรงแรมนั่งทานกาแฟซักพัก ประมาณ 22.30 น.ก็กลับห้องกัน ไปเจอนักกีฬายิงปืนซ้อมสเต็จเป้าสวิงกันหลายคน Grin Grin Grin Grin พวกนี้มือพระกาฬทั้งนั้นครับ ซ้อมแหลกยิงกันเสียงดังสนั่นหวั่นไหวครับ Grin Grin Grin Grin เอ้า...ขอพักช่วงนี้ไว้ที่สเต็จเป้าสวิงล้วนๆไว้ก่อนครับ ลูกชายขอใช้เน็ตแล้วเดี๋ยวค่อยมาต่อให้ฟังครับ...เรื่องยาวจริงๆ...อย่าลืมครับเคราะห์พี่นาจาแค่ 1 เอง.... Grin Grin Grin

เดินทางไปไกลๆไม่น่ามีเรื่องเศร้าเลยครับ Cry

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Tiger wut
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #2833 เมื่อ: มีนาคม 27, 2006, 09:09:33 PM »

Wink  เพิ่งวางหูโทรศัพท์ จากพี่นาจา เดี๋ยวนี้เองครับ........ เครื่องคอมฯ พี่นาจาโดนไวรัสลงครับ  คงใช้เวลาซ่อมหลายวันอยู่ครับ.........

แถมนิดครับ    Wink การเดินทางของพี่นาจา   อยากให้ราบรื่นกลับไม่ราบรื่น

Wink ตอนยิงแข่งไม่อยากลื่น(ไถล)  กลับลื่นไถล.... Cheesy

Winkเดี๋ยวให้พี่เฉลิมชัยเล่าต่อครับ

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #2834 เมื่อ: มีนาคม 27, 2006, 09:10:27 PM »

...ผมน่าจะไปดูแลเพื่อน  รู้สึกผิดจริงๆ ง่ะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
หน้า: 1 ... 186 187 188 [189] 190 191 192 ... 942
  พิมพ์