เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 09:31:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 227 228 229 [230] 231 232 233 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1359923 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3435 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 09:37:21 PM »

เขียนเป็นเล่มได้แล้วอย่าลืมให้ผมบ้างนะครับ Grin Grin Grin  เทคนิคการยิงเรียนเท่าไรไม่มีหมด  Grin Grin Grin

ดีครับทีหลังพี่เสือจะได้สอนคนรุ่นใหม่ต่อๆไป

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
โป้ง เมืองคอน
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #3436 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 09:43:23 PM »

น่ายืมไป zerox จริงๆ.....

ชนชั้นใดออกกฎหมาย  ก็เพื่อชนชั้นนั้น
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3437 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 09:45:39 PM »

น่ายืมไป zerox จริงๆ.....

Grin Grin Grin อิ อิ อิ  Grin Grin Grin

โป้ง เมืองคอน
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #3438 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 09:51:13 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก    เช็ค pm แล้วนะครับพี่คาร์    ok  จบจบ   ......เห็นแก่ข้าวที่พี่คาร์จะพาไปเลี้ยงนะนี่... น้ำลายหก น้ำลายหก

ชนชั้นใดออกกฎหมาย  ก็เพื่อชนชั้นนั้น
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3439 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 09:53:16 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก เช็ค pm แล้วนะครับพี่คาร์ ok จบจบ ......เห็นแก่ข้าวที่พี่คาร์จะพาไปเลี้ยงนะนี่... น้ำลายหก น้ำลายหก

ขอบคุณครับ Grin Grin Grin  เลี้ยงข้าวจริงไม่อิงนิยายยยย  Grin Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3440 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 10:45:39 PM »

เอางี้ผมมีวิชาเก่าแก่จากทางบ้านมาช่วยทำนายว่าของที่หายไปจะได้คืนหรือไม่

รบกวนคุณชัยออกไปเด็ดใบไม้ ใบอะไรก้ได้มาหนึ่งใบ  แล้วเอาภาพใบไม้นั้นมาลงเว็บให้ผมดูตอนนี้เลยนะครับ..ผมเห็นใบไม้จะทำนายให้ครับน้อง Grin Grin Grin

พี่เสือครับ พอดีผมหยุดงานจนถึง 19 โน่นนะครับและจะไม่อยู่จน 22 เลยไม่มีปัญญาเอาใบไม่ขึ้นเวปครับ กล้องและอุปกรณ์อยู่ออฟฟิสหมดเลย เอาเป็นว่าฟาดเคราะห์ไปก็แล้วกัน ถ้าไม่เจอเคราะห์แบบนี้อาจจะเสียอย่างอื่น คิดงี้แล้วจะสบายใจครับ...พยายามทำใจ...55555
เทคนิกการยิง IPSC มีหลากหลาย คนสอนหลายคนก็มีทั้งเหมือนและแตกต่าง เรียนได้หมดจากทุกคนแล้วเอามาลองดูว่าอันไหนเหมาะกะเรา วิธีหนึ่งอาจจะดีสำหรับคนนี้แต่ไม่เหมาะสำหรับคนนั้น สิ่งสำคัญครับอย่าฟังแล้วเชื่อ ฟังแล้วเอาไปลอง ลองแล้วนำมาพิจารณา ถ้าดีเก็บไว้ใช้ ไม่ดีกับเราก็เก็บไว้ เพราะหากคนอื่นเจอปัญหาแล้วอาจจะเหมาะกับสิ่งที่ไม่เหมาะกับเราครับ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3441 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 07:08:14 AM »

เขียนเป็นเล่มได้แล้วอย่าลืมให้ผมบ้างนะครับ Grin Grin Grin เทคนิคการยิงเรียนเท่าไรไม่มีหมด Grin Grin Grin

ดีครับทีหลังพี่เสือจะได้สอนคนรุ่นใหม่ต่อๆไป

เรื่องสอนคงมิบังอาจครับ  เพราะตัวเองก็ยังเอาไม่ค่อยจะรอด(จากบ๊วย)    ยิ่งมาเปลี่ยนม้ากลางศึกแบบนี้ด้วยแล้ว แมชย์ 23 นี้เผลอๆอาจจหนี(ไหม?).....ตอนนี้จดไปก็ทดสอบทดลองไปไว้ความรู้ตกผลึกประการณ์ตกตะกรันเมื่อไร ค่อยรจนาออกมาแล้วขอคำนิยมจากครูบาอาจารย์ทั้งหลาย......ว่าแต่ว่าคงอีกนานนนนนนนนนนน Grin Grin Grin

หลงรัก หลงรัก หลงรัก เช็ค pm แล้วนะครับพี่คาร์ ok จบจบ ......เห็นแก่ข้าวที่พี่คาร์จะพาไปเลี้ยงนะนี่... น้ำลายหก น้ำลายหก

ขอบคุณครับ Grin Grin Grin เลี้ยงข้าวจริงไม่อิงนิยายยยย Grin Grin Grin

บะหมี่ฮ่องเต้ที่สีลมคอมแพล็กซ์คนละชามซิครับคุณคาร์.....จุกแน่ๆ
 :Smiley :Smiley :Smiley

