เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 11:25:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 266 267 268 [269] 270 271 272 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1361151 ครั้ง)
LIM 4
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #4020 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 09:34:46 AM »

กระทู้ยอดนิยมมากครับ

ขอบคุณแทนทุกท่านที่โพสและอ่านหัวข้อนี้มาตลอดและไม่รู้เหมือนกันว่าจะจบอย่างไร...... Grin Grin Grin

...... I.P.S.C. NEVER DIE :-*

...... I.P.S.C. FOREVERRRRRRRRRRR.... หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Grin Grin  อาการอย่างนี้สงสัยติดเชื้ออย่างรุนแรง Grin Grin Grin
smithsuc
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #4021 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 09:40:10 AM »

อ้างถึง

Grin Grin Grin ถ้าเป็นเมื่อก่อนนะ รอบสามยังไหว Grin Grin Grin แต่เดี๋ยวนี้รอบเดียว
อ้างถึง

อย่างนี้ต้องใช้ ไว...อา...ก้า แล้วครับพี่ M&M  Grin เรื่องเดี่ยวกันรึเปล่าเนี่ยยยย Grin
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4022 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 09:54:59 AM »

อ้างถึง

Grin Grin Grin ถ้าเป็นเมื่อก่อนนะ รอบสามยังไหว Grin Grin Grin แต่เดี๋ยวนี้รอบเดียว
อ้างถึง

อย่างนี้ต้องใช้ ไว...อา...ก้า แล้วครับพี่ M&M  Grin เรื่องเดี่ยวกันรึเปล่าเนี่ยยยย Grin

นักกีฬาเราไม่มีโด๊ปครับ Grin Grin Grin  ตรวจสารกระตุ้นได้  Grin Grin Grin ของแท้ทั้งแท่ง

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #4023 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 10:05:45 AM »

อ้างถึง

อ้างถึง

ชื่อเหลือร้ายเลย..ทั้ง...ไว..ทั้ง...รัวเป็น...อาก้า.....อย่างงี้ต้องมือมาสเตอร์เท่านั้น ไม่งั้นคุมไม่อยู่แน่ๆ... Grin Grin

LIM 4
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #4024 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 10:06:25 AM »

อ้างถึง

อ้างถึง

อย่างนี้ต้องใช้ ไว...อา...ก้า แล้วครับพี่ M&M Grin เรื่องเดี่ยวกันรึเปล่าเนี่ยยยย Grin

นักกีฬาเราไม่มีโด๊ปครับ Grin Grin Grinตรวจสารกระตุ้นได้ Grin Grin Grin ของแท้ทั้งแท่ง
Grin  โถ  ผู้อวุโสคุยกันนิ  ต้องใช้  ไว  อา  ก้า  ด้วย   Grin Grin เอ๊ะ   Huh แล้วมัเกี่ยวกับยิง  IP ตรงไหน
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4025 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 10:22:41 AM »

นักกีฬาเราไม่มีโด๊ปครับ Grin Grin Grinตรวจสารกระตุ้นได้ Grin Grin Grin ของแท้ทั้งแท่ง
Grin โถ ผู้อวุโสคุยกันนิ ต้องใช้ ไว อา ก้า ด้วย Grin Grin เอ๊ะ Huh แล้วมัเกี่ยวกับยิง IP ตรงไหน
อ้างถึง

โถถถถ Grin Grin Grin เขาคุยกันเรื่องการยิง IPSC แล้วท่านคิดถึงอะไรล่ะท่าน  Grin Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #4026 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 10:25:04 AM »

แต่อย่างไรก็ตามการที่น้องกันมาหยอดตะคริวไว้ในตอนท้ายนั้น.....ตัวใครตัวมันแหละหลานเอ๋ย โดนชก ลุงก็คงช่วยไม่ได้ ตกใจ

พี่เสือเจ้าลิงกังส์ที่รักมันคอยกวน... Grin Grin Grin

Grin Grin Grin พี่ๆค๊าบ!!! มีใครรู้จักคุณ VFO-05 บ้างครับ Grin Grin Grin ha!ha!

