เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 08:40:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 225 226 227 [228] 229 230 231 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1359885 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #3405 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 12:16:37 PM »

โทรศัพท์หายไม่มีอะไรเสียดายเท่าเบอร์โทรศัพท์ที่เซฟไว้ในเครื่อง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เพื่อเป็นการกันไว้ก่อนผมต้องไปคัดลอกเบอร์โทรลงเก็บไว้ในกระดาษบ้างดีกว่า หัวเราะร่าน้ำตาริน

...จริงครับ  Smiley ผมได้เบอร์โทร.มาจะคัดลอกเก็บไว้  เผื่อมือถือหาย  และไม่ให้เบอร์ที่เก็บในมือถือมากเกินไป

...มือถือท่านฤาษี  อาจจะอยู่ที่สนาม บบท. นั่นแหละ ลองสอบถามไปหรือยังครับ  :Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #3406 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 12:50:13 PM »

พี่carreraคับพอดีเห็นพี่ได้ปืนsp-01 มา2กระบอกไม่ทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหนบ้างคับผมหาที่เชียงใหม่ไม่ได้เลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ถ้าพี่เจอขอช่วยบอกผมด้วยนะคับส่วนตอนนี้จะไปเอาปืนฉีดน้ำไปไล่ฉีดสาวๆซะหน่อย น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกจาฉีดเผื่อพวกพี่ๆด้วยอิอิอิ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก (เกือบลืมไปคับไม่ทราบว่าราคาประมาณเท่าไหร่ ถ้าพวกพี่ๆเจอก็ขอความกรุณาช่วยบอกผมด้วยนะคับขอบคุณคับขอบคุณมากๆคับ) Smiley Smiley Smiley ไม่ทราบตอนนี้อาจารนกไฟหามือถือเจอรึยังครับ เมื่อวานผมยังโทรหาตอนที่อยู่บางบัวทองอยู่เลย ขอให้หาเจอไวๆนะคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 15, 2006, 12:57:52 PM โดย ~@น้องGun@~ » บันทึกการเข้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3407 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 01:17:38 PM »

ผมแทบจะฉีกรถและกระเป๋าปืนเป็นชิ้นๆไปแล้วก็ยังไม่เจอ ผมหาทุกที่ทั่วแล้วแน่นอนครับ มันคงหล่นแถวสนาม(ที่จอดรถ) ผมโทรไปที่สนามแล้วก็ไม่เจอ มือถือผมใส่ Pin Code ไว้ครับ คงเปิดไม่ได้แน่แต่เบอร์และข้อมูลอื่นของผมที่ใส่ไว้ในเครื่องสิครับที่อยากได้คืน.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน แก่แล้วยังซุ่มซ่าม...ไม่ไหวจริงๆ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3408 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 01:19:56 PM »

พี่carreraคับพอดีเห็นพี่ได้ปืนsp-01 มา2กระบอกไม่ทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหนบ้างคับผมหาที่เชียงใหม่ไม่ได้เลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ถ้าพี่เจอขอช่วยบอกผมด้วยนะคับส่วนตอนนี้จะไปเอาปืนฉีดน้ำไปไล่ฉีดสาวๆซะหน่อย น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกจาฉีดเผื่อพวกพี่ๆด้วยอิอิอิ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก (เกือบลืมไปคับไม่ทราบว่าราคาประมาณเท่าไหร่ ถ้าพวกพี่ๆเจอก็ขอความกรุณาช่วยบอกผมด้วยนะคับขอบคุณคับขอบคุณมากๆคับ) Smiley Smiley Smiley ไม่ทราบตอนนี้อาจารนกไฟหามือถือเจอรึยังครับ เมื่อวานผมยังโทรหาตอนที่อยู่บางบัวทองอยู่เลย ขอให้หาเจอไวๆนะคับ

เป็นเด็กเป็นเล็กเอาปืนฉีดน้ำไปไล่ฉีดสาวๆได้ไงกัน.. Angry Angry.....ต้องไปพามาให้ผู้ใหญ่เขาฉีดถึงถูกนะเจ้ากันส์....... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก Grin Grin Grin Grin หลงรัก หลงรัก หลงรัก

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3409 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 02:17:33 PM »

ราคาSP-01ที่เพื่อนๆแถวนี้ได้ ที่ผมเห็นราวๆ 60,000 +/- 3,000 ครับถ้าร้านไหนเหลือจะแจ้งให้ทราบครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #3410 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 02:55:49 PM »

ผมแทบจะฉีกรถและกระเป๋าปืนเป็นชิ้นๆไปแล้วก็ยังไม่เจอ ผมหาทุกที่ทั่วแล้วแน่นอนครับ มันคงหล่นแถวสนาม(ที่จอดรถ) ผมโทรไปที่สนามแล้วก็ไม่เจอ มือถือผมใส่ Pin Code ไว้ครับ คงเปิดไม่ได้แน่แต่เบอร์และข้อมูลอื่นของผมที่ใส่ไว้ในเครื่องสิครับที่อยากได้คืน.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน แก่แล้วยังซุ่มซ่าม...ไม่ไหวจริงๆ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน สงสัยอยู่ในกล่องพิชซ่าหรือเปล่าครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ถ้าทางสนามหาไม่เจอผมว่าอาจจะไปอยู่ในถังขยะหรือเปล่าครับ

