เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 11:22:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 460 461 462 [463] 464 465 466 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1366095 ครั้ง)
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #6930 เมื่อ: กันยายน 18, 2006, 10:56:45 PM »

สควอท 2 ท่านใดอยู่กะผมบ้างครับ ขอเสียงหน่อยยยย Grin Grin Grin (ไปเช้าอีกแล้ว) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แล้วแต่ท่านเจ้าสำนักจะจัดนะครับ....แว่วๆว่าพี่จะได้อยู่กับมาสเตอร์วรกฤษนะครับ...

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #6931 เมื่อ: กันยายน 18, 2006, 11:13:30 PM »

สควอท 2 ท่านใดอยู่กะผมบ้างครับ ขอเสียงหน่อยยยย Grin Grin Grin (ไปเช้าอีกแล้ว) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แล้วแต่ท่านเจ้าสำนักจะจัดนะครับ....แว่วๆว่าพี่จะได้อยู่กับมาสเตอร์วรกฤษนะครับ...

Grin Grin ยินดีต้อนรับครับผู้การ สควอทที่2มีน้องๆรอต้อนรับผู้การเพียบเลยครับ (ชุดดำซะด้วย) Grin Grin Grin

ถ้ามีอย่างนี้มา....ไม่ขึ้นคลาสมันแล้ว ขึ้นเขาดีกว่า อิอิ

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6932 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 09:58:47 AM »

Grin Grin ยินดีต้อนรับครับผู้การ สควอทที่2มีน้องๆรอต้อนรับผู้การเพียบเลยครับ (ชุดดำซะด้วย) Grin Grin Grin

ถ้ามีอย่างนี้มา....ไม่ขึ้นคลาสมันแล้ว ขึ้นเขาดีกว่า อิอิ

งานนี้ผู้การจะเข็นเรือขึ้นเขาเลยหรือครับ...... ตกใจ ตกใจ ตกใจ Grin Grin Grin

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #6933 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 12:47:35 PM »

งานนี้ผู้การจะเข็นเรือขึ้นเขาเลยหรือครับ...... ตกใจ ตกใจ ตกใจ Grin Grin Grin

ท่านอาจารย์จะไปข้นเขากับผมไหมครับ....อิอิ
เอ้า.....ใครจะไปยกมือขึ้นนนนนนนนนนนนนน........อิอิ

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6934 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 05:04:35 PM »

ท่านอาจารย์จะไปข้นเขากับผมไหมครับ....อิอิ
เอ้า.....ใครจะไปยกมือขึ้นนนนนนนนนนนนนน........อิอิ

ผู้การก็..เราอยู่ทีมเดียวกัน ไม่ไปด้วยได้ไงนี่...แต่ลุงแก่แล้วขอลุงปีนก่อนก็แล้วกันนะครับ... Grin Grin Grin
ไปด้วยครับ...ผมเด็กสุดขอขึ้นเขาก่อนครับ Grin Grin Grin Cheesy Cheesy Cheesy

เด็กๆตามหลังครับ...โอกาสยังเหลืออีกมาก...ให้คนโอกาสน้อยก่อนครับ...5555555 หลงรัก หลงรัก

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6935 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 05:22:28 PM »

ชวนไปขึ้นภูเขาลงห้วย ฝ่าคมหอกคมดาบ หรือแม้แต่ลูกปืน ผมบ่ยั่น...แต่ไปแบบที่ว่านี้กลับมาผมต้องตายหยังเขียดแน่นอน  ตกใจ

จึงขอสละสิทธิ์ หัวเราะร่าน้ำตาริน    ทั้งๆที่จะต้องได้สิทธิ์เป็นคนแรกตามกฏที่ว่า...ลุงแก่แล้วขอลุงก่อน5555
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #6936 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 05:23:25 PM »

...กลัวซิลิโคนแตกใส่อ้ะ  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #6937 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 07:48:24 PM »

