เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 05:35:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 237 238 239 [240] 241 242 243 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1360344 ครั้ง)
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #3585 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 04:11:17 AM »

เฉลยเรื่องคันล็อคสไลด์ของกล็อกครับ
คำตอบคือ "ไม่ได้"

อะไหล่ตัวนี้เป็นของบริษัท Glockmeister จึงไม่เป็น OFM (โรงงาน)
หากมีข้อโต้แย้ง ช่วยแสดงหลักฐานว่าเป็นอุปกรณ์ของบริษัทกล็อกด้วยครับ

แล้วรุ่นที่มีติดมาจากร้านต้องถอดเปลี่ยนเอาเเบบเดิม(ทรงแบน)ใส่แทนเท่านั้น  ไม่เปลี่ยนห้ามแข่ง(แนวนิติศาสตร์)  หรือ  ก่ากี่นั้ง นิดหน่อยพอหยวนๆ(แนวรัฐศาสตร์) ครับ Huh Grin

ขออภัยที่ต้องถามย้ำจุกจิก  เนื่องจากประสงค์จะเป็นเเบบอย่างที่ดีเมื่อถูกถามจะได้ตอบถูกครับ Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
LIM 4
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #3586 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 07:19:24 AM »

Undecided Undecided  รบกวนถาม Huh Huh  จะสมัคร level 3 อย่างไงครับ   Huh Huh   please
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #3587 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 09:48:03 AM »

Undecided Undecided  รบกวนถาม Huh Huh  จะสมัคร level 3 อย่างไงครับ   Huh Huh   please

มีสมัคร Online สำหรับคนไทยที่เว็บของสมาคมเลยเจ้าคะ

http://www.thpsa.com

I am dying... -*-

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3588 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 10:13:21 AM »

เฉลยเรื่องคันล็อคสไลด์ของกล็อกครับ

อะไหล่ตัวนี้เป็นของบริษัท Glockmeister จึงไม่เป็น OFM (โรงงาน)
หากมีข้อโต้แย้ง ช่วยแสดงหลักฐานว่าเป็นอุปกรณ์ของบริษัทกล็อกด้วยครับ

ชิบ.....ละลายยยย  Grin Grin Grin พึ่งรู้  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #3589 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 10:20:01 AM »

มีสมัคร Online สำหรับคนไทยที่เว็บของสมาคมเลยเจ้าคะ

http://www.thpsa.com

...รับสมัครถึงวันที่เท่าไรครับ  :Smiley

...ปีที่แล้วพลาดแมตช์นี้ไปเพราะเรื่องงาน  ปีนี้ก็อาจพลาดอีกเพราะงานเก่ามาตามกำหนดเวลา  :Smiley Undecided

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3590 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 10:24:27 AM »

ฉิบ....ละลาย     ยังมองเห็นไม่หายไปไหนนะครับคุณคาร์ Grin Grin Grin

ถ้าฉิบ...ระเหิด    ชัวร์ครับ :Smiley

เอ..คันค้างตัวต้องห้ามนี้     มันยื่นยาวออกมากว่าเดิมๆหรือเปล่า  หรือมันจะมีผลทำให้หัวแม่มือไปโดนแล้วทำให้สไลด์ค้างขณะยิงได้หรือเปล่าครับ   หรือเป็นไปในทางตรงข้าม Huh
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #3591 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 10:26:59 AM »

แล้วรุ่นที่มีติดมาจากร้านต้องถอดเปลี่ยนเอาเเบบเดิม(ทรงแบน)ใส่แทนเท่านั้น  ไม่เปลี่ยนห้ามแข่ง(แนวนิติศาสตร์)  หรือ  ก่ากี่นั้ง นิดหน่อยพอหยวนๆ(แนวรัฐศาสตร์) ครับ Huh Grin

ต้องเป็นคันล็อกสไลด์ของโรงงานกล็อกเท่านั้นครับ
ถ้ายืนยันไม่เปลี่ยนเป็นมาตรฐานโรงงาน (ก่อนสมัคร)  ก็ไปลงใน Standard Division หรือ Open Division
แต่ถ้าสมัครแล้ว มาเจอภายหลัง  อยู่ที่ดุลยพินิจของ RM  ว่าจะปัดไปเป็น SD หรือ OD

ถามคำถามทายกันสนุกต่อดีไหมครับ Grin

แล้วกรณีอย่างแมช Production ที่นวมินทร์เมื่อวันที่ 8 เม.ย. ที่ผ่านมา
สมมุติมาเจอแบบนี้ภายหลัง  จะทำอย่างไร  เพราะวันนั้นแข่งกันดิวิชั่นเดียว  ?  Smiley

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3592 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 10:28:53 AM »

