เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 05:25:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 293 294 295 [296] 297 298 299 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1362042 ครั้ง)
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #4425 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 11:26:41 AM »

ไม่ได้ตรงศูนย์หลังครับ

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #4426 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 11:28:08 AM »

เวงกำแล้วไง ตกใจ ตกใจ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ซื้อมาก็เป็นแบบนี้ครับถ้าไม่ได้คงจะโดนกันยกล็อต หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อดแข่งทั้งหมด หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 04, 2006, 11:30:00 AM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #4427 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 11:29:15 AM »

ข้อเสียของ CZ จะเหมือนบราวนิง คือ ไม่มีศูนย์ทริเทียมจากโรงงาน

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #4428 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 11:38:25 AM »

ข้อเสียของ CZ จะเหมือนบราวนิง คือ ไม่มีศูนย์ทริเทียมจากโรงงาน

แล้วจะทำอย่างไรครับเปลี่ยนเป็นแบบไหนได้ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #4429 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 11:40:07 AM »

...SP-01 ของผมติดศูนย์ทริเทียมจากโรงงานเลยครับ

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #4430 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 11:44:33 AM »

หรือว่าศูนย์หน้าไฟเบอร์แล้วศูนย์หลังต้องแบบ  Shadow ด้วยถึงจะเข้ากันตอนนี้ลูกครึ่งครับ  Cheesy Grin Grin

CZ 75 SP-01 Shadow

CZ 75 SP-01

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 04, 2006, 12:02:13 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #4431 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 12:01:14 PM »

เข้ามาดูเขาโชว์ปืนกัน และชมเชยมุข (เขียนถูกหรือเปล่าเนี่ย?) ของลุงอังเคิ้ล  Grin

ป.ล. เดี๋ยวนี้ปืนโปรดักชั่น โดนซีแซด ปรับเปลี่ยน จนออกนอกลักษณะสามัญไปเยอะเลย
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4432 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 12:19:28 PM »

อาทิตย์นี้แข่งฟาร์มตะเข้ใครไปมั่ง Grin Grin Grin  ขอมือหน่อยยยยยยยยยยย  Grin Grin Grin

Grin Grin Grin ผมไปครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4433 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 12:21:18 PM »

อาทิตย์นี้....อยากเห็นคัพMคนใหม่ยิงจังเลย

อยากเห็นท่าไหนล่ะจ๊ะ  Grin Grin Grin แอร์เย็นน้องอย่าทำน้ำร้อนนักนะจ๊ะ Grin Grin Grin  เดี๋ยวไข่สุก

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #4434 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 12:22:39 PM »

อาทิตย์นี้แข่งฟาร์มตะเข้ใครไปมั่ง Grin Grin Grin  ขอมือหน่อยยยยยยยยยยย  Grin Grin Grin

ไปครับไปยืนดู หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4435 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 12:26:16 PM »

ไปครับไปยืนดู หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ทำไมไปดูอย่างเดี่ยวหรือครับ  Grin Grin Grin

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #4436 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 12:28:19 PM »

Grin ข้อมูลของพี่อ๋องคงผิดพลาดครับ SP-01 มีศูนย์เรืองแสงจากโรงงานครับ แต่ที่มาขายในบ้านเราล๊อตแรกเช่นปืนของผม จะไม่มีติดมาให้ครับ Grin

The CZ 75 SP-01 (CZ 75 SP-01 Tactical) pistol is a big-size handgun designed for duty in law enforcement or military service, but also for target shooting or self defence having a large capacity double-column magazine holding 18 cartridges of cal. 9x19 and featuring classic DA firing mechanism (SA/DA). The pistol design is based on proved CZ 75 platform. Grip panels made of rubber are provided with checkerings. Long beavertail located at the upper portion of backstrap protects shooter's hand against the slide in its rearward movement and enables more deeper and secure grip. Newly shaped and robust frame made from steel and this handgun structural design provide long service life, accuracy and reliability even at demanding conditions and environments, which can be expected at the specialized units tasks fulfilment. The front portion of the pistol frame features integral light or laser rail of MIL-STD-1913 for the attachment not only of these devices. Sights are open and have squared configuration. Dots fitted into the rear sight and front sight are made of tritium luminescent inserts for aiming at poor visibility conditions.

CZ 75 SP-01 Tactical
Design based on CZ 75 (ergonomical similarity with CZ 75 D Compact) Handgun intended for duty, target shooting and self defence
• Design based on CZ 75 (ergonomical similarity with CZ 75 D Compact)
• Handgun intended for duty, target shooting and self defence
• Ergonomically shaped
• Tritium sights
• Ambidextrous manual safety for the CZ 75 SP-01 variant
• Ambidextrous decocking lever for the CZ 75 SP-01 TACTICAL
• Integral double-rail for accessory attachment (modified MIL-STD-1913)
• High stability and steadiness while shooting quick shots
• Front of trigger guard provided with serrations
• Front strap serrated for better grip
• Enhanced magazine capacity holding 18 cartridges, CZ 75 standard magazines can be also used

Grin รูปและข้อมูลจาก www.czub.cz ครับพี่อ๋อง จะเห็นได้ว่ามีระบุไว้ และจากรูปก็เห็นชัดเจนครับ ว่าเป็นศูนย์เรืองแสง Grin

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #4437 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 12:30:28 PM »

ไม่ได้ลงแข่งแล้วครับ เจ้านายท่านมาจากเมืองไกล มาเยี่ยมคนป่วย ผมต้องช่วยดูแล
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #4438 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 12:33:57 PM »

ทำไมไปดูอย่างเดี่ยวหรือครับ  Grin Grin Grin

ศูนย์ปืนผิดกฏอะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่เดี๋ยวรอคำตอบอีกทีครับ Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #4439 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 12:37:03 PM »

เวงกำแล้วไง ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ซื้อมาก็เป็นแบบนี้ครับถ้าไม่ได้คงจะโดนกันยกล็อต หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อดแข่งทั้งหมด หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตกใจ ตกใจ ตกใจ....งานนี้กำไม่แบกันเป็นแถวแน่ๆ...... โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก
พี่อ๋องตรวจสอบด่วนครับ......ผมว่าคนที่ซื้อปืนล็อตนี้หนาวหมดแย้ว....แถมเวลาก็ใกล้แล้วด้วย.... Huh Huh Huh Huh Grin Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 293 294 295 [296] 297 298 299 ... 942
  พิมพ์