เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 07:22:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 295 296 297 [298] 299 300 301 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1362156 ครั้ง)
G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #4455 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 04:03:10 PM »

ขอบคุณ มากๆครับ :Smiley เดี๋ยววันที่ 7 ผมไปขอดูตัวจริงเลยดีกว่าครับ Grin เมื่อวานผมเพิ่งไปทำไกมาครับศูนย์ที่ร้านหมดครับ วันนี้ก็มีโอกาสไปเจอกับ พี่ท็อป กับคุณ tim แต่มีแต่แถวเดี่ยวครับ
เลยไม่ได้ชม แค่อยากรู้ว่า แตกต่าง กับของเดิมมากไม๊ครับ เพราะใจจริง ผมชอบไนท์ไซด์มากกว่าครับ แต่ถ้าเอาไปยิง Ipsc ก็คงต้องเปลี่ยน :Smiley แต่สั่งไปแล้วครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ Grin Grin

ดึกๆจะถ่ายรูปศูนย์ไฟเบอร์ของผมให้ชมครับ Wink

เห็นศูนย์ก่อนได้เปรียบ Grin Grin Grin

นัดดึกกลายเป็นใกล้เช้าเฉยเลย Grin Grin

Wink ขอบคุณมากครับ :Smiley พี่ วรกฤษ Grin Grin Grin

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #4456 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 04:35:25 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ....พังแล้วหรือ...... Grin Grin Grin

สปริงคืนไก VFO เจ๊งแล้วหรือครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ....

โอ ถ้าเป็นแบบนี้ สงสัยต้องลดการไดร์จากวันละ 1000 ครั้งเหลือสักแค่ 100 ครั้งแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน(สงสัยจะ TAPS มากไป สปริงคืนไกจึงเสีย)

ถ้าจำไม่ผิดคุณตุ้มเคยโพสไว้ว่าราคาตัวละประมาณ 200 น่ะครับ หาซื้อแถวหลังวังจำร้านไม่ได้;D Grin Grin

ยังครับยังไม่พังที่พังไปแล้วก็คือนิ้วชี้ครับแข็งโป๊กเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คือจะซื้อสำรองไว้ก่อนครับคาดว่าจะพังแน่ๆถ้าเกิดไปหักในเวลาแข่งจะแย่เข้าไปใหญ่นะครับ

ซื้อร้านไหนบอกผมทีคร๊าบบบบ Grin Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
smithsuc
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #4457 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 04:52:50 PM »

ขออนุญาตถามผู้รู้ครับ SP-01ถ้าสปริงคืนไกหัก สามารถเปลี่ยนเองได้มั๊ยครับ หรือขั้นตอนยุ่งยากต้องใช้ความชำนาญของช่างปืนสถานเดียว
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4458 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 05:06:04 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ....พังแล้วหรือ...... Grin Grin Grin

สปริงคืนไก VFO เจ๊งแล้วหรือครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ....

โอ ถ้าเป็นแบบนี้ สงสัยต้องลดการไดร์จากวันละ 1000 ครั้งเหลือสักแค่ 100 ครั้งแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน(สงสัยจะ TAPS มากไป สปริงคืนไกจึงเสีย)

ถ้าจำไม่ผิดคุณตุ้มเคยโพสไว้ว่าราคาตัวละประมาณ 200 น่ะครับ หาซื้อแถวหลังวังจำร้านไม่ได้;D Grin Grin

ยังครับยังไม่พังที่พังไปแล้วก็คือนิ้วชี้ครับแข็งโป๊กเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คือจะซื้อสำรองไว้ก่อนครับคาดว่าจะพังแน่ๆถ้าเกิดไปหักในเวลาแข่งจะแย่เข้าไปใหญ่นะครับ

ซื้อร้านไหนบอกผมทีคร๊าบบบบ Grin Grin Grin Grin

ถ้าVFO ไปซื้อหลังวัง  รบกวนเผื่อผมสองเส้นด้วยครับ  แล้วเจอกันที่ฟาร์ม..ขอบคุณล่วงหน้าครับ Grin Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #4459 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 05:15:27 PM »

