เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 04:40:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 201 202 203 [204] 205 206 207 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1359067 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3045 เมื่อ: เมษายน 05, 2006, 01:03:59 PM »

คุณทิมอารมณ์ดีไม่ซีเรียสแน่นอนครับ....ผมเดาว่าติดงานสำคัญแน่ๆ Grin Grin Grin

งานเยอะนะเองงงงงง  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3046 เมื่อ: เมษายน 05, 2006, 01:33:18 PM »

ว่าจะเอาcz sp-01 ลงแมชย์โปรดัคชั่นเสาร์นี้    ....แต่ไม่ทันเสียแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ยังติดอยู่ที่ขั้นตอนตอกเลขทะเบียนของทางร้านโยธิน  ร้านนี้บริการดีและรวดเร็วสมคำร่ำลือจริงๆ    ...มิน่ายอดจองเต็มพรึดเลย Grin Grin Grin

แต่แมชย์สนาคมฯ 23 เม.ย.ที่นวมินทร์  ทันแน่ๆ...... Grin Grin Grin
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3047 เมื่อ: เมษายน 05, 2006, 01:44:22 PM »

ว่าจะเอาcz sp-01 ลงแมชย์โปรดัคชั่นเสาร์นี้    ....แต่ไม่ทันเสียแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ยังติดอยู่ที่ขั้นตอนตอกเลขทะเบียนของทางร้านโยธิน  ร้านนี้บริการดีและรวดเร็วสมคำร่ำลือจริงๆ    ...มิน่ายอดจองเต็มพรึดเลย Grin Grin Grin

แต่แมชย์สนาคมฯ 23 เม.ย.ที่นวมินทร์  ทันแน่ๆ...... Grin Grin Grin

ยินดีและอิจฉามากกกครับ  Grin Grin Grin แม็คตอนนี้ตัวเท่าไรครับ  Grin Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3048 เมื่อ: เมษายน 05, 2006, 02:27:28 PM »

ครอบครัวนี้แยกทีมครับพี่เสือยิงทีม CZ พี่สาวผมเหนียวแน่นกับ Glock....มิน่าเขาถึงบอกว่าผู้หญิงเหนียวแน่นกว่าผู้ชาย..... Grin Grin Grin Grin

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #3049 เมื่อ: เมษายน 05, 2006, 03:21:50 PM »

...มิน่าเขาถึงบอกว่าผู้หญิงเหนียวแน่นกว่าผู้ชาย..... Grin Grin Grin Grin

อะไรบ้างครับที่ผู้หญิง"เหนียว"กว่าผู้ชาย........Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3050 เมื่อ: เมษายน 05, 2006, 04:45:53 PM »

...มิน่าเขาถึงบอกว่าผู้หญิงเหนียวแน่นกว่าผู้ชาย..... Grin Grin Grin Grin

อะไรบ้างครับที่ผู้หญิง"เหนียว"กว่าผู้ชาย........Grin Grin

ผู้การ...ผมเข้าวัดนะครับ....อย่าชวนออกหลังวัด...ไปวัดความลึกเหมือนผู้การครับ.... Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3051 เมื่อ: เมษายน 05, 2006, 06:16:28 PM »

ว่าจะเอาcz sp-01 ลงแมชย์โปรดัคชั่นเสาร์นี้ ....แต่ไม่ทันเสียแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ยังติดอยู่ที่ขั้นตอนตอกเลขทะเบียนของทางร้านโยธิน ร้านนี้บริการดีและรวดเร็วสมคำร่ำลือจริงๆ ...มิน่ายอดจองเต็มพรึดเลย Grin Grin Grin

แต่แมชย์สนาคมฯ 23 เม.ย.ที่นวมินทร์ ทันแน่ๆ...... Grin Grin Grin

ยินดีและอิจฉามากกกครับ Grin Grin Grin แม็คตอนนี้ตัวเท่าไรครับ Grin Grin Grin

ยังแค่ จะ ได้แล้วเท่านั้นครับ Grin Grin Grin.....ถามที่ร้านอันละ 2k ครับ...ปกติพวกใช้cz แข่งipsc เขาใช้แม๊กกี่อันครับ (cz ลูกดกอยู่แล้ว)   พอดีผมมีซองแม๊กCRอยู่แค่สามอัน

ว่าจะเอาcz sp-01 ลงแมชย์โปรดัคชั่นเสาร์นี้ ....แต่ไม่ทันเสียแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ยังติดอยู่ที่ขั้นตอนตอกเลขทะเบียนของทางร้านโยธิน ร้านนี้บริการดีและรวดเร็วสมคำร่ำลือจริงๆ ...มิน่ายอดจองเต็มพรึดเลย Grin Grin Grin

แต่แมชย์สนาคมฯ 23 เม.ย.ที่นวมินทร์ ทันแน่ๆ...... Grin Grin Grin

ครอบครัวนี้แยกทีมครับพี่เสือยิงทีม CZ พี่สาวผมเหนียวแน่นกับ Glock....มิน่าเขาถึงบอกว่าผู้หญิงเหนียวแน่นกว่าผู้ชาย..... Grin Grin Grin Grin

ไว้บรรลุเป้าหมายในโปรดัคชั่นเมื่อไร   อาจจะเพิ่มค่ายอื่นมาด้วยค่อนข้างแน่ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3052 เมื่อ: เมษายน 05, 2006, 06:32:57 PM »

ไว้บรรลุเป้าหมายในโปรดัคชั่นเมื่อไร   อาจจะเพิ่มค่ายอื่นมาด้วยค่อนข้างแน่ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

โอววว  Grin Grin Grin เจ๋งมากครับ Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3053 เมื่อ: เมษายน 05, 2006, 06:42:15 PM »

