เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 11:28:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 302 303 304 [305] 306 307 308 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1362380 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #4560 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2006, 07:46:04 PM »

โอ้โห...เห็นแล้ว ดีใจมากๆ ครับ นับเป็นนิมิตหมายที่ดี ที่วงการมีซีเนียร์หญิงประดับวงการอีกท่านหนึ่ง...
ได้คุยกับพี่นกไฟวันนี้บอกผ่าน โล่งอกทั้งศิษย์และอาจารย์ รวมทั้งเทนเนอร์ด้วย Grin
ก้าวแรกแล้วครับ....ต้องมีก้าวต่อไปในวันพรุ่งนี้.... Cheesy

ยินดีด้วยครับ...

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4561 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2006, 08:23:54 PM »

โอ้โห...เห็นแล้ว ดีใจมากๆ ครับ นับเป็นนิมิตหมายที่ดี ที่วงการมีซีเนียร์หญิงประดับวงการอีกท่านหนึ่ง...
ได้คุยกับพี่นกไฟวันนี้บอกผ่าน โล่งอกทั้งศิษย์และอาจารย์ รวมทั้งเทนเนอร์ด้วย Grin
ก้าวแรกแล้วครับ....ต้องมีก้าวต่อไปในวันพรุ่งนี้.... Cheesy

ขอบคุณครับท่านรองฯ ...สงสัยจะเลิกยากแล้วครับ Grin Grin Grin
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #4562 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2006, 08:31:56 PM »

ขอบคุณครับท่านรองฯ ...สงสัยจะเลิกยากแล้วครับ Grin Grin Grin

ครับอาเสือ........ วันนี้ผมส่งใจไปเชียร์ครับ.... วันนี้ไม่ได้ร่วมเข้าแข่งขันด้วยเนื่องจากต้องพา ผ.บ.ท.บ.. ไปทำธุระและต้องพาไปออกกำลังกายด้วยครับ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4563 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2006, 08:36:55 PM »

ครับอาเสือ........ วันนี้ผมส่งใจไปเชียร์ครับ.... วันนี้ไม่ได้ร่วมเข้าแข่งขันด้วยเนื่องจากต้องพา ผ.บ.ท.บ.. ไปทำธุระและต้องพาไปออกกำลังกายด้วยครับ

ผมก็มองหาน้องวุฒิอยู่....ขอบคุณในกำลังใจครับน้อง Grin Grin Grin

AEY@1911
1911 lism...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #4564 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2006, 08:45:20 PM »

ยินดีด้วยครับพี่เสือ...แจ๋วจริงๆเลย ส่วนผมก็คลอดแล้วครับ SP-01 คาดว่าน่าจะอาทิตย์หน้าจะไปรับกลับบ้านแล้วครับ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #4565 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2006, 09:13:25 PM »

ยินดีด้วยครับพี่เสือ...แจ๋วจริงๆเลย ส่วนผมก็คลอดแล้วครับ SP-01 คาดว่าน่าจะอาทิตย์หน้าจะไปรับกลับบ้านแล้วครับ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยินดีด้วยครับ....SP ไหลมาเทมา Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ประพันธ์
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #4566 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2006, 09:21:15 PM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านไม่ว่าจะเป็น แถวเดี่ยว, แถวคู่ และลูกโม่ ที่ได้รับรางวัล....  หลงรัก หลงรัก
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #4567 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2006, 09:34:30 PM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านไม่ว่าจะเป็น แถวเดี่ยว, แถวคู่ และลูกโม่ ที่ได้รับรางวัล....  หลงรัก หลงรัก

ร่วมยินดีด้วยคนครับ Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4568 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2006, 09:36:57 PM »

ข่าวล่ามาไว....เท่าที่ผมทราบนะครับ(เพราะกลับไปก่อน)

ขอแสดงความยินดีกับคุณวรกฤษ  ที่ควง cz 75 sp-01 ขยับขึ้นไปสู่คลาสเอ เรียบร้อยแล้ว    ..แว่วๆว่า 80 กว่าเปอร์เซ็นต์เสียด้วย....สุดยอดครับ Grin Grin Grin(สหายในสำนักท่านอื่นๆผมยังไม่ทราบครับ)

ยินดีกับปืนใหม่ของน้องittithepด้วยครับ Grin Grin Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #4569 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2006, 09:39:48 PM »

ทีโซน A ไม่ยิงให้อยู่ในจิตใต้สำนึกน่าโดนแลนด์ชาร์คเหยียบจริงๆ

ใครออกตัวก่อน..น่าจะโดนก่อน
ไง ๆ ผมขออยู่ท้าย ๆ แบบยิงใน Squad ละกัน Grin Grin

นี่ยิ่งแล้วใหญ่ โดนไม่เข็ด....เกือบอีกแล้วมั๊ยล่ะ Huh Huh

คนนี้แหละที่น่าโดน Land Shark ที่กลางหลังที่สุด..... Grin Grin Grin Grin
1. ยิง 1911 อีท่าไหนเอานิ้วไว้ใต้เซฟ
2. นิ้วไม่เคยยอมออกจากไก ลั่นได้ลั่นดี...โชคดีนะวันนี้อยู่ในแนวนะ.... Grin Grin Grin
3. แนวปืนต้องคอยเตือนบ่อยๆ
สงสัยต้องตั้งให้เป็นประธานสมาคมแทนคุณหนุ่มมั้ง...........เอ.....สงสัยคุณหนุ่มยอมสละตำแหน่งไหมเอ่ย...... Grin Grin Grin Grin

