เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 09:28:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 263 264 265 [266] 267 268 269 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1361108 ครั้ง)
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #3975 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 02:05:42 PM »

Grin Grin Grin พี่ๆค๊าบ!!! มีใครรู้จักคุณ VFO-05 บ้างครับ Grin Grin Grin ha!ha!

ผมว่า...ผมรู้จักนะ Grin Grin
  สวัสดีครับ พี่ทิม VFO-05 เป็นสายลับหรือเป่าค๊าบ เห็นบอกว่าหน้าขาวๆมือฉมัง

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3976 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 02:10:08 PM »

Grin Grin Grin พี่ๆค๊าบ!!! มีใครรู้จักคุณ VFO-05 บ้างครับ Grin Grin Grin ha!ha!

สวัสดีครับ พี่ทิม VFO-05 เป็นสายลับหรือเป่าค๊าบ เห็นบอกว่าหน้าขาวๆมือฉมัง

ออกแนวเจมส์ บอนส์ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #3977 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 02:26:38 PM »

...ขออนุญาตจริงๆ ครับ "dry fire" ภาษาไทยมักใช้คำว่า "ยิงแห้ง" หรือถ้าไม่ชอบคำนี้จะใช้ทับศัพท์ก็น่าจะใช้คำว่า "ดรายไฟร์" ไม่ใช่ "ดายร์" หรือ "ดาย" (ดายหญ้า) ครับ  Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3978 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 02:27:05 PM »

ขอบคุณครับน้องท็อป.....(คอมที่ออฟฟิสของผม กดอ้างถึงข้อความเดิมไม่ได้ ค่อนข้างโบราณน่ะครับ จึงต้องมาทักทายแบบนี้)

เชื่อว่าตอนนี้อยู่ในเมืองไทยแน่  ไม่งั้นได้คุยคาราโอเกะกันอีก 555

พูดถึง VFO ของสำนักเราเป็นที่รู้กันแล้วว่าเป็นศิษย์พีใหญ่......แต่ที่สายข่าวของผมรายงานมาว่าเร็วๆนี้ก็จะมี SFO เพิ่มมาอีกคนนะครับ  ฝีมือก็จัดจ้านไม่เบาเช่นกัน  ว่ากันว่าตาม VFO มาติดๆนาครับ.....แถมออฟชั่นยังมากกว่า VFO อยู่หนึ่งชิ้นด้วยครับ Grin Grin Grin
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #3979 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 03:04:59 PM »

เคยถอยหลังชน RO เสียจังหวะ เราหยุดรอนึกว่าจะให้ยิงใหม่ ท่านเฉยเอาหละซิต้องยิงต่อหมดสมาธิเสียเวลาไปเยอะ สุดท้ายขอท่านรีชูตท่านก็ไม่มีปัญหาครับ

จริงเปล่าตาหนุ่ม...... Grin Grin Grin ผมอยู่ในเหตุการณ์นา....... Grin Grin Grin

จริงซิ... ยังถามพี่เลยชน RO แล้วขอรีชูตได้ป่าวเผื่อยิงดีกว่าเดิม Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #3980 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 03:10:43 PM »

เคยถอยหลังชน RO เสียจังหวะ เราหยุดรอนึกว่าจะให้ยิงใหม่ ท่านเฉยเอาหละซิต้องยิงต่อหมดสมาธิเสียเวลาไปเยอะ สุดท้ายขอท่านรีชูตท่านก็ไม่มีปัญหาครับ

จริงเปล่าตาหนุ่ม...... Grin Grin Grin ผมอยู่ในเหตุการณ์นา....... Grin Grin Grin

จริงซิ... ยังถามพี่เลยชน RO แล้วขอรีชูตได้ป่าวเผื่อยิงดีกว่าเดิม Grin

เอ้ ทำไมชอบ ขอ RO Reshoot เรื่อย เลย Grin Grin

ติดมาจากไหนน้า ขอ Reshoot เนี่ย Grin Grin

We can either find the way or make one.
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3981 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 03:14:20 PM »