เอางี้ผมมีวิชาเก่าแก่จากทางบ้านมาช่วยทำนายว่าของที่หายไปจะได้คืนหรือไม่

รบกวนคุณชัยออกไปเด็ดใบไม้ ใบอะไรก้ได้มาหนึ่งใบ แล้วเอาภาพใบไม้นั้นมาลงเว็บให้ผมดูตอนนี้เลยนะครับ..ผมเห็นใบไม้จะทำนายให้ครับน้อง Grin Grin Grin

พี่เสือครับ พอดีผมหยุดงานจนถึง 19 โน่นนะครับและจะไม่อยู่จน 22 เลยไม่มีปัญญาเอาใบไม่ขึ้นเวปครับ กล้องและอุปกรณ์อยู่ออฟฟิสหมดเลย เอาเป็นว่าฟาดเคราะห์ไปก็แล้วกัน ถ้าไม่เจอเคราะห์แบบนี้อาจจะเสียอย่างอื่น คิดงี้แล้วจะสบายใจครับ...พยายามทำใจ...55555
เทคนิกการยิง IPSC มีหลากหลาย คนสอนหลายคนก็มีทั้งเหมือนและแตกต่าง เรียนได้หมดจากทุกคนแล้วเอามาลองดูว่าอันไหนเหมาะกะเรา วิธีหนึ่งอาจจะดีสำหรับคนนี้แต่ไม่เหมาะสำหรับคนนั้น สิ่งสำคัญครับอย่าฟังแล้วเชื่อ ฟังแล้วเอาไปลอง ลองแล้วนำมาพิจารณา ถ้าดีเก็บไว้ใช้ ไม่ดีกับเราก็เก็บไว้ เพราะหากคนอื่นเจอปัญหาแล้วอาจจะเหมาะกับสิ่งที่ไม่เหมาะกับเราครับ

ถ้างั้นดาวโหลดโปรแกรมนี้ไปเสี่ยงเซียมซีเอาละกัน    (ผมตามตื๊อช่วยไม่หยุดเลยนะนี่ 555)....เสี่ยงแล้วได้ผลอย่างไรมาโพสเล่ากันหน่อยนะครับ   สหายจะได้รู้กันว่าผลจะเป็นอย่างไร Grin Grin Grin

http://www.mahamodo.com/downloads/programsdetail.asp?id=999992

เรื่องวิชาความรู้นั้นคิดแบบพระฤาษีสอนไว้น่ะโอเคที่สุดครับ...ทางพุทธก็มีสอนไว้เรียกว่ากาลามสูตร Grin Grin Grin
smithsuc
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #3442 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 07:36:16 AM »

เอาใจช่วยให้พี่นกไฟได้เบอร์และข้อมูลในโทรศัพท์คืนโดยเร็วครับ
A....ว่าแต่วันนี้มีใครว่างไปซ้อมบ้างจะตามไปเป็นเพื่อนครับ
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3443 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 07:40:44 AM »

วันนี้มีใครว่างไปซ้อมบ้างจะตามไปเป็นเพื่อนครับ

อย่างนี้มาเป็นเพื่อนผมสิครับ Grin Grin Grin บ่ายหนึ่ง บ่ายสอง  Grin Grin Grin อิ อิ อิ

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #3444 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 07:41:13 AM »

ลองติดต่อปี้คาร์ซิ  ท่านชอบไปพฤหัส-อาทิตย์ ครับ Grin

โห๋.....มาช้าไปวุ๊ย......

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3445 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 07:41:24 AM »

ทางพุทธก็มีสอนไว้เรียกว่ากาลามสูตร Grin Grin Grin

โอววววววววววว  Grin Grin Grin

smithsuc
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #3446 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 07:45:45 AM »

อ้างถึง

อย่างนี้มาเป็นเพื่อนผมสิครับ Grin Grin Grin บ่ายหนึ่ง บ่ายสอง Grin Grin Grin อิ อิ อิ
อ้างถึง

ดีใจจัง....เจอกันครับพี่.....
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #3447 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 07:48:15 AM »

อยากไปด้วยจัง  แต่เวลานั้นงานเข้ามาพอดีเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Kwang Vungtau
กลับมาอีกครั้ง...ยั่งยืน มั่นคง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

ใจมันรัก...ลืมไม่ลง

« ตอบ #3448 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 07:53:12 AM »

Smileyอิจฉา...พี่ๆ...เพื่อนๆ ที่อยู่กุงเทพ มีสนามให้เลือกก็มาก หาคู่ซ้อมก็ได้ (เอเปลี่ยนเป็นหาเพื่อนซ้อมดีกว่า)
เดี๋ยวพากระทู้พี่เขาเพี้ยนอีก ...ฮิ ฮิ Grin

ตัวอยู่เวียดนาม...ใจอยู่ไทยเสมอ
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #3449 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 07:53:28 AM »

...เรื่องเทคนิค IPSC ผมรวบรวมเขียนเป็น MindMapping ไว้ครับ  แต่คนอื่นดูคงไม่เข้าใจ  อิอิ  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
หน้า: 1 ... 227 228 229 [230] 231 232 233 ... 942
  พิมพ์