เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 07:27:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 541 542 543 [544] 545 546 547 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1363425 ครั้ง)
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #8145 เมื่อ: มกราคม 06, 2007, 10:02:53 AM »

ฮ่าๆๆ 
วันนี้ เชิญ พี่ๆ ที่ พัน 1 รอ ครับ ซ้อมกันเล็กๆน้อย ใครจะไป วันอาทิตย์ ไม่ควรพลาด วันนี้ครับ น้ำลายหก

สนามแห่งแรกในเมืองไทย ที่มีอาคารเรียน ห้องเรียน  สระว่ายน้ำบรรยากาศธรรมชาติ คลับเฮ้าส์สไตล์ย้อนยุค 

และมีทุกอย่างพร้อมสรรพ  ไว้อำนวยความสะดวก น้ำลายหก น้ำลายหก  แค่อุปกรณ์ในการจัดสนาม รถสิบล้อขนไม่หมดละกัน  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ที่นี่จะเป็น ฟินิส์อคาดิมี่เรียนฟรีไม่เสียตัง ทำเพื่อผลิตนักกีฬาใจรัก เข้าสู่วงการ ไอพีเอสซี ให้เจริญเติบโตต่อไป Grin Grin

งบสร้างไม่ถึงขนาดนั้นพี่น้อง....เว่อร์กันจัง... Grin
แล้วตู้คอนเทนเนอร์ 2 ตู้ไว้เก็บอุปกรณ์ทั้งหมด วรกฤษจัดการเรียบร้อยแล้วใช่เปล่า....
แต่เอ...เฉพาะคลับเฮ้าส์ก็หลายตังค์อยู่นา......ไปเจอของจริงกันเลยดีกว่าครับชาวฟีนิกส์.... หลงรัก

ตู้คอนเทนเนอร์ ยกเลิกแล้วครับ  ใส่ไม่พอ เลยไปหา ที่ 200 ไร่วางอุปกรณ์แทน  ฮ่าๆๆๆ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

พี่หนุ่มครับ รถเเท๊กซี่ ที่รับปากไว้ ผมจัดที่รอแล้วนะครับ ลากไปด้วย 1 คัน ไม่ได้รถเอาประตู ฝากระโปรงก็ได้

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #8146 เมื่อ: มกราคม 06, 2007, 10:04:19 AM »

คนเปิดสนามระดับแชมป์โลกทั้งนั้น Eric Saul Todd และ Matt มากันเพียบบนแผ่น DVD...แต่ไม่แน่นะ สักวันหนึ่ง คนใดคนหนึ่งในนี้อาจจะมาสอนทีมนี้ที่เมืองไทยก็ได้ ใครจะรู้....... Grin Grin Grin
สรุปว่าเอาไว้ถ่ายมาให้ชมกันดีกว่า...ถ้า...ไปนะครับ... Grin Grin Grin Grin

Eric G. แชมป์โลกจะมาไทยสองครั้ง สมัยเราจัด level III ที่หัวหิน  แต่เนื่องจากว่าไม่มีผู้สนใจคอร์สเรียนเท่าที่ควร  จึงไม่มีโอกาสครับ
ส่วน Todd J. พวกเราคงได้เจอเขา ถ้าปีหน้า 2008 ใครไปแข่งที่บาหลี
สำหรับ Saul K. และ Matt B. ไม่ยากหรอกครับ ถ้าเชิญเขามา Australasia ที่พัทยาด้วย

...ระดับนี้  เราต้องจ่ายค่าตัวแบบนักกอล์ฟอย่างไทเกอร์วู๊ดส์หรือเปล่าครับ  คงไม่เป็นเช่นนั้นใช่ไหมครับ  :Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #8147 เมื่อ: มกราคม 06, 2007, 10:10:59 AM »

เขาถือว่ามาร่วมแข่งขันกีฬา ร่วมสนุกกันครับ ไม่มีเรื่องค่าตัว 
เขาขอแค่ค่าตั๋วไปกลับ ซึ่งได้จากการเปิดคอร์สเรียนน่ะครับ

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #8148 เมื่อ: มกราคม 06, 2007, 10:16:18 AM »

เขาถือว่ามาร่วมแข่งขันกีฬา ร่วมสนุกกันครับ ไม่มีเรื่องค่าตัว 
เขาขอแค่ค่าตั๋วไปกลับ ซึ่งได้จากการเปิดคอร์สเรียนน่ะครับ

...รับทราบครับ  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #8149 เมื่อ: มกราคม 06, 2007, 11:32:26 AM »

แห๋มถ้าหนุ่มกว่านี้สักหน่อยละก็น่าสนทีเดียวละ...พอดีอายุมากไปแล้วครับ..แต่เดี๋ยวลองหา Sponsor ดูก่อนครับ..ไม่แน่นะไม่แน่......ถ้าได้ไม่ทราบพี่อ๋องจัดการให้ได้เปล่าครับ.... Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 06, 2007, 11:34:38 AM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #8150 เมื่อ: มกราคม 06, 2007, 11:43:02 AM »

