เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 05:21:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 429 430 431 [432] 433 434 435 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1366663 ครั้ง)
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6465 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2006, 11:25:07 AM »

หลังจากที่เรียนกันไปแล้ว อันนี้ผลของการเรียนครับ Grin Grin
http://video.thaiupload.com/view.php?video=5f0e940626ef405ed1dff29785dde951

ต้องขอบคุณมากเลยครับที่ช่วยใส่คลิปนี้ให้ ผมจะได้ทราบว่าที่บอกไปพี่แก้ว..อื๋อ...ขนาดนั้น ไม่เป็นหยัง....ไว้ว่ากันใหม่...ดีครับมีคนช่วยโดยที่ผมยังไม่รู้เลยว่ามีคนช่วยถ่ายและช่วยหาข้อผิดพลาดให้ เพราะผมยังไม่มีโอกาสได้ดูเลยครับ.....ขอบคุณครับ.... Grin Grin Grin

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #6466 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2006, 11:36:02 AM »

หลังจากที่เรียนกันไปแล้ว อันนี้ผลของการเรียนครับ Grin Grin
http://video.thaiupload.com/view.php?video=5f0e940626ef405ed1dff29785dde951

ต้องขอบคุณมากเลยครับที่ช่วยใส่คลิปนี้ให้ ผมจะได้ทราบว่าที่บอกไปพี่แก้ว..อื๋อ...ขนาดนั้น ไม่เป็นหยัง....ไว้ว่ากันใหม่...ดีครับมีคนช่วยโดยที่ผมยังไม่รู้เลยว่ามีคนช่วยถ่ายและช่วยหาข้อผิดพลาดให้ เพราะผมยังไม่มีโอกาสได้ดูเลยครับ.....ขอบคุณครับ.... Grin Grin Grin

...คือนายคนนี้เป็นศิษย์ดื้อ  ไม่ทำตามที่อาจารย์บอกสักอย่าง  บอกให้ยิงขวามาซ้าย  ก็ยิงซ้ายไปขวา  บอกให้แยกขากว้างๆ หน่อยจะได้ไม่ต้องขยับขาอีก เวลาจะยิงเป้าจากช่องซ้ายก็ย่อตัวลงไปยิงได้เลย  ก็ไม่ทำ  เลยต้องสเต็ปอีก 2 ทีแถมยังเอาเข่าลงไปถึงพื้นอีก  กว่าจะได้ยิง  :Smiley Sad

...ทีแรกก็ตั้งใจจะทำตามแหละครับ  แต่พอยิงจริงมันไปของมันเองตามความคุ้นเคยและความพร้อมของร่างกาย (สังขาร)  Grin

...ช่วงนี้ฟิตกำลังขาอยู่ครับ  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6467 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2006, 11:40:13 AM »

...คือนายคนนี้เป็นศิษย์ดื้อ  ไม่ทำตามที่อาจารย์บอกสักอย่าง  บอกให้ยิงขวามาซ้าย  ก็ยิงซ้ายไปขวา  บอกให้แยกขากว้างๆ หน่อยจะได้ไม่ต้องขยับขาอีก เวลาจะยิงเป้าจากช่องซ้ายก็ย่อตัวลงไปยิงได้เลย  ก็ไม่ทำ  เลยต้องสเต็ปอีก 2 ทีแถมยังเอาเข่าลงไปถึงพื้นอีก  กว่าจะได้ยิง  :Smiley Sad

...ทีแรกก็ตั้งใจจะทำตามแหละครับ  แต่พอยิงจริงมันไปของมันเองตามความคุ้นเคยและความพร้อมของร่างกาย (สังขาร)  Grin

...ช่วงนี้ฟิตกำลังขาอยู่ครับ  Grin Grin

พี่แก้วธรรมดามากเลยเรื่องนี้..พอเสียง...ปิ๊บ..ดังที่ตั้งใจไว้ลืมหมด ทุกวันนี้ผมก็เป็นครับ ออกมาก็เลยเจ็บใจตัวเองเป็นประจำ เช่นที่พี่คุยกันกับผู้การว่าตรงนี้ต้องเปลี่ยนแม็ก...ผมฟังแล้วเปลี่ยนตามสั่งเลย... Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6468 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2006, 08:48:08 PM »

ขอบคุณมากครับสำหรับคลิ๊บวีดีโอ........ฟินิคทีม...ฝีมือพระกาฬกันทุกท่านครับ..... เยาะเย้ย Grin

น้องประพันธ์ครับ...สำหรับผมตอนนี้ถ้าเป็นมือระดับพระกาฬ  ก็คงจะเป็นได้แค่มือพระกาฬโรคเท่านั้นเองครับ Grin Grin Grin

อาโรคฺยปรมา  ลาภา  -  ความไม่มีโรค   เป็นลาภอย่างยิ่ง    (บรมลาภ)

วิสฺสาสปรมา   ญาตี   -   ความคุ้นเคย     เป็นญาติอย่างยิ่ง    (บรมญาติ)

สนฺตุฏฺฐี  ปรมํ  ธนํ     -   ความรู้จักพอ     เป็นทรัพย์อย่างยิ่ง  (บรมทรัพย์)

นิพฺพานํ ปรมํ   สุขํ     -   ความสงบเย็น   เป็นสุขอย่างยิ่ง      (บรมสุข)

การให้ที่ดีที่สุดคือการให้ธรรมะเป็นทาน...สาธุๆครับมาสเตอร์วรกฤษ

ธรรมะของพระพุทธองค์เป็นสัจจธรรมมากว่า 2549 ปีแล้ว  ฝรั่งมังค่ามันเพิ่งจะมาวิจัยพบว่า การตัดสินใจของคนเรานั้นส่วนใหญ่ใช้ความรู้สึกมากกว่าเหตุผล แล้วก็มีการเอามาประยุกต์ใช้ เช่น ในการขาย เป็นต้น  ลองสังเกตุแซลที่ขายเก่งๆ เขาจะเน้นสร้างความสนิทสนมคุ้นเคยกับเรา มากกว่าที่จะยกเอาเหตุผลดีๆร้อยแปดมาให้เรา...ซึ่งก็เป็นไปตามหลักที่ว่า...วิสฺสาสปรมา   ญาตี   -   ความคุ้นเคย     เป็นญาติอย่างยิ่ง    (บรมญาติ)...