วันนี้นักเรียนโดนครูตีกันหลายคนเลย Grin Grin Grin 

อยากดูรูปซีเนียร์หญิงแล้วครับ คุณป้า ยิงทีอึ้งกิมกี่กันทั้งสนามเลย โซน  A อย่างเดียว Cheesy Cheesy Cheesy

สุดยอดเลยครับ หลงรัก หลงรัก

อย่างอื่นโดยรวมก็ดีนะ...แต่น่าจะเขียนว่ายิงโซน A ให้เป็นธรรมชาติโดยอย่าเร็วเกินที่ทำได้ให้กินจัง...แถมซ้อมแบบหนึ่ง..ยิงจริงแบบหนึ่ง
วันนี้พอใจในระดับหนึ่ง ยอมยกให้เพราะเพิ่งได้ยิงจริง 2-3 ครั้งเท่านั้น เอาไว้21เอาใหม่ แก้ไขปรับปรุงหน่อยก็น่าจะดี...รอดตัวไป.... Grin Grin Grin

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #4570 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2006, 09:44:21 PM »

ข่าวล่ามาไว....เท่าที่ผมทราบนะครับ(เพราะกลับไปก่อน)

ขอแสดงความยินดีกับคุณวรกฤษ  ที่ควง cz 75 sp-01 ขยับขึ้นไปสู่คลาสเอ เรียบร้อยแล้ว    ..แว่วๆว่า 80 กว่าเปอร์เซ็นต์เสียด้วย....สุดยอดครับ Grin Grin Grin(สหายในสำนักท่านอื่นๆผมยังไม่ทราบครับ)

ยินดีกับปืนใหม่ของน้องittithepด้วยครับ Grin Grin Grin

อ้อ ลืมยินดีเลย ขอแสดงความยินดีกับวรกฤษด้วยนะ ขึ้นคลาสเอแล้ว Cheesy

สนาม Standard Level III 17-18 มิ.ย. ที่พัทยาครับ..... Cheesy

...ต้องย้ายบ้านอีกแล้วตู...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 07, 2006, 09:49:26 PM โดย n a j a » บันทึกการเข้า

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #4571 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2006, 09:45:57 PM »

วันนี้คนที่ผมพอใจที่สุดคือพี่สาวผมครับ...เพราะเราได้ซ้อมกันเดือนละครั้งทั้งหมด 3 ครั้งเท่านั้น ยิงได้ขนาดนี้ผมก็พอใจมากแล้ว เพลทนัดละอัน ไม่มิสเลย A เป็นเข่ง(อยากให้หลายคนจำไว้ Grin Grin) ประกันตัวเดียว ทุกอย่างถูกหมด เคลื่อนที่ เปลี่ยนแม็กซ์ นิ้วออกจากไก แนวปืนไม่มีหวาดเสียว สรุปว่าดีมากครับ......ตอนแรกผมเสียวเกินเหตุไปเอง.... Grin Grin Grin

AEY@1911
1911 lism...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #4572 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2006, 09:50:46 PM »

อ้อ ลืมยินดีเลย ขอแสดงความยินดีกับวรกฤษด้วยนะ ขึ้นคลาสเอแล้ว Cheesy
จับ SP-01 ลงแข่งครั้งแรกขึ้น A เลย.....ทำไปได้.... ตกใจ ตกใจ ตกใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 07, 2006, 09:56:09 PM โดย ittithep » บันทึกการเข้า
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #4573 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2006, 09:56:30 PM »

...ขอแสดงความยินดีกับ สว.หญิงครับ   Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #4574 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2006, 10:13:58 PM »

ขอบพระคุณครับ

ผมล่ะมึนขึ้นไปได้ยังไงสมาชิกร่วมสควอทคงทราบกันว่าวันนี้ผมยิงเอ๋อแค่ไหน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่ไหนๆก็ขึ้นมาแล้วจะทำให้ดีที่สุดครับถึงแม้ว่าวันนี้จะยิงเละเทะไม่ได้เรื่อง

แมทช์หน้านวมิทร์จะยิงให้สมกับที่อยู่คลาส  A ครับ สู้ๆ

อันนี้เก็บมาฝากครับบางท่านยังไม่ทราบว่าการขึ้นคลาสไหนต้องกี่เปอร์เซนต์(ตัวผมเองก็ไม่รู้ถามไปเรื่อยครับ) หัวเราะร่าน้ำตาริน

เปอร์เซนต์ผม 83.30

Master Class 85-100%
Class A 75-84.9%
Class B 60-74.9%
Class C 0-59.9%

จับ SP-01 ลงแข่งครั้งแรกขึ้น A เลย.....ทำไปได้.... ตกใจ ตกใจ ตกใจ
อ้างถึง

ขอบคุณครับ........ขึ้นไปได้ไงยังงงอยู่ครับวันนี้ยิงไม่ดีรู้ตัวเองครับอาจาร์ยนกไฟก็รู้ครับส่ายหัวทุกสนามหลังผมยิงจบ หัวเราะร่าน้ำตาริน Cheesy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 07, 2006, 11:52:00 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
หน้า: 1 ... 302 303 304 [305] 306 307 308 ... 942
  พิมพ์