ไม่รู้จักนะ...คนไหนนะครับ.... Grin Grin Grin Grin...ช่วยแนะนำหน่อยสิ... Grin Grin Grin Wink Wink

พระคุณท่านยิ่งใหญ่เกินกำหนด
ไม่มีหมดแม้วันจะผันเปลี่ยน
ส่องสว่างกลางจิตดั่งแสงเทียน
คอยพากเพียรส่งศิษย์ถึงฝั่งเอย

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

พระฤาษีซึ้ง....

น้องวรกิจอย่าทำให้พระอาจารย์ผิดหวังนะ  น้องรูปหล่อ หลงรัก

ผมส่งกลอนซึ้งๆให้ท่านอ่าน
เขียนฝากผ่านช่องทางทันสมัย
ผมเขียนจากสุดขั้วของหัวใจ
จึงเขียนกลอนฝากไว้เพื่อตอบแทน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
LIM 4
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #4027 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 10:30:59 AM »

อ้างถึง
Grin โถ ผู้อวุโสคุยกันนิ ต้องใช้ ไว อา ก้า ด้วย Grin Grin เอ๊ะ Huh แล้วมัเกี่ยวกับยิง IP ตรงไหน
อ้างถึง

โถถถถ Grin Grin Grin เขาคุยกันเรื่องการยิง IPSC แล้วท่านคิดถึงอะไรล่ะท่าน Grin Grin Grin
อ้างถึง
   Grin Grin  เรื่อง   ip  เหรอ  Grin  โตะใจหมดเลย  Grin Grin
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4028 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 10:38:06 AM »

Grin Grin เรื่อง ip เหรอ Grin โตะใจหมดเลย Grin Grin

ฟาร์มไปไหมครับ Grin Grin Grin  อีกสองอาทิตย์ Grin Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #4029 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 10:42:03 AM »

กระทู้ยอดนิยมมากครับ

ขอบคุณแทนทุกท่านที่โพสและอ่านหัวข้อนี้มาตลอดและไม่รู้เหมือนกันว่าจะจบอย่างไร...... Grin Grin Grin

IPSC กีฬานี้จริงใจไม่จิงโจ้
IPSC ไม่มีหลอกให้ใจสลาย
IPSC  รักจริงรักมาก never die
ถึงตายก็ไม่ห่าง  I P S C

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4030 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 10:50:01 AM »

IPSC กีฬานี้จริงใจไม่จิงโจ้
IPSC ไม่มีหลอกให้ใจสลาย
IPSC รักจริงรักมาก never die
ถึงตายก็ไม่ห่าง I P S C

เข้าเส้นอย่างหนัก  Grin Grin Grin

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #4031 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 10:55:05 AM »

...เข้าขั้นแล้วครับ  เวลาหลับคงฝันว่าลงแข่ง IPSC  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #4032 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 11:17:31 AM »

เเม้สิ้นดิน สิ้นฟ้า Star ดับ
The Sun ลับ ขอบฟ้า หมดราศี
เเม้ The Moon สิ้นเเสง เเห่งราตรี
GLOCK   ก็มี เสน่ห์ในตัวเอง
เคยชอบ เคยหลงใหล ในชีวิต
ต้องมาแพ้ใจให้ 19+1 ที่มาใหม่
เพราะอะไรนั้นไซส์ ไม่ยั้งคิด
กระสุนมากกว่า GLOCK  2 นัดเอย
Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #4033 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 11:25:13 AM »

อาการอยู่ในขั้นกู่ไม่กลับแล้ว... Grin Grin Grin Grin

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #4034 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 11:26:11 AM »

Wink    เเม้สิ้นดิน สิ้นฟ้า Star ดับ
The Sun ลับ ขอบฟ้า หมดราศี
เเม้ The Moon สิ้นเเสง เเห่งราตรี
GLOCK   ก็มี เสน่ห์ในตัวเอง
[/size][/color]

เคยชอบ  เคยหลงใหล สุดชีวิต
ต้องแพ้จิต แพ้ใจ ให้กับเขา
น้ำหนักตัว  น้ำหนักไก นั้นไม่เบา
เห็นเขาเล่า  เล่น เอส -พี   ดีกว่าเอย.... Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2006, 11:30:04 AM โดย Tiger wut » บันทึกการเข้า

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
หน้า: 1 ... 266 267 268 [269] 270 271 272 ... 942
  พิมพ์