เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 01:26:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 473 474 475 [476] 477 478 479 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1365528 ครั้ง)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7125 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2006, 02:15:07 PM »

คุณโป้ง...ปืนสวย ท่ายิงก็เท่มาก  สนามที่ซ้อมนี้ชื่ออะไร ดูดีจังครับ? Grin Grin Grin

คุณBSW...ยังไงผมก็สู้เพื่อนชาวสุราษฏร์บ่ได้ดอก แถมยังยิงไอพีเขาก็อยูคลาสบีสแตนดาร์ดเสียด้วยยย  พูดถึงกอล์ฟพวกๆเขาชมกันนักกันหนาว่าที่สนามเขื่อนเชี่ยวหลานสุดยอดมากๆ    เขาเรียกกุ้ยหลินเมืองไทยกันเลย......จริงไหมครับ? หลงรัก Grin Grin

น้องทิม...สงสัยจะเป็นดินเหนียวที่คลอง 14 หรือเปล่า? ถ้าใช่ หอมไปถึงเมืองชลโน้นเลย555 Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 27, 2006, 02:19:37 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #7126 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2006, 02:36:20 PM »

ใครเบื่อแข่งในแทรคแล้วอยากเดินทางไกลสิ้นปีมีไบค์ไนท์เชียงใหม่เชียงรายใครว่างก็เชิญนะครับ ขี่รถแบบเย็นๆ  Grin Grin Grin สบายยยยยย

อันนี้ภาพจริง ตัวจริงเลยนะเนี่ย

โปรดสังเกตุชุด Grin Grin

We can either find the way or make one.
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #7127 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2006, 02:38:12 PM »

อย่าลืมนะครับ สำหรับนักกีฬาที่ยังไม่ได้สมัครแข่ง Asean League & Thailand Open 
Dateline สำหรับค่าสมัคร 4,500 บาท คือวันที่ 31 ตค.นะครับ
หลังจากนั้นจะขึ้นเป็น 5,000 บาทแล้วนะครับ

ท่านที่ไปแข่งวันที่ 29 ตค. สามารถไปสมัครที่สนามได้เลยครับผม Grin Grin

We can either find the way or make one.
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #7128 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2006, 03:52:36 PM »

น้องทิม...สงสัยจะเป็นดินเหนียวที่คลอง 14 หรือเปล่า? ถ้าใช่ หอมไปถึงเมืองชลโน้นเลย555 Grin Grin Grin

พี่ก็หอมเหรอครับ...ผมจะได้ชวนพี่มาหอมด้วยกันบ่อย ๆ  Cheesy Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7129 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2006, 05:23:51 PM »

พี่ก็หอมเหรอครับ...ผมจะได้ชวนพี่มา หอมด้วยกัน บ่อย ๆ Cheesy Grin

ท่านเจ้าสำนักฯ/ท่านรองช่วยด้วยยยยยยยย ตกใจ ตกใจ ตกใจ

Grin Grin Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #7130 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2006, 08:40:41 PM »

พี่ก็หอมเหรอครับ...ผมจะได้ชวนพี่มา หอมด้วยกัน บ่อย ๆ Cheesy Grin

ท่านเจ้าสำนักฯ/ท่านรองช่วยด้วยยยยยยยย ตกใจ ตกใจ ตกใจ

โถ..พี่..ผมก็เสียว ตกใจ ตกใจเหมือนกันนะครับ...ให้พี่นาจาดีกว่า...ใหญ่ดีครับ Grin Grin Grin

bravo544
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7131 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2006, 08:48:49 PM »

ดีครับ ipsc เป็นรูปแบบที่ต้องใช้จริงครับ
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7132 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2006, 09:41:27 PM »

โถ..พี่..ผมก็เสียว ตกใจ ตกใจเหมือนกันนะครับ...ให้พี่นาจาดีกว่า...ใหญ่ดีครับ Grin Grin Grin

ตกใจ ตกใจ ตกใจ
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #7133 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2006, 09:54:28 PM »

อย่าลืมนะครับ สำหรับนักกีฬาที่ยังไม่ได้สมัครแข่ง Asean League & Thailand Open 
Dateline สำหรับค่าสมัคร 4,500 บาท คือวันที่ 31 ตค.นะครับ
หลังจากนั้นจะขึ้นเป็น 5,000 บาทแล้วนะครับ

ท่านที่ไปแข่งวันที่ 29 ตค. สามารถไปสมัครที่สนามได้เลยครับผม Grin Grin

...วันจันทร์ 30 นี้โอนครับ  Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #7134 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2006, 10:46:02 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

Grin Grin Grin ใจเย็นๆ เดี๋ยวได้หอมแน่.....

