เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 11:36:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 612 613 614 [615] 616 617 618 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1361227 ครั้ง)
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #9210 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 10:59:19 AM »

22  เม.ย. มะรืนนี้ไปซ้อมย่อยที่แมชย์ฟาร์มฯกันหน่อย   แล้ว 29 เม.ย.วันอาทิตย์หน้าไปซ้อมใหญ่ที่แมชย์PDที่นวมินทร์.........(  ผมยังไม่เก่งผมจึงคิดว่า การแข่งคือการซ้อม การฝึกซ้อมคือการแข่งขันกับตัวเอง )D Grin Grin

ขอส่งแรงใจ..ให้พี่เสือประสบความสำเร็จในการซ้อมครับ 
ขอให้มีของติดมือกลับบ้านด้วยครับ  Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9211 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 03:55:06 PM »

22  เม.ย. มะรืนนี้ไปซ้อมย่อยที่แมชย์ฟาร์มฯกันหน่อย   แล้ว 29 เม.ย.วันอาทิตย์หน้าไปซ้อมใหญ่ที่แมชย์PDที่นวมินทร์.........(  ผมยังไม่เก่งผมจึงคิดว่า การแข่งคือการซ้อม การฝึกซ้อมคือการแข่งขันกับตัวเอง )D Grin Grin

ขอส่งแรงใจ..ให้พี่เสือประสบความสำเร็จในการซ้อมครับ
ขอให้มีของติดมือกลับบ้านด้วยครับ Grin Grin

ขอบคุณครับน้องทิม  ผมไปแข่ง(กับตัวเอง)เพิ่งจะกลับมาครับ
 Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 21, 2007, 05:59:54 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #9212 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 10:04:30 PM »

ขอให้มีของติดมือกลับบ้านด้วยครับ Grin Grin

ขอบคุณครับน้องทิม  ผมไปแข่ง(กับตัวเอง)เพิ่งจะกลับมาครับ

ยิงในสไตล์และเวลาของตนเองครับ..รางวัลเป็นของแถมจากการฝึกซ้อมครับ... Grin Grin หลงรัก หลงรัก

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #9213 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 10:53:16 PM »

หลงรัก หลงรัก โชคดีครับพี่เสือ ฝากคิดถึงพี่พรรณด้วยครับ... หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #9214 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 03:49:25 AM »

ภาพ จาก แฮดแคม ครับ เพิ่งจะทำเป็น  หัวเราะร่าน้ำตาริน  ไม่รู้ดูได้ป่าว ลองเปิดดูนะครับ

http://video.tinypic.com/player.php?v=34rbspy

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9215 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 04:49:36 AM »

ยิงในสไตล์และเวลาของตนเองครับ..รางวัลเป็นของแถมจากการฝึกซ้อมครับ... Grin Grin หลงรัก หลงรัก
หลงรัก หลงรัก โชคดีครับพี่เสือ ฝากคิดถึงพี่พรรณด้วยครับ... หลงรัก

ครับพระฤาษีและท่านรองฯ.....ขอบคุณครับ     ...วันนี้ทีมเราคงมีกัน 3 คน  หนึ่งพี่เลี้ยง 2 นักกีฬา ไปหาประสบการณ์ดีๆเพิ่มเติม Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9216 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 04:54:29 AM »

ภาพ จาก แฮดแคม ครับ เพิ่งจะทำเป็น หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่รู้ดูได้ป่าว ลองเปิดดูนะครับ

http://video.tinypic.com/player.php?v=34rbspy

ชัดเลยยยยยยยยย....เพียงแต่ไม่เห็นลีลาคนยิงเท่านั้น    แต่ยิงเร็วมากเลยครับ Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9217 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 08:08:14 PM »

แมชย์ฟาร์ม 22 เม.ย. ผ่านไปด้วยความสนุกสนานเช่นเคยครับ Grin Grin Grin

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาที่ได้รางวัลและที่ได้ขึ้นคลาส(รอสมาคมฯแจ้งเป็นทางการอีกที)ทุกๆท่านครับ.....ยิงกันดีมากจริงๆ Grin Grin Grin

สำหรับPHOENIX IPSC TEAM  หมอหนิ่งเข้าที่ 2 C  .....63.35 % ขอแสดงความกับคลาส B ก่อนบินลัดฟ้าไปนิวยอร์คusaคืนนี้ด้วยครับ  เก่งจริงๆ ตัวแค่นี้ (น้องประมงรับถ้วยรางวัลแทนหมอหนิ่ง เพราะต้องรีบกลับไปเตรียมตัวเดินทาง)Grin Grin Grin

ใครเป็นใครดูกันเอาเอง.....

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #9218 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 08:33:11 PM »

....ขอแสดงความยินดีกับหมอหนิ่งที่ปรับคลาส และนักกีฬาที่ได้รับรางวัลทุกท่านด้วยครับ หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #9219 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 08:35:02 PM »

เย้........ ขอเเสดงความยินดี กับ คุณหมอ คนสวย ด้วยครับ ไป บี แล้ววววววว Grin Grin

ต่อไป ก็ เอ .........  Grin Grin 

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกๆท่าน ด้วยครับ Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #9220 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 08:44:09 PM »

...ขอแสดงความยินดีกับคุณหมอครับ   Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #9221 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 08:44:38 PM »

Grin -ขอแสดงความยินดีกับหมอหนิ่ง   และนักกีฬาทุกท่านครับ Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #9222 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 08:55:20 PM »

ยินดีด้วยครับ..คุณหมอ...ไป B แย้ว.. Grin Grin หลงรัก หลงรัก
ขอแสดงความยินดีกับท่านอื่นๆด้วยครับ Grin Grin Grin

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #9223 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 09:13:35 PM »

ยินดีด้วยครับ..คุณหมอ...ไป B แย้ว.. Grin Grin หลงรัก หลงรัก
ขอแสดงความยินดีกับท่านอื่นๆด้วยครับ Grin Grin Grin

Grin  ตะกี้ไปบ้านหมอหนิ่ง  เอ่หรือวังหว่า Huh    ที่จอดรถใหญ่กว่าบ้านผมอีก Grin

Grin  คุณหมอบอกว่า กลับจาก USA จะพาทีมนกไฟไปเลี้ยงฉลอง....พร้อมน้องๆ ด้วยจ้า....อ๊บ อ๊บ น้ำลายหก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #9224 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 09:26:11 PM »

Grin  ตะกี้ไปบ้านหมอหนิ่ง  เอ่หรือวังหว่า Huh    ที่จอดรถใหญ่กว่าบ้านผมอีก Grin

Grin  คุณหมอบอกว่า กลับจาก USA จะพาทีมนกไฟไปเลี้ยงฉลอง....พร้อมน้องๆ ด้วยจ้า....อ๊บ อ๊บ น้ำลายหก

เดี๋ยวจะเตรียมล้างท้องตั้งแต่วันนี้เลย...อุตสาห์เลี้ยงฉลอง ถ้ากินน้อยคนเลี้ยงจะเสียใจ.. Grin Grin น้ำลายหก น้ำลายหก หลงรัก หลงรัก

หน้า: 1 ... 612 613 614 [615] 616 617 618 ... 942
  พิมพ์