เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 11:31:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 514 515 516 [517] 518 519 520 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1364258 ครั้ง)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7740 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 05:20:54 AM »

ที่รู้ๆ เจ้าโม่งดำ....กวาดถ้วยคนเดียว 3 ใบ  Shocked Shocked Shocked

Shocked Shocked Shocked คนนี้แน่ๆๆครับมีอยู่คนเดียว บ้าจริงๆทำไปได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คนเดียวกันหรือเปล่าหนอ? Huh

ลุงกับป้าขอแสดงความชื่นชมในฝีมือและขอแสดงความยินดีด้วยครับ.....เก่งจริงๆ   แต่ที่เก่งกว่านั้นของมาสเตอร์วรกฤษคนนี้ก็คือความเป็นเด็กดีที่มีสัมมาคารวะต่อผู้อาวุโสทุกๆคน เรียกว่าทางบ้านและครูบาอาจารย์อบรมมาดี  ขอให้รักษาตรงนี้ไว้ให้ได้ตลอด  จะเป็นมงคลแก่ตัวเองครับ;D Grin Grin

ค่ำๆมาดูภาพในส่วนขอผมกันต่อครับ..วันนี้จะต้องไปเอานกชาโดว์เข้ารังก่อนครับ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2006, 05:41:40 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #7741 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 06:37:39 AM »

ขอบคุณทีมงานพี่สกายมากครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #7742 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 06:55:23 AM »

เพิ่งฟื้นครับ ยังอยู่ที่พัทยาอยู่เลยครับ ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านด้วยนะครับ

ถ้างานติดขัด หรือ บกพร่องประการใด ผมและทีมงานต้องขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #7743 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 07:20:34 AM »

เพิ่งฟื้นครับ ยังอยู่ที่พัทยาอยู่เลยครับ ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านด้วยนะครับ

ถ้างานติดขัด หรือ บกพร่องประการใด ผมและทีมงานต้องขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่าน และขอบคุณคณะกรรมการสมาคมฯจัดการแข่งขันด้วยครับ.....

โดยเฉพาะโทนี่เหนื่อยมากหน่อยนะ....ทุกอย่างเรียบร้อยดี ขอปรบมือให้ครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7744 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 07:43:06 AM »

ขอแสดงความยินดีกับทุกๆท่านด้วยครับ   Grin หลงรัก Grin
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #7745 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 10:56:45 AM »

Tonyman เยี่ยมมาก  Grin Grin Grin งานจบได้เรียบร้อยแล้ว  ขอบคุณทุกท่าน Grin Grin Grin ทั้งผู้จัด แม่งานทั้งหลายและนักกีฬาครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
หมูอ้วนน่ารักนะคะ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #7746 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 11:04:44 AM »

ออกเดินทาง ตามหาความฝันเล็กๆน้อยๆ Grin โชคดีมีชัยทุกๆท่านครับ

ฝันเล็กๆน้อยๆ   3รางวัล  ถ้าฝันใหญ่ๆ  กี่รางวัลหล่ะ  ยินดีด้วยค่ะ Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2006, 11:08:18 AM โดย หมูอ้วน » บันทึกการเข้า
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #7747 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 11:06:41 AM »

...เมื่อคืนขอโทษที่โทร.ไปรบกวนนะครับ  ผมถามใครๆ เรื่องอะไรๆ ก็ "ถามโทนี่"  ทู๊กที  Grin Grin

...งานสำเร็จลงเรียบร้อย  ขอขอบคุณและแสดงความยินดีกับทางสมาคมฯ และทีมงานทุกท่านครับ  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #7748 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 11:20:50 AM »

ขอบคุณ..คุณ Tony ที่เอารูปมาฝากนะครับ...คนนี้หัวเรี่ยวหัวแรงสำหรับแมทช์นี้ครับ...ต้องชมจริงๆครับ Grin Grin Grin

...เมื่อคืนขอโทษที่โทร.ไปรบกวนนะครับ ผมถามใครๆ เรื่องอะไรๆ ก็ "ถามโทนี่" ทู๊กที Grin Grin

...งานสำเร็จลงเรียบร้อย ขอขอบคุณและแสดงความยินดีกับทางสมาคมฯ และทีมงานทุกท่านครับ Smiley

ผมยังยืนยันคำพูดเดิมครับ...คิดอะไรไม่ออก...บอกโทนี่...ขอบคุณมากครับ

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #7749 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 11:27:10 AM »

...เมื่อคืนขอโทษที่โทร.ไปรบกวนนะครับ ผมถามใครๆ เรื่องอะไรๆ ก็ "ถามโทนี่" ทู๊กที Grin Grin

...งานสำเร็จลงเรียบร้อย ขอขอบคุณและแสดงความยินดีกับทางสมาคมฯ และทีมงานทุกท่านครับ Smiley

ไม่ได้กวนเลยครับพี่ ยินดีด้วยครับ ที่พี่โทรมา

ที่บอกเนี่ย คือ ผมน่ะ บอกกับพี่ๆ ตั้งแต่เริ่มงานแล้วว่า นึกไม่ออกบอกโทนี่ครับ Grin Grin

เลยหันไปขำกับพี่ๆ ข้างๆ ว่า นึกไม่ออกบอก Tony น่ะครับผม

Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #7750 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 11:30:09 AM »

