เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 11:27:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 649 650 651 [652] 653 654 655 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1360029 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #9765 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2007, 06:35:51 PM »

ทุกอย่างได้กันแล้วครับ
ไปซ้อมปรับความเร็วให้เร็วขึ้น และยิงโซนคะแนนให้ AA รับรองยิ่งกว่าปรับคลาสอีกครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9766 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2007, 06:43:58 PM »

ไปซ้อมปรับความเร็วให้เร็วขึ้น และยิงโซนคะแนนให้ AA รับรองยิ่งกว่าปรับคลาสอีกครับ

รับทราบและขอบคุณครับท่านรอง Smiley Smiley  หลงรัก
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #9767 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2007, 07:15:02 PM »

รับทราบและขอบคุณครับท่านรอง Smiley Smiley หลงรัก

เร็วๆ นี้ คงนัดกันซ้อมใหญ่ที่สนาม PSR ล็อควันว่างกันนะครับ....ฟูลทีม หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #9768 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2007, 09:26:47 PM »

ขอแสดงความยินดีกับมาสเตอร์ใหม่และทุกท่านที่มีความสุขในการแข่งขันครับ...

เสื้อทีม กะกุงเกง ที่มีสปอนเซอร์ของผมอยู่ที่ใคร..เสาร์นี้ติดไปให้ที่สนามซ้อมด้วยเด้อ..

อิอิ..ผมหน้าแข้งปูดแย้วววว.. Cheesy Cheesy

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #9769 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2007, 09:56:53 PM »

Wink ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่าน  ทั้งได้และไม่ได้รับรางวัล Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #9770 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2007, 10:28:46 PM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่าน ด้วยครับ
เสื้อทีมสวยจริง Grin
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #9771 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 04:29:51 AM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกๆท่านทั้งในประเทศและต่างประเทศ ครับ หลงรัก

ทีมนกไฟ ได้มา 6 รางวัล  Grin Grin Grin ของใครบ้างไปดูกัน ผมรับมาให้เรียบร้อย

ใบแรก อินเตอร์ 3  ของใคร Grin Grin Grin

ใบที่สอง โปรดักชั่น M  ที่ 3  Grin Grin Grin นั่งหลับเลยได้มา หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใบที่สาม  โปรดักชั่น  A   Grin Grin คงเป็น เอ สุดท้าย ที่จะได้เจอ  Grin Grin เพราะไป  เอ็ม แล้ว หลงรัก

ใบที่สี่  โปรดักชั่น เลดี้  ให้เพราะสวย สุด ในสนาม  Grin Grin

ใบที่ห้า   สแตนดาร์ด  C   อันดับ 1   นานๆจะยิงที  Grin Grin

ใบที่หก  สแตนดาร์ด  B  ยิงจนรถแท๊กซี่ มีเต็มถนน  Grin Grin Grin

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 11, 2007, 04:33:11 AM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9772 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 06:31:28 AM »

ยินดีด้วยครับนักกีฬาทุกท่าน....โดยเฉพาะทีมเราถ้วยตรึมเลยอีกแล้วววววว ตกใจ Smiley หลงรัก

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #9773 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 06:39:55 AM »

Cheesy ยินดีกับนักกีฬาทีมPhoenix

Wink  ฉลองที่ไหนดี  คนขึ้นคลาสเป็นเจ้ามือเลี้ยงหรือเปล่า.... น้ำลายหก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9774 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 07:56:57 AM »

สองหนุ่มน้อย(เหลือน้อยมั้ง555) ..ยินดีกับคุณBSW วันนี้มาที่สอง B PD:VOV

ขอบพระคุณมากครับพี่    ผมเป็นหนุ่มเหลือน้อยครับ   ยังไม่ทราบเลยว่าจะได้ยิงอีกนานสักเท่าใด??? Undecided

แม็ทช์นี้ผมยิงเละเทะเลยครับพี่   บางสนาม ยิงไป 3 มิสก็มี    รวมทั้งแม็ทช์แล้ว 9 มิสกับอีก 2 ประกันครับ.

( 6 มิสเป็นการยิงที่ขาดการ follow trough  หรือยิงไม่จบเป้า  รีบร้อนวาดปืนไปก่อน   อีก 3 มิส เกิดจากการยิงเป้าสวิง
สำหรับ 2 ประกัน  เกิดจากการกริ๊ปมือซ้ายไม่แน่น  ไปยิง tap เป้าที่มีตัวประกันประกบอยู่)

ขอแสดงความยินดีกับสมาชิกทีมนกไฟ  ทุกๆท่านครับ  ที่ได้รับรางวัลในแม็ทช์นี้ครับ. Grin Cheesy Grin

โดยเฉพาะพระฤาษี   นานๆจะออกจากยิง Open สักครั้ง   ยังมาที่ 1 ได้   สุดยอดเลยครับ.  Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #9775 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 09:46:10 AM »

ก่อนอื่นตามระเบียบครับ...ยินดีกับนักกีฬาทุกท่านทั้งได้และไม่ได้รางวัลครับ...ยินดีกับทีมนกไฟทุกท่านครับโดยเฉพาะ Master Top.....Master คนที่ 2 ของทีม...ซ้อมน้อยเพราะบินบ่อย แต่มุ่งมั่นครับ หลงรัก หลงรัก.....Lady สุดน่ารัก..O...ประจำทีมที่ได้รับถ้วย Lady ไป... Grin Grin Grin

