เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 03:26:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 546 547 548 [549] 550 551 552 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1363232 ครั้ง)
tOnz
ถ้าใจคุณอคติ คุณก็อ้างความถูกต้องและเป็นกลางไม่ได้หรอกครับ
Hero Member

คะแนน 4

ต่อด้วย M870

« ตอบ #8220 เมื่อ: มกราคม 10, 2007, 01:14:59 AM »

เอ่อ คุณวรกฤษ  เวลาเข้าห้องน้ำ หวังว่าคงไม่ลืมถอดหมวกนะครับ   อยากดูตอนยิงเป้านะครับ แต่ตอนยิงกระต่ายคงไม่ดูดีกว่าครับ  แหะๆ

"มีปัญญาเป็นอำนาจ ยังดีกว่ามีอำนาจแต่ไม่มีปัญญา" ชิบ จิตนิยม
glocky
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #8221 เมื่อ: มกราคม 10, 2007, 02:30:54 AM »

:Smiley หลงรัก หลงรัก หลงรัก เยาะเย้ย....I am earth wind and fire.... take earth ball...throw into the wind by firing my glock....like a Phoenix flies....

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #8222 เมื่อ: มกราคม 10, 2007, 05:00:30 AM »

อาจารย์ใหญ่ ตอบไปแล้วเรื่องกล้อง ผมลงรูปต่อดีกว่า Grin Grin

เดินดูสนามก่อนยิง Grin

ท่องสเตจ  Grin

สมาธิ ต้อง ดี ณ. ช่วงเวลานี้

ท่องครั้งสุดท้ายก่อนทำการยิง Grin

พร้อม........ ระวัง  Grin

ปี๊ด........ ทำการยิงถอยออกมา  .......ดูอาร์โอ เตรียมหนีแล้ว Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 10, 2007, 05:03:08 AM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #8223 เมื่อ: มกราคม 10, 2007, 05:30:38 AM »

ยิงโปรดักชั่น เบื่อ เดี๋ยวหันไปโอเพ่น บ้าง  Grin Grin Grin

เดินยิงเข้าไปเลย ชอบๆๆ Grin

รีคอยล์ กำลังดี ชอบๆๆ Grin

เหนี่ยวไกได้อารม ไปอีกแบบ Grin

ปุ๊งๆๆ Cheesy

เคลื่อนที่นิ้วต้องเคลียร์ Cheesy

ดูอีกมุม ปุ๊งๆ Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 10, 2007, 10:47:41 AM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #8224 เมื่อ: มกราคม 10, 2007, 05:40:12 AM »

ดูมุมนี้บ้าง Grin

ท่า นี้ มีลิขสิทธิ์  Grin Grin Grin

คุณหมอ เดินดูสนาม ก่อนยิง

ยิงด้านนี้ด้วย สีหน้ามั่นใจ Grin Grin

ยิงด้านนี้ขำก๊าก เพราะ โดนประกัน 100 บาท ฮ่าๆๆ Grin

เจ้าของปูนอิทรี โชว์  Grin Grin

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #8225 เมื่อ: มกราคม 10, 2007, 05:45:19 AM »

เครื่องดื่ม ในคูลเลอร์ ใบใหญ่  Grin

ใหญ่ไม่ใหญ่ ดูกันครับ 2 คนน้ำหนักร่วม 200 โล ยังรับได้  Grin Grin

มาดูเจ้าของกระโปรงรถประตูรถกันต่อ  Grin Grin Grin ขอบพระคุณนะคร๊าบ งวดหน้าขอ หัวเก๋ง รถ นะคร๊าบ Grin

ปี๊ด  ปุ๊บ  ลุก ปั๊บ ......... Grin

ระบบเบรค..เอบีเอส Cheesy

ปุ๊งๆ Grin

ยิงจบก็โกยอ้าว เข้าด้านใน Grin

ช่องนี้ต้องย่อยิง แต่พี่เขาไม่มีแรงขา เพราะใช้งานไปแล้ว เลยขอเอาเข่าช่วยพยุงหน่อย Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 10, 2007, 05:54:22 AM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

