เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 09:26:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 520 521 522 [523] 524 525 526 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1364124 ครั้ง)
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #7830 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2006, 11:39:09 PM »

น้องๆทหารจากหน่วยยามฝั่งราชนาวีที่มาช่วยงานในทุกสนามตลอดทั้งสองวัน และหน่วยพยาบาล เป็นผู้มีเกียรติที่มากันภายใต้ความอนุเคราะห์ของผู้การสกาย  ผู้การเรือหลวงฯท่านนี้ครับ

ทหารจากหน่วยบัญชาการต่อสู้อากาศยานและรักษาฝั่ง(สอ.รฝ.) หกสิบกว่านาย ทำงานด้วยความตั้งใจเต็มที่ครับ สำหรับข้อผิดพลาดที่เกิดขึ้น และทำให้ท่านใดไม่พอใจ ผมต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ......
สำหรับน้องๆพยาบาลที่มานั้นเป็นพยาบาลวิชาชีพชั้นสูง และเป็นนายทหารสัญญาบัตรทั้งคู่เลยครับ....เพื่องานนี้โดยเฉพาะครับ....

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #7831 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2006, 11:41:00 PM »

ขอบคุณทีมงานพี่สกายมากครับ Grin Grin Grin

ด้วยความยินดีครับ ท่านมาสเตอร์คาร์........

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #7832 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2006, 11:46:37 PM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านที่ได้รับรางวัลครั้งนี้นะครับ....
ขอชมเชยคณะผู้จัดการแข่งขัน ที่จัดงานช้างขนาดนี้ ได้ยอดเยี่ยมมากครับ....โดยเฉพาะคุณโทนี่ ที่เหนื่อยสายตัวแทบขาดจนงานออกมาได้ขนาดนี้.....เป็นโปรโมเตอร์มือทองจริงๆ
งานเลี้ยงจัดได้สมเกียรติ สมฐานะมากครับ ต่างชาติที่มาคงชื่นชมไปอีกนาน.....

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #7833 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2006, 11:49:15 PM »

DVDกำลังตัดต่ออยู่ครับความยาวเกือบ2ช.ม.เน้นนักกีฬาคนเก่งและคนไทยมีครบทุกอารมณ์....สนุก มันส์ เหงา เศร้า เคราน้ำตา....จะทำไม่เยอะนะครับแค่50ชุด ในงานทำเป็นvcdเน้นต่างชาตติยาว1.10ช.ม.จำหน่ายได้36ชุด ใช้เป็นของที่ระลึกแจกRDทุกประเทศ ให้ได้มีบันทึกและเผยแพร่ผลงานการจัดแข่งขันของไทยเพื่อรองรับงานใหญ่ปีหน้า และ World Shoot จัดดีเราได้จัดแน่ครับ...ช่วยๆกันหน่อยนิ

ขอจองดีวีดี 1 ชุดนะครับพี่ตุ้ม

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #7834 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2006, 11:56:31 PM »

ทหารจากหน่วยบัญชาการต่อสู้อากาศยานและรักษาฝั่ง(สอ.รฝ.) หกสิบกว่านาย ทำงานด้วยความตั้งใจเต็มที่ครับ สำหรับข้อผิดพลาดที่เกิดขึ้น และทำให้ท่านใดไม่พอใจ ผมต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ......
สำหรับน้องๆพยาบาลที่มานั้นเป็นพยาบาลวิชาชีพชั้นสูง และเป็นนายทหารสัญญาบัตรทั้งคู่เลยครับ....เพื่องานนี้โดยเฉพาะครับ....
ถ้าไม่ได้พี่ สกาย สตาฟเยอะขนาดนี้คงหาลำบากมากๆๆเลยครับ

