เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 11:28:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 475 476 477 [478] 479 480 481 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1365466 ครั้ง)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7155 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2006, 08:40:24 AM »

เรียนถามคุณอ๋องครับ

ผมไปซื้อประกับไม้มาคู่หนึ่งจากร้านแถวหลังวัง

ปรากฏว่า เมื่อเอามาใส่กับปืนผม มันสั้นไปประมาณเกื่อบๆเซ็นติเมตร ดังภาพที่ผมวางทับด้ามเดิมๆ จะเห็นยางโผล่ออกมาตอนล่าง...ขอถามว่าทุกอย่างเหมือนและใส่ได้พอดี  แต่สั้นแบบนี้ ลงแข่งโปรดัคชั่นผิดกฏไหมครับ?

ขอบคุณครับ Grin Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #7156 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2006, 09:22:48 AM »

...หากสภาพร่างกายไม่พร้อมก็พักดีกว่ครับวรกฤษ....
ขนาดให้น้ำเกลือ...เรี่ยวแรงถดถอยแน่.. ตกใจ หลงรัก

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน แฮะๆๆ สู้อยู่แล้วครับ วันนี้ยิงแบบ ขาขวิด หมดเรี่ยวเเรง ประคองไม่ให้ล้ม หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ตั้งใจไว้ที่ 1 อดเลย

เดี๋ยวเอาใหม่วันข้างหน้ายังรออยู่ Grin Grin Grin Grin  ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกๆท่านด้วยครับ หลงรัก

ดูแล้วทุเรศมากเลยครับ Grin Grin กำลังคอยยิงเห็นยืนพิงเสาหมดเรี่ยวหมดแรง...บอกให้เติมเต็มถังก่อนไม่เชื่อ เติมครึ่งถังแล้วมาแข่งมันก็หมดนะสิ Grin Grin Grin Grin

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #7157 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2006, 09:48:34 AM »

ผมไปซื้อประกับไม้มาคู่หนึ่งจากร้านแถวหลังวัง

ปรากฏว่า เมื่อเอามาใส่กับปืนผม มันสั้นไปประมาณเกื่อบๆเซ็นติเมตร ดังภาพที่ผมวางทับด้ามเดิมๆ จะเห็นยางโผล่ออกมาตอนล่าง...ขอถามว่าทุกอย่างเหมือนและใส่ได้พอดี  แต่สั้นแบบนี้ ลงแข่งโปรดัคชั่นผิดกฏไหมครับ?

...เรื่องกติการอคุณอ๋องมาตอบ  แต่ในความเห็นผมประกับคู่นี้น่าจะเป็นของรุ่นคอมแพ็คนะครับพี่เสือ  เอามาใส่รุ่นมาตรฐาน  มันก็จะเต่อๆ แบบนี้เสียบุคลิก สว. หมดเลย  หาของตัวเต็มมาใส่เถอะครับ    สำหรับตัวนี้บอกขายในหน้าซื้อ-ขายได้  ปืนรุ่นนี้มีใช้กันแยะครับ  Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 30, 2006, 09:50:23 AM โดย coda » บันทึกการเข้า

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
โป้ง เมืองคอน
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #7158 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2006, 09:52:39 AM »

หลงรัก ยินดีกับนักกีฬาทุกท่านคัรบ   หลงรัก

ชนชั้นใดออกกฎหมาย  ก็เพื่อชนชั้นนั้น
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #7159 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2006, 11:09:43 AM »

...อิอิ เรื่องไม้กอล์ฟผมเล่าให้ฟังเฉยๆ ครับ ผมไม่คิดจะซื้อหรอกครับ (อีกอย่างผมก็ไม่ชอบของปลอมหรือเลียนแบบ) แต่ถ้าใครจะซื้อก็ฟังผู้การกับคุณโทนี่ไว้ Smiley

...อ้อ คุณโทนี่ เงินค่าสมัคร LIII ของผม ฝากไว้ที่คุณ Phoenix นะครับ ส่วนใบสมัครผมส่ง on-line ไปแล้ว Wink

ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ

ท่านไหนที่จะสมัครแข่ง รีบติดต่อนะครับ ถ้าหลังวันที่ 31 ไปแล้วค่าสมัครจะเป็น 5000 บาทแล้วนะครับผม

We can either find the way or make one.
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #7160 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2006, 11:14:58 AM »

...อิอิ เรื่องไม้กอล์ฟผมเล่าให้ฟังเฉยๆ ครับ ผมไม่คิดจะซื้อหรอกครับ (อีกอย่างผมก็ไม่ชอบของปลอมหรือเลียนแบบ) แต่ถ้าใครจะซื้อก็ฟังผู้การกับคุณโทนี่ไว้ Smiley