Cheesy  เรียนกับอาจารย์นกไฟดีกว่า........อิอิ ไม่ต้องเสียตังค์ Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #8151 เมื่อ: มกราคม 06, 2007, 01:38:28 PM »

Cheesy เรียนกับอาจารย์นกไฟดีกว่า........อิอิ ไม่ต้องเสียตังค์ Grin

แต่วันนี้คงไปไม่ทันเรียนที่ ร๑ ซะแล้วครับ... เพิ่งลงเครื่องตอนเที่ยง ดันมีธุระต่อเลย.... หงอยๆ
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #8152 เมื่อ: มกราคม 06, 2007, 05:50:14 PM »

Cheesy เรียนกับอาจารย์นกไฟดีกว่า........อิอิ ไม่ต้องเสียตังค์ Grin

แต่วันนี้คงไปไม่ทันเรียนที่ ร๑ ซะแล้วครับ... เพิ่งลงเครื่องตอนเที่ยง ดันมีธุระต่อเลย.... หงอยๆ

โชคดีครับพี่ วันนี้ไปก็ไม่ได้ยิง สนามมีแข่ง หงอย กันเป็นแถวๆๆ อดเหมือนกัน

แต่พรุ่งนี้ ความมันส์จะระเบิด ยิงให้สุดๆๆ ฮ่าๆๆๆ เก็บกด หัวเราะร่าน้ำตาริน Cheesy Grin Cheesy

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
George
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #8153 เมื่อ: มกราคม 06, 2007, 09:10:54 PM »

วันนี้แวะเข้าไปที่ ร.1  ถึงแม้ไม่ได้ยิง ก็ไม่เสียเที่ยวครับ

ได้รู้จักผู้การสกายฯ  คุณ ป็อบ(ไม่ทราบเรียกถูกรึป่าว) และพี่ๆอีก 2-3 ท่านครับ

เสียดายวรกฤษไม่ได้เข้าไป  อยากคุยเรื่องกล้องหน่อยครับ

ไม่เป็นไรไว้คราวหน้าครับ 

พรุ่งนึฃี้ยิงเผื่อด้วยนะครับ  สักสองแม็ก  ไม่ต้องเร็วมาก เพราะผมยิงช้าครับ  Tongue  Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #8154 เมื่อ: มกราคม 07, 2007, 08:14:39 AM »

วันนี้แวะเข้าไปที่ ร.1 ถึงแม้ไม่ได้ยิง ก็ไม่เสียเที่ยวครับ

ได้รู้จักผู้การสกายฯ คุณ ป็อบ(ไม่ทราบเรียกถูกรึป่าว) และพี่ๆอีก 2-3 ท่านครับ

เสียดายวรกฤษไม่ได้เข้าไป อยากคุยเรื่องกล้องหน่อยครับ

ไม่เป็นไรไว้คราวหน้าครับ

พรุ่งนึฃี้ยิงเผื่อด้วยนะครับ สักสองแม็ก ไม่ต้องเร็วมาก เพราะผมยิงช้าครับ Tongue Grin

วรกฤษไปครับ...แต่ไปสาย....

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #8155 เมื่อ: มกราคม 07, 2007, 10:38:27 PM »

Wink ไม่ต้องมีคำบรรยายใดๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 07, 2007, 10:49:10 PM โดย Tiger wut » บันทึกการเข้า

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #8156 เมื่อ: มกราคม 07, 2007, 10:42:22 PM »

กลับมาแล้ว เหนื่อยจัง ฮู้ Grin Grin

เอาภาพมาฝากนิดหน่อยครับ  พี่ๆไม่ต้องเดี๊ยวน้องเอง

ทางเข้าสนาม Phoenix IPSC Shooting Range  รัฐ อริโซน่า  Grin Grin Grin

ทางเข้าไกลจัง ถ่ายกลับไปเห็นทางเข้าลิบๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 07, 2007, 11:02:30 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #8157 เมื่อ: มกราคม 07, 2007, 10:50:47 PM »

มือโปรดักชั่นชาวออสเตรเลีย  เปลี่ยนแม็ก SP-01 ได้ไวดี คลิกข้างล่างนี้ดูได้เลยครับ

วีดีโอ

Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #8158 เมื่อ: มกราคม 07, 2007, 10:52:46 PM »

Shocked ร่มรื่นดีครับ คงสนุก ยิงกันมันเลย ครับพี่ๆ  Grin

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

www.ipscthailand.com
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #8159 เมื่อ: มกราคม 07, 2007, 11:09:36 PM »

มุมสบายๆท่ามกลางสระว่ายน้ำธรรมชาติ Grin Grin

คลับเฮ้าส์ Grin Grin Grin

จากคลับเฮ้าส์เห็นสนามลิบๆ Grin Grin

จากสนามก็เห็นคลับเฮ้าส์ลิบๆเหมือนกัน  Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 07, 2007, 11:29:52 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 541 542 543 [544] 545 546 547 ... 942
  พิมพ์