เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 11:17:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 650 651 652 [653] 654 655 656 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1359986 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #9780 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 11:21:17 AM »

...ขอแสดงความยินดีกับพระอาจารย์และเพื่อนร่วมสำนักครับ ทั้งหมดเป็นผลจากน้ำใจของพระอาจารย์และเพื่อนในทีม ประกอบกับความตั้งใจ และความพยายาม ของแต่ละท่าน

...สำหรับผม นอกจากไม่มีโอกาสฝึกซ้อมและแข่งอย่างที่ปรารถนาแล้ว ตอนนี้มีปัญหาแทรกซ้อนเกี่ยวกับสังขารอย่างกระทันหัน (ที่จริงเริ่มอาการตั้งแต่แมตช์ production เมื่อเมษายนที่ผ่านมาแล้ว แต่ตอนนั้นยังไม่แน่ใจ) งานนี้ถ้าแก้ไขไม่ได้ผลอาจถึงกับต้องเริ่มนับ 1 ใหม่เป็นแน่แท้ :Smiley Cry แต่เพื่อนๆ ไม่ต้องห่วงครับ กำลังพยายามจัดการกับมันอย่างเร่งด่วนและมีความคืบหน้าบ้าง Smiley

...ขอขอบคุณสปอนเซ่อร์ด้วยครับ น่ารักจริงๆ หลงรัก

เป็นกำลังใจให้พี่แก้วครับ อาการเป็นไงครับพี่
ขอให้พี่หายไวๆครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #9781 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 11:43:52 AM »

...ขอแสดงความยินดีกับพระอาจารย์และเพื่อนร่วมสำนักครับ  ทั้งหมดเป็นผลจากน้ำใจของพระอาจารย์และเพื่อนในทีม  ประกอบกับความตั้งใจ  และความพยายาม  ของแต่ละท่าน

...สำหรับผม  นอกจากไม่มีโอกาสฝึกซ้อมและแข่งอย่างที่ปรารถนาแล้ว  ตอนนี้มีปัญหาแทรกซ้อนเกี่ยวกับสังขารอย่างกระทันหัน  (ที่จริงเริ่มอาการตั้งแต่แมตช์ production เมื่อเมษายนที่ผ่านมาแล้ว  แต่ตอนนั้นยังไม่แน่ใจ)  งานนี้ถ้าแก้ไขไม่ได้ผลอาจถึงกับต้องเริ่มนับ 1 ใหม่เป็นแน่แท้ :Smiley  Cry  แต่เพื่อนๆ ไม่ต้องห่วงครับ  กำลังพยายามจัดการกับมันอย่างเร่งด่วนและมีความคืบหน้าบ้าง   Smiley

...ขอขอบคุณสปอนเซ่อร์ด้วยครับ  น่ารักจริงๆ  หลงรัก

ขอเป็นกำลังใจให้พี่หายไวๆครับ...จะได้มาร่วมแข่งอีกครั้ง Grin Grin Grin
ด้วยความรักและคิดถึงครับพี่ หลงรัก หลงรัก

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #9782 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 12:01:31 PM »

...ขอบคุณพระอาจารย์และท่านรองฯ ครับ    Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
zerosocool
Moderator
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #9783 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 01:08:13 PM »

ขอเสดงความยินดีกับพี่ๆนักกีฬาทุกท่านครับ

พี่แก้ว ขอให้หายไวๆนะครับ
พระอาจารย์ เนี่ย ขนาดยิงปีละครั้งนะเนี่ย
ยินดีกับ Master Top ด้วยครับ
ยินดีกับ พี่หมอด้วย รับถ้วยเลดี้ ...