...อ้อ คุณโทนี่ เงินค่าสมัคร LIII ของผม ฝากไว้ที่คุณ Phoenix นะครับ ส่วนใบสมัครผมส่ง on-line ไปแล้ว Wink

ท่านไหนที่จะสมัครแข่ง รีบติดต่อนะครับ ถ้าหลังวันที่ 31 ไปแล้วค่าสมัครจะเป็น 5000 บาทแล้วนะครับผม

...ขอบคุณพระอาจารย์ฤๅษี Phoenix และคุณโทนี่จังครับ  Grin

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7161 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2006, 11:18:29 AM »

...เรื่องกติการอคุณอ๋องมาตอบ  แต่ในความเห็นผมประกับคู่นี้น่าจะเป็นของรุ่นคอมแพ็คนะครับพี่เสือ  เอามาใส่รุ่นมาตรฐาน  มันก็จะเต่อๆ แบบนี้เสียบุคลิก สว. หมดเลย  หาของตัวเต็มมาใส่เถอะครับ    สำหรับตัวนี้บอกขายในหน้าซื้อ-ขายได้  ปืนรุ่นนี้มีใช้กันแยะครับ  Wink

ขอบคุณครับคุณแก้ว...รุ่นที่สั่งทำของเราสองคนก็ยังรอรับจากผู้ทำอยู่ครับ  เขาบอกให้รออีกหน่อย Grin Grin Grin

สำหรับประกับในภาพนั้น  ผมกะจะเอาไปขอเปลี่ยนที่ร้านที่ซื้อมา ไม่รู้เขาจะยอมให้เปลี่ยนหรือเปล่าเพราะผมเอาซองพลาสติกทิ้งไปแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน  ตอนนี้กลับไปใช้ประกับด้ามยางของเดิมอีกแล้วครับ Grin Grin Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #7162 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2006, 11:49:23 AM »

...ขอบคุณพระอาจารย์ฤๅษี Phoenix และคุณโทนี่จังครับ  Grin

ด้วยความยินดีครับ...100 ไป 120 มาครับ Grin Grin Grin

coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #7163 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2006, 12:38:42 PM »

ด้วยความยินดีครับ...100 ไป 120 มาครับ Grin Grin Grin

... Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7164 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2006, 01:00:29 PM »

... Grin Grin Grin

ไม่น่าแปลกใจ เพราะอินตะระเดียเป็นถิ่นพระฤาษีจริงๆ Grin Grin Grin......ล้อเล่นๆ หลงรัก
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #7165 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2006, 05:37:49 PM »

พี่ครับผมสมัครออนไลน์ไปแล้ว เดี๋ยววันนี้โอนให้ 4,500.01 นะครับ

โอนเเล้วครับพี่ เช็คดูด้วยนะครับ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #7166 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2006, 06:08:47 PM »

หดสั้นอย่างนี้ก็ไม่ได้น่ะสิครับ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7167 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2006, 06:09:46 PM »

บรรยากาศทั่วๆไปแมชย์ 29 เมื่อวาน  เช่นเคยครับ ถ่ายได้ไม่ทั่วและไม่ครบคนสำคัญ หรือตอนสำคัญ เพราะถ่ายไปแข่งไป หรือให้น้องๆ(ไม่ใช่นักกีฬาในทีม)บางท่านช่วยถ่ายถ่ายตอนแจกรางวัลก็ได้มาไม่ครบทุกท่าน  ท่านใดมีภาพมาเติมเต็มก็เชิญนะครับ  Grin Grin Grin

ผมไปถึงก็ไม่เช้าแล้วนะ  พบเฮียชิวก่อนใคร  เฮียชิวกำลังดูแลให้จนท.สนามจัดการตรวจสอบความพร้อมเพื่อความเรียบร้อยในขั้นสุดท้าย  เฮียเป็นผู้ทุ่มเทและเสียสละเพื่อวงการตลอดมา  สมแล้วที่เป็นพี่ใหญ่ของวงการipscบ้านเรา   นับถือครับๆ Grin Grin Grin

ตอนสายๆนักกีฬาก็เริ่มทยอยกันมา

ทีมสำนักพระฤาษี เตรียมจะเริ่มที่สเตจที่ 3
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 30, 2006, 07:48:14 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7168 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2006, 06:42:27 PM »

พักกลางวันกินข้าวแล้วลงแข่งต่อ ก็เจอกับ มาสเตอร์คาร์ คุณโทนี่ และได้ดูมาสเตอร์สุนันท์ยิงที่สเตจติดๆกัน

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #7169 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2006, 06:52:09 PM »

ไว้ต้องขอดูกล้องพี่เสือหน่อย  สงสัยมาก

หน้า: 1 ... 475 476 477 [478] 479 480 481 ... 942
  พิมพ์