เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 03:28:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 378 379 380 [381] 382 383 384 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1365083 ครั้ง)
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #5700 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2006, 07:17:23 PM »

พี่เสือคงทราบ นอกจากนั้น ยังมีบางทีม เป็นชื่อสนาม เช่น สยป.ตร. / บบท. / เชียงใหม่ ของเฮียมังกร
คนหลายใจก็อยู่หลายทีม เช่น พี่ นาจา... Cheesy

ตอนนี้ ผมกำลังจะตั้งทีมใหม่ ชื่อ "ทีมเมียไม่กลัว" Grin Cheesy

สำนวนมันส่อๆยังไงชอบกลอยู่นะพี่ "ทีมเมียไม่กลัวสามีเเต่สามีกลัวเมีย" ฟี๊ดฟิ้วววว......... Grin Grin Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #5701 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2006, 09:08:08 PM »

Shocked Shocked Shocked โอ้โห พี tim ( ทิ่ม ออกเสียงตามพี่เสือครับเห็นว่าแก้เคล็ดครับ ) วัคซีนอะไรครับพี่ ใช่หนังยางหรือเปล่าครับถ้าเส้นเล็กระวังขาดนะครับพี่ !!!

วัคซีนยี่ห้อ...ฉลามบก...หลายตัวด้วย... Grin Grin Grin

ยังดรายฟรายกันอยู่ทุกวันหรือเปล่าครับ Grin Grin Grin

อย่าทิ้งห่างนะครับเรื่องนี้สำคัญสุดๆผมยังดรายฟรายทุกวันรอวันกลับไปยิงดังเดิม น้ำลายหก Cheesy

ยิงปืนไม่ดรายฟรายก็เหมือนไม่ได้อาบน้ำออกจากบ้านไปทำงานนะครับ Grin Grin Grin Grin

ไม่ได้ดรายเลยเพียงเเค่จับๆลูบๆก็สันหลังก็ยาวเเล้ว  แข่งเสร็จยังไม่ได้ล้างปืนเลย....แย่มากเลยเรา Wink

นี่ละน้า...รู้ตัวแต่ไม่ยอมแก้...สงสัยต้องฟ้อง..ผบทบ ละมั้ง... Grin Grin Grin

พี่เสือคงทราบ นอกจากนั้น ยังมีบางทีม เป็นชื่อสนาม เช่น สยป.ตร. / บบท. / เชียงใหม่ ของเฮียมังกร
คนหลายใจก็อยู่หลายทีม เช่น พี่ นาจา... Cheesy

ตอนนี้ ผมกำลังจะตั้งทีมใหม่ ชื่อ "ทีมเมียไม่กลัว" Grin Cheesy

สำนวนมันส่อๆยังไงชอบกลอยู่นะพี่ "ทีมเมียไม่กลัวสามีเเต่สามีกลัวเมีย" ฟี๊ดฟิ้วววว......... Grin Grin Grin

เอ...ตาหนุ่ม...บอกกลัวไม่ได้ไม่ใช่หรือ...ต้องบอกว่าเกรงใจมากกว่ามั้ง... Grin Grin Grin

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #5702 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2006, 09:34:15 PM »

แปลเป็นความลาว "ทีมเมียบ่ย่าน"
แปลว่าเมียไม่กลัวตู  :Smiley หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Cheesy Cheesy Wink
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #5703 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2006, 11:34:41 PM »

ภายหลังการแข่งขันไอพีเอสซีทุกแมชย์ บุคคลที่ผมจะต้องขอบคุณที่จะลืมเสียมิได้อีกกลุ่มหนึ่งนั้ก็คือ บรรดาท่านRO ทั้งหลายนั่นเอง ซึ่งปกติผมก็จะแสดงความเคารพพวกเขาทุกสเตจเมื่อยิงเสร็จ ROมีความสำคัญต่อการยิงไอพีของพวกเราอย่างไรคงไม่ต้องกล่าวซ้ำ ...ผมขอขอบคุณROทุกท่านผ่านบุคคลท่านนี้คือ ท่านประทานROนั่นเอง...ขอขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ 
แค่คิดก็ดีใจครับ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5704 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2006, 08:26:33 AM »

แมชย์ 23 กรกฎาคมนี้....................ชาวสำนักพวกเรามีท่านใดคาดว่าจะไปค่อนข้างแน่บ้างครับ? Grin Grin Grin

ผมเองยังไม่แน่ครับ   ใกล้ๆจึงจะยินยันได้ครับ(ทำงานรับจ้างก็อย่างนี้แหละ  บางทีอยากทำตามใจก็ทำไม่ได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน

(แต่ถ้าพลาดแมชย์นี้....เดือนหน้าก็อาจจะฟาดสองแมชย์ติดกันไปเลยคือที่ฟาร์มและโปรดัคชั่น...แมชย์ฟาร์มสงสัยจะต้องไปทุกครั้งแล้วหล่ะครับเพราะสว.หญิงจองทุกแมชย์)