ขอบคุณคุณลุงนกไฟมากๆคับ Grin Grin Grin และก็ขอบคุณพี่ตุ้มด้วยคับ Grin Grin Grin ผมมีอีกอย่างที่อยากจะเรียนถามคุณลุงนกไฟคับว่าปัจจุบันนี้มีวิทยาศาสย์ทางกายภาพการกีฬาอยากจะถามว่าในกรณียิงปืนผมจะต้องฟิตร่างกายอย่างไรบ้างคับถึงจะเหมาะสมและไม่ให้ขาเป็นตะคริวอะคึอะคึ Grin Grin Grin (ล้อเล่นคับ) อ๊ะมีอีกอย่างคับ คือการดึงน้ำหนักเพื่อเพิ่มกล้ามเนื้อไม่ทราบว่าจะทำให้การเคลื่อนไหวช้าลงรึเปล่าคับ ในกรณี1วัน ควรจะจัดเวลาในในการฝึกซ้อมร่างกายอย่างไรบ้างที่จะเหมาะสมกับการยิงปืนคับ (เพื่อพี่ๆน้องๆชาว IPSC จะได้ฟิตๆกันบ้าง อิอิอิ Smiley Smiley Smiley ขอขอบคุณคับ
ขอบคุณครับลุงเสือที่ชม แต่ผมเองไม่เก่งขนาดนั้นหรอกครับ  ตกใจ ตกใจ ตกใจ ผมเองแค่โชคดีที่มีผู้ใหญ่หลายๆท่านคอยช่วยสอนและแนะนำให้กับผมครับ ที่เหลือก็ต้องตั้งใจฝึกและทำการบ้านบ่อยๆครับ(ดายไฟร์  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน) ลุงเสือชมมากไปเดี๋ยวพวกพี่ๆเขาจะหมั่นไส้เอาครับ โดนชก โดนชก โดนชก ตัวผมเองก็ยังขาดประสบการณ์อยู่มาก อยากให้พี่ๆช่วยแนะนำอบรมสั่งสอนครับ ถ้าพูดอะไรไปไม่ดีก็ช่วยว่ากล่าวตักเตือนได้เลยครับ คิดว่าเป็นลูกเป็นหลาน(เพื่อลุงเสือมีหลานสาวอิอิอิ หลงรัก หลงรัก หลงรัก) ด่าได้ทุกเมื่อเลยครับ โดนชก โดนชก โดนชก

เห็นเขียนด่าได้ทุกเมื่อ ขอด่าเลยดันเรียกว่าลุง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ถึงจะมีอายุมากกว่าพ่อเราแต่เราตกลงให้เรียกว่าพี่เฉยๆ เดี๋ยวสาวก็หนีหมดซิ....หน๋อยเรียกลิงกังส์มันดันประชด เจอหน้าขอเข็กหัวที... Angry Angry Grin Grin หลงรัก หลงรัก คำถามเลยขี้เกียจตอบเลย มันแกล้งถามเรื่องตะคิว..คบเด็กสร้างบ้านจริงๆ...พี่เสือครับ อย่ายกหลานสาวให้เจ้านี่ เดี๋ยวมันประชดอีก... Grin Grin Grin Grin

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3593 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 10:39:47 AM »

แล้วกรณีอย่างแมช Production ที่นวมินทร์เมื่อวันที่ 8 เม.ย. ที่ผ่านมา
สมมุติมาเจอแบบนี้ภายหลัง จะทำอย่างไร เพราะวันนั้นแข่งกันดิวิชั่นเดียว ? Smiley [/color]

ก็ไม่คิดคะแนนให้นะสิครับ Grin Grin Grin คะแนนเป็น จู๊นนนนนนน Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
smithsuc
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #3594 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 10:57:14 AM »

ชิบ.....ละลายยยย Grin Grin Grin พึ่งรู้ Grin Grin Grin

พี่ครับถ้าอย่างนั้นคันล็อคสไลด์จากโรงงานของ G19 เอามาเปลี่ยนใส่ G17 ได้มั๊ยครับ!!!!
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #3595 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 12:33:04 PM »

คันล็อค 17 - 19 เหมือนกันครับ

We can either find the way or make one.
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #3596 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 12:58:37 PM »

Cheesy สวัสดีครับพี่ๆลุงๆน้าๆอาๆ

23 นี้ใกล้เข้ามาแล้ว Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
suea9804
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #3597 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 01:21:34 PM »

23 นี้ ขอให้ พี่ๆ น้องๆ ลุงๆ อาๆ น้าๆ ทุกท่านสนุกสนานกับการแข่งขันน่ะคร้าบ ปรับคลาสกันทุกคน แล้วอย่าลืมถ่ายรูปมาให้ดูด้วยน่ะคร้าบ
smithsuc
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #3598 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 02:10:30 PM »

คันล็อค 17 - 19 เหมือนกันครับ

ขอบคุณครับคุณ Tony
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #3599 เมื่อ: เมษายน 20, 2006, 03:55:15 PM »

Grin Grin Grin sawadee krub  Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 237 238 239 [240] 241 242 243 ... 942
  พิมพ์