สมาชิกทีม นกไฟ โดนย่างไปสองท่าน นั่งตรงกันด้วย Shocked Shocked Shocked Shocked Grin Grin Grin

รอบนี้ที่น่าเสียใจคือ..นกไฟ..ติดเชื้อหวัดนก(DQ)..ไป 2 ตัว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน..ไม่เป็นไรครับ..เดี๋ยวมันจะฟื้นคืนชีพมาใหม่จากกองไฟที่คนสุมใส่ Grin Grin Grin..และโบยบินต่อไป(นักกีฬาต้องทำใจให้ได้)...เป็นบทเรียนที่ดีสำหรับนักกีฬาใหม่ๆว่าต้องระวังและระงับสติอารมณ์ให้อยู่ครับ..ในกีฬานี้ความปลอดภัยต้องมาอันดับหนึ่งครับ ดังนั้นกฎจะเข้มงวดเป็นพิเศษ นักกีฬาที่สนใจต้องใส่ใจเรื่องนี้..กฎและคำสั่งของ ROและสมาธิของเราเป็นสิ่งที่สำคัญมากๆครับ

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #7751 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 11:33:46 AM »

...เมื่อคืนขอโทษที่โทร.ไปรบกวนนะครับ  ผมถามใครๆ เรื่องอะไรๆ ก็ "ถามโทนี่"  ทู๊กที  Grin Grin

...งานสำเร็จลงเรียบร้อย  ขอขอบคุณและแสดงความยินดีกับทางสมาคมฯ และทีมงานทุกท่านครับ  Smiley

นึกว่าพี่แก้วถึงบ้านคงจะพักหลับก่อน..ที่ไหนได้มาเจอบนเวปแล้ว...แกร่งดีจริงๆ Grin Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #7752 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 11:40:13 AM »

ที่รู้ๆ เจ้าโม่งดำ....กวาดถ้วยคนเดียว 3 ใบ  Shocked Shocked Shocked

Shocked Shocked Shocked คนนี้แน่ๆๆครับมีอยู่คนเดียว บ้าจริงๆทำไปได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คนเดียวกันหรือเปล่าหนอ? Huh

ลุงกับป้าขอแสดงความชื่นชมในฝีมือและขอแสดงความยินดีด้วยครับ.....เก่งจริงๆ   แต่ที่เก่งกว่านั้นของมาสเตอร์วรกฤษคนนี้ก็คือความเป็นเด็กดีที่มีสัมมาคารวะต่อผู้อาวุโสทุกๆคน เรียกว่าทางบ้านและครูบาอาจารย์อบรมมาดี  ขอให้รักษาตรงนี้ไว้ให้ได้ตลอด  จะเป็นมงคลแก่ตัวเองครับ;D Grin Grin

ค่ำๆมาดูภาพในส่วนขอผมกันต่อครับ..วันนี้จะต้องไปเอานกชาโดว์เข้ารังก่อนครับ Grin Grin Grin

1 ปีผ่านไปไวเหมือนโกหก...ฝันแรกถึงแล้ว..ตามหาฝันที่ 2 ต่อไปครับ..ยินดีด้วยครับ..เจ้าน้องชาย.. หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ชนะการแข่งขันทุกๆคลาส...และยินดีกับนักกีฬาทุกท่านที่ยิงจบด้วยความปลอดภัย...พร้อมทั้งขอแสดงความเสียใจกับทุกท่านที่ต้องยิงจบก่อนเวลาอันควรด้วยครับ....พบกันใหม่ในแมทช์ต่อไปครับ

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #7753 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 01:28:56 PM »

1 ปีผ่านไปไวเหมือนโกหก...ฝันแรกถึงแล้ว..ตามหาฝันที่ 2 ต่อไปครับ..ยินดีด้วยครับ..เจ้าน้องชาย.. หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ชนะการแข่งขันทุกๆคลาส...และยินดีกับนักกีฬาทุกท่านที่ยิงจบด้วยความปลอดภัย...พร้อมทั้งขอแสดงความเสียใจกับทุกท่านที่ต้องยิงจบก่อนเวลาอันควรด้วยครับ....พบกันใหม่ในแมทช์ต่อไปครับ

1 ปีผ่านไป มาถึงวันนี้ ฝันแรก ของการยืนอยู่บนอันดับที่  4  ในอินเตอร์ฯ .... กับอันดับที่ 3 ในเอเชีย .... และอันดับที่ 2 ในประเทศ

รางวัลแห่งความสำเร็จทั้งหมดนี้จะเกิดขึ้นไม่ได้ถ้าขาดอาจาร์ยนกไฟ และอีกหลายๆท่านในวงการ ไอพีเอสซี ที่คอยแนะนำสั่งสอน

มาตลอด 1 ปีกว่าๆนี้ครับ  ขอกราบขอบพระคุณอย่างสูงครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2006, 01:31:20 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #7754 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 01:33:01 PM »

อาจาร์ยอีก 1 ท่าน ที่เครารพรักครับ อาจาร์ยตุ้ม สิทธิชัย นักกีฬาตัวจริงกระทิงแดง  Grin Grin Grin

ผมชอบท่าเปลี่ยนแม็กเลียนแบบจริงๆ ฮา...น้ำหูน้ำตาไหล  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2006, 01:38:47 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
หน้า: 1 ... 514 515 516 [517] 518 519 520 ... 942
  พิมพ์