คนเราไม่ช่วยญาติแล้วจะช่วยใครล่ะครับ Grin Grin Grin
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #6469 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2006, 10:56:48 PM »

ช่วงนี้ผมต้องใช้ธรรมะตัวนี้ครับ   สนฺตุฏฺฐี  ปรมํ  ธนํ  - ความรู้จักพอ   เป็นทรัพย์อย่างยิ่ง  (บรมทรัพย์)  Grin Grin Grin

อยากจะยิงทุกๆแมทช์ครับแต่ไม่มีตังอะใครช่วยออกตังให้ผมไปยิงหน่อยซิครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน Cheesy Grin

ผมจะตอบแทนโดยใส่กางเกงในสีแดงไว้ข้างนอกลงแข่งเลย...เป็นซุปเปอร์แมนสักวัน;D Grin Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2006, 11:04:11 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #6470 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 12:22:33 AM »

ผมจะตอบแทนโดยใส่กางเกงในสีแดงไว้ข้างนอกลงแข่งเลย...เป็นซุปเปอร์แมนสักวัน;D Grin Grin Grin Grin

ต้องมีสักวัน....ต้องมีสักวัน.... Wink Cheesy Grin  ฟีนิกซ์ทีมเวอร์ชั่น 2007  Grin Grin Grin
มาสเตอร์วรกฤษ....สู้..สู้... Grin Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6471 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 12:41:58 AM »

ต้องมีสักวัน....ต้องมีสักวัน.... Wink Cheesy Grin ฟีนิกซ์ทีมเวอร์ชั่น 2007 Grin Grin Grin
มาสเตอร์วรกฤษ....สู้..สู้... Grin Grin Grin

ใส่ยกทีมคงจะฮาไม่ใช่น้อย Grin Grin Grin Grin  เดี๋ยวขออนุญาตนำทีมความฮาลงสนาม..ยิงไม่ดีขอฮาไว้ก่อน....

ที่ผ่านมาไอ้โม่งยังฮาไม่พอ..เดี๋ยวเจอลูกบ้าวรกฤษใส่กางเกงในแดงแล้วจะฮาตรึม Grin Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #6472 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 06:52:21 AM »

อยากได้จัดห้ายยย..... Shocked Shocked Shocked Grin Grin Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
ไพรัช..
.....ครอบครัวมาก่อน ปืน..นิ้ดเดียวจ๊า...
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #6473 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 07:13:19 AM »

อยากได้จัดห้ายยย..... Shocked Shocked Shocked Grin Grin Grin
....แต่อย่าถึงขนาดใส่ทั้งชุดนะครับ....มันเน้นสัดส่วนเกินไป....ฮิฮิ..ล่อเล่นนะมาสเตอร์ร้อนๆจ้า

ลูกผู้ชายจะยิ่งใหญ่ไม่ได้ถ้าไม่รักลูกรักเมีย...
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6474 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 12:56:48 PM »

ไม่ยอมๆๆต้องใส่ยกทีม Grin Grin Grin ตกใจ

JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #6475 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 01:49:22 PM »

ไม่ยอมๆๆต้องใส่ยกทีม Grin Grin Grin ตกใจ

ถ้าต้องใส่ทั้งทีม ขอเป็นลายเสือดาว ได้ป่ะ Grin Grin
zerosocool
Moderator
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #6476 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 02:28:22 PM »

ท่านมาสสะเตอร์ วรกฤษ เริ่มหลุดโลกแล้ว.......
พี่โจ ก็ เอากะเค้าด้วย ว่าแต่ว่า อยากเห็นพี่โจใส่ลายเสือดาว......อ่ะ  ใครมีช่วยจัดให้ทีครับ.....อิอิ 

เนียนๆ ไว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #6477 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 02:40:08 PM »

ท่านมาสสะเตอร์ วรกฤษ เริ่มหลุดโลกแล้ว.......
พี่โจ ก็ เอากะเค้าด้วย ว่าแต่ว่า อยากเห็นพี่โจใส่ลายเสือดาว......อ่ะ ใครมีช่วยจัดให้ทีครับ.....อิอิ

งานให้มัดสะเตอร์หนุ่ม ใส่ลายเสือโคร่ง Grin Grin ( เขาว่าเสือไม่กลัวเมียจ้า )
ส่วนนายศุนย์เย็นเป็นลาย คิตตี้ ก็แล้วกัน เอามะ Grin Grin
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6478 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 03:49:04 PM »

พี่โจ ก็ เอากะเค้าด้วย ว่าแต่ว่า อยากเห็นพี่โจใส่ลายเสือดาว......อ่ะ  ใครมีช่วยจัดให้ทีครับ.....อิอิ 

Cheesy ไม่มีอะไรหรอกครับ........พอดีมันหลุดขึ้นมาสเตอร์เลยต้องหลุดโลกตามไปด้วยเลย...ฮาๆๆๆๆๆๆ ขำอะ Grin Grin Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #6479 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2006, 07:55:16 PM »

Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 429 430 431 [432] 433 434 435 ... 942
  พิมพ์