เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 01:32:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 435 436 437 [438] 439 440 441 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1366362 ครั้ง)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6555 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2006, 09:50:02 PM »

วันนี้ไปแข่งIPSCแมชย์ฟาร์มจรเข้มาครับ Grin Grin Grin

ได้สนุกกับเกมส์ได้พบกับฃาวไอพีมากมายทั้งเหนือใต้กลางและอีสาน

สำหรับ PHEONIX IPSC TEAM...วันนี้มีไปแข่งแค่สามคนคือ ท่านรองนาจา ผมและภรรยา ผลงานวันนี้พวกเราไม่มีใครได้ถ้วยรางวัลเลยครับ Grin Grin Grin

ภาพบรรยากาศการแข่งขันมีน้อยครับเพราะนักกีฬาเป็นตากล้องด้วยยิงไปด้วย จึงไม่มีเวลาถ่ายภาพ

จะทยอยนำภาพมาลงให้ดูเป็นช่วงๆไปนะครับ..... Grin Grin Grin

สามคนวันนี้

เพื่อนร่วมสควอทคือน้องประพันธ์

ภาพถ้วยรางวัล ที่เพื่อนๆท่านอื่นๆได้รับไป

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2006, 09:56:01 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #6556 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2006, 09:55:49 PM »

วันนี้ไปแข่งIPSCแมชย์ฟาร์มจรเข้มาครับ Grin Grin Grin

ได้สนุกกับเกมส์ได้พบกับฃาวไอพีมากมายทั้งเหนือใต้กลางและอีสาน

สำหรับ PHEONIX IPSC TEAM...วันนี้มีไปแข่งแค่สามคนคือ ท่านรองนาจา ผมและภรรยา ผลงานวันนี้พวกเราไม่มีใครได้ถ้วยรางวัลเลยครับ Grin Grin Grin

ภาพบรรยากาศการแข่งขันมีน้อยครับเพราะนักกีฬาเป็นตากล้องด้วยยิงไปด้วย จึงไม่มีเวลาถ่ายภาพ

จะทยอยนำภาพมาลงให้ดูเป็นช่วงๆไปนะครับ..... Grin Grin Grin

ดีใจด้วยครับคุณลุง ได้รางวัลใหญ่เบ้อเร้อเลย Cheesy Cheesy Cheesy

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #6557 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2006, 09:57:29 PM »

Grin Grin sawadee krub !!! p seur p pun  how r you ?  mission compleated na krub ( match farm )

take care krub  หลงรัก หลงรัก

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6558 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2006, 10:03:41 PM »

ลีลาการยิงของสควอทที่ 3...บางส่วน

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6559 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2006, 10:04:33 PM »

Grin Grin sawadee krub !!! p seur p pun  how r you ?  mission compleated na krub ( match farm )

take care krub  หลงรัก หลงรัก

Grin sawadee krub  p sasawaii   how r you ? krub  Grin 

( ก๊อปปี้เอา) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #6560 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2006, 10:08:09 PM »

ขอแสดงความยินดีด้วยกับทุกท่านด้วยนะครับ
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #6561 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2006, 10:19:32 PM »

Shocked Shocked Shocked sawadee krub   vfom    Grin Grin Grin  Are you OK ?  I looking for toyota 4x4 in NY for you na krub  ตกใจ ตกใจ

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6562 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2006, 11:38:04 PM »

Shocked Shocked Shocked sawadee krub   vfom    Grin Grin Grin  Are you OK ?  I looking for toyota 4x4 in NY for you na krub  ตกใจ ตกใจ

Grin ok krub toyota 4x4 in NY dee krub   น้ำลายหก น้ำลายหก  น้ำลายหก

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6563 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2006, 05:09:27 AM »