ขอบคุณครับพี่บุญสวัสดิ์ที่ชม...ผมทำปืนเสร็จไม่กี่วันก่อนแข่ง...ยอมรับว่าซ้อมน้อยจริงๆ แถมจับปืนศูนย์เปิดปีละครั้ง....ส่วนสายตาและขาคงไม่ต้องพูดถึงเพราะพี่คงเข้าใจแน่เนื่องจากเรา..ส.ว...ด้วยกัน Grin
ทำได้แค่นี้ก็ดีใจแล้วครับ...เดี๋ยวปีหน้าเดือน 6 ค่อยมาเริ่มยิงศูนย์เปิดกันใหม่ครับ... Grin Grin Grin Grin

อีกส่วนที่ต้องขอบคุณอย่างยิ่งก็คือ...Sponsor ของทีมครับ...บริษัท Body Gloves...ที่ช่วยเข้ามาสนับสนุนทีมเราอย่างเต็มที่...ทำให้มองแทบไม่ออกใครเป็นใคร Grin Grin..เสื้อกางเกงเหมือนกันไปหมดเลย... Grin Grin Grin Grin...หวังว่าจะสนับสนุนพวกเรายิ่งๆขึ้นด้วยครับ... Grin Grin Grin
ด้วยความขอบคุณ
Phoenix

นาย หมาน้อย รักในหลวง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 6

« ตอบ #9776 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 10:01:25 AM »

ขอแสดงความยินดีกับ พี่ ๆ เพี่อน ๆ ที่ได้รับรางวัลกันทั่วหน้า และขอเป็นกำลังใจ ทุกๆๆๆท่านสู้ต่อไปครับ และที่จะขาดไม่ได้ ผมต้องขอขอบพระคุณ พี่นกไฟ พี่นาจา พี่ ๆ เพี่อน ๆ ทั้งหมดในทีมครับทีได้แนะนำและสอนสั่ง ขอบพระคุณมานะโอกาศนี้ครับ
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #9777 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 10:05:02 AM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก ยินดีกับทุกท่านครับ

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #9778 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 10:33:03 AM »

...ขอแสดงความยินดีกับพระอาจารย์และเพื่อนร่วมสำนักครับ  ทั้งหมดเป็นผลจากน้ำใจของพระอาจารย์และเพื่อนในทีม  ประกอบกับความตั้งใจ  และความพยายาม  ของแต่ละท่าน

...สำหรับผม  นอกจากไม่มีโอกาสฝึกซ้อมและแข่งอย่างที่ปรารถนาแล้ว  ตอนนี้มีปัญหาแทรกซ้อนเกี่ยวกับสังขารอย่างกระทันหัน  (ที่จริงเริ่มอาการตั้งแต่แมตช์ production เมื่อเมษายนที่ผ่านมาแล้ว  แต่ตอนนั้นยังไม่แน่ใจ)  งานนี้ถ้าแก้ไขไม่ได้ผลอาจถึงกับต้องเริ่มนับ 1 ใหม่เป็นแน่แท้ :Smiley  Cry  แต่เพื่อนๆ ไม่ต้องห่วงครับ  กำลังพยายามจัดการกับมันอย่างเร่งด่วนและมีความคืบหน้าบ้าง   Smiley

...ขอขอบคุณสปอนเซ่อร์ด้วยครับ  น่ารักจริงๆ  หลงรัก

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9779 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 10:38:17 AM »

สองหนุ่มน้อย(เหลือน้อยมั้ง555) ..ยินดีกับคุณBSW วันนี้มาที่สอง B PD:VOV

ขอบพระคุณมากครับพี่ ผมเป็นหนุ่มเหลือน้อยครับ ยังไม่ทราบเลยว่าจะได้ยิงอีกนานสักเท่าใด??? Undecided

แม็ทช์นี้ผมยิงเละเทะเลยครับพี่ บางสนาม ยิงไป 3 มิสก็มี รวมทั้งแม็ทช์แล้ว 9 มิสกับอีก 2 ประกันครับ.

( 6 มิสเป็นการยิงที่ขาดการ follow trough หรือยิงไม่จบเป้า รีบร้อนวาดปืนไปก่อน อีก 3 มิส เกิดจากการยิงเป้าสวิง
สำหรับ 2 ประกัน เกิดจากการกริ๊ปมือซ้ายไม่แน่น ไปยิง tap เป้าที่มีตัวประกันประกบอยู่)

ยังไงก็ยังเหลือมากกว่าผม55(เพราะอายุน้อยกว่าผมเล้กน้อย) Smiley Smiley Smiley

อ่านที่คุณBSWวิเคราะห์การยิงของตัวเองมาแล้ว  ผมเห็นว่ามีประโชน์มากสำหรับผม  เพราะปัญหาอีกอย่างหนึ่งของผมนั้นหนึ่งมิสก่อนจากเป้าระยะที่คิดว่าง่ายๆ(5-13หลา)ค่อนข้างบ่อย ยิงธรรมดาไม่ได้แท็ปนี่แหละครับ  (แต่ถ้ายืนอยู่กับที่เพื่อแท็ปละก็  15 หลาสองรูห่างประมาณหนึ่งคืบเท่านั้น  ผมชอบฝึกยิงดับเบิ้ลแท็ปครับ มันส์ดี อิ อิ)...

อ่านที่เขียนมาแล้วเก็ทเลยครับ  ผมยิงมิสเพราะ  ..ผมรีบยิง จะไป ไม่ใช่ ยิงแล้วไปๆ

ขอบคุณครับ หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 11, 2007, 10:40:02 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 649 650 651 [652] 653 654 655 ... 942
  พิมพ์