ชวนไปขึ้นภูเขาลงห้วย ฝ่าคมหอกคมดาบ หรือแม้แต่ลูกปืน ผมบ่ยั่น...แต่ไปแบบที่ว่านี้กลับมาผมต้องตายหยังเขียดแน่นอน ตกใจ
จึงขอสละสิทธิ์ หัวเราะร่าน้ำตาริน ทั้งๆที่จะต้องได้สิทธิ์เป็นคนแรกตามกฏที่ว่า...ลุงแก่แล้วขอลุงก่อน5555

คุณลุงผู้เสียสละ.....งั้นให้อาจารย์นกไฟรับสิทธิ์นั้นไปก็แล้วกันนะครับ....อิ อิ

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #6938 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 08:07:35 PM »

ชวนไปขึ้นภูเขาลงห้วย ฝ่าคมหอกคมดาบ หรือแม้แต่ลูกปืน ผมบ่ยั่น...แต่ไปแบบที่ว่านี้กลับมาผมต้องตายหยังเขียดแน่นอน ตกใจ
จึงขอสละสิทธิ์ หัวเราะร่าน้ำตาริน ทั้งๆที่จะต้องได้สิทธิ์เป็นคนแรกตามกฏที่ว่า...ลุงแก่แล้วขอลุงก่อน5555

คุณลุงผู้เสียสละ.....งั้นให้อาจารย์นกไฟรับสิทธิ์นั้นไปก็แล้วกันนะครับ....อิ อิ

อาจาร์ยกำลังเศร้าครับ Cry Cry ผลไม้ 3 ลูกเป็นเหตุ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Cheesy Grin

พี่ตกข่าวซะแล้ว....อิอิ

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6939 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 08:43:22 PM »

ผมไม่ขอขึ้นเขานะครับ
ขอลงห้วยเป็นคนแรกล่ะกัน... หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #6940 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 09:12:34 PM »

ผมไม่ขอขึ้นเขานะครับ
ขอลงห้วยเป็นคนแรกล่ะกัน... หลงรัก

ตอนผมเป็นนักเรียนนายเรือ มีเพลงร้องตอนวิ่งขึ้นเขากรมหลวงฯอยู่ท่อนหนึ่งครับ

" วิ่งขึ้นเขาแล้วเราลงน้ำ........โปรดอย่าถามฉันให้มากเลย.......ว่าเหนื่อยไหมฉันใคร่เฉลย....ว่าไม่เคยไม่เคยนึกกลัว "

น่าจะใช้ได้ดีในตอนนี้นะครับ อิอิ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6941 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 06:57:59 AM »

พี่ตกข่าวซะแล้ว....อิอิ

ผู้การไป SAFE HOUSE ครับ Grin Grin Grin...(สัพเพเหระ)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6942 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 11:29:28 AM »

ผมก๋เพิ่งเข้าวงการIPSC ไม่ทราบว่าเมื่อมีรัฐประหาร...แมชย์ 24 นี้ที่นวมินทร์มีแข่งตามปกติหรือจะยกเลิก/เลื่อน ไปหรือไม่อย่างไร?   ตกใจ 

ใครทราบรบกวนตอบด้วย...ถ้าไม่มีการแข่งขันจะได้เตรียมไปทำธุระอย่างอื่นต่อไปน่ะครับ Grin Grin Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6943 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 11:31:02 AM »

ผมก๋เพิ่งเข้าวงการIPSC ไม่ทราบว่าเมื่อมีรัฐประหาร...แมชย์ 24 นี้ที่นวมินทร์มีแข่งตามปกติหรือจะยกเลิก/เลื่อน ไปหรือไม่อย่างไร?  ตกใจ

ใครทราบรบกวนตอบด้วย...ถ้าไม่มีการแข่งขันจะได้เตรียมไปทำธุระอย่างอื่นต่อไปน่ะครับ Grin Grin Grin

อาจเลื่อนครับ
รอคำตอบจากสมาคมฯแบบทางการอีกทีครับพี่เสือ  Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Orange
Committee THPSA
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #6944 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 11:34:59 AM »

ประกาศกฏอัยการศึก คราบ  ผมบายก่อนนะคราบ

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
THAILAND PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION
หน้า: 1 ... 460 461 462 [463] 464 465 466 ... 942
  พิมพ์