เสื้อสวยจิงด้วย.....อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 11, 2007, 01:14:52 PM โดย zerosocool » บันทึกการเข้า

เนียนๆ ไว้
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #9784 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 01:24:02 PM »

ขอแสดงความยินดีกับพี่ๆชาว Phoenix ทุกท่านที่ได้รับถ้วยครับ  หลงรัก หลงรัก
และขอให้พี่แก้วหายไวๆนะครับ  Smiley Smiley
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #9785 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 01:33:58 PM »

...ขอแสดงความยินดีกับพระอาจารย์และเพื่อนร่วมสำนักครับ  ทั้งหมดเป็นผลจากน้ำใจของพระอาจารย์และเพื่อนในทีม  ประกอบกับความตั้งใจ  และความพยายาม  ของแต่ละท่าน

...สำหรับผม  นอกจากไม่มีโอกาสฝึกซ้อมและแข่งอย่างที่ปรารถนาแล้ว  ตอนนี้มีปัญหาแทรกซ้อนเกี่ยวกับสังขารอย่างกระทันหัน  (ที่จริงเริ่มอาการตั้งแต่แมตช์ production เมื่อเมษายนที่ผ่านมาแล้ว  แต่ตอนนั้นยังไม่แน่ใจ)  งานนี้ถ้าแก้ไขไม่ได้ผลอาจถึงกับต้องเริ่มนับ 1 ใหม่เป็นแน่แท้ :Smiley  Cry  แต่เพื่อนๆ ไม่ต้องห่วงครับ  กำลังพยายามจัดการกับมันอย่างเร่งด่วนและมีความคืบหน้าบ้าง   Smiley

...ขอขอบคุณสปอนเซ่อร์ด้วยครับ  น่ารักจริงๆ  หลงรัก

Grin หายเร็วๆนะพี่แก้ว.........ปืน Open ถ้าไม่ได้ยิงก็บอกผม

Cheesy จะขอยืมยิงอ่ะพี่.......(ไม่มีตังค์ซื้อหรอก)  เอิ๊กๆ อ๊บอ๊บ Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #9786 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 02:18:15 PM »

Grin หายเร็วๆนะพี่แก้ว.........ปืน Open ถ้าไม่ได้ยิงก็บอกผม

Cheesy จะขอยืมยิงอ่ะพี่.......(ไม่มีตังค์ซื้อหรอก)  เอิ๊กๆ อ๊บอ๊บ Grin

...ได้เลยครับ  แต่ปัญหาคือผมไม่มีปืน Open อ้ะดิ  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9787 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 02:47:41 PM »

หายไวๆครับคุณแก้ว.....อาการเป็นอย่างไรบ้าง (PMก้ได้)  Huh Smiley  หลงรัก
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #9788 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 03:58:39 PM »

...ได้เลยครับ  แต่ปัญหาคือผมไม่มีปืน Open อ้ะดิ  Grin

Grin  ยังไม่มี Open       งั้นพี่แก้วซื้อเลยครับ ผมรอได้......อิอิ Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #9789 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 04:24:13 PM »

Grin ยังไม่มี Open งั้นพี่แก้วซื้อเลยครับ ผมรอได้......อิอิ Grin

อยากยิงจริงเปล่า....เดี๋ยวให้ยืมครับ...

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #9790 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 04:30:53 PM »

พี่แก้ว สู้ๆๆ พี่แก้วสู้ๆๆ   หายไวๆครับ 22 ก.ค.  ฟลู ทีม  เย้   หลงรัก

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #9791 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 07:23:50 PM »

ขอแสดงความยินดีกับพี่ๆ ทุกคนด้วยครับ    หลงรัก หลงรัก
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9792 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 07:44:10 PM »

แมชย์นี้เป็นเลเว่นทรี มีอาร์โอทั้งไทยและต่างชาติ

ขอขอบคุณอาร์โอต่างชาติผ่านอาร์โอท่านนี้

ขอขอบคุณอาร์โอไทยผ่านอาร์โอกลุ่มนี้

ขอขอบคุณทีมงานสมาคมฯทุกท่านที่จัดแมชย์และสนามมันส์ๆมาให้ได้ยิงสนุกกัน... Smiley Smiley Smiley

22 ก.ค.   ...เจอกันอีกครับ หลงรัก
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #9793 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 08:02:21 PM »

หลงรัก หลงรัก  ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านครับ   ขอบคุณคณะกรรมการจัดการแข่งขันทุกๆท่านครับ   หลงรัก หลงรัก

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #9794 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 08:13:11 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ  พี่แก้วครับหวังว่าคงไม่ร้ายแรงมากนักนะครับพี่  เป็แรงใจให้พี่แก้วครับ  สู้ สู้  หายเร็วๆครับพี่แก้ว  หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

หน้า: 1 ... 650 651 652 [653] 654 655 656 ... 942
  พิมพ์