เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 01:26:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 509 510 511 [512] 513 514 515 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1364391 ครั้ง)
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #7665 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 09:51:35 AM »

ขอบคุณ..คุณ Tony ที่เอารูปมาฝากนะครับ...คนนี้หัวเรี่ยวหัวแรงสำหรับแมทช์นี้ครับ...ต้องชมจริงๆครับ Grin Grin Grin

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #7666 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 10:08:25 AM »

เหลืออีกเพียง 2 วันแล้วครับ...เลเว่นทรีพัทยา Grin Grin Grin

เห็นภาพของจริงที่คุณโทนี่กรุณานำมาลงให้ดูแล้ว  สนุกแน่นอนครับงานนี้...ขอบคุณครับคุณโทนี่ Grin Grin Grin

ดูตามนี้ฝนไม่น่าจะมีครับ น้ำลายหก

http://www.sattmet.tmd.go.th/newversion/mergesat.html

รู้สึกไหว้เจ้าที่สนามไปหลายรอบแล้ว Grin Grin Grin ตกได้แต่ช่วงแข่งอย่าตกแล้วกัน

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7667 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 10:38:45 AM »

น้องคนหนึ่งเคยบอกผมว่า ไอพีเมืองนอกเขาไม่มีช่องให้รันปืนที่สนามเหมือนบ้านเรา และเขาเองก็ไม่รันรอยิงตอนแข่งเลยเพื่อให้ชินตอนไปแข่งต่างประเทศ 

เลเว่นทรีครั้งนี้เป็นแมชย์อินเตอร์ต่างชาติมาเยอะ เขาคงงงไหมเมื่อเห็นพวกเรารันปืนกันตอนเช้า?  แต่ผมเดาว่าเขาคงจะเอาด้วยเสียมากกว่า Grin Grin Grin
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #7668 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 10:42:16 AM »

ขอบคุณ..คุณ Tony ที่เอารูปมาฝากนะครับ...คนนี้หัวเรี่ยวหัวแรงสำหรับแมทช์นี้ครับ...ต้องชมจริงๆครับ Grin Grin Grin

ขอบคุณครับพี่

แต่ไม่ใช่ผมคนเดียวหรอกครับพี่ มีอีกหลายท่านครับ

ผมแค่ทำนิดเดียวเองครับ

We can either find the way or make one.
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #7669 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 10:42:30 AM »

ประกาศสำหรับท่านที่แข่งแมทช์ Level 3 ครับ  Grin Grin Grin

ให้นักกีฬามาลงทะเบียนวันศุกร์ที่ 1 ธันวาที่ โรงแรม เอวัน ช่วงเวลา 16:00-18:00  Grin Grin Grin เพื่อรับเอกสารแข่งขันครับ ถ้ามาไม่ได้ก็ฝากเพื่อนกันมาครับ เพราะเช้าวันเสาร์ไม่มีคนแจกเข้าหน้าที่เข้าประจำจุดแข่ง และแข่งขันด้วยหมดแล้ว

เริ่มยิง 8:00 โมงเช้า ให้ยิงตามลำดับสควอท หากมาสายถ้าผ่านแล้วให้มาตามเก็บช่วงเย็นหลังสควอทยิงจบแล้วตอนเย็นครับ  ห้ามแซง ห้ามแทรก เพื่อความเรียบร้อยครับ

อาหารกลางวันรอบนี้ มี 5 ซุ้มเลือกทานได้ตามสบาย มีการแสตมป์มือให้ แต่จะเก็บเงินค่าอาหารกลางวัน 100 บาท/มื้อ/ท่านครับ

ในเอกสารแข่งขันจะมี รายชื่อสคอท ใบส่งตัว สติกเกอร์ และบัตรแลกน้ำ 10 ใบ(เวลาทานน้ำต้องเอาบัตรมาแลก) เมื่อได้รับเอกสารให้ตรวจเช็คด้วยครับ

รับทราบโดยทั่วกันครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #7670 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 11:25:52 AM »

ล๊าๆๆๆ  มีความสุขกันทุ๊กๆวันน๊าครับ   Grin Grin Grin

ขอบพระคุณ ทีมงานจัดงานทุกๆท่านครับ 

กลับบ้าน...กลับบ้าน....กลับบ้าน..... Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #7671 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 01:05:04 PM »

นักกีฬาทุกท่านต้องจำเรื่องกฎระเบียบการยิงให้ดีครับ ทั้งแนวปืน นิ้วออกนอกไก ระหว่างทุกอย่างที่อาจจะทำให้โดน DQ นะครับ...โดน DQ ไม่มีการขอยิงซ้อมนะครับ...ดังนั้นระมัดระวังกันให้ดี..เชื่อว่าผู้ลงแข่งทุกท่านเข้าใจดีอยู่แล้ว...ขอให้ทุกท่านโชคดีในการยิงครับ Grin Grin Grin Grin

