เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 11:32:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 517 518 519 [520] 521 522 523 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1364261 ครั้ง)
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #7785 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 11:23:36 AM »

ผลิตเยอะๆ หน่อยน่ะ ท่านพี่ตุ้ม หลายคนถามหา
sittichai
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #7786 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 04:50:10 PM »

DVDกำลังตัดต่ออยู่ครับความยาวเกือบ2ช.ม.เน้นนักกีฬาคนเก่งและคนไทยมีครบทุกอารมณ์....สนุก มันส์ เหงา เศร้า เคราน้ำตา....จะทำไม่เยอะนะครับแค่50ชุด ในงานทำเป็นvcdเน้นต่างชาตติยาว1.10ช.ม.จำหน่ายได้36ชุด ใช้เป็นของที่ระลึกแจกRDทุกประเทศ ให้ได้มีบันทึกและเผยแพร่ผลงานการจัดแข่งขันของไทยเพื่อรองรับงานใหญ่ปีหน้า และ World Shoot จัดดีเราได้จัดแน่ครับ...ช่วยๆกันหน่อยนิ
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #7787 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 04:54:32 PM »

DVDกำลังตัดต่ออยู่ครับความยาวเกือบ2ช.ม.เน้นนักกีฬาคนเก่งและคนไทยมีครบทุกอารมณ์....สนุก มันส์ เหงา เศร้า เคราน้ำตา....จะทำไม่เยอะนะครับแค่50ชุด ในงานทำเป็นvcdเน้นต่างชาตติยาว1.10ช.ม.จำหน่ายได้36ชุด ใช้เป็นของที่ระลึกแจกRDทุกประเทศ ให้ได้มีบันทึกและเผยแพร่ผลงานการจัดแข่งขันของไทยเพื่อรองรับงานใหญ่ปีหน้า และ World Shoot จัดดีเราได้จัดแน่ครับ...ช่วยๆกันหน่อยนิ

ช่ายครับ ปีหน้าต้องทำให้ได้ดีกว่านี้ครับ ร่วมกันคนละไม้ละมือเหมือนที่เราช่วยกันในแมทช์นี้ เราทำได้ประทับใจแน่ครับ Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #7788 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 05:21:29 PM »

OHHHH MYYYYY GODDDDD     Grin Grin Grin

ผมจอง DVD 1 ชุดนะครับ  Grin Grin Grin เรื่องปีหน้าผมเชื่อว่าเราจัดได้ดีแน่ครับเพราะครั้งนี้เรามีประสบการณ์เยอะแล้ว และยังมีเวลาอีก 1 ปีเต็มๆ  Grin Grin Grin

OHHHH MYYYYY GODDDDD  

Grin Grin Grin ผมไม่เห็นปัญหาอะไรที่เราจะจัด World Shoot ไม่ได้   Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #7789 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 05:22:05 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน ซื้อภาคแรกในงานแล้ว......มีภาค 2 ด้วยหรอพี่ งั้นตามไปซื้ออีก 1 ชุด (ไปซื้อได้ที่ไหนครับ) Cheesy

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #7790 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 05:24:35 PM »

ผมเชื่อว่าปีหน้าพวกแชมป์โลกมาเยอะกว่านี้มากครับ   Grin Grin Grin แล้วถ้าจัด World Shoot ไม่ต้องสงสัย แชมป์มาหมดแน่ๆ  Grin Grin Grin  ไม่ต้องแข่งไปดูก็สุดๆแล้วววววววววว

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #7791 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 05:29:04 PM »

สนาม ฟินิกส์อริโซน่า  สวยงามมากมายครับ ทีมฟินิกส์ เตรียมตัวฟิตร่างกายใช้สนามพร้อมคลับเฮ้าส์ ได้เลยครับ

พบกันเร็วๆนี้  Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #7792 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 05:54:10 PM »

ผมเชื่อว่าปีหน้าพวกแชมป์โลกมาเยอะกว่านี้มากครับ Grin Grin Grin แล้วถ้าจัด World Shoot ไม่ต้องสงสัย แชมป์มาหมดแน่ๆ Grin Grin Grin ไม่ต้องแข่งไปดูก็สุดๆแล้วววววววววว

ใช่ครับ ปีหน้าเป็น Level 4 ซึ่งทางแชมป์โลกในทุกๆ Division คงต้องมาแน่ๆ ครับ แค่ไปดูก็คุ้มแล้วครับ เห็นการยิงระดับนี้ Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #7793 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 07:54:23 PM »

ผมไปดูเฉยๆ เหมือนเดิม  Grin
มืออ่อนๆ ไปยิงขวางเขาไม่ดี  Wink

จองดีวีดี 2 ชุด นะขอรับ ท่านพี่ตุ้ม
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #7794 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 07:55:17 PM »

ผมไปดูเฉยๆ เหมือนเดิม  Grin
มืออ่อนๆ ไปยิงขวางเขาไม่ดี  Wink

จองดีวีดี 2 ชุด นะขอรับ ท่านพี่ตุ้ม

...ผมยังไม่ได้ขนมเลยครับ  Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #7795 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 08:45:46 PM »

Grin ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านที่ได้รับรางวัลครับ Grin

