เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 03:34:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 454 455 456 [457] 458 459 460 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1366608 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #6840 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 04:16:23 PM »

...ลมปราณแตกซ่านเนื่องจากฝึกหนักมากแต่ไม่ได้ลงแข่ง  ตกใจ ตกใจ

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6841 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 05:08:25 PM »

Grin ได้ดู DVD แว๊ววววว เยาะเย้ย

แมชย์ที่ผ่านมาคุณใหม่ฟอร์มสดจริงๆผมเห็นมากับตา...24 นี้น่าไปลงให้ต่อเนื่องนะครับ ซ้อมอีกหน่อยขึ้นคลาสสูงขึ้นไปไม่น่ายาก Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6842 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 05:11:27 PM »

อีกสองวันเตรียนขึ้นลุยไถได้ครับ.......ขอให้ทุกท่านยิงให้ดีครับ แต่อย่ายิงดีเอาแต่ดับเบิ้ลอัลฟ่าอย่างเดียวขึ้นคลาสกันเป็นแถวจาก ซีไปบี จากบีไปเอ จากเอไปมาสเตอร์ จากมาสเตอร์ไปแกรนด์เลย......โชคดีทุกท่านที่อ่านครับ......... Grin Grin Grin Grin

สาธุ..... Grin

อีก 17 วัน ขอ สาธุ......... อีกรอบครับ Grin Grin

มีโอกาสเจอกันเมื่อไรจะเอาบัวหิมะพันปีไปฝากครับ :Smiley Grin Grin Grin
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #6843 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 05:12:00 PM »

วันนี้ตั้งเป้าหมายว่าก่อน Level 4 ถ้าเป็นไปได้จะพยายามไป Class Mให้ได้ ผมเชื่อว่าก่อนทำต้องตั้งเป้าแล้วก็พยายามไปให้ถึงเป้าหมาย...แล้วคุณตั้งเป้าหมายคุณหรือยัง

ตั้งแล้วครับ 1 ในเอเชีย Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6844 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 05:13:41 PM »

อีกสองวันเตรียนขึ้นลุยไถได้ครับ.......ขอให้ทุกท่านยิงให้ดีครับ แต่อย่ายิงดีเอาแต่ดับเบิ้ลอัลฟ่าอย่างเดียวขึ้นคลาสกันเป็นแถวจาก ซีไปบี จากบีไปเอ จากเอไปมาสเตอร์ จากมาสเตอร์ไปแกรนด์เลย......โชคดีทุกท่านที่อ่านครับ......... Grin Grin Grin Grin

สาธุ..... Grin

อีก 17 วัน ขอ สาธุ......... อีกรอบครับ Grin Grin

มีโอกาสเจอกันเมื่อไรจะเอาบัวหิมะพันปีไปฝากครับ :Smiley Grin Grin Grin

ตกใจ ลูกเดียวอิ่มใช่หรือเปล่าครับ Cheesy

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6845 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 05:18:48 PM »

ผมดูโฆษณาเหล้า Johnny Walker...บอกว่า...ต้องมีก้าวแรกถึงจะมีก้าวต่อไปครับ

ผมมากี่ก้าวแล้วเนี๊ยลืมนับครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน Cheesy

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6846 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 05:32:30 PM »

ผมยังรู้สึกว่าเชื้อยังแรงอยู่ครับวันนี้ก็ยังซ้อมไม่ขาด

ผมตรวจดูอาการแล้วท่านจะออกอาการอย่างนี้ไปอีกนาน  Grin Grin Grin  ถ้านอนแล้วเพ้อ ละเมอ คนที่บ้านอย่าตกใจ  Grin Grin Grin

ผ่านมานานแล้วหลายเดือนวันนี้เชื้อก็ยังแรงอยู่ไม่มีทีท่าว่าจะหาย...แรงจริงแรงนานเชื้อ ไอพีเอสซี  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6847 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 05:39:32 PM »

พี่เสือ ผมแนะนำวรกฤษซ้อมวันละ 23 ชั่วโมงแล้วนอน 1 ชั่วโมงเวลานอนให้ซ้อมต่อในฝันด้วยครับ...พี่เสือลองบ้างก็ได้... Grin Grin Grin Grin Grin

คงรอดูผลจากคนหนุ่มๆก่อนอ่ะครับ  ถ้ายังอยู่สบายดี ก้จะลองซ้อม 23 ชม.ดูบ้างครับ Grin Grin Grin Grin

9 เดือนมาแล้วยังสบายดีอยู่ครับ Grin Grin

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6848 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 05:41:34 PM »

อากาศมันร้อน.... Grin Grin

...ลมปราณแตกซ่านเนื่องจากฝึกหนักมากแต่ไม่ได้ลงแข่ง ตกใจ ตกใจ

Grin Grin Grin Grin  ว่างครับไม่รู้จะทำไร หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #6849 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 06:50:33 PM »

ถ้าระดับสุดยอด  ต้องเป็นเเบบ "ตงฟานปุป้าย" จะรู้จักกันไหมนี่

ต้อง   ตอน..... Shocked

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #6850 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 08:07:52 PM »