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #7835 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2006, 11:58:37 PM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านที่ได้รับรางวัลครั้งนี้นะครับ....
ขอชมเชยคณะผู้จัดการแข่งขัน ที่จัดงานช้างขนาดนี้ ได้ยอดเยี่ยมมากครับ....โดยเฉพาะคุณโทนี่ ที่เหนื่อยสายตัวแทบขาดจนงานออกมาได้ขนาดนี้.....เป็นโปรโมเตอร์มือทองจริงๆ
งานเลี้ยงจัดได้สมเกียรติ สมฐานะมากครับ ต่างชาติที่มาคงชื่นชมไปอีกนาน.....
เหอๆ  สับรางเก่งจะตายครับตานี้จัดคิวเก่งมากๆๆๆ   ถ้าเทียบกับการสลับรางสาวๆๆแล้วงานแค่นี้ถือว่ายังไม่ถึงครึ่งของการสลับลางสาวๆๆของคุณโทนี่ครับ  Grin Grin Grin

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #7836 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 12:17:48 AM »

ถ้าไม่ได้พี่ สกาย สตาฟเยอะขนาดนี้คงหาลำบากมากๆๆเลยครับ

มีอะไรที่ผมพอช่วยเหลือได้ ผมทำให้เต็มที่ครับ.....

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #7837 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 12:39:05 AM »

เหอๆ สับรางเก่งจะตายครับตานี้จัดคิวเก่งมากๆๆๆ ถ้าเทียบกับการสลับรางสาวๆๆแล้วงานแค่นี้ถือว่ายังไม่ถึงครึ่งของการสลับรางสาวๆๆของคุณโทนี่ครับ Grin Grin Grin

คุณโทนี่ว่าไงครับ.....ไม่มาแก้ต่าง ถือว่ายอมรับนะครับ....อิอิ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #7838 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 12:39:59 AM »

มีอะไรที่ผมพอช่วยเหลือได้ ผมทำให้เต็มที่ครับ.....
Grin Grin Grin Grin   ที่พี่ช่วยผมปีที่แล้วก็ไม่รู้จะตอบแทนยังไงหมดละครับ   Grin Grin Grin Grin  ผมสิยังติดหนี้พี่อยู่เลยยังไม่มีโอกาศใช้ซักที

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7839 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 06:42:00 AM »

ขอขอบคุณอีกครั้งครับผู้การและน้องๆทหาร Grin Grin Grin

ผมนับถือน้ำใจของผู้การและน้องๆทหารมากครับที่ให้ความเอื้อเฟื้อกับส่วนรวมคือสมาคม สมาชิกและนักกีฬาในครั้งนี้    ....ผมขอปรบมือให้ผู้การและน้องๆทหารทุกนายครับ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2006, 08:59:59 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #7840 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 08:01:06 AM »

ขอบคุณครับพี่ งานนีเนี่ย ผมมาช่วยเป็นเพียงส่วนน้อยครับ เป็นการร่วมมือร่วมใจจากพี่ๆ หลายๆ ท่านครับ

พี่สุนันท์ พี่อนุรักษ์ พี่ณรงศักดิ์ อยู่จัดสนามก่อนแข่งเป็นอาทิตย์

พี่แม้ว เฮียชิว และ พี่สมศักดิ์ ขับรถไปตรวจสนามนับครั้งไม่ถ้วน

พี่หม่อง และพี่ๆ อีกหลายท่าน ที่ช่วยประสานงานในหลายๆ อย่าง ทั้งเรื่อง Sponsors จัดพิมพ์หนังสือ และ ทางการท่าฯ

พี่เล็ก พี่ติ้ง ที่ช่วยติดต่อโรงแรม ประสานงานกับโรงแรมและจัดเลี้ยง

พี่อ๋อง ในส่วนของ RO และ พี่ป้อมในส่วนของการแข่งขันและ Stat

ผู้หมวดโอ๋ ที่ช่วยดูแลเรื่องอาวุธปืนของนักกีฬาต่างชาติ

และพี่ๆ อีกหลายๆ ท่านครับ

ยิ่งที่ลืมไม่ได้เลยคือ พี่สกายครับ ที่ช่วยจัดทหารและพยาบาลมาสนับสนุนในสนาม

งานนี้ถือเป็นผลงานของพี่ๆ ทุกท่านครับ

ขอบคุณครับพี่ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2006, 09:28:59 AM โดย Tonyman » บันทึกการเข้า