Grin และขอจอง DVD อีก 1 ชุดด้วยครับพี่ตุ้ม Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #7796 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 08:51:52 PM »

ขอบคุณอ.นกไฟ พี่นาจาและพี่วรกฤษ มากๆคับ  การไปครั้งนี้น่าจะฟลุ๊คมากกว่า เพราะว่าปืนเสร็จก่อนแข่งแค่อาทิตย์เดียว
          และเพิ่งพ้นจากการสอบและการเข้าค่าย สภาพร่างกายจึงไม่ค่อยสมบูรณ์เท่าไหร่  สำหรับเป้าหมายค่อนข้างจะผิดไปซักเล็กน้อย
          ในเหตุผลบางประการ   ขอขอบคุณ ครูทุกท่านและพี่ๆ ทุกคนด้วยคับ ขอให้อานกไฟศูนย์กลับเข้าที่เร็วๆด้วยคับ Grin Grin

ขอแสดงความยินดีกับเจ้าลิงกังส์ด้วยครับ... หลงรัก หลงรัก หลงรัก...ศูนย์ปืนกลับง่ายครับ...ศูนย์ขานี่สิกลับยากจริงๆครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin Grin

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #7797 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 10:53:31 PM »

Grin Grin Grin ยินดีด้วยครับกับพี่ๆนักกีฬาทุกๆท่านครับ   ขอขอบคุณคณะผู้จัดการแข่งขันที่เสียสละทั้งแรงกาย แรงใจ สุดยอดครับ ขอเป็นกําลังให้ครับ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7798 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2006, 06:30:50 AM »

เมื่อคืนกลับมาเที่ยงคืนเลยไม่ได้เอาภาพมาลงตอนค่ำตามที่นัดไว้   ตอนนี้มาดูชุดสุดท้ายกันต่อครับ....แล้วค่อยว่ากันใหม่หลังแมชย์ฟาร์ม 24 นี้ครับ.....อ้อ  ก่อนอื่นขอจองซีดีชุดใหม่จากครูตุ้มอีกหนึ่งชุดด้วยครับ(ชุดในงานซื้อแล้วเช่นกัน)

ภาพนี้กับพี่บุญชาวอวป.จากusaมาให้กำลังใจเพื่อนๆน้องๆที่มาแข่งขัน...ขอบคุณครับพี่ Grin Grin Grin

ครั้งนี้อยู่กันคนละสควอดเลยแอบถ่ายภาพหัวหน้าทีมฟีนิกซ์ตอนกำลังยิงมาได้เพียงภาพเดียว Grin Grin Grin

บางบรรยากาศในเต็นท์ขณะที่แดดร้อนจัดๆ

สควอด 15 เต็มที่ 16 คน ...มีจูเนียร์(เสื้อสีส้ม)อายุ 13 ปี อยู่หนึ่งคนคือเจ้ามะปราง  ฝีมือดีวันดีขึ้นภายใต้การเทรนของคุณจเร  ยิงดีจริงๆ  จผมเปลี่ยนชื่อให้เป็น มะขามไปแล้ว   อนาคตฝีมือน่าเกรงขามแน่นอน Grin Grin Grin

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกคนที่ได้ประสบความสำเร็จในระดับต่างๆอีกครั้งครับ  และสำหรับท่านที่ไม่ได้ดังใจหวังในครั้งนี้ถ้าต้องการความเป็นเลิศก็ต้องพยามยามกันต่อไป   แต่ใครที่ยิงแบบสันทนาการสนุกๆก็ว่ากันไปอีกเรื่องตามความพอใจของแต่ละคน เช่นผม  ซึ่งคิดว่าถึงตอนนี้คิดว่าพอมีพื้นฐานเกี่ยวกับการใช้ปืนอย่างปลอดภัยได้แล้ว  ประกอบกับไม่ค่อยจะมีเวลาซ้อม ดังนั้นต่อไปนี้ก็คงจะลงแข่งเพียงอย่างเดียวเท่านั้น  เพื่อการสันทนาการเป็นคราวๆไป Grin Grin Grin

แมชย์นี้แข่งวันที่ 2 ตอนบ่ายๆลมจะหมดแรงอยู่แล้ว   พอดีได้ขนมบำรุงกำลังจากคุณPimukน้องชายร่วมถิ่นมาบำรุงกำลังทำให้ยิงต่อได้จนจบ   ขอขอบคุณคุณPimukเป็นอย่างยิ่งสำหรับขนมและกำลังใจมา ณ ที่นี่ด้วยครับ Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7799 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2006, 10:12:27 AM »

ใครเก่งๆเรื่องการคิดคะแนนแข่งขัน ผมขอรบกวนเรียนถามสักหน่อยได้ไหมครับ...

สมมุติว่า...เราไม่ได้ส่งใบคะแนนไปหนึ่งสเตจที่ยิงได้ไม่เลวเสียด้วยนั้น  จะส่งผลต่อคะแนนโอเวอร์ออลในส่วนของเรามากน้อยอย่างไีบ้างครับ? Huh Huh Grin

ขอบคุณล่วงหน้าครับ Grin Grin น้ำลายหก
หน้า: 1 ... 517 518 519 [520] 521 522 523 ... 942
  พิมพ์