เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:29:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 223 224 225 [226] 227 228 229 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1359780 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3375 เมื่อ: เมษายน 14, 2006, 10:23:09 PM »

เป็นโรคปอดดดด ด้วยป่ะ Grin Grin Grin

ม่ายรู้แต่ขอปี้อย่างเดียวก่อนได้ป่ะ  Grin Grin Grin ติวไม่ค่อยเป็น55555555   Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Kwang Vungtau
กลับมาอีกครั้ง...ยั่งยืน มั่นคง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

ใจมันรัก...ลืมไม่ลง

« ตอบ #3376 เมื่อ: เมษายน 14, 2006, 10:27:39 PM »

Smileyหวัดครับพี่คเณศ...หวัดดีครับคุณโตนี่
ผมจะไปรับ SP - 01 มาอยู่ศรีราชาอาทิตย์หน้าเลี้ยว
ช่วงนี้ไม่ทราบมีเปิด ติวปี้ ... หรือ ปี้ติว ที่ใด และ เมื่อใดรบกวนประกาศ
ด้วยครับ แมทช์หน้าอยากหนีบ๊วยคร๊าบ Grin

ตัวอยู่เวียดนาม...ใจอยู่ไทยเสมอ
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #3377 เมื่อ: เมษายน 14, 2006, 10:28:57 PM »

...กระทู้คุณลุงกลายพันธุ์ไปแล้วครับ  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #3378 เมื่อ: เมษายน 14, 2006, 10:35:01 PM »

...กระทู้คุณลุงกลายพันธุ์ไปแล้วครับ Smiley

Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3379 เมื่อ: เมษายน 14, 2006, 10:35:27 PM »

Smileyหวัดครับพี่คเณศ...หวัดดีครับคุณโตนี่
ผมจะไปรับ SP - 01 มาอยู่ศรีราชาอาทิตย์หน้าเลี้ยว
ช่วงนี้ไม่ทราบมีเปิด ติวปี้ ... หรือ ปี้ติว ที่ใด และ เมื่อใดรบกวนประกาศ
ด้วยครับ แมทช์หน้าอยากหนีบ๊วยคร๊าบ Grin

กลับเข้า IPSC แล้วครับ

ยินดีกับปืนใหม่ครับ  Grin Grin Grin วันนี้ผมได้จับ SP-01 สองกระบอกใหม่ๆซิงๆของเพื่อนในเว็บแหละครับ ปืนเหมาะสำหรับแข่งมากกกกก Grin Grin Grin

จริงๆคุณกวางอยู่ใกล้ นวมินทร์ น่าจะไปซ้อมกับพวก Grand Master ได้ทุกวันอาทิตย์ตอนบ่ายนะครับ ที่นั่นรับรองได้ของดีแน่ๆครับ ไปหาเฮียชิวได้เลย เขาสร้างสนามให้ยิง 3 สนามทุกอาทิตย์แจ๋วมากกกกก

ได้น้อง SP-01 แล้วอย่าลืมทะนุถนอมเลี้ยงเขาดีๆนะครับ  Grin Grin Grin ยังซิงๆอย่าหักโหมมมมมม  Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3380 เมื่อ: เมษายน 14, 2006, 10:36:20 PM »

...กระทู้คุณลุงกลายพันธุ์ไปแล้วครับ Smiley

Grin Grin Grin

อิ อิ อิ  Grin Grin Grin หน่อยน่าปี้ Grin Grin Grin เห็นมันเงียบบบบบบบ

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #3381 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 12:56:32 AM »

Grin Grin รูปมาดึกนิดนึงครับ  ...เน็ต ตจว.ไม่เร็ววิ่งแค่ 40 Kbps ไม่รู้ว่าจะโฟสรูปไปหรือเปล่านาครับ..ขอบีบรูปเล็กลงนะครับ

วันนี้มีทานมื้อเที่ยงตามภูมิประเทศ  Grin Grin

บรรยากาศ ณ เต๊นท์กองบัญชาการ...เอ้ย..เต๊นท์กองอำนวยการ(ฝึก)

คนนี้ใครครับ...ถือทั้งโปร ถือทั้งแปะเป้า...ขยันจริงพ่อคู๊ณ... Grin

พี่ Tiger Wut ชูอะไรครับ  ม่ายช่าย SP-01 นี่นา

สองหนุ่ม...สองมุม  Mr. Smithsuc & Mr. Sasawaii

คุณ Army ไม่ต้องยิ้ม...บอกมาซะดี ๆ ไปซุ่มซ้อมที่สนามใหน   ไม่ค่อยมา บบท  Grin

เด็กซ่อมเป้าอยู่ใหน....มารายงานตัวด่วน

ไม่มีใครมา....สงสัยต้องจัดการเอง

ชีกอ....เอ้ย  สะกอเร่อ  ตาคนนี้อีกแระ  Cheesy Grin Grin

ว่าที่มือมาสเตอร์....มาซ่อมเป้าให้นาคร๊าบ...