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #7135 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2006, 10:47:14 PM »

...วันจันทร์ 30 นี้โอนครับ Cheesy

กลัวตกขบวน....อย่าลืมจำวันให้ดีด้วยนะครับ Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
DoubleAlpha
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #7136 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2006, 05:41:42 AM »

...ผมเองก็คล้ายๆ กันครับ  แต่ไม่เล่นเพราะ
1) ขี้เกียจหัด
2) รู้ว่าสนุก เล่นแล้วจะติด
3) ผมยังวิ่งได้  เล่น IPSC ดีกั่ว  หลงรัก  Grin
4) ข้อนี้ผมไม่กล้าบอก  Lips Sealed

...เมื่อวานซืนผมข้ามไปเดินเล่นแถวๆ ร้านดิวตี้ฟรีฝั่งลาว  เ็ห็นไม้กอล์ฟ Titlist ทั้งชุดพร้อมถุงราคาแค่ 12,000 ถูกจัง  สงสัยจะของเก๊มั้งครับ  Grin
...ผมเองก็คล้ายๆ กันครับ  แต่ไม่เล่นเพราะ
3) ผมยังวิ่งได้  เล่น IPSC ดีกั่ว  หลงรัก  Grin
4) ข้อนี้ผมไม่กล้าบอก  Lips Sealed

...เมื่อวานซืนผมข้ามไปเดินเล่นแถวๆ ร้านดิวตี้ฟรีฝั่งลาว  เ็ห็นไม้กอล์ฟ Titlist ทั้งชุดพร้อมถุงราคาแค่ 12,000 ถูกจัง  สงสัยจะของเก๊มั้งครับ  Grin

ของแท้เขียนว่า titleist ครับ น่าจะปลอม...เหมือนกับพวก big brother Cheesy แถวธนิยะ ที่ก๊อปจาก big bertha ของ callaway

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #7137 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2006, 09:22:04 AM »

ของแท้เขียนว่า titleist ครับ น่าจะปลอม...เหมือนกับพวก big brother Cheesy แถวธนิยะ ที่ก๊อปจาก big bertha ของ callaway

...ผมไม่แน่ใจตัวสะกดครับ  แต่ค่อนข้างแน่ใจว่าปลอม  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #7138 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2006, 09:43:11 AM »

...ผมไม่แน่ใจตัวสะกดครับ  แต่ค่อนข้างแน่ใจว่าปลอม  Grin

พี่แก้วครับ...ฝั่งลาวและเขมรเขาไม่เรียกว่าปลอม สินค้าเหมือนเดี๋ยเขาเรียกเบอร์ 2 ครับ สินค้าผมโดนสะอ่วมอรทัยเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #7139 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2006, 10:49:29 PM »

ซ้อมยิงมานานกล้ามเนื้อเกร็งไปหมด  เลยต้องไปผ่อนคลายกล้ามเนื้อเสียหน่อย(ตามภาพ)  สงสัยเสาร์นี้ต้องไปคลายอีกครั้ง  วันอาทิตย์ลงแข่งไอพีเอสซีน่าจะเวิร์คหรือเปล่า?....คิดถึงคุณคาร์/ครูตุ้ม/ผู้การ/คุณโทนี่   สามท่านแรกหายเงียบไปเลย

ผู้การสกายมารายงานตัวครับผม.....
     ผมหายไปอาทิตย์กว่าๆ.....งาน(สนามปาล์มฮิลล์ มาเจสติค สปริงฟิลด์ แก่งกระจาน)มันหนักหน่ะครับ สามวัน พัก1วัน....สองวัน พัก1วัน นี่ก็เพิ่งกลับขึ้นมาบนเรือครับ .....
     เรื่องไม้กอล์ฟ กัดฟันซื้อของดีไปเลยดีกว่าครับ คุ้มค่ากว่ากันมากเลย....พวกของก๊อปจากจีน อย่าไปคบมันเลยครับ ตีๆไปหัวมันหลุดไปโดนใครเข้าเสียตังค์ไม่คุ้มแน่ๆครับ....

หน้า: 1 ... 473 474 475 [476] 477 478 479 ... 942
  พิมพ์