โอ้โห...แต่ละคนซ้อมกันบานเลย...เตรียมซื้อสปริงคืนไกกันใหญ่เลย.... Grin Grin Grin Grin หลงรัก หลงรัก

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #4460 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 05:18:09 PM »

ปืนไม่ดีนะ SP-01
ซ้อมนิดๆ หน่อยๆ สปริงหักแล้วเหรอ....  Shocked Huh

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4461 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 05:28:45 PM »

โอ้โห...แต่ละคนซ้อมกันบานเลย...เตรียมซื้อสปริงคืนไกกันใหญ่เลย.... Grin Grin Grin Grin หลงรัก หลงรัก

ไม้แก่ขืนขี้เกียจเข้าไปอีก  คนสอนคนแนะนำคงปวดหัวแน่นอนครับ ตกใจ Grin หลงรัก
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #4462 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 05:55:02 PM »

ตรวจสอบให้แล้วครับ 
ศูนย์หลังทริเทียม สามารถใช้กับปืน CZ ในโปรดักชั่นได้ครับ

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #4463 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 05:56:38 PM »

ขออนุญาตถามผู้รู้ครับ SP-01ถ้าสปริงคืนไกหัก สามารถเปลี่ยนเองได้มั๊ยครับ หรือขั้นตอนยุ่งยากต้องใช้ความชำนาญของช่างปืนสถานเดียว

...สองสถานครับ  คือหนึ่งส่งช่าง  สองเปลี่ยนเอง  ใช้เครื่องมือนิดหน่อย  Smiley

...แล้วมี CD ถอดประกอบ CZ75 กันแล้วยังครับ  Wink Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #4464 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 05:57:39 PM »

ศูนย์หลังทริเทียม สามารถใช้กับปืน CZ ในโปรดักชั่นได้ครับ

...เย้  Grin Grin

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #4465 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 05:58:18 PM »

ขอถามต่ออีกนิดครับศูนย์หลังแบบรุ่น Shadow ใช้ได้มั๊ยครับ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #4466 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 06:02:11 PM »

ขอถามต่ออีกนิดครับศูนย์หลังแบบรุ่น Shadow ใช้ได้มั๊ยครับ

...สนใจกันจริงหนอ  ศูนย์หลัง Shadow  หลงรัก หลงรัก

smithsuc
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #4467 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 06:04:12 PM »

...สองสถานครับ คือหนึ่งส่งช่าง สองเปลี่ยนเอง ใช้เครื่องมือนิดหน่อย Smiley

...แล้วมี CD ถอดประกอบ CZ75 กันแล้วยังครับ Wink Wink

ขอบพระคุณครับพี่แก้ว Grin แล้วเครื่องมือที่ว่ามีอะไรบ้างครับ? สำหรับผู้ที่เล่น IPSC อาจต้องเตรียมติดกระเป้าไว้กรุณีฉุกเฉินระหว่างแข่ง....Grin
ส่วน CD ยังไม่มีคราบบบ Grin

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #4468 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 06:11:13 PM »

...สนใจกันจริงหนอ  ศูนย์หลัง Shadow  หลงรัก หลงรัก

ตามไปดูกระทู้เก่าๆใส่ได้ไม่มีปัญหามีแต่ปัญหาที่ว่าใครจะเอาบ้างครับ Grin Grin Grin Grin

ผมขอพ่วงไปด้วยสักชุด น้ำลายหก Cheesy Cheesy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 04, 2006, 06:20:22 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #4469 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2006, 06:15:25 PM »

...ศูนย์หลังตัวนี้มันสูงกว่าเดิมนะครับ  ต้องหาศูนย์หน้าใหม่ให้เข้ากันมาด้วย  Smiley

หน้า: 1 ... 295 296 297 [298] 299 300 301 ... 942
  พิมพ์