ช่วงนี้ซ้อมอะไรกันบ้างครับผมซ้อมตามนี้ครับ  วิ่งเข้าบล็อคออกบล็อค  วิ่งถอยหลัง  ทิ้งตัวลงนอน คุกเข่า ย่อขา  ซอยเท้าหาจังหวะ  ท่องสนามฝึกวีดีโอในสมอง  ฝึกออกตัวดังเอี๊ยด.....ยิงไล่เสียงแฟลช  ยิงตามระยะเป้าไกลเป้าใกล้  ยิงหลังฉาก  ฝึกชักปืนยิงนัดแรก .90 สปิบ .17  เปลี่ยนแม็ก 1.5 มั๊ง Grin  ว่าจะตีลังกา...ตบปืนที่วางบนโต๊ะให้ลอยแล้วคว้ากลางอากาศด้วยนะเนี๊ย Grin Grin Grin 

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6851 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 08:13:05 PM »

ช่วงนี้ซ้อมอะไรกันบ้างครับผมซ้อมตามนี้ครับ  วิ่งเข้าบล็อคออกบล็อค  วิ่งถอยหลัง  ทิ้งตัวลงนอน คุกเข่า ย่อขา  ซอยเท้าหาจังหวะ  ท่องสนามฝึกวีดีโอในสมอง  ฝึกออกตัวดังเอี๊ยด.....ยิงไล่เสียงแฟลช  ยิงตามระยะเป้าไกลเป้าใกล้  ยิงหลังฉาก  ฝึกชักปืนยิงนัดแรก .90 สปิบ .17  เปลี่ยนแม็ก 1.5 มั๊ง Grin  ว่าจะตีลังกา...ตบปืนที่วางบนโต๊ะให้ลอยแล้วคว้ากลางอากาศด้วยนะเนี๊ย Grin Grin Grin 

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

เจ้าลิงกงัส์...ซ้อมไปถึงไหนแล้ว.... Grin Grin Grin...พักนี้หายไปคงเตรียมตัวสอบนะครับ.... Grin Grin หลงรัก หลงรัก
คนกำลังของขึ้น อย่าไปสนใจ...ปล่อยไปก่อนเดี๋ยวก็หายบ้าไปเองแหละ... Grin Grin Grin

~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #6852 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 08:27:04 PM »

สวัสดีครับสบายดีครับ   ช่วงนี้มีการสอบแต่สำหรับการณ์ฝึกซ้อม ตอนนี้ทำอะไรทุกอย่างเป็นธรรมชาติหมดไม่ค่อยฝืนคิดอย่างไรก็ไปอย่างนั้น(เช่นเวลาลืมเป้าก็วิงเลยไปเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน)  ยังคงเป็นปกติ ซ้อม3วันเข้าไปยิงทดสอบฝีมือ1วันครับ   Grin Grin Grin  สำหรับใกล้สอบนั้น หมดสิทเป็นข้ออ้างในการโดดซ้อมคับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  คุณพ่อคุมเข้ม เลยใกล้แข่งแล้วครับ   วันที่  24  สามารถฝึกซ้อมได้เต็มที่ครับ หลงรัก หลงรัก     สู้ต่อไปลูกผู้ชายตัวจริงกระทิงแดง  Grin Grin       
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2006, 08:30:34 PM โดย ~@น้องGun@~ » บันทึกการเข้า
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6853 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 08:51:31 PM »

สวัสดีครับสบายดีครับ   ช่วงนี้มีการสอบแต่สำหรับการณ์ฝึกซ้อม ตอนนี้ทำอะไรทุกอย่างเป็นธรรมชาติหมดไม่ค่อยฝืนคิดอย่างไรก็ไปอย่างนั้น(เช่นเวลาลืมเป้าก็วิงเลยไปเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน)  ยังคงเป็นปกติ ซ้อม3วันเข้าไปยิงทดสอบฝีมือ1วันครับ   Grin Grin Grin  สำหรับใกล้สอบนั้น หมดสิทเป็นข้ออ้างในการโดดซ้อมคับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  คุณพ่อคุมเข้ม เลยใกล้แข่งแล้วครับ   วันที่  24  สามารถฝึกซ้อมได้เต็มที่ครับ หลงรัก หลงรัก     สู้ต่อไปลูกผู้ชายตัวจริงกระทิงแดง  Grin Grin       

สวัสดีครับน้องกันส์  Grin Grin Grin

เรียนเยอะครับ ยิงน้อยๆเดี๋ยวพี่ๆตามไม่ทัน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

24 นี้เจอ จิ้งหรีดคำตั๋น แน่นอนครับ Grin Grin Grin 

sittichai
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #6854 เมื่อ: กันยายน 08, 2006, 08:04:32 AM »

ทุกอย่างเรียบร้อยแล้วหรือครับวรกฤษ...ลงตัวได้แล้วก็กลับมายิงซะ
หน้า: 1 ... 454 455 456 [457] 458 459 460 ... 942
  พิมพ์