เวลาแข่งแล้วต้อง รีชูท ทีไรไม่เคยดีกว่ายิงรอบแรกเลยครับ

แม้แต่ซ้อมยิงในสนามซ้อมที่ตั้งกันเอง Grin Grin Grin  สำหรับผมครั้งแรกมักจะดีที่สุด Grin Grin Grin

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #3982 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 03:20:10 PM »

เวลาแข่งแล้วต้อง รีชูท ทีไรไม่เคยดีกว่ายิงรอบแรกเลยครับ

แม้แต่ซ้อมยิงในสนามซ้อมที่ตั้งกันเอง Grin Grin Grin สำหรับผมครั้งแรกมักจะดีที่สุด Grin Grin Grin

แต่หลายคน ครั้งที่สองจะดีกว่าครั้งแรกนะครับ

แบบว่าครั้งแรกมันตื่นเต้นน่ะ ยิงผิดยิงถูก Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3983 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 03:23:58 PM »

แต่หลายคน ครั้งที่สองจะดีกว่าครั้งแรกนะครับ

แบบว่าครั้งแรกมันตื่นเต้นน่ะ ยิงผิดยิงถูก Grin Grin Grin

ครั้งแรกผมยิงไม่มีผิด  Grin Grin Grin ผมเลิกตื่นเต้นนานแล้ว

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #3984 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 03:37:57 PM »

ออกแนวเจมส์ บอนส์ Grin Grin Grin
Grin Grin Grin สวัสดีครับ พี่มาสเตอร์คาร์ ยินดีด้วยครับพี่ สุดยอดค๊าบ  สนามหน้า GM แน่ๆครับ Grin Grin Grin  ปล. โซนของผมดีขึ้นแล้วครับแต่ยังยิงช้าอยู่ครับจะพยายามต่อไปค๊าบ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3985 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 03:41:27 PM »

แต่อย่างไรก็ตามการที่น้องกันมาหยอดตะคริวไว้ในตอนท้ายนั้น.....ตัวใครตัวมันแหละหลานเอ๋ย โดนชก ลุงก็คงช่วยไม่ได้ ตกใจ

พี่เสือเจ้าลิงกังส์ที่รักมันคอยกวน... Grin Grin Grin

ไม่รู้จักนะ...คนไหนนะครับ.... Grin Grin Grin Grin...ช่วยแนะนำหน่อยสิ... Grin Grin Grin Wink Wink

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #3986 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 03:43:08 PM »

ครั้งแรกผมยิงไม่มีผิด Grin Grin Grin ผมเลิกตื่นเต้นนานแล้ว

ครั้งเเรกยิงเร็วกว่า  ครั้งที่สองมักจะช้ากว่ากะเอาเนียนเน้นAเพราะเคยลองมาแล้วครั้งนึง  ว๊าววว..... Shocked Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #3987 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 03:44:36 PM »

เห็น On Line อยู่ทั้งคู่พอดี...ตามมาขอบคุณคุณ Carrera กะ คุณTonyMan แบบ On Line ซะเลยสำหรับการน้ำใจ มิตรภาพ และการต้อนรับเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาที่ผมแวะไปดูการแข่งIPSCที่สนาม ขอบคุณครับ เพื่อนและพี่ท่านอื่นด้วยเช่นนะครับ ขอบคุณอีกครั้งครับผม  Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #3988 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 03:48:30 PM »

Wink Wink Wink พี่ PHOENIX ค๊าบ Grin Grin Grin สงสัยงานคงยุ่ง รักษาสุขภาพด้วยนะครับ  คิดถึงอยู่ค๊าบ !!!

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #3989 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 04:24:07 PM »

เห็น On Line อยู่ทั้งคู่พอดี...ตามมาขอบคุณคุณ Carrera กะ คุณTonyMan แบบ On Line ซะเลยสำหรับการน้ำใจ มิตรภาพ และการต้อนรับเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาที่ผมแวะไปดูการแข่งIPSCที่สนาม ขอบคุณครับ เพื่อนและพี่ท่านอื่นด้วยเช่นนะครับ ขอบคุณอีกครั้งครับผม Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน

ครับผม ว่างๆ ก็มาแข่งนะครับ Grin Grin

หน้า: 1 ... 263 264 265 [266] 267 268 269 ... 942
  พิมพ์