คุณ ittithep มาร่วมยิงด้วย....บอกว่าเอาสนุก ๆ ครับ

พี่ติ๊ก...ยิง .45

ดูแอ๊คชั่น RO ละกันว่าขนาดใหน...ไม่อยากเซด..อิอิ  Stage ที่ไหนจะเวิร์คขนาดนี้

สวัสดีครับ ผม Smithsuc (กอล์ฟ)ครับ  ว่าที่สปอนเซอร์ใหญ่... Grin

ขนาดด้านหลังยังหล่อ สจ๊วด Sasawaii ใครอยากขี่เครื่องบินฟรีติดต่อได้คร๊าบ..

แบ๊คสต๊อปเป็นยางกะกำแพง...แต่ทำไมคุณท๊อปว่า วันนี้ยิงออกทะเลไปหว่า... Grin Grin

วันนี้แชมป์ซ้อมคิมเบอร์แล้วคร๊าบ..พระฤาษี  วันอาทิตย์หน้าปืนแถวเดี่ยวมีลุ้นถ้วยสแตนดาร์ท

ขยับแว่นใหม่....ในสไตล์แชมป์

พี่ คเณศ Carrera เตรียมออกสตาร์ท

ปูม.....แล้ว มูฟ

วันนี้สองเสือ (พี่เสือ Uncle กับพี่เสือ Tiger Wut ) ต่างคนต่างไป..ต่างใจตรงกัน
ควง Sp-01 ไปสนามทั้งคู่.....ยังดีที่สนามอยู่กันคนละจังหวัด  ไม่อย่างนั้นละก็
ถ้าสองเสือเจอกัน  อะไรจะเกิดขึ้น....กึย์..ไม่กล้าคิด  Grin

แตร๊น..แตร๊น...แตร่น  ผมมาสเตอร์ Num อยู่ทีมบี ครับ
ใครอยากกินพิซซ่าฟรี.....มาอยู่ทีมผม..

ออกสตาร์ทดี...ก็มีชัยไปกว่าครึ่ง  Wink Grin

พี่นาจา...รองเจ้าสำนัก หัวหน้าทีมบี

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 20, 2006, 11:40:19 PM โดย tim1911 » บันทึกการเข้า

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #3382 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 02:00:59 AM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ พี่ทิมคร๊าบ!!! รูปแจ่มคครับ Grin Grin Grin อยากดูรูปพี่ทิมกะ 9 มม.แถวเดี่ยวตัวใหม่ด้วยคร๊าบ  ขอบคุณคร๊าบ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #3383 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 02:05:17 AM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ พี่ทิมคร๊าบ!!! รูปแจ่มคครับ Grin Grin Grin อยากดูรูปพี่ทิมกะ 9 มม.แถวเดี่ยวตัวใหม่ด้วยคร๊าบ ขอบคุณคร๊าบ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

สงสัยผมลืมถ่ายตัวเอง....อิอิ Wink Grin

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #3384 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 03:48:37 AM »

เละพระเจ้าค่ะ  ลองปืนใหม่ยิงเสียยี่ห้อ  และเสียประวัติหมดเลยพาชาวบ้านเค้าล่มเป็นเเถว  กราบขอโทษพี่น้องมา ณ ที่นี้ด้วย  ขอปรับตัวก่อนแล้วเจอกันใครกินของฟรี  ผมไปคราวหน้าเอาตังค์มาเลี้ยงผมคืนด้วย ฝากไว้ก่อนเถอะโอฬาร.... Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3385 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 05:39:03 AM »