Orange
Committee THPSA
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #7672 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 02:20:04 PM »

แวะเอารูปมาให้ชมครับ แห้งสนิทครับ แดดแรงมากครับ คนจัดสนามเป็นไข้ไปเรียบร้อยครับ

สงสาร BATMAN นะ ตากแดดหลายวันเลย......อิอิ

ขอโทษ  ไอ้ตัวนี้นะ ไม่ทำอะไรเลย  นั่งไมรู้ร้อนรู้หนาวเลยครับ
อาทิตย์ก่อนฝนตกน้ำท่วม บอกว่าไปหวิดน้ำ  เฉยเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 29, 2006, 02:23:10 PM โดย Orange » บันทึกการเข้า

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
THAILAND PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7673 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 02:22:59 PM »

ขอขอบคุณสำหรับข้อมูลที่มีประโยชน์ต่อการแข่งขันครับ Grin Grin Grin

ยิงกันไฟแลบแน่นอน ตกใจ :Smiley

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 29, 2006, 02:25:25 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #7674 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 02:27:44 PM »

แวะเอารูปมาให้ชมครับ แห้งสนิทครับ แดดแรงมากครับ คนจัดสนามเป็นไข้ไปเรียบร้อยครับ

สงสาร BATMAN นะ ตากแดดหลายวันเลย......อิอิ

ขอโทษ  ไอ้ตัวนี้นะ ไม่ทำอะไรเลย  นั่งไมรู้ร้อนรู้หนาวเลยครับ
อาทิตย์ก่อนฝนตกน้ำท่วม บอกว่าไปหวิดน้ำ  เฉยเลย

...ลองดูซิว่าเสร็จงานนี้แกจะโดนสักกี่รู  :Smiley Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7675 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 02:34:53 PM »

เจ้าแบทแมนตัวนั้น  ผมก็เห็นมันนั่งเฉยตั้งแต่แมชย์เมื่อหลายเดือนที่แล้วนะครับคุณส้ม
ไม่รู้จักปวดเมื่อยกับเขาบ้างหรืออย่างไร  แถมยังไม่ยอมช่วยงานเสียอีก Grin Grin Grin

ขอคารวะทีมงานทุกท่านในการเสียสละแรงกายแรงใจเพื่อความมันส์ของแมชย์นี้ครับ  พวกเรานักกีฬาในฐานะสมาชิกของสมาคมก็จะช่วยกันดูแล/ต้อนรับนักกีฬาต่างชาติเพื่อให้เขาพกเอาความประทับใจกลับไปให้ได้... Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7676 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 03:36:29 PM »

A...คนนี่เขาใช้ซองยี่ห้ออะไรใส่sp-01 แปลกดีไม่เคยเห็น Huh   และจำเป็นต้องไว้พุงช่วยพยุงรีคอยด์แบบนี้หรือเปล่าหนอ? Shocked Shocked Grin

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #7677 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 04:00:53 PM »

...ลองดูซิว่าเสร็จงานนี้แกจะโดนสักกี่รู :Smiley Grin

....โดนกี่รู ไม่รู้ครับ  แต่ถ้าBatman มาขวางทางปืนแล้วล่ะก็  บอกได้คำเดียวว่า "ซวย"  Grin Grin Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #7678 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 04:05:45 PM »

A...คนนี่เขาใช้ซองยี่ห้ออะไรใส่sp-01 แปลกดีไม่เคยเห็น Huh   และจำเป็นต้องไว้พุงช่วยพยุงรีคอยด์แบบนี้หรือเปล่าหนอ? Shocked Shocked Grin

เรื่องซองปืนผมมองคล้าย Fobus ธรรมดาๆ นี่เอง 

แต่ผมเห็นฝรั่งGrip ปืนแบบนี้(นิ้วชี้เกี่ยวโกร่งไก) ๒ - ๓ คนแล้ว  ไม่ทราบว่านักกีฬาไทยคนใดGrip แบบนี้บ้าง  และดีกว่าไหม?

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #7679 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2006, 05:31:31 PM »

A...คนนี่เขาใช้ซองยี่ห้ออะไรใส่sp-01 แปลกดีไม่เคยเห็น Huh และจำเป็นต้องไว้พุงช่วยพยุงรีคอยด์แบบนี้หรือเปล่าหนอ? Shocked Shocked Grin

เรื่องซองปืนผมมองคล้าย Fobus ธรรมดาๆ นี่เอง

แต่ผมเห็นฝรั่งGrip ปืนแบบนี้(นิ้วชี้เกี่ยวโกร่งไก) ๒ - ๓ คนแล้ว ไม่ทราบว่านักกีฬาไทยคนใดGrip แบบนี้บ้าง และดีกว่าไหม?

ใครน้า  :Smiley :Smiley :Smiley

We can either find the way or make one.
หน้า: 1 ... 509 510 511 [512] 513 514 515 ... 942
  พิมพ์