เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 11:37:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 515 516 517 [518] 519 520 521 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1364311 ครั้ง)
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #7755 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 01:35:47 PM »

ลุงกับป้าขอแสดงความชื่นชมในฝีมือและขอแสดงความยินดีด้วยครับ.....เก่งจริงๆ   แต่ที่เก่งกว่านั้นของมาสเตอร์วรกฤษคนนี้ก็คือความเป็นเด็กดีที่มีสัมมาคารวะต่อผู้อาวุโสทุกๆคน เรียกว่าทางบ้านและครูบาอาจารย์อบรมมาดี  ขอให้รักษาตรงนี้ไว้ให้ได้ตลอด  จะเป็นมงคลแก่ตัวเองครับ;D Grin Grin

ค่ำๆมาดูภาพในส่วนขอผมกันต่อครับ..วันนี้จะต้องไปเอานกชาโดว์เข้ารังก่อนครับ Grin Grin Grin

กราบขอบพระคุณครับคุณลุงคุณป้า

น่ารักมากครับรูปนี้ Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2006, 01:44:08 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #7756 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 02:00:01 PM »

ออกเดินทาง ตามหาความฝันเล็กๆน้อยๆ Grin โชคดีมีชัยทุกๆท่านครับ

ฝันเล็กๆน้อยๆ   3รางวัล  ถ้าฝันใหญ่ๆ  กี่รางวัลหล่ะ  ยินดีด้วยค่ะ Grin Grin

ขอบคุณครับ Grin ฝันใหญ่ๆ คือแมทช์ Australasia ครับ  Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
โป้ง เมืองคอน
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #7757 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 02:07:07 PM »

ผมชอบรูปนี้จังเลย หลงรัก หลงรัก

ชนชั้นใดออกกฎหมาย  ก็เพื่อชนชั้นนั้น
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #7758 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 02:11:26 PM »

Cool ขอแสดงความยินดีกับ พี่สุนันท์ ด้วยครับ อันดับ 1  โปรดักชั่นทุกรางวัลในแมทช์นี้ เย้  Cheesy 

1 ในเอเชีย 1 ในใจผมด้วย...อิอิ  Grin ต้องกล้ามใหญ่ๆแบบพี่ให้ได้ เย้ Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2006, 02:14:19 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #7759 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 02:14:32 PM »

ลุงกับป้าขอแสดงความชื่นชมในฝีมือและขอแสดงความยินดีด้วยครับ.....เก่งจริงๆ   แต่ที่เก่งกว่านั้นของมาสเตอร์วรกฤษคนนี้ก็คือความเป็นเด็กดีที่มีสัมมาคารวะต่อผู้อาวุโสทุกๆคน เรียกว่าทางบ้านและครูบาอาจารย์อบรมมาดี  ขอให้รักษาตรงนี้ไว้ให้ได้ตลอด  จะเป็นมงคลแก่ตัวเองครับ;D Grin Grin

ค่ำๆมาดูภาพในส่วนขอผมกันต่อครับ..วันนี้จะต้องไปเอานกชาโดว์เข้ารังก่อนครับ Grin Grin Grin

กราบขอบพระคุณครับคุณลุงคุณป้า

น่ารักมากครับรูปนี้ Grin

...ผมเดินตามมาก็เห็นภาพนี้ครับ  ยังคิดว่าน่าจะมีใครถ่ายรูปไว้  หลงรัก

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7760 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 02:14:48 PM »

รูปนี้ดูแล้วซึ้งใจจริงๆเลยครับ... Grin Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #7761 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 02:32:16 PM »

รูปนี้ดูแล้วซึ้งใจจริงๆเลยครับ... Grin Grin

พี่พรรณไม่ค่อยสบายอยู่ด้วยครับ..ผมแอบบอกให้นั่งคอยที่เต้นท์..พี่พรรณบอกผมว่า...ไม่ได้หรอก...พี่เป็นห่วง..อายุก็มากแล้ว...เลยทั้งๆที่ไม่สบาย ก็ยังได้เห็นรูปนี้ครับ.. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน..ซึ้งจริงๆ...และแสดงกับความโชคดีของพี่เสือครับ Grin Grin หลงรัก หลงรัก หลงรัก

หมูอ้วนน่ารักนะคะ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #7762 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 04:07:18 PM »

Cool ขอแสดงความยินดีกับ พี่สุนันท์ ด้วยครับ อันดับ 1  โปรดักชั่นทุกรางวัลในแมทช์นี้ เย้  Cheesy 

1 ในเอเชีย 1 ในใจผมด้วย...อิอิ Grin ต้องกล้ามใหญ่ๆแบบพี่ให้ได้ เย้ Grin Grin

เป็นหนึ่งจริงๆค่ะ ประทับใจพี่เขา
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #7763 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 06:23:37 PM »

....มีทั้งผิดหวัง...และสมหวัง....
....มีทั้งพอใจ...และไม่พอใจ....
....มีทั้งถูกใจ...และไม่ถูกใจ....
....มีทั้งแพ้...มีทั้งชนะ....

...นักกีฬา...รู้แพ้...รู้ชนะ...รู้อภัย...คือหัวใจของเกมส์

เจอกันใหม่ครับ.... หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #7764 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 08:25:04 PM »

....มีทั้งผิดหวัง...และสมหวัง....
....มีทั้งพอใจ...และไม่พอใจ....
....มีทั้งถูกใจ...และไม่ถูกใจ....