มีอีกเรื่องที่จะขอแจ้งให้ทราบล่วงหน้า Grin Grin Grin.........คือได้มีสหายทางเชียงใหม่ได้กรุณาส่งคลิป/ภาพการฝึกซ้อมของชาวipscทางโน้นกลุ่มหนึ่ง  มาให้ลงให้ดูชมกัน  โปรดติดตามนะครับ   รับรองว่าไม่ผิดหวัง และมีประโยชน์แก่ผู้ที่สนใจอย่างยิ่ง.........ผมขอขอบคุณล่วงหน้าในความมีน้ำใจและใจกว้างของสหายชาวเจียงใหม่กลุ่มดังกล่าวทุกท่านครับ........ทุกท่านในคลิปนี้ก็อนุญาตให้เอ่ยนามและปรากฏภาพในเน็ตได้(ตามที่สหายผู้ประสานงานแจ้งมา)   แต่จะเป็นใครบ้างนั้น  โปรดติดตามชมกันนะครับ....รับรองเห็นหน้าท่านจะต้องรู้จักแน่นอน    Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 23, 2006, 09:47:35 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #5705 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2006, 09:54:20 AM »

พี่เสือแมทช์ที่จะถึงนี้เท่าที่ผมทราบมี
ผม,พี่นาจ,ผู้การสกาย ส่วนคนอื่นเดี๋ยวคุยกันอีกทีครับ ตั้งแต่แข่งเสร็จยังไม่เจอหน้ากันเลยครับ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5706 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2006, 10:36:03 AM »

คุณชัยกล้ามเนื้อที่อักเสบหายดีหรือยังครับ?.....เสาร์นี้คงต้องหยุดพักก่อนหรือเปล่าครับ ? Grin Grin Grin

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #5707 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2006, 11:04:40 AM »

Grin Grin Grin สวัสดีครับพี่เสือ ท่านพี่ฤาษีบอกว่าดีขึ้นแล้วครับ วันเสาร์จะไปสั่งวิ่งแก้แค้นเด็กๆ(รวมพี่เสือด้วยเพราะฟิตกว่าน้องๆอีกครับ)  ส่วนท๊อปยังมีไข้อยู่บ้างครับไม่ได้พักผ่อนครับ กลับจากแข่งก็ต้องรีบไปทํางานแต่เช้ามึดครับ เลยเดี้ยงครับ มีพี่เสือฟิตจริงๆครับ สุดยอด!!!

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #5708 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2006, 11:28:24 AM »

พี่เสือแมทช์ที่จะถึงนี้เท่าที่ผมทราบมี
ผม,พี่นาจ,ผู้การสกาย ส่วนคนอื่นเดี๋ยวคุยกันอีกทีครับ ตั้งแต่แข่งเสร็จยังไม่เจอหน้ากันเลยครับ

...ผมด้วยครับ  คันเต็มทีแล้ว  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5709 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2006, 12:10:59 PM »

Grin Grin Grin สวัสดีครับพี่เสือ ท่านพี่ฤาษีบอกว่าดีขึ้นแล้วครับ วันเสาร์จะไปสั่งวิ่งแก้แค้นเด็กๆ(รวมพี่เสือด้วยเพราะฟิตกว่าน้องๆอีกครับ) ส่วนท๊อปยังมีไข้อยู่บ้างครับไม่ได้พักผ่อนครับ กลับจากแข่งก็ต้องรีบไปทํางานแต่เช้ามึดครับ เลยเดี้ยงครับ มีพี่เสือฟิตจริงๆครับ สุดยอด!!!

วัยทำงาน ทำงานมากๆต่อเนื่องแบบนี้  ผมแนะยาสมุนไพรไทยชั้นดีให้น้องท็อปเอาไปลองทานดู...กล้วยน้ำว้าดองน้ำผึ้งรวง...ลองดูครับ วันละหนึ่งใบเท่านั้น Grin Grin Grin

เรื่องฟิตผมก็เม้าไปอย่างนั้นแหละครับน้องท็อป อย่าไปเชื่อผมเลย...มันคล้ายๆกับเป็นการดีเฟ็นตัวเองประมาณนั้น  คล้ายๆกับเด็กผู้ชายวัยรุ่นที่ไม่มีแฟน แต่ชอบโม้ว่าคนนั้นก็แฟนเขาคนนี้ก้แฟนเขา  หนักๆเข้าคนนั้นเสร็จเขามาแล้ว ทั้งๆที่ในความเป็นจริงหาเป็นเช่นนั้นไม่....สู้คนเงียบๆนิ่งๆไม่ได้เลย       ผมก็เช่นกันไหนเลยจะฟิตสู้พระฤาษี/ชีปะขาวและน้องๆร่วมสำนักได้ Grin Grin Grin

(ถ้ามีโอกาส..อย่าลืมดื่มนมสดสวีดิชดูด้วยว่ารดชาดเป็นอย่างไรบ้างนะครับ?)
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #5710 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2006, 12:14:52 PM »

Grin Grin Grin สวัสดีครับพี่เสือ ท่านพี่ฤาษีบอกว่าดีขึ้นแล้วครับ วันเสาร์จะไปสั่งวิ่งแก้แค้นเด็กๆ(รวมพี่เสือด้วยเพราะฟิตกว่าน้องๆอีกครับ) ส่วนท๊อปยังมีไข้อยู่บ้างครับไม่ได้พักผ่อนครับ กลับจากแข่งก็ต้องรีบไปทํางานแต่เช้ามึดครับ เลยเดี้ยงครับ มีพี่เสือฟิตจริงๆครับ สุดยอด!!!