ไว้บรรลุเป้าหมายในโปรดัคชั่นเมื่อไร อาจจะเพิ่มค่ายอื่นมาด้วยค่อนข้างแน่ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

โอววว Grin Grin Grin เจ๋งมากครับ Grin Grin Grin

ถ้าไม่เจ๊ง Grin Grin Grin 

แล้วปกติcz ลงแข่งแม็กสามอันพอจะไหวไหม? Huh
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #3054 เมื่อ: เมษายน 05, 2006, 06:53:57 PM »

ไว้บรรลุเป้าหมายในโปรดัคชั่นเมื่อไร อาจจะเพิ่มค่ายอื่นมาด้วยค่อนข้างแน่ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

โอววว Grin Grin Grin เจ๋งมากครับ Grin Grin Grin

แล้วปกติcz ลงแข่งแม็กสามอันพอจะไหวไหม? Huh

จะว่าพอ ก็พอครับ แต่หากมีโอกาส เก็บสัก 4 แม็ก กำลังดีครับ
เผื่อขณะแข่งแม็กมีปัญหา จะได้ใช้ทดแทนกันครับ Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3055 เมื่อ: เมษายน 05, 2006, 06:59:24 PM »

ความเห็นผม 3 พอครับ แต่ไม่พร้อมสู้มี แม็ค4 ตัว

ถ้ายิงสนามยาวแล้วต้องการเปลี่ยนแม็คสองครั้ง ก็ต้องใช้ครบ 3 แต่ถ้าหยิบตกไปอันต้องก้มเก็บผมว่าไม่เหมาะ หรือแม็คหลุด หรือปลดแม็คผิดที่ ควรเอาตัวสำรองใช้มากกว่าซึ่งเป็นตัวที่4 Grin Grin Grin

แข่งเชียงใหม่ผมยังมีปลดแม็คผิดจุดเลยถ้าไม่มีตัวที่ 4 ก็รวนและเละยิ่งกว่านี้ อาจต้องก้มเก็บแม็ค ทรายทั้งนั้น ปืนแจมยิ่งออกทะเละไปใหญ่

สรุปต้องมีตัวที่ 4 ครับถึงแม้ SP-01ใส่ 19+1นัดก็ตาม

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3056 เมื่อ: เมษายน 05, 2006, 07:32:22 PM »

ความเห็นผม 3 พอครับ แต่ไม่พร้อมสู้มี แม็ค4 ตัว

ถ้ายิงสนามยาวแล้วต้องการเปลี่ยนแม็คสองครั้ง ก็ต้องใช้ครบ 3 แต่ถ้าหยิบตกไปอันต้องก้มเก็บผมว่าไม่เหมาะ หรือแม็คหลุด หรือปลดแม็คผิดที่ ควรเอาตัวสำรองใช้มากกว่าซึ่งเป็นตัวที่4 Grin Grin Grin

แข่งเชียงใหม่ผมยังมีปลดแม็คผิดจุดเลยถ้าไม่มีตัวที่ 4 ก็รวนและเละยิ่งกว่านี้ อาจต้องก้มเก็บแม็ค ทรายทั้งนั้น ปืนแจมยิ่งออกทะเละไปใหญ่

สรุปต้องมีตัวที่ 4 ครับถึงแม้ SP-01ใส่ 19+1นัดก็ตาม

ขอบคุณครับ Grin Grin Grin เป็นความเห็นที่มีประโยชน์อย่างยิ่งเพราะมาจากประสบการณ์จริงและสดๆร้อนๆ...ขอบคุณอีกครั้งที่ทำให้ผมไม่ต้องไปเสียเวลาหาประสบการ์เอาเองในเรื่องนี้    ...ผมได้ค่อยๆประมวลประสบการณ์ของทุกท่านจากการพูดคุยกันไว้เสมอ  เพราะเชื่อว่ามันอาจจะช่วยย่นเวลาในบางเรื่องให้แก่เราได้เป้นอย่างดี   ....ที่สำคัญอาจจะช่วยทำให้แฟคเตอร์ที่ออกมาดีตามไปด้วย Grin Grin Grin
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #3057 เมื่อ: เมษายน 05, 2006, 07:50:50 PM »

...ถูกต้องครับ 3 อันพอ สนามยาวสุดๆ เปลี่ยนแม๊กไม่เกิน 2 ครั้ง (เท่ากับ 3 แม๊ก) ที่ต้องมีหรือควรมีอันที่ 4 เผื่อมีปัญหา รวมทั้งเผื่ออันไหนรวนขึ้นมาจะได้มีสำรองครับ  Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3058 เมื่อ: เมษายน 05, 2006, 08:18:59 PM »

55555.....ถ้าเพลทละแม็กไม่พอแน่ๆครับ..... Grin Grin Grin....เผลอๆยิงหนึ่งนัดกันผิดวิธีแล้วทิ้งเลย....... Grin Grin Grin Grin

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #3059 เมื่อ: เมษายน 05, 2006, 09:37:05 PM »

ผู้การ...ผมเข้าวัดนะครับ....อย่าชวนออกหลังวัด...ไปวัดความลึกเหมือนผู้การครับ.... Grin Grin Grin

แหม! พี่ก็ ผมไม่ทราบจริงๆนี่นา.........ในเรือมี ECHO SOUNDER วัดความลึกของพื้นท้องทะเล ใช้เวลาที่เราจะเอาเรือไปทอดสมอใกล้ฝั่ง/เกาะแก่งต่างๆครับ..................ส่วนวัดความลึกเรื่องอื่นๆ ผมไม่ต้องบอก พี่ก็น่าจะรู้เนอะพี่เนอะ อิอิ

หน้า: 1 ... 201 202 203 [204] 205 206 207 ... 942
  พิมพ์