...นักกีฬา...รู้แพ้...รู้ชนะ...รู้อภัย...คือหัวใจของเกมส์

...พี่จะไปไหนหรือครับ  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #7765 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 08:29:58 PM »

ถูกต้องครับ...แพ้ต้องยอมรับ...ชนะต้องไม่ผยอง...ผิดพลาดต้องอภัย...โอกาสหน้าสู้กันใหม่ กลับไปพัฒนาปรับจุดออ่นให้แข็ง ปรับจุดที่แข็งให้โดดเด่นยิ่งขึ้น...แล้วพบกันใหม่ในแมทช์ต่อไป Grin Grin Grin Grin

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #7766 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 08:33:28 PM »

Cool ขอบคุณคณะผู้จัดการแข่งขันทุกท่าน และขอขอบคุณ อาพรรณ และอาเสือ ที่ได้ช่วยดูแลเรื่องใบส่งตัวนักกีฬา

Smiley สิ่งที่ผิดพลาดจะนำมาปรับปรุง แก้ไข

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #7767 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 08:38:27 PM »

Cool ขอบคุณคณะผู้จัดการแข่งขันทุกท่าน และขอขอบคุณ อาพรรณ และอาเสือ ที่ได้ช่วยดูแลเรื่องใบส่งตัวนักกีฬา

Smiley สิ่งที่ผิดพลาดจะนำมาปรับปรุง แก้ไข

ไม่ยักรู้ว่าหนวดเสือวุฒิยาวกว่าหนวดพี่แก้วนิดหนึ่ง... Grin Grin Grin

~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #7768 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 08:50:28 PM »

บอกแล้วว่า อาถรรพ์ มีจิงคับ Grin  Grin Grin Grin Grin Grin Grin แค่จ้องมองปืนอานกไฟ แค่นี้ศูนย์ก็เพี้ยนได้  Grin Grin
                    งวดหน้าผมจะ เข้าไปลูบๆคลำๆปืนดูซะหน่อย  Grin Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7769 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 08:56:44 PM »

ขอบคุณครับน้องๆหลานๆสำหรับความคิดกับภาพคนแก่ๆสองคนช่วยกันหิ้วกระเป๋าปืนเดินไปตามที่ต่างๆในสนามยิงปืนครั้งนี้ Grin Grin Grin

ผมและภรรยาก็ไม่คิดว่าจะได้เห็นภาพนี้ครับ   เพราะที่ทำไปก็ด้วยความรักความห่วงใยที่เรามีต่อกันมาด้วยความเคยชินที่เป็นปกติของความเป็นคู่ชีวิตมาตั้งแต่แต่งงานกันและคิดว่าคงจะทำไปจนตายกันไปโน้นเลยครับ.......เรามีตรงนี้เต็มเราจึงมีรักและเอื้ออาทรมาถึงทุกคนที่เราคบหาครับ  ...ถ้าเราขาดเราคงเอาสิ่งนี้มาเผื่อแผ่ใครไม่ได้เพราะเราคงต้องเติมเต็มของตัวเองก่อน  ดังนั้นขอให้เชื่อเถอะครับเราสองคนคบหรือไม่คบใครนั่นคือความจริงใจที่มี....และแน่นอนใครจะไม่คบเรา เราก็ไม่เดือดร้อนอะไรและไม่สนใจด้วยครับ  เพราะใครก็ไม่ได้ขอเรากินและเราก็ไม่ได้ขอใครกินเช่นกันครับ Grin Grin Grin

ที่แน่ๆรักน้องๆเพื่อนๆหลานๆทุกคนครับ Grin Grin Grin

วันนี้เพิ่งเอาCZ CHADOW กลับมาจากร้ายสุพลการช่าง(ดังภาพ  ดูที่นก)....แหม๋...เสียดายข้ามไปร้านปืนมิตรภาพจะเอาไกที่มีสตริกเกอร์สต็อปมาใส่ให้ครบเครื่อง พอดีของหมด   ต้องรอต้นเดือนหน้าค่อยว่ากันใหม่

ภาพเลเว่นทรีรอพรุ่งนี้เช้าคงได้อีกเล็กน้อยเพราะพรุ่งนี้ไม่ว่างอีกแระ    ...วันพ่อครับ คนมีลูกก็ต้องยุ่งสักหน่อยอีกแล้ว   ขอพูดถึงผลแข่งของผมเล็กน้อยสามสี่แมชยช์ติดต่อกัน เปอร์เซ็นต์ห้าสิบกว่ามาตลอดทั้งแมชย์เล้กใหญ่   ก็โอเคแล้วครับสำหรับคนแก่ๆ...  ต่อไปนี้ขอแค่แฮปปี้ชู้ตติ้งในทุกแมชย์ที่ลงครับ(ผลแมชย์นี้ก็ห้าสิบนิดๆอีกแระ)

วันนี้ราตรีสวัสดิ์ หลับฝันดีครับทุกท่าน Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 05, 2006, 06:31:07 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 515 516 517 [518] 519 520 521 ... 942
  พิมพ์