Grin Grin sawadee krub !!! p seur p pun how r you ? mission compleated na krub ( match farm )

take care krub หลงรัก หลงรัก

สวัสดีครับน้องท็อป...แมชย์ฟาร์มจบลงด้วยความเรียบร้อยครับผม    ผมได้แค่ที่ 2 ครับ  ไม่มีถ้วยมาฝากเช่นขุดของน้องๆทั้งสาม เพราะเขามีถ้วยคลาสซีเพียงใบเดียวครับ แพที่ 1 ไปประมาณ 1 เปอร์เซ็นต์น่ะครับ  แต่ครั้งนี้ผมแพ้ตัวเองด้วยครับยิงได้แค่ 55 เปอร์เซ็นต์กว่าๆเองครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่ก็สนุกเช่นเคยครับ Grin Grin Grin

โชคดีนะครับ  แล้วเจอกันตอนซ้อม Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6564 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2006, 05:17:17 AM »

มาดูภาพแมชย์ฟาร์มต่อกันอีกหน่อย...แล้วค่ำๆจะเอาภาพทั่วๆไปมาให้ดูครับ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6565 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2006, 06:25:21 AM »

แชมป์คลาสซีโปรดัคชั่นวันนี้ ...มาไกลจากหัวหิน ยินดีด้วยครับผม

ภาพเพื่อนชาวไอพีใหญ่น้อยเท่าที่พอจะมีเวลาได้เก็บภาพไว้นะครับ...ลีลาครูตุ้ม

ประธานลงนาม

บรรยากาศทั่วไป

อ.ดร.ใหม่หนึ่งในยอดฝีมือชาวเหนือ

คุณคเชนทร์ ยอดฝีมือจากภาคเหนืออีกท่านหนึ่ง

พี่ใหญ่ของชาวไอพีเมืองไทย....ถ้อยคำ/น้ำใจ สมเป็นผู้ใหญ่ที่น่านับถือจริงๆครับ...เฮียชิวหรือพี่ชิวของพวกเรา

ลืมเสียมิได้ตามธรรมเนียม..ขอขอบคุณROทุกท่านผ่านROท่านนี้ครับ...เฮียตี๋ ครับ

ภาพก็คงมีเพียงแค่นี้นะครับ....มากกว่านี้มีเก็บไว้ในเวบส่วนตัวของผมครับ  มีโอกาศจะเชิญไปชมกันครับ...แต่ไม่ใช่ตอนนี้

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #6566 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2006, 07:31:57 AM »

...ผมว่าพี่เสือต้องทำความสะอาดเลนส์หน่อยครับ  ภาพมัวแบบนี้น่าจะมาจากรอยนิ้วมือบนเลนส์  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ประพันธ์
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #6567 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2006, 07:38:35 PM »

ขอบคุณพี่เสือมากครับสำหรับภาพ.... Grin Grin
~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #6568 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2006, 08:28:40 PM »

ช่วงนี้บอร์ดเงียบเหงาเหลือเกิน    สวัสดีครับ คือมีคำถามเล็กน้อย ในการเตรียมตัวก่อนการแข่งที่ดีควรตรวจหรือเช็คอุปกรณ์อย่างไรบ้างคับ        จะได้เป็นความรู้แก่นักกีฬาใหม่ที่เพิงได้เข้าเล่นด้วยครับขอบคุณคับ
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #6569 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2006, 09:55:41 PM »

...ผมว่าพี่เสือต้องทำความสะอาดเลนส์หน่อยครับ ภาพมัวแบบนี้น่าจะมาจากรอยนิ้วมือบนเลนส์ Smiley

ผมว่าเลนส์มีฝ้าเกาะครับ เกิดจากอยู่ในที่เย็นๆ แล้วมาที่ร้อนๆ เลยทำให้เป็นฝ้าไอน้ำเกาะครับพี่
เพราะว่าภาพหลังๆ มีชัดเหมือนกัน ซึ่งเกิดจากพออยู่อากาศข้างนอกซักพักแล้ว มันจะทำให้ฝ้านั้นหายไปแล้วน่ะครับ
ถ้าเป็นรอยนิ้วมือมันจะไม่ชัดตลอดน่ะครับพี่

แต่อย่างที่พี่ Coda บอกครับ ต้องทำความสะอาดเลนส์ครับผม Smiley

We can either find the way or make one.
หน้า: 1 ... 435 436 437 [438] 439 440 441 ... 942
  พิมพ์