วัยทำงาน ทำงานมากๆต่อเนื่องแบบนี้  ผมแนะยาสมุนไพรไทยชั้นดีให้น้องท็อปเอาไปลองทานดู...กล้วยน้ำว้าดองน้ำผึ้งรวง...ลองดูครับ วันละหนึ่งใบเท่านั้น Grin Grin Grin

เรื่องฟิตผมก็เม้าไปอย่างนั้นแหละครับน้องท็อป อย่าไปเชื่อผมเลย...มันคล้ายๆกับเป็นการดีเฟ็นตัวเองประมาณนั้น  คล้ายๆกับเด็กผู้ชายวัยรุ่นที่ไม่มีแฟน แต่ชอบโม้ว่าคนนั้นก็แฟนเขาคนนี้ก้แฟนเขา  หนักๆเข้าคนนั้นเสร็จเขามาแล้ว ทั้งๆที่ในความเป็นจริงหาเป็นเช่นนั้นไม่....สู้คนเงียบๆนิ่งๆไม่ได้เลย       ผมก็เช่นกันไหนเลยจะฟิตสู้พระฤาษี/ชีปะขาวและน้องๆร่วมสำนักได้ Grin Grin Grin

(ถ้ามีโอกาส..อย่าลืมดื่มนมสดสวีดิชดูด้วยว่ารดชาดเป็นอย่างไรบ้างนะครับ?)

เอ...พี่เสือ...อ่านประโยคในวงเล็บแล้วชักงงครับ.......... Grin Grin Grin

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #5711 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2006, 12:30:01 PM »

หลงรัก หลงรัก ขอบคุณครับสําหรับสูตรกล้วนดองนําผึ้งครับ   หลงรัก หลงรัก Shocked Shocked Shocked Shocked เรื่องนมสดสวีดิชนะครับ ได้แค่ดูครับว่าสดหรือเปล่าครับ หาโอกาสดื่มไม่ได้สักที ฮิ ฮิ เรื่องนี้ท๊อปไม่ค่อยถนัดครับ สงสัยต้องพระอาจารย์ครับ  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5712 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2006, 12:55:23 PM »

วัยทำงาน ทำงานมากๆต่อเนื่องแบบนี้ ผมแนะยาสมุนไพรไทยชั้นดีให้น้องท็อปเอาไปลองทานดู...กล้วยน้ำว้าดองน้ำผึ้งรวง...ลองดูครับ วันละหนึ่งใบเท่านั้น Grin Grin Grin

เรื่องฟิตผมก็เม้าไปอย่างนั้นแหละครับน้องท็อป อย่าไปเชื่อผมเลย...มันคล้ายๆกับเป็นการดีเฟ็นตัวเองประมาณนั้น คล้ายๆกับเด็กผู้ชายวัยรุ่นที่ไม่มีแฟน แต่ชอบโม้ว่าคนนั้นก็แฟนเขาคนนี้ก้แฟนเขา หนักๆเข้าคนนั้นเสร็จเขามาแล้ว ทั้งๆที่ในความเป็นจริงหาเป็นเช่นนั้นไม่....สู้คนเงียบๆนิ่งๆไม่ได้เลย ผมก็เช่นกันไหนเลยจะฟิตสู้พระฤาษี/ชีปะขาวและน้องๆร่วมสำนักได้ Grin Grin Grin

เอ...พี่เสือ...อ่านประโยคในวงเล็บแล้วชักงงครับ.......... Grin Grin Grin
หลงรัก หลงรัก ขอบคุณครับสําหรับสูตรกล้วนดองนําผึ้งครับ หลงรัก หลงรัก Shocked Shocked Shocked Shocked เรื่องนมสดสวีดิชนะครับ ได้แค่ดูครับว่าสดหรือเปล่าครับ หาโอกาสดื่มไม่ได้สักที ฮิ ฮิ เรื่องนี้ท๊อปไม่ค่อยถนัดครับ สงสัยต้องพระอาจารย์ครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

พระอาจารย์ก็งง....ลูกศิษย์ก็โยนลูก     .....เอแบบนี้ต้องถามท่านรองแล้วล่ะครับ Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5713 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2006, 05:16:10 PM »

..................SQUADพระฤาษี 23 ก.ค.นี้ที่นวมินทร์  ................ หลงรัก

1.พระฤาษี
2.ชีปะขาว
3.ผู้การสกาย
4.คุณแก้ว
5.suer(ยังไม่แน่)
6.

ใครจะไปลงชื่อต่อหรือแจ้ง ตามธรรมเนียมเช่นเคยครับ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 23, 2006, 05:19:04 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #5714 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2006, 08:56:55 PM »

คุณทิม1911 อีกคนครับ Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 378 379 380 [381] 382 383 384 ... 942
  พิมพ์