George
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #8226 เมื่อ: มกราคม 10, 2007, 09:35:23 AM »

ขอบคุณครับสำหรับภาพมันส์ๆ   
ดูแล้วเกิดอาการตาร้อนคร้าบบบบบบบบบบ  Shocked

บรรยากาศดีมากเลยครับ
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #8227 เมื่อ: มกราคม 10, 2007, 12:23:32 PM »

Grin Grin Grin งานนี้ทิมรับไป Grin
...... เร่งดำเนินการเลยครับ คนถ่ายก็ต้องการดูจะแย่แล้ว บอกดูจอเล็กๆ ไม่มันส์... อิอิ

รับทราบครับ Grin Grin ..ถ้าผู้ใหญ่อาจไม่ได้นัดเจอกันวันเสาร์นี้ (เพราะเป็นวันเด็ก)
ต้องมีม้าเร็วเอาการ์ดบันทึกข้อมูลมาให้ผม...เรื่องจิ๊บ ๆ ทำแป๊บเดียวเสร็จครับ Grin Grin

แล้วเจอกันนะครับพี่ Grin Grin ม้าเร็วพร้อมแล้ว Grin Grin วีดีโอเจ๋งสุดๆผมดูแล้ว ขาดตัดต่อ ให้กระชับ เท่านั้น  น้ำลายหก น้ำลายหก

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #8228 เมื่อ: มกราคม 10, 2007, 12:46:37 PM »

เอ่อ คุณวรกฤษ  เวลาเข้าห้องน้ำ หวังว่าคงไม่ลืมถอดหมวกนะครับ   อยากดูตอนยิงเป้านะครับ แต่ตอนยิงกระต่ายคงไม่ดูดีกว่าครับ  แหะๆ

... Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
tOnz
ถ้าใจคุณอคติ คุณก็อ้างความถูกต้องและเป็นกลางไม่ได้หรอกครับ
Hero Member

คะแนน 4

ต่อด้วย M870

« ตอบ #8229 เมื่อ: มกราคม 10, 2007, 01:10:13 PM »

ดูแค่ ภาพยังมันส์ขนาดนี้เลยครับ

"มีปัญญาเป็นอำนาจ ยังดีกว่ามีอำนาจแต่ไม่มีปัญญา" ชิบ จิตนิยม
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #8230 เมื่อ: มกราคม 10, 2007, 02:26:56 PM »

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked.......................................................... .............................................. Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #8231 เมื่อ: มกราคม 10, 2007, 04:18:55 PM »

สำนักนี้ฝีมือดีทุกท่านเลยครับ อยากเก่งแบบนี้บ้าง (เออ..หรือจะเก่งไปทางท่านประทานพี่หนุ่มดี Grin) ด้วยความเครพ

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

www.ipscthailand.com
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #8232 เมื่อ: มกราคม 10, 2007, 04:46:23 PM »

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked.......................................................... .............................................. Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Grin ตรูล่ะเบื่อนายท๊อปจริงๆ  ไม่ยอมพูด ยอมจา   Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8233 เมื่อ: มกราคม 10, 2007, 05:47:34 PM »

ช่วงรอคลิป....ดูเจ้าคนนี้ยิงcz-sp 01 ไปพลางๆก่อนดีไหม  ยิงพอใช้ได้หรือเปล่า?

คลิคดูได้เลยครับhttp://www.youtube.com/watch?v=TOinUqkJISw&mode=related&search= Grin Grin Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #8234 เมื่อ: มกราคม 10, 2007, 08:50:51 PM »

ช่วงรอคลิป....ดูเจ้าคนนี้ยิงcz-sp 01 ไปพลางๆก่อนดีไหม ยิงพอใช้ได้หรือเปล่า?

คลิคดูได้เลยครับhttp://www.youtube.com/watch?v=TOinUqkJISw&mode=related&search= Grin Grin Grin

ดูไม่ได้ครับพี่เสือ... Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: 1 ... 546 547 548 [549] 550 551 552 ... 942
  พิมพ์