We can either find the way or make one.
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7841 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 08:06:16 AM »

ยอดเยี่ยมเลยครับท่าน.... Grin   ขอให้ได้นายพลฯในเร็ววันครับ.. Grin หลงรัก Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2006, 08:09:55 AM โดย Boonsawad » บันทึกการเข้า
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #7842 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 08:09:53 AM »

เหอๆ สับรางเก่งจะตายครับตานี้จัดคิวเก่งมากๆๆๆ ถ้าเทียบกับการสลับรางสาวๆๆแล้วงานแค่นี้ถือว่ายังไม่ถึงครึ่งของการสลับรางสาวๆๆของคุณโทนี่ครับ Grin Grin Grin

คุณโทนี่ว่าไงครับ.....ไม่มาแก้ต่าง ถือว่ายอมรับนะครับ....อิอิ

แหมม พี่ ผมน่ะสับรางไม่เก่งครับ ผมเป็นคนดี ใจบุญชอบทำทานครับ Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7843 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 08:33:05 AM »

ขอบคุณครับพี่ งานนีเนี่ย ผมมาช่วยเป็นเพียงส่วนน้อยครับ เป็นการร่วมมือร่วมใจจากพี่ๆ หลายๆ ท่านครับ

พี่สุนันท์ พี่อนุรักษ์ พี่ณรงศักดิ์ อยู่จัดสนามก่อนแข่งเป็นอาทิตย์

พี่แม้ว เฮียชิว และ พี่สมศักดิ์ ขับรถไปตรวจสนามนับครั้งไม่ถ้วน

พี่หม่อง และพี่ๆ อีกหลายท่าน ที่ช่วยประสานงานในหลายๆ อย่าง ทั้งเรื่อง Sponsors จัดพิมพ์หนังสือ และ ทางการท่าฯ

งานนี้ถือเป็นผลงานของพี่ๆ ทุกท่านครับ

ขอบคุณครับพี่ Grin Grin Grin

ขอให้กำลังใจและขอขอบคุณทีมงานทุกท่านที่ช่วยกันเสียสละแรงกายแรงใจเพื่องานนี้   จัดได้ดีมากแล้วครับ    สำหรับจุดที่ต้องปรับปรุงแก้ไขก็ย่อมจะมีบ้าง ซึ่งก็ต้องเอามาปรับปรุงกันต่อไป  ถือเป็นเรื่องธรรมดาๆเพราะในโลกนี้ไม่มีอะไรเพอร์เฟ็ค   ผมเชื่อว่าในระดับเวิร์ลชู้ตเมืองนอกก็ทำได้ไม่สมบูรณ์แบบเช่นกัน.....เชื่อว่าทีมงานที่ดี สมาชิกที่ดี อีกไม่นานคงได้เห็นเวิร์ลชู้ตในประเทศไทย....เชียร์ครับ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2006, 09:05:58 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #7844 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2006, 08:49:19 AM »

น้องๆทหารจากหน่วยยามฝั่งราชนาวีที่มาช่วยงานในทุกสนามตลอดทั้งสองวัน และหน่วยพยาบาล เป็นผู้มีเกียรติที่มากันภายใต้ความอนุเคราะห์ของผู้การสกาย  ผู้การเรือหลวงฯท่านนี้ครับ

...ผมเพิ่งทราบว่ามีพยาบาลมาด้วย  เยี่ยมครับ  Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
หน้า: 1 ... 520 521 522 [523] 524 525 526 ... 942
  พิมพ์