เห็นพี่หนุ่มบอกว่าก่อนกลับออกมาวางอยู่บนโต๊ะที่ทานพิชซ่ากัน ตกใจ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
โป้ง เมืองคอน
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #3411 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 04:44:20 PM »

สวัสดีวันสงกรานณ์ ครับ พี่ๆ ทุกคน  ขอให้มีความสุข สมหวังนะคราบ   ......แล้วเจอกันวันที่ 23 นี้ นะคัรบ คราวนี้จะซ้อมมาอย่างดี  ยิงแต่หัวเช้าเลย .....

ชนชั้นใดออกกฎหมาย  ก็เพื่อชนชั้นนั้น
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3412 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 05:04:13 PM »

สวัสดีวันสงกรานณ์ ครับ พี่ๆ ทุกคน ขอให้มีความสุข สมหวังนะคราบ ......แล้วเจอกันวันที่ 23 นี้ นะคัรบ คราวนี้จะซ้อมมาอย่างดี ยิงแต่หัวเช้าเลย .....

เช่นกันครับ  Grin Grin Grin วาดลวดรายหน่อยยยยยย  มีคนเขาหาว่ายิงกั๊ก คราวนี้ไม่กั๊กดูซิว่าผลจะออกมาเป็นอย่างไร Grin Grin Grin อิ อิ อิ

Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #3413 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 05:19:12 PM »

พี่คาร์
...ผมเพิ่งเห็นกระทู้ง่ะ  โดนถ้าเฉยเลย   .......ผมถูกใส่ร้าย

ชนชั้นใดออกกฎหมาย  ก็เพื่อชนชั้นนั้น
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #3414 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 05:30:49 PM »

พี่คาร์
...ผมเพิ่งเห็นกระทู้ง่ะ  โดนด่าเฉยเลย   .......ผมถูกใส่ร้าย

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3415 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 05:32:49 PM »

พี่คาร์
...ผมเพิ่งเห็นกระทู้ง่ะ โดนถ้าเฉยเลย .......ผมถูกใส่ร้าย

สบายใจได้ เขาเข้าใจกันหมดแล้วไม่มีปัญหา เข้าใจผิดกันเล็กน้อย  Grin Grin Grin โถไอ้ตูด เขาคุยกันตั้งนานพึ่งเข้ามา  Grin Grin Grin  อิ อิ อิ

Grin Grin Grin เพื่อนนักกีฬาด้วยกันทั้งสิ้น หวังว่าแชมป์คงเข้าใจ จบเนอะ  Grin Grin Grin

สบายใจได้  แต่มีสีมือดีมาใหม่ๆอีกเยอะนะ อย่าชะล่าใจ Grin Grin Grin เวลายิงส่วนใหญ่นักกีฬาก็ต้องเต็มที่กันทุกคนอยู่แล้วดึงไม่ได้หรอก ขนาดเร่งกับแทบตายยังไม่ไปไหน

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3416 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 05:51:12 PM »

พึ่งเห็นเอ็งแท็ปมาเลยเหรออออ  Grin Grin Grin สองข้อความ 55555555555555  Grin Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #3417 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 06:05:13 PM »

พี่ทิมครับหาที่แปะวีดีโอได้ยังครับอยากดูแย๊วครับ น้ำลายหก Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
sittichai
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #3418 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 06:29:13 PM »

มือถือคราวก่อนหายแทบคลั่งตาย...เบอร์ที่สะสมไว้หลายปีหายหมดเลย...ขอให้หาเจอครับพี่เฉลิมชัย
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #3419 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 06:29:59 PM »

ไม่ได้หรอกพี่คาร์  คุณ 686  เขาขอโทษกรรมการ และ ผู้จัด ไม่ได้ขอโทษผมเลย   เสียหายครับ  เป็นเด็กก็มีศักดิ์ศรี   เป็นสิทธิ์มีอาจารย์เหมือนกัน    ต้องขอโทษผมด้วย     ข้อความพี่ผ่านกล่าวหาผมโกง (ถ้วยที่โหล่) เต็มๆ   ขอยืนยันให้พี่ 686  ขอโทษผมด้วยครับ
............ผมคือผู้ได้ถ้วย  บู้บี้ครับพี่น้อง      เป็นนักกีฬารู้แพ้ รู้ชนะ  รู้อภัยครับ   ....รอผู้มาขออภัยอยู่นะคัรบ

หน้า: 1 ... 225 226 227 [228] 229 230 231 ... 942
  พิมพ์