คุยกันได้ทุกเรื่องเลย Grin Grin Grin   ซึ่งถือว่าจะทำให้ได้รู้จักสนิทสนมกันมากขึ้นกว่าเดิมด้วยครับ...เอากันตั้งแต่ไม้จิ้มฟัน  ยันเรือรบ(เอ ...ใช่ลำของผู้การฯหรือเปล่าหนอ....ล้อเล่นน่ะครับผู้การฯ Grin Grin Grin Grin)

เพือ่นชาวipscทั้งที่รู้จักและไม่รู้จัก  ว่างๆอย่าลืมมาเสวนาโพสกันบ่อยๆนะครับ....คุณกวางฯว่างๆก็มาอีกนะครับ  ผมนึกออกแล้ววันนั้นเราชู้ตด้วยกันที่นวมิทร์ :Smiley

น้องวุฒิ...ขอชมภาพcz sp-01 ซิงๆได้บ่? จะประกอบการล้าง(แบบที่เคยล้างกล็อค)ด้วยก็ยิ่งดีครับ หลงรัก

ขอบคุณภาพสวยๆจากช่างภาพสุดหล่อประจำสำนักฯเรา    ...น้องทิม1911(คนนี้ครบเครื่องทั้งภาพและวิดีทัศน์)..เดี๋ยวผมไปซ้อมก่อนแล้วจะกลับมารอดูต่อครับ หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 15, 2006, 08:24:19 AM โดย Uncle » บันทึกการเข้า
AEY@1911
1911 lism...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #3386 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 06:40:32 AM »

เละพระเจ้าค่ะ  ลองปืนใหม่ยิงเสียยี่ห้อ  และเสียประวัติหมดเลยพาชาวบ้านเค้าล่มเป็นเเถว  กราบขอโทษพี่น้องมา ณ ที่นี้ด้วย  ขอปรับตัวก่อนแล้วเจอกันใครกินของฟรี  ผมไปคราวหน้าเอาตังค์มาเลี้ยงผมคืนด้วย ฝากไว้ก่อนเถอะโอฬาร.... Grin
ปืนมันไม่ดีครับพี่ num มันไม่เหมาะกับมือ มาส สะ เตอร์......... Grinขายต่อให้ผมเถอะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #3387 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 07:50:39 AM »

...เห็นรูปแล้วคันไม้คันมือจัง  ช่วยเล่า drill และเทคนิคหน่อยครับ  Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
sittichai
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #3388 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 08:17:13 AM »

มันเป็นภาษาเหนือ....ปี้=พี่  ยกตัวอย่างเช่น...ไปแอ่วเมืองฮายมาปี้สนุกนัก  แปลว่า ไปเที่ยวเมืองเชียงรายพี่สนุกมาก Grin 
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #3389 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 08:26:10 AM »

คุยกันได้ทุกเรื่องเลย Grin Grin Grin   ซึ่งถือว่าจะทำให้ได้รู้จักสนิทสนมกันมากขึ้นกว่าเดิมด้วยครับ...เอากันตั้งแต่ไม้จิ้มฟัน  ยันเรือรบ(อ .ใช่ลำของผู้การฯหรือเปล่าหนอ....ล้อเล่นน่ะครับผู้การฯ Grin Grin Grin Grin)

เพือ่นชาวipscทั้งที่รู้จักและไม่รู้จัก  ว่างๆอย่าลืมมาเสวนาโพสกันบ่อยๆนะครับ....คุณกวางฯว่างๆก็มาอีกนะครับ  ผมนึกออกแล้ววันนั้นเราชู้ตด้วยกันที่นวมิทร์ :Smiley

น้องวุฒิ...ขอชมภาพcz sp-01 ซิงๆได้บ่? จะประกอบการล้าง(แบบที่เคยล้างกล็อค)ด้วยก็ยิ่งดีครับ หลงรัก

ขอบคุณภาพสวยๆจากช่างภาพสุดหล่อประจำสำนักฯเรา    ...น้องทิม1911(คนนี้ครบเครื่องทั้งภาพและวิดีทัศน์)..เดี๋ยวผมไปซ้อมก่อนแล้วจะกลับมารอดูต่อครับ หลงรัก

Wink  เรื่องรูปปืนขอติดไว้ก่อนนะครับ........ ส่วนวิธีการล้าง  ผมยังไม่ได้ล้างปืนเลยครับอาเสือ.... Grin Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
หน้า: 1 ... 223 224 225 [226] 227 228 229 ... 942
  พิมพ์