เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 11:24:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 410 411 412 [413] 414 415 416 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1366121 ครั้ง)
JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #6180 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2006, 10:07:26 PM »

ขอให้หายไวๆครับ......เป็นนักกีฬาไอพีต้องระวังเรื่องมือเรื่องเท้า..........พุงออกไม่เป็นไร Grin Grin Grin

ไม่มีพุงบ้างแล้วไปนะ นายวรกฤษ Grin
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #6181 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2006, 01:23:56 AM »

Grin ดีนะ ช่วงนี้พุงผมยุบไปเยอะ Grin

~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #6182 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2006, 07:54:19 AM »

ขอบคุณพี่ นาจา พี่วรกฤษ และ อานกไฟ มากๆครับ  Wink Wink Wink
sittichai
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #6183 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2006, 09:22:46 AM »

ใช้มือหรือเท้าตัด....ไปโดนได้ไง  ผ้าทราย3Mไว้เอากับพี่อย่างเหนียว...สเกตบอร์ดเทปมันหลุด  ก็ดีนะขาเจ็บจะได้วิ่งช้าลงได้ยินว่าเดี๋ยวนี้ไวน่าดู..หายเร็วๆครับ
~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #6184 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2006, 12:51:50 PM »

ใช้มือหรือเท้าตัด....ไปโดนได้ไง ผ้าทราย3Mไว้เอากับพี่อย่างเหนียว...สเกตบอร์ดเทปมันหลุด ก็ดีนะขาเจ็บจะได้วิ่งช้าลงได้ยินว่าเดี๋ยวนี้ไวน่าดู..หายเร็วๆครับ
      ขอบคุณครับพี่ตุ้ม   พอดีนั่งขัดสมาธิตัดก็เลยโดนเข้าตรงตาตุ่มพอดีครับ สำหรับตอนนี้ วิ่งดีขึ้นนิดหน่อยเท่านั้นเองครับ ท่าจะเทียบกับจำนวน ช.ม. ที่อาจารย์ช่วยกรุณาเสียสละเวลาฝึกซ้อมให้ถือว่ายังไม่ดีเท่าที่ควร ช่วงตั้งแต่ซ้อม มกราคมเริ่มยิง OPEN โดยเฉลี่ยแล้ว เป็นการฝึกซ้อม อย่างละเอียด   โดยมีพี่เชนช่วยกรุณามาช่วยสอนและได้รับคำแนะนำจากอาจารย์หลายๆท่าน เช่นอ.ตุ้ม อ.นกไฟและอีกหลายๆท่านถือว่าควรจะทำได้ดีกว่านี้ครับ   Smiley Smiley Smiley
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6185 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2006, 09:24:32 PM »

ขอให้หายไวๆครับ......เป็นนักกีฬาไอพีต้องระวังเรื่องมือเรื่องเท้า..........พุงออกไม่เป็นไร Grin Grin Grin

Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry

อุ๊ย..... ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย....แต่คนพูดไม่แน่นะครับบบบบบ......... Grin Grin Grin Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #6186 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2006, 10:23:08 PM »

Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry

อุ๊ย..... ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย....แต่คนพูดไม่แน่นะครับบบบบบ......... Grin Grin Grin Grin Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมผิดไปแล้วก๊าบบบ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6187 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2006, 07:59:38 AM »

น้องกันส์ยังไม่ได้มาเฉลยศัพท์วัยรุ่นเชียงใหม่เลย " จิ้งหรีดคำตั๋น" มันแปลว่าอะไร หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin
  สวัสดีครับ    เป็นศัพท์ ที่น่ารักๆ ใช้ล้อเล่นกัน กับเพื่อนฝูงเท่านั้นเองครับพี่  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก Grin Grin  ไม่มีไรมากครับ อิอิอิ อย่างเช่น
  เป็นคำเปรียบเปรย อย่าง ERIC captain ยอดกีต้ามือ1ของโลก พอทำได้ไม่ดีเท่าที่เคยทำ ก็กลายเป็น ERIC คำตั๋น คับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน สงสัยวันที่23จะได้ไปรึเปล่าก็ไม่รู้ครับ ตัดสเก็ตบอร์ดเทปใส่ด้ามปืน พลาดไปโดนข้อเท้าตัวเอง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เลยโดนเย็บไปเล็กน้อยครับ 5 เข็ม  แต่คิดว่า1อาทิตย์ คงหยุดความอยากยิงไว้ไม่อยู่ น่าจะตัดไหมแล้วไปยิงทันคับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน พรุ่งนี้วิ่งไม่ได้ยืน ซ้อมได้ก็ยังดีคับ

ขอให้หายเร็วๆครับน้องกัน Grin Grin Grin

ลุงไม่ค่อนจะว่าง เพิ่งได้ข่าวน้องกันจากเพื่อนๆแจ้งให้ทราบน่ะครับ...แต่ไหนๆก็มาแล้ว ครั้งนี้ลุงขอชวนสหายทั้งหลายมาดูการฝึกซ้อมของลูกหลานของพวกเรากันสักหน่อยนะครับ...23 นี้เจอกันครับ Grin Grin Grin

http://video.tinypic.com/player.php?v=205429l
~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #6188 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2006, 12:14:40 PM »

Grin Grin Grin           วันนี้อาการเจ็บก็น้อยลงบ้างแล้วขอบคุณคุณลุงมากๆ ครับ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #6189 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2006, 01:36:54 PM »

ใครว่างเจอกันบางบัวทองครับตอนนี้ GM เต็มเลย  เดี๋ยวมาคุยต่อ  Grin Grin Grin ที่สนาม BB IPSC สนุกครับเมื่อวาน  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6190 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2006, 02:27:14 PM »

ไปไหนกันหมดแย๊ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมนั่งเฝ้าร้านไม่ได้ซ้อมเลยเซ็งจัง...... 23 นี้จะไปดีมั๊ยนี่ไม่ได้ซ้อม หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6191 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2006, 08:27:18 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมผิดไปแล้วก๊าบบบ

Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Angry

ไปไหนกันหมดแย๊ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมนั่งเฝ้าร้านไม่ได้ซ้อมเลยเซ็งจัง...... 23 นี้จะไปดีมั๊ยนี่ไม่ได้ซ้อม หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมก็ไม่ได้ซ้อม....แข่งครับ 23นี้...ยิงตามอารมณ์ศิลปิน Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #6192 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2006, 08:28:52 PM »

...ผมซ้อมวิ่งครับ  วันนี้ก็ 4 โล  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6193 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2006, 08:29:43 PM »

วันนี้ผมเจอมือดีและดาวรุ่งยิง Production หนึ่งท่านครับ วันที่ 23 นี้จะแนะนำให้เพื่อนๆรู้จักครับ คุณกลอ์ฟเห็นยิงแล้วร้องหนาวหาผ้าห่มมาห่มไม่ทันเลยครับ ส่วนพี่เสืองี้ต้องหลบให้เลยครับ Grin Grin กำลังจีบให้มาเข้ากลุ่มอยู่แต่ไม่รู้จะยอมมาสอนน้องๆกันหรือเปล่า........ Grin Grin Grin

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6194 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2006, 08:32:22 PM »

:Smiley :Smiley :Smiley :Smiley

หน้า: 1 ... 410 411 412 [413] 414 